PDA

Xem đầy đủ chức năng : gửi em cô bé hà nội !

vianhmuonyeuem
15-08-2005, 04:50 AM
hà nội !
em hiểu không cô bé hà nội ! những gì anh gửi cho em là những suy nghĩ hết sức thật về em . em hiểu không ? em có khi nào em tự hỏi tại sao mình wen nhau chưa . chắc là chưa bao giờ đâu còn với anh wen một người bạn quả là bình thường với thời đại này em hiểu chứ . còn mỗt người bạn , một người bạn theo đúng nghĩa là bạn thì quả là khó đó . chắc em cũng nghĩ như vậy chứ . hiểu rùi .nhưng còn anh những lời em nói nhửng lời anh nói . những gì mình nói cùng nhau . anh không hiểu tại sao là mình không thể quên dược cả nhửng suy nghĩ những lời em trách anh cã những lời anh nói cùng em . không hiểu sao trong anh hình bóng của em , tại sao ? anh vẫn không hiểu .trong anh những dòng nhật kí mà anh buồn vui những dòng tâm sự của riêng minh .anh không tài nào hiểu nổi là anh lại làm những bài thơ về em anh không tài nào hiểu nổi mình.và có nhửng khi thao thức anh đả tự hỏi cô bé ấy nghĩ gì về những lời nói của mình .em có khi nào nghỉ như thế không trong đêm nay em có thể đọc được dòng suy nghĩ của anh. em hiều chứ và anh thấy vui khi mà em bảo em thấy thích nói chuyện cùng anh . anh cũng thế em hiểu không nhưng những gì mà cả anh và em phải làm là học tập và lập nghiệp . chắc chưa bao giờ em biết anh là con cả nhỉ . em .em thử nghĩ xem liệu anh có thể ăn bám bố mẹ mãi được không .em chắc em chưa bao giờ nghĩ đến chuyện này đúng không . còn anh anh đang phải tự mình đấu tranh với suy nghỉ , và đó là những bực tức anh nói cùng em chiều nay . anh chỉ mong em hiểu và thông cảm .củng như mong em mải là người bạn tốt luôn chia sẻ cùng anh , và anh mong tình bạn giửa chúng ta có thể kéo dài đến một giới hạn có thể , nhưng anh mong tình bạn đó kéo dài mãi mãi . chắc em cũng mong như vậy chứ. đúng không em , em hiểu không anh vẫn thấy vui mỗi khi em hỏi anh có người yêu chưa . hoặc như anh đừng yêu ai nhé , anh thấy vui wa . em hiểu chứ những tiếng gọi lòng . những dòng tâm sự của anh khong bao giờ muốn dừng lại , anh chỉ ước sao mình là một người tự do , một người không phải quan tâm đến cuộc sống của riêng bản thân .anh sẻ có nhiều thời gian nói chuyện cùng em hơn nhưng sự thật không phải vậy . nhửng gì thượng đế ban cho thì bản thân vẩn phải gánh chịu . nhưng những niềm vui thì không bao giờ gọi là hoàn hảo dù buồn , nhưng cuộc sống vẫn là cuộc sống nó vẩn mải tiếp diễn phải không em . vẫn có nhửng nỗi buồn vẩn có nhửng niềm vui . và anh dành cho em những tình cảm , em cũng thế . và dù sao anh củng cảm ơn thượng đế đã giúp mình wen nhau . anh sẻ dành em nhiều tình cảm nhất và còn dành cho em những điều mà em không bao giờ biết được . còn với em anh chỉ mong một điều em đường bao giờ lừa dối anh , anh không trách lần trước đâu . nhưng đừng bao giờ làm vậy nữa nha .hứa với anh đó ,được chứ và chắc em cũng không nghĩ là anh trách em đâu . thôi nhe chào em .hẹn khi khác anh sẽ viết gửi em

chào nha chúc em đêm nay ngủ ngon .MÃI NHỚ TỚI EM .

CHÀO CHÚC CƯNG NHỦ NGON ?

SORRY BẠN, NHƯNG KHÔNG ĐỰOC POST THƠ TRONG NÀY NGHEN BẠN !

:cooll: :cooll: :cooll: :cooll:

TOI CU LAM NHUNG BAI THO TOI MUON
GUI CHO NGUOI CON GAI TOI YEU
NEU THAY TUC HAY CU XOA DI NHE
NO KHONG NHAT NHOA VI NO VAN IN SAU

TOI KHONG POST DAU DO

vong linh sa
15-08-2005, 07:59 PM
mọi người có thơ hay như vậy sao không vào vường thơ !hiiiiiiii

asenelupinh
27-08-2005, 09:29 PM
vậy thi bé đừng để cho trai tim đang thổn thức này của anh phải phập phông nhiều hơn nữa vì nỗi lo mất bé, bé nhé!!!!!!!!!

vianhmuonyeuem
29-08-2005, 12:37 AM
anh không phải là người vô tâm à nha. anh cũng rất nhớ em?

khi nào trái tim em lo lắng về một cái gì đó hãy nhớ rằng có anh ở bên em. anh bên em cả khi em chán ghét anh bé ạ

mỗi ngày là một niền vui mới nhưng mọi niềm vui của anh đều có em em hiểu không. anh..........bé

camon_nguoi_chotoibietyeu
30-08-2005, 01:33 AM
chời ơi, sốc wé.... cấp cứu dùm đi.............tui chết zì ngộ độc văn thơ nè.... tán nhau trên web... ghê thật... ghê thật...

vianhmuonyeuem
02-09-2005, 07:34 PM
anh không muốn em giận anh đâu nhóc . vì anh rất nhớ em

Chiptyty
02-09-2005, 09:30 PM
Nếu cặp mắt không khóc như mưa thì bầu trời tâm hồn không có cầu vồng rực rỡ ............
-----------
J.V.C

vianhmuonyeuem
08-10-2005, 04:01 AM
bây giờ anh rất buồn không biết tại sao nữa . anh không biết

vianhmuonyeuem
31-10-2005, 02:52 AM
đừng bao giờ nói với anh là đó chi là tró đùa nha em

forever love
04-11-2005, 08:59 AM
chúc hai bạn sẽ vui vẻ và hạnh phúc và đừng giận nhau nữa ok

tinhanhvannhuthe
05-11-2005, 01:32 AM
kim anh.................anh
tại sao kim anh nỡ vô tình ,để một người đau khổ.tại sao yêu nhau lại không tin nhau
kim anh co biết rằng kim anh đã vô tâm quá không chỉ vì yêu kim anh mà cường đã suy xụt thế nào không tại sao anh không hiểu cho cường chứ

YouLoveMi
08-11-2005, 08:51 PM
Tình yêu như một trò chơi
Nhưng ko ai có thể chinh phục được nó cả

vianhmuonyeuem
16-11-2005, 01:34 AM
Nếu vậy hãy sống cùng tình yêu ........ đâu chỉ cứ phải chinh phục

chinh phục . hai chử mà bất kì người con trai nào cũng muốn . nhưng cía gì cũng có giới hạn của nó . anh chỉ cần em .kim anh với anh em là tất cả

Akite_for_you
16-11-2005, 02:45 AM
akite mong các bạn hãy đọc rõ nội quy trứoc khi post bài !
Box Thơ tình không cho post thơ và nhạc trong bài viết ! HI vọng các bạn hiểu
thân
akite_for_you!

vianhmuonyeuem
18-11-2005, 05:52 AM
TO THÙ TUI HẢ
thân
akite_for_you!

Veronica Nguyên
18-11-2005, 06:45 AM
ý bạn là sao?
Nội Quy Box THư Tình (http://hoahoctro.com/4rum/showthread.php?t=56101) <== bạn vào đọc cho rõ nội quy nha :lol:

Chiptyty
20-11-2005, 10:55 AM
thân
akite_for_you!
Sorry !! nhưng :oh:
Là box thư tình hay thơ tình không cho post thơ vậy ???????????????

ý bạn là sao?
Nội Quy Box THư Tình (http://hoahoctro.com/4rum/showthread.php?t=56101) <== bạn vào đọc cho rõ nội quy nha :lol:
Là vip hay impossimple perstion vậy :oh:

Akite_for_you
20-11-2005, 07:12 PM
Sorry !! nhưng
Là box thư tình hay thơ tình không cho post thơ vậy ???????????????

akite làm mods ở box những lá thư tình, và khi đã post bài trong topic của bạn thì tất nhiên là về box này rùi ! Còn thơ tình hay thư tình là do mình type nhầm dấu thôi !

Là vip hay impossimple perstion vậy
bạn thấy nick ngưòi ta ko? là mem đó, vậy theo bạn những mem khác không đựoc nhắc nhở điều gì sao?

Nội Quy Box Thư Tình Chưa Gửi

Chào các bạn ..
_Một Khi bạn quý mến, hay giận hờn một ai , bạn thường biểu lộ ra ngoài bằng cảm xúc phải vậy không ! ..
qua trang web nhỏ này bạn hãy gửi hết những cảm xúc ấy vào đây để những cảm xúc ấy của bạn luôn được bạn bè chia sẻ & ủi an...
_ Với bạn những lời yêu thương ấy thật quý trọng & hết sức ý nghĩa phải không..! thế bạn phải làm sao để chứng minh điều ấy ..! Một số quy tắc sau đây sẽ giúp bạn làm được điều ấy... khi viết thư hay raply bài của bạn mình bạn cần làm những việc sau =======>

1 ) Bài viết phải được type bằng chữ việt có dấu ( chấp nhận bài type tiếng anh ) English
2 ) Không post nhạc
3 ) Không post hình ảnh
4 ) Không post thơ
5 ) Reply bài một cách tế nhị & không 888 dóc

_Những bài viết phạm một trong những quy định trên , sẽ bị del.. (xóa bỏ )
nếu nhắc nhở rồi mà vẫn còn cố ý lặp lại nhiều lần nick bạn sẽ bị Ban
_*Hy vọng các bạn cố gắng thực hiện.. chúc các bạn mọi điều tốt lành..

Sầu Đi Hoang

==bạn đọc lại nội quy nha, vì akite nghĩ các bạn chưa đọc nội quy nên akite post lên đây cho 2 bạn đọc lưôn !
thân
akite_for_you!

Chiptyty
20-11-2005, 11:18 PM
Đã lâu tôi không vào box thư tình post bài nữa . Nhưng hôm nay thấy bài bị dell nhiều . Mà bài này đã post lên từ mấy tháng trước rồi , từ khi Trái Tim Xứ Lạnh vẫn là mod. Lúc ấy tôi đã post một bài xin được post mấy dòng thơ trong bài của mình và đã được TTXL chấp nhận cho post 4 câu một bài và không bắt đầu bằng thơ là được . Nay thay mod mới này thế là những bài từ trước cũng lục lọi lại rồi dell hết đi . Thật là bực mình quá !!!!!!!!!!!!
Hoan nghênh sự làm việc tích cực của mod nhưng hãy chăm chỉ post bài có giá trị và trả lời bài các mem, còn bài nào nên dell thì hãy cân nhắc cho kĩ một chút !!!
Tôi cũng không muốn post bài ở box này nữa , mặc dù rất thích thể loại bài này, nên cũng lâu không viết nữa và mod làm việc kiểu này thì chắc hẳn tôi cũng không bao giờ còn muốn viết thêm một bài nào nữa !
bye ..

Akite_for_you
21-11-2005, 03:38 AM
Nay thay mod mới này thế là những bài từ trước cũng lục lọi lại rồi dell hết đi . Thật là bực mình quá !!!!!!!!!!!!

uh huh, akite cũng không phải là ngưòi dư thời gian để bới móc bài viết từ đời nào lên để dele đâu, vì akite cũng còn công việc, còn việc làm, còn cưộc sống của akite nữa, ko phải là lúc nào cũng sẵn sàng ngồi đây để bới móc như bạn nói !

Mà bài này đã post lên từ mấy tháng trước rồi , từ khi Trái Tim Xứ Lạnh vẫn là mod. Lúc ấy tôi đã post một bài xin được post mấy dòng thơ trong bài của mình và đã được TTXL chấp nhận cho post 4 câu một bài và không bắt đầu bằng thơ là được
còn chuyện bạn đã xin phép mods TTXL, akite không biết, bạn nói lả chỉ xin mỗi bài post 4 câu thơ, không bắt đầu bằng thơ là đựoc, nhưng có những bài 2 bạn chỉ đối đáp bằng thơ, bưộc akite fải dele hết !
Nếu bạn mưốn có sự kiểm chứng hãy vào những link này :
Link 1 (http://hoahoctro.com/4rum/showthread.php?t=36779&page=2)
Link 2 (http://hoahoctro.com/4rum/showthread.php?p=415024#post415024)
..
( 2 bài thơ đó akite đã dele, nhưng vì bạn đã nói vậy nên akite sẽ mở lại, cho bạn coi !

Hoan nghênh sự làm việc tích cực của mod nhưng hãy chăm chỉ post bài có giá trị và trả lời bài các mem, còn bài nào nên dell thì hãy cân nhắc cho kĩ một chút !!!
akite cũng không phải là trẻ con, nên cũng tự biết bài nào là có giá trị, bài nào không ! Akite không fải là ngưòi không biết xem xét sự việc, quả thực , akite không hề mưốn dele bài của bạn, không mưốn dele những câu thơ đó, nhưng nội quy là nội quy,.. akite fải làm, mong bạn hiểu, còn bạn không hiểu thì akite cũng không còn gì để nói !

vianhmuonyeuem2
23-08-2006, 03:32 AM
NHÂN DANH VIANHMUONYEUEM VÀ TÔI

BÀI CỦA TUI CỨ BỊ XÓA HOÀI . VÀ NỮA AI CŨNG BIẾT LÀM THƠ CHỨ KHÔNG PHẢI MÌNH TÔI . NHƯNG ĐỪNG MẠNH TAY VẬY CHỨ BẠN . BẠN THỬ NGHĨ LẠI NÊU NHƯ KHI ĐÓ BẠN VIẾT XONG BỨC THƯ MUỐN TĂNG LUÔN MỘT BÀI THƠ CHẲNG LẼ BẠN LẤY TỜ GIẤY KHÁC RA VIẾT SAO . ĐEIE6U2 ĐÓ LÀ KHÔNG THẾ ĐƯỢC ĐÚNG KHÔNG QUY ĐỊNH LÀ QUY ĐỊNH NHƯNG ĐỪNG CỨNG NHẮC NHƯ THẾ

VIANHMUONYEUEM VÀ VIANHMUONYEUEM2 LÀ 1

Phiền bạn hãy coi lại những bài đó từ bao giờ? Đúng là akite đã quá cứng nhắc trong những ngày đầu làm Mods nhưng bạn đi & không nói gì trong sưốt một thời gian dài và quay lại chỉ trích akite là một điều không hay ho chút nào. Akite đã cố gắng thay đổi & linh hoạt hơn trong quản lý, nên mong bạn cũng đừng mang những cái cũ kỹ ra để chỉ trích người khác như thế!

akite_for_you

vianhmuonyeuem2
09-09-2006, 04:46 AM
tyty

anh nhớ em nhiều lắm
nhưng anh không hiểu vì sao em lại xóa đi những gì em viết . phải chăng em sợ một cái gì đó . anh nghĩ là vậy .em sợ điều gì .

dạo này điện thoại của em bị hết pin hoài , anh nhớ em lắm biết không tyty __________fay

akite_for_you xin lỗi tôi không chỉ trích ai hết tôi không muốn vậy , nhưng tôi nghĩ tôi chỉ nói để bạn hiểu . và tùy bạn . nhưng thật sự tôi chỉ vào đây khi nào tôi thấy trống vắng tôi thấy nhớ người ta , còn tôi không có rỗi nhưng thật sự tôi cũng thích những gì mọi người viết ,

kim anh _______trả lời anh tại sao đi em

lovelyman_yb
10-09-2006, 04:44 AM
gian nhau de yeu nhau nhieu hon mà ,nhu vay tinh yeu moi ben vung dc , cu vo tu nhin len di

vianhmuonyeuem2
04-10-2006, 09:46 PM
anh vẫn nhớ những gì anh dành cho cố bé hà nội và những gì cô bé hà nội dành cho anh