PDA

Xem đầy đủ chức năng : ^^! Nô en cô đơn

irisB
13-12-2008, 08:14 AM
Mới tham gia diễn đàn ^^! nghe bài này quá hey ^^! pt lên cho các bạn nghe

Em lang thang trong mưa cô đơn riêng mình em , ôm thương đau suy tư khi anh đã rời xa , mang bao nhiêu tiếng yêu trong tim ngập ngừng nói …anh yêu em mong em trọn đời mãi gần anh....
Đêm noel mưa rơi ngập tràn con đường xưa , tay trong tay bên nhau ướt bờ vai nhẹ đưa , anh run run cánh tay ôm em , anh thầm nói….Nhưng sao anh ra đi cho mắt khóe mi cay…..Nguyện cầu 1 ngày khi người sẽ quay về đây…hạnh phúc sẽ luôn đong đầy , dù rằng đợi chờ cho điều đó chỉ là ... giấc mơ…
Mùa đông năm nay em ngồi bên từng nỗi nhớ , thời gian trôi qua em chờ anh trong Giáng sinh về đây….Lạnh trong con tim này hoang vắng…Người đang nơi đâu khi mùa đông đã vây kín , vòng tay anh yêu sao giờ đây đã khuất xa trời mây….chờ anh trong mưa phùn đêm Giáng sinh...
Người đã ra đi thật rồi , còn lại nỗi nhớ em chơi vơi....thời gian đã không quay trở lại….và em vẫn nhớ anh nhiều....sẽ vẫn mong anh về.....xóa đi bao bộn bề , dù cuộc sống trôi nhanh thì...thì em vẫn luôn mong người...vẫn luôn mong ...đợi anh.......:wish:
www.vdc.d.kapsule.info/kaapsule/a/94/a94c28ccf5da7fb897886b5e6c4e390c.mp3?filename=Gian g-Sinh-Co-Don.mp3

irisB
13-12-2008, 11:21 PM
ai post lại với bị gì á