PDA

Xem đầy đủ chức năng : lệ hoen ứot khéo mi cay trong lòng anh vẫn lưôn chung tình

gió đơn côi
17-12-2008, 01:16 AM
Có đôi khi, đứng lặng yên giữa dòng người qua lại ... Tự dưng, chân muốn bước đi mà lòng thì lại muốn đứng yên thôi ...
Có đôi khi, ngồi nghe 1 bài hát sao thấy giống như họ đang nói về mình ... sao lại dở dang , sao lại cay đắng quá ...

Có đôi khi, thèm cảm giác bình yên… yên lặng trong lòng mình… nhưng không phải người ta muốn gì cũng đạt được ...

Có đôi khi, muốn nhìn vào sự thật… nhưng lai sợ sự thật đó làm mình đau đớn …

Có đôi khi, nhớ tha thiết một người… rồi đau lòng vì biết chắc người đó không nhớ mình …

Có lời hứa, của người khác mà mình rất nhớ… nhưng biết chắc người ta sẽ không bao giờ thực hiện…

Có những lúc, muốn khóc những giọt nước mắt hạnh phúc … nhưng nước mắt toàn chất chứa khổ đau ...

Có đôi khi, muốn quên đi 1 người ... nhưng hok thể quên được ...

Có đôi khi, giật mình nhìn lại ... hok còn ai ở bên ...

Có đôi khi ... nhưng ...

------------------------------------------------

Sự thực là ..... cuộc sống vẫn vậy .....

Sự thực là ..... cuộc sống vẫn thế .....

Sự thực là ..... tôi vẫn đau .....

Sự thực là ..... tôi vẫn buồn .....

Sự thực là ..... tôi vẫn khóc .....

Sự thực là ..... " những đêm chờ ngày mới ..." .....

Sự thực là ..... " những cơn đau vẫn ùa đến ..." .....

Sự thực là ..... vẫn mãi là sự thực .....ai thật tâm đủ kiên nhẫn để sưởi ấm trái tim nhok đây " +)äü phäï çü mïm çüøï £ä ¶-¶äñh phüç...+)øï ¶«hï ñhüñg gïø† ñüøç mä† møï †hüç §ü £ä ïü †hüøñg.."

starfish_and_my_dream
17-12-2008, 01:20 AM
Khi buồn hảy khóc, khi vui hãy cười, hãy tìm 1 người có thể nói hết nổi lòng, khi đó bạn sẽ hạnh phúc hơn ^^

pe' ngóc^^!
21-03-2009, 10:40 PM
lệ hoen ước khoé mi cay trong lòng anh vẫn luôn chung tình......... lời nguyền cũng vẫn là lời nguyền.........
đôi khi ta buồn thì hãy khóc....... đôi khi ta vui thì hãy mỉm cười....... đôi khi ta đau khổ thì phải cứng rắn lên và đối mắt với mọi chuyện............

.::.TÌNH-LÀ-Gì.::.
22-03-2009, 03:44 PM
Có đôi khi............. bạn muốn khóc nhưng không thể khóc được.
Có đôi khi............. bạn nghĩ mình cứng rắn.
Có đôi khi............. bạn nghĩ mình không thể vượt qua được nữa.
Có đôi khi............. bạn thấy sao quá cô đơn.

Nhưng..................

Sự thật là............. bạn hãy khóc đi để với bớt nỗi buồn.
Sự thật là............. bạn rất mềm yếu khi bạn nghĩ mình cứng rắn.
Sự thật là............. bạn có thể vượt qua được tất cả.
Sự thật là............. bạn vẫn có người thân & bạn bè xung quanh bạn đó.

:bighug:

_[S]wee[l]_[C]and[Y]_
03-04-2009, 03:09 AM
Đôi khi.......................cuộc sống không niềm vui
Đôi khi.......................tình yêu không nồng thắm
Đôi khi.......................lòng tĩnh nặng
Đôi khi.......................tâm hồn đau khổ
Nhưng..................................
Sự thật.......................sẽ làm con người lo lắng cảm giác thất vọng xâm chiếm
Sự thât........................tình yêu chỉ là một vòng quay của số phận nó không bao giờ dừng mà chỉ tạo thêm cho con người những nỗi buồn phiền vô thời hạn
Sự thật.........................lòng băng giá trái tim đóng băng cảm giác yêu chỉ là quá khứ ngắn ngủi
Sự thật.........................không có sự đau khổ sẽ không có cuộc sống bình yên

beiudanh
08-04-2009, 10:31 AM
hãy cứ sống thật theo bản thân, theo cảm nhận
dù đời luôn tréo nghoe như vậy
mà có như vậy ta mới trân trọng hơn những giây phút ta được trọn vẹn yêu thương,
tận hưởng trọn vẹn những điều tình yêu mang đến...

THO_TRANG_DE_MEN
10-04-2009, 12:26 AM
:timup::huglove:Có gì đâu! Đời cũng có lắm lúc vui buồn lẫn lộn chứ! việc gì phải bi quan như thế, cười lên bạn rồi bạn sẽ thấy cuộc sống này tươi đẹp biết bao nhiêu! Buồn chỉ làm cho lòng bạn thêm phiền muộn mà thôi, hãy giải thoát cho mình bằng cách tự tặng cho mình một chuyến duy lịch, ngao du và kết thêm bạn, nhé bạn :wish::slider:

gió đơn côi
24-08-2009, 03:49 AM
Sự thực là ..... vẫn mãi là sự thực .....ai thật tâm đủ kiên nhẫn để sưởi ấm trái tim nhok đây " +)äü phäï çü mïm çüøï £ä ¶-¶äñh phüç...+)øï ¶«hï ñhüñg gïø† ñüøç mä† møï †hüç §ü £ä ïü †hüøñg.."