PDA

Xem đầy đủ chức năng : Radio Vol 19 - Nồng Nàn Một Miền Yêu (Món Quà SN Muộn)

Ban Phát Thanh
30-11-2008, 01:34 AM
Do có nhiều trục trặc nên đội ngũ BPT đã hoàn thành muộn Radio vol 19 này, và cũng đã lỡ dịp SN HHT rồi :(...Nhưng đây là 1 tâm huyết của đội ngũ BPT cũng như BBT HHT. Happy Birrthday HHT!

http://www.tandien.com.vn/upload/radio19/radio19.asx

♥:tim:♥:tim:♥:tim:♥

Đội ngũ MC lần này khá đông...

http://matcuoi.com/smilies/valentine30.gif Chú Kiến Fá
http://matcuoi.com/smilies/valentine30.gif Chị Mây Phiêu Lãng
http://matcuoi.com/smilies/valentine30.gif Nụ Cười Thiên Thần
(volume lần này có tí trục trăc... nghe kĩ rồi thì nói BPT nên edit như thế nào ở phần này hen :huglove:)
http://matcuoi.com/smilies/valentine30.gif butbi*
http://matcuoi.com/smilies/valentine30.gif quocuong301

thiếu sót to lớn nếu như không nhắc đến những đêm sốt cao, nhưng vẫn cố hoàn thành kịch bản để ngay dịp sn HHT...Hàn Cát Nhi http://matcuoi.com/smilies/mashimaro5.gif... :kissing: Kịch bản gia của chúng ta

và dĩ nhiên, phải nói lời cám ơn đến anh TrungNhut (Cendaysun), http://matcuoi.com/smilies/mashimaro5.gifthật nhiều...2 ngày cuối tuần để cho Radio lần này :flower: From Cendaysun: Đừng cảm ơn Cen, hãy cảm ơn quoccuong301, quoccuong301 rất vất vả cho vol lần này..Cen chỉ là người phụ quoccuong 1 tay hoàn thành nốt công đoạn cuối thôi :).

♥:tim:♥:tim:♥:tim:♥

Đặc biệt các bạn sẽ được nghe Admin Kienfa độc diễn 1 ca khúc khá hay và rung động lòng người :). Và rất nhiều món quà ý nghĩa khác của nhiều thành viên tâm huyết với HHT.

Link download MP3 128kbps: http://www.mediafire.com/?uomnjzu4zb5 (98MB)

Vệ Tư Lý
30-11-2008, 02:02 AM
Tem trước nè :sr:
Úi,mở đầu bài virus :sr: Perfect :clap:

*:Ngây_Thơ:*
30-11-2008, 02:04 AM
Không nghe đc :rain:..........

Trang Sassy
30-11-2008, 02:07 AM
Yahhhh....nghe thoai , nghe thoai :hug:

butbi*
30-11-2008, 02:14 AM
:huglove:... cuối cùng cũng hoàn thành xong rồi :huglove:...

đang load cái bản mp3 :huglove:... 98MB :3nhay:...:3nhay:

Veronica Nguyên
30-11-2008, 02:24 AM
Virus - Beethoven :sr: :sr: Mở đầu khá hoành tráng, heheh Hug & Muhzz tất cả :D:D

Veronica Nguyên
30-11-2008, 02:34 AM
Nghe anh Phá nói mà xúc động quá :huglove: anh thật nhiều. Mưốn khóc rồi đây, nhưng để vào nhà anh bắt đền :so_funny:

Cảm ơn anh Phá thiệt nhiều :huglove:

Ban Phát Thanh
30-11-2008, 03:01 AM
:clap::clap:... edit MC thành như vậy được k nhỉ :hum:

Vệ Tư Lý
30-11-2008, 03:30 AM
Đã lâu rồi mới có 1 Radio lại ý nghĩa như thế này :rain:
Thú thật mỗi ngày vào box đọc những bài cảm nhận của các bạn về HHT mà mình lại ko có cảm giác xúc động khi nghe những lời ấy đựợc đọc lên đây :rain:
Dù đã biết trước KB nhưng sao khi nghe như thế này mình mới cảm giác được nó :rain:
Cảm ơn BPT đã có 1 Radio ý nghĩa cho dịp SN :rain:

P/s: ANh Phá ơi,thú thật là anh rất có khiếu làm .....MC á anh ơi :sr: :sr: Rớt nước mắt roài nè anh ơi :sr:

Giọt Sương
30-11-2008, 04:17 AM
Vậy là món quà muộn đã được phát sóng :huglove:

Cảm ơn BPT nhiều ! :hug:

Dù đã được đọc kb - nhưng sao đây - khi nghe cảm xúc nó dạt dào thía nì :so_funny:

Happy Birthday To You !

*Gemini
30-11-2008, 04:45 AM
Nghe mọi ngừi bày tở cảm xúc ghê wa' chứng tỏ... :hum: nhưng mờ down lâu dữ + hem nghe trực tiếp đc! :khocnhe:

kem dâu mút
30-11-2008, 04:45 AM
:banghead: :banghead: :banghead: :banghead:

:khocnhe: ai đó bỏ cái tên kia ra hộ đi, có làm MC đâu, tự dưng có tên là sao :khocnhe: please! :plz:

FT Candy
30-11-2008, 05:52 AM
Mình ghé qua HHT đúng là do vào nhầm trang HHT.vn^_^. Nhưng diễn đàn này đã giữ chân mình lại. Mình sẽ mãi mãi iu HHT.

FT Candy
30-11-2008, 06:07 AM
Chú Fá làm cháu xúc đọng đến sắp khóc rùi nè. Bắt đền chú Phá đấy! Hic!-_-

*Gemini
30-11-2008, 06:11 AM
Ui, vol lần này gần gũi ghê á, nghe jọng chú Phá & MCs hay! :hum: Cảm ơn BBT & BPT nhìu nhìu! :tim:

pe_love_thanh
30-11-2008, 06:32 AM
nghe gì chết liền đó anh phát thanh ơi

♥_Vampire_♥
30-11-2008, 07:26 AM
Nghe được mà em...sau bài cảm nhận của anh Phá và mọi người thì bài đầu tiên là bài Proud of you....mấy bài sau nghe cũng hay và xúc động nữa :(

sasa
30-11-2008, 07:26 AM
nhớ lại những kỷ niệm gắn bó với HHT......có vui...có buồn...nhưng nhiều nhất là yêu thương...thanks BPT nhiều lắm :huglove:

emhaycuoi
30-11-2008, 08:03 AM
Tớ muốn trở thành phát thanh viên trên diễn đàn. Phải làm sao đây, huhu

Pha Lê Tím
30-11-2008, 08:08 AM
Sao em ko down đc
Máy em hem nghe trực tiếp đc ùi mà down hem đc :(

Babo Oppa
30-11-2008, 08:22 AM
YEYEYE :dance::vui:.. nào cùng nhau nghe Radio Vol 19 nào... để nghe trước rồi tính.. :huglove:

Kienfa
30-11-2008, 08:35 AM
BPT lần này ra trễ tí nhưng nghe hay lắm, :cooll::cooll::clap: nghe mấy nhỏ nói nghe radio mà phải tìm mới biết đã chuyển lên trên này :sr:. Thank all you guy and gal! :sr:

Veronica Nguyên
30-11-2008, 08:36 AM
Chúa ơi, mỗi lần nghe chú Phá thốt lên "anh còn tong tắng" là cháu cười mưốn té ghế :so_funny:

Babo Oppa
30-11-2008, 08:36 AM
giọng chú Phá cứ gọi là Manly nhỉ.. :sr::sr:.. nghe thích thích.. :huglove:

thanks BPT nha... nghe cảm động... quá xá... :khocnhe:

kem dâu mút
30-11-2008, 08:37 AM
BPT lần này ra trễ tí nhưng nghe hay lắm, :cooll::cooll:

vậy mấy lần trước hông hay hả anh? Hay lần này có anh nên nó hay :sr:

Dâu Tây
30-11-2008, 08:46 AM
:huglove::huglove: hay quá :huglove: down về lúc nào buồn ngắm giọng :cr:

Kienfa
30-11-2008, 08:47 AM
Chúa ơi, mỗi lần nghe chú Phá thốt lên "anh còn tong tắng" là cháu cười mưốn té ghế :so_funny:

Ấy ấy, chú là tong tắng nhất mà cứ không chịu tin :sr:

giọng chú Phá cứ gọi là Manly nhỉ.. :sr::sr:.. nghe thích thích.. :huglove:

thanks BPT nha... nghe cảm động... quá xá... :khocnhe:

Tank kiu cháu :sr: cháu này thật thà ngây tơ giống chú :sr:

vậy mấy lần trước hông hay hả anh? Hay lần này có anh nên nó hay :sr:

Lần nào cũng hay nhưng lần này bị chờ đợi lâu hơn nên phải nghe hay hơn :sr:

Veronica Nguyên
30-11-2008, 08:49 AM
Vâng! Cháu có không tin đâu. Cháu vẫn tin là chú tong tắng nhất trần đời mà :sr: :sr:

quocuong301
30-11-2008, 08:53 AM
cuối cùng thì cũng phát sóng oy2 nhè, thx BBT BBT nhìu :hun:

Thiên Thần Bay
30-11-2008, 08:55 AM
Nghe đoạn tâm sự của chú fa' , khóc luôn :D

mưa_buồn
30-11-2008, 09:02 AM
tuy mưa vẫn còn là ma mới nhưng đúng là nghe xong cũng thấy thấm thía lắm đấy ạ ...muốn khóc :cry:

Và, yêu HHT của chúng ta nhiều hơn nữa ...

giangdongry
30-11-2008, 09:41 AM
cam on nhung ban da lam nen trang wesm nay co gi cho minh than gia voi nh

a

quen sao duoc nhung ngay dau kho:kho dau nhieu nhat dinh se qua

*Gemini
30-11-2008, 09:48 AM
Có 1 số sự cố nên h mới chính thức nghe xong! Cảm xúc rất nhiều, muốn nói rất nhiều nhưng lại ko biết fải nói j`... Yêu HHT của chúng mình thật nhiều! :tim:

P/S: jọng chú Phá, butbi, chị Mây, Nụ cười thiên thần, anh quocuong, raymone... với nhưng ai hót í ạ, hay wa' đi, fê wa' đi! :dien:

Babo Oppa
30-11-2008, 09:53 AM
Tank kiu cháu :sr: cháu này thật thà ngây tơ giống chú :sr:

:sr::sr: chú sao con vậy - từ 1 diễn đàn HHT mà ra cả mà chú :so_funny:

Bad
30-11-2008, 12:04 PM
đang nghe từ lúc vô HHT đến giờ, nghe đến khúc của anh Phá không thể không hóc :sr: nhất quyết cố gắng hết sức để xây dựng HHT lâu dài hơn :sr:
Hay quá, nghe xong xúc động chịu không nổi - cám ơn BPT cũng như BBT :sr:

starfish_and_my_dream
30-11-2008, 12:29 PM
ngheb ài nhạc hay :D :D

vịt_con_xấu_xí
30-11-2008, 01:12 PM
Radio mới :hum: nghe thôi, nghe thôi, xem phần giới thiệu là muốn nghe rồi ^^ Thanks các anh chị và Happy Birthday HHT :huglove:

Lost.
30-11-2008, 08:52 PM
Yêu hht mình thế ^^

Yêu anh Phá chị Mây thế :bighug:

kem dâu mút
30-11-2008, 09:21 PM
thiếu sót to lớn nếu như không nhắc đến những đêm sốt cao, nhưng vẫn cố hoàn thành kịch bản để ngay dịp sn HHT...[B]Hàn Cát Nhi http://matcuoi.com/smilies/mashimaro5.gif... :kissing: Kịch bản gia của chúng ta

và dĩ nhiên, phải nói lời cám ơn đến anh TrungNhut (Cendaysun), http://matcuoi.com/smilies/mashimaro5.gifthật nhiều...2 ngày cuối tuần để cho Radio lần này :flower: From Cendaysun: Đừng cảm ơn Cen, hãy cảm ơn quoccuong301, quoccuong301 rất vất vả cho vol lần này..Cen chỉ là người phụ quoccuong 1 tay hoàn thành nốt công đoạn cuối thôi :).

[B]

Hông biết nói sao, thấy mọi người cứ nhường công lao khó nhọc cho nhau thế này là đủ nói lên ý nghĩa của radio này rồi mà :om:
Cám ơn, cám ơn BPT và BBT nhà mình, nhiều nhiều nhiều! :huglove:

trungnhut
30-11-2008, 11:31 PM
Nghe anh Phá nói chuyện không hiểu sao em cứ nổi da gà cả lên, chắc có lẽ vì sướng quá :D

Nђạt pђa[I]
01-12-2008, 08:49 PM
quá hay :hum: hix hix :rain: HHT đã 8t rùi :hihi:

thanks BBT nhìu nhìu :huglove:

Thiên Na
01-12-2008, 10:06 PM
happy birthday muộn! ^^

Kagome178
04-12-2008, 03:28 AM
oa oa oa , nghe shong càng iêu H2T nhìu hơn nè :huglove: :huglove: :huglove: :huglove: :huglove: :huglove:

khóc rồi BBT nè :khocnhe: :khocnhe: :khocnhe: :khocnhe:

chuotli
05-12-2008, 03:00 AM
sao đợi suốt mà ko nghe đc. j` cả huhuhu

Hạnh Nhi
07-12-2008, 02:30 PM
Khi ta close cái window HHT lại, thì có phải ta đã bát bỏ HHT chưa? Chưa đâu bạn nhỉ? Vì HHT ko đơn giả chỉ là cái window mà còn là window của kỉ niệm khi ta đã từng bước chân đến..............một món ăn tinh thần ăn hoài ăn mãi vẫn chưa no.......

Cám ơn các bạn, các anh chị đã cho có bài viết này. Thiệt sự N nghe mà như đang đc trở về lại cái kí ức & từng bước đi với HHT............N đã từng đi, và ko chỉ là 1 lần mà đã nhìu lần đã như vậy...............nhưng sao N vẫn thấy tim mình rộn ràng lên khi nghe một ai đó nhắc đến 3 chữ "hoa học trò".............quả thiệt đã để lại cho N và cho mỗi chúng ta...........rất nhìu kỉ niệm..........buồn..............vui........... .giận hờn..........ghét bỏ......................nó đều đc nhét kín trong HHT này......

To anh fa': em bước dzô HHT cũng chỉ là sự tình cờ & cũng tình cờ em đc nhảy lên admin...đc làm việc cùng với những anh/chị có nhìu kinh nghiệm trong cuộc sống cũng như kinh nghiệm net nhìu hơn em. Những kỉ niệm của lúc đó em vẫn còn nhớ mãi.......tuy em thường hay chọc fa' anh nhưng thiệt sự anh luôn là ng em kính trọng trong HHT này hơn hết & em nghĩ cũng ko chỉ riêng em mà tất cả mọi ng từ t/v đến BBT đều như vậy. Khi em đến với HHT, thì anh đã là ng thay thế chức vị (giống lên ngôi Vua wa' :D) Tuy anh ko phải là ng mở ra HHT nhưng anh lại là ng gắn liền với HHT hơn ai hết. Những thăng trầm của HHT, những sự thay đổi, ko ai có thể biết hết nhìu hơn anh. Em nhớ lúc xưa anh cũng từng nói với em sẽ đóng cửa HHT.......em đã sửng sốt lên rất nhìu. Nhưng..........đã bao lần anh ko thể bỏ rơi nó , anh nhỉ? Tuy em biết anh đã lâu, nhưng vẫn chưa 1 lần gặp anh bên ngoài. Đó là điều em thấy đáng tiếc nhất. :)

To Mây: N còn nhớ khoản năm 2002 or 03 gì đó, N rất ít khi thấy Mây trong HHT (phiêu lãng phương nào ko biết :hihi:) N ko biết nhìu về Mây............trước giờ N luôn cho rằng, Mây là 1 ng khác trầm lặng.........Mây có tin ko? :hihi:

............hãy để kỉ niệm của chúng ta
......bước dần theo năm tháng

:wavey:

Mây Phiêu Lãng
07-12-2008, 05:08 PM
:hug: Lại ôm Nhi tiếp :hug: Những năm đó Nhi hoh thấy nick Mây Phiêu Lãng, bởi vì khi đó Mây xài nick Nấm Lùn Di Động à nhi :cr: Mây vẫn có lúc trầm, lúc vui, nhưng đến với HHT này, thì dường như vui nhiều, buồn ít. Những kỷ niệm của Mây với HHT này cũng vậy, tại đây Mây đã học hỏi được rất nhiều và đã có thật nhiều người bạn tốt mà có lẽ Mây sẽ không bao giờ quên...

docgia
07-12-2008, 11:50 PM
Hạnh Nhi là ai nhỉ? Liệu mình có thể :hug: Nhi như Mây vừa làm được không ta?

Hạnh Nhi
08-12-2008, 03:03 AM
:hug: Lại ôm Nhi tiếp :hug: Những năm đó Nhi hoh thấy nick Mây Phiêu Lãng, bởi vì khi đó Mây xài nick Nấm Lùn Di Động à nhi :cr: Mây vẫn có lúc trầm, lúc vui, nhưng đến với HHT này, thì dường như vui nhiều, buồn ít. Những kỷ niệm của Mây với HHT này cũng vậy, tại đây Mây đã học hỏi được rất nhiều và đã có thật nhiều người bạn tốt mà có lẽ Mây sẽ không bao giờ quên...
Nấm bay lên thành Mây rồi..............:hug: thôi thì mình cứ ôm nhau vậy :D :huglove:

Hạnh Nhi là ai nhỉ? Liệu mình có thể :hug: Nhi như Mây vừa làm được không ta?

docgia là ai mà đòi ôm N :guoc:

Lill' Kuteo
08-12-2008, 10:46 AM
Radio ra lâu rồi mà ih mình mới fát hiện >.< Radio kì này hay và ấm áp lém.

Kienfa
08-12-2008, 12:55 PM
Khi ta close cái window HHT lại, thì có phải ta đã bát bỏ HHT chưa? Chưa đâu bạn nhỉ? Vì HHT ko đơn giả chỉ là cái window mà còn là window của kỉ niệm khi ta đã từng bước chân đến..............một món ăn tinh thần ăn hoài ăn mãi vẫn chưa no.......

Cám ơn các bạn, các anh chị đã cho có bài viết này. Thiệt sự N nghe mà như đang đc trở về lại cái kí ức & từng bước đi với HHT............N đã từng đi, và ko chỉ là 1 lần mà đã nhìu lần đã như vậy...............nhưng sao N vẫn thấy tim mình rộn ràng lên khi nghe một ai đó nhắc đến 3 chữ "hoa học trò".............quả thiệt đã để lại cho N và cho mỗi chúng ta...........rất nhìu kỉ niệm..........buồn..............vui........... .giận hờn..........ghét bỏ......................nó đều đc nhét kín trong HHT này......

To anh fa': em bước dzô HHT cũng chỉ là sự tình cờ & cũng tình cờ em đc nhảy lên admin...đc làm việc cùng với những anh/chị có nhìu kinh nghiệm trong cuộc sống cũng như kinh nghiệm net nhìu hơn em. Những kỉ niệm của lúc đó em vẫn còn nhớ mãi.......tuy em thường hay chọc fa' anh nhưng thiệt sự anh luôn là ng em kính trọng trong HHT này hơn hết & em nghĩ cũng ko chỉ riêng em mà tất cả mọi ng từ t/v đến BBT đều như vậy. Khi em đến với HHT, thì anh đã là ng thay thế chức vị (giống lên ngôi Vua wa' :D) Tuy anh ko phải là ng mở ra HHT nhưng anh lại là ng gắn liền với HHT hơn ai hết. Những thăng trầm của HHT, những sự thay đổi, ko ai có thể biết hết nhìu hơn anh. Em nhớ lúc xưa anh cũng từng nói với em sẽ đóng cửa HHT.......em đã sửng sốt lên rất nhìu. Nhưng..........đã bao lần anh ko thể bỏ rơi nó , anh nhỉ? Tuy em biết anh đã lâu, nhưng vẫn chưa 1 lần gặp anh bên ngoài. Đó là điều em thấy đáng tiếc nhất. :)

To Mây: N còn nhớ khoản năm 2002 or 03 gì đó, N rất ít khi thấy Mây trong HHT (phiêu lãng phương nào ko biết :hihi:) N ko biết nhìu về Mây............trước giờ N luôn cho rằng, Mây là 1 ng khác trầm lặng.........Mây có tin ko? :hihi:

............hãy để kỉ niệm của chúng ta
......bước dần theo năm tháng

:wavey:

Mình càng lớn thì thấy thời gian càng mau, không như lúc nhỏ đi học thấy lâu ơi là lâu :sr:
Nhìn lại anh thấy em trưởng thành theo năm tháng, có thể nói lớn lên theo HHT :sr:, mỗi khi gặp lại trên đây một thời gian gợi lại nhiều kỷ niệm trên HHT, có lẽ chưa gặp nhau nhưng tình thân nhiều năm cũng không kém nếu không nói hơn những bạn bên ngoài do chung sức trong HHT, đúng là đáng tiếc chưa được gặp, nhưng vẫn còn nhiều cơ hội :sr:.

Kỷ niệm HHT phải nhắc đến Mây, vào HHT từ bé đến giờ :sr:, trong HHT nếu tính đến trường kỳ chắc chỉ có Mây với Speaker, AngelInlove, Okano, Kem Dâu Mút, VetuLy ( Vua Mạo Hiểm ) là thường xuyên (Thiếu nhỏ MuaThu :sr:) , Tommy Nguyễn, Katsumiya và một số người cũ nick mới vẫn thấp thoáng trên diễn đàn :sr:

Hàn Cát Nhi
11-12-2008, 02:53 AM
Kịch bản gia của chúng ta

Ai post bài này mà thơm má Nhím đến mức bị lủng luôn một lỗ vậy nhỉ :sr:

P/S: Bạn đang cân nhắc tên MC:sr:

căn gác nhỏ
11-12-2008, 08:27 AM
Quái sao CGN không nghe được gì dzậy cà ? không những thế mỗi lần vào đây trình duyệt có vẻ như bị ngưng lại , thật khó hiểu & đáng tiếc , ai đó có thể giúp CGN ko ?

Ban Phát Thanh
11-12-2008, 09:26 PM
Hình như CGN đang chạy IE Ver 6.0 phải ko, nếu vậy thì đúng là ko nghe được thật :D

căn gác nhỏ
12-12-2008, 12:50 AM
được rồi , chỉ khi DL về mới nghe được , tuy nhien hơi rè :D:D:D

.March
12-12-2008, 09:10 AM
NGhe cái này nhớ vườn thơ kinh khủng :khocnhe:

căn gác nhỏ
12-12-2008, 07:10 PM
Gái nhớn rồi khóc nhè như thế , bộ muốn lấy nhông sao dzị PL ?:D:D:D

★Anhyeu
21-02-2009, 02:04 AM
Radio này phần nhạc dạo đầu wành tráng quá , Anhyeu đang nghe từ từ đến hết đây

Thanks những ngừơi trong Ban phát thanh

kem dâu mút
13-07-2009, 07:59 AM
P/s: ANh Phá ơi,thú thật là anh rất có khiếu làm .....MC á anh ơi :sr: :sr: Rớt nước mắt roài nè anh ơi :sr:

nay coi lại cái này mới phát hiện ra Hiểm già íu đuối :sr:

:chayle: