PDA

Xem đầy đủ chức năng : Viết cho một kỉ niệm đáng nhớ

♥_Vampire_♥
20-11-2008, 10:46 AM
Sis à, không biết từ lúc nào mà em lại quý trọng sis đến vậy, hôm nay em vào viết cho sis những dòng này để viết về sis. Sis và em quen nhau cũng mới đây thôi phải không sis. Sis ơi, em đang say nếu có viết sau chính tả sis đừng cười em nha. Hôm nay em vừa vui vừa buồn, vui vì 20-11, buồn vì em nhớ những người thân của em. Sis à, đến bây giờ em mới đủ can đảm để viết về sis.Sis biết không, lúc đầu quen sis em ghét sis lắm, vì sis hay giận vu vơ, sis giận em mà không có lý do.Nhưng sau một thời gian em mới hiểu, sis thật là tốt và đáng quý, mặc dù sis ít vào HHT nhưng em nghĩ sis sẽ đọc được những dòng này.

Em không có sis, em muốn có một người sis để có thể nhõng nhẽo, để có thể được an ủi lúc em buồn. Sẽ không có ai hiểu em đâu. Nhưng sis thì khác, sis luôn an ủi và động viên em, sao sis lại thương em vậy mặc dù em với sis mới chỉ biết nhau mà.Có những lúc em đã làm sis khóc vì những câu nói vô tình của em, nhưng sis cũng không giận em, em biết sis giận em nhưng sis không nói, sis không muốn em buồn mà.Sis à, em cũng quý sis lắm, em cũng không biết từ lúc nào nữa, bây giờ đây không phải em viết đâu sis à, em say thì làm sao viết nổi, nhưng con tim em đã giúp em viết ra những lời này.

Em biết lúc này đây mình không được tỉnh, nhưng em muốn viết,êm viết để sis hiểu em không phải là người không có tình cảm đâu, ngược lại em tình cảm rất nhiều đó nhưng em không cho sis biết. Sis hãy đợi em sis nhé, lúc nào em rảnh em sẽ vào thăm sis, sis hứa dắt em đi ăn kem rồi đi chơi, không cần đâu sis à, chỉ cần sis tốt với em là được.Sis yên tâm nha, ngày nào còn có em thì sis sẽ không buồn đâu, em sẽ không làm sis buồn nữa, hãy vui lên sis nhé,sis hãy nhớ luôn có em bên cạnh để ủng hộ sis mà, em nhớ và yêu sis nhiều lắm:huglove:

Bài viết của mình dành cho sis Nặng như Heo...biết là muộn nhưng cứ viết...không cần dự thi cũng được :sr:

Nặng như Heo
20-11-2008, 10:55 AM
Chài ưi, sao Ali viết mình tốt dữ zậy hem bít nữa??? Ss hem bít nói gì đâu Ali nhá, ss chỉ bít cám ơn em đã viết về ss. Vì ít ra sống trên đời này đến lúc này ss mới được một người viết riêng dành cho mình. Ở đây chỉ có điểm 5 là cao nhất thôi chứ níu ko ss cho em 100 điểm tuyệt đồi lun đóa! Ss cũng xin lỗi em những lúc ss giận em ko lý do nhé! Ss cũng cảm ơn em lun bên cạnh ss những lúc ss cần có ai đóa nhứt!:om::kissing:

kem dâu mút
21-11-2008, 12:03 AM
:cutelaugh: :cutelaugh: :cutelaugh: :cutelaugh: :cutelaugh:

Ẩy ẩy, không viêt cái này sớm ơi là sớm, hay là trước khi có cái cuộc thi này thì có phải may cho ss hơn không.

Hế hế, vậy mà khi xưa có ứa tối ngày cứ réo than thở làm phiền mình vì những chuyện dzớ dzẩn đâu đâu, phiền toái chết đi được :cutelaugh:

Giờ thì ...... khoái rùi nhá :cutelaugh: Mình cũng hết bị làm phiền :cutelaugh:

p/s: bài này, điểm tuyệt đối cho cảm xúc :sr: (chắc nhờ có "dziệu")

Trang Sassy
21-11-2008, 12:35 AM
Ko ngờ lại đọc được những dòng anh Ali viết thế này đó :D bất ngờ quá - cứ như 1 con ng khác dzậy :rain:

Thiên Thần Bay
21-11-2008, 12:38 AM
Bài viết cuối cùng của box ^^! :D
Và cũng có lẽ là cảm xúc thật nhất của anh Ali :D

♥_Vampire_♥
21-11-2008, 02:56 AM
Bài viết cuối cùng của box ^^! :D
Và cũng có lẽ là cảm xúc thật nhất của anh Ali :D

Bài này đúng là cảm xúc thật của anh...tự nhiên hôm qua muốn viết :D...ủa mà có kết quả chưa em..qua ngày 20-11 rồi mà:sr:

@Trang Sassy: hà...bình thường anh cũng viết được nhưng có rịu vào sẽ viết hay hơn...thank em :)

@kem dâu mút: Nếu hôm qua không phải 20-11 chắc em cũng chưa viết đâu:D

@Nặng như Heo: Sis không giận em nữa là em vui rồi....cứ tưởng sis còn giận em chứ :D

Khóc
21-11-2008, 03:05 AM
oh , anh viết hay quá :khocnhe: đúng là chok mình có khác :so_funny: tự hào chiếm đa số :so_funny:

DarkMythology
21-11-2008, 03:17 AM
tình cảm nhỉ anh ali ^_^ hy vọng ss í` hiểu ^_^

♥_Vampire_♥
21-11-2008, 03:40 AM
oh , anh viết hay quá :khocnhe: đúng là chok mình có khác :so_funny: tự hào chiếm đa số :so_funny:

Ừ không biết vì sao mà anh viết hay vậy....giờ ngồi xem lại thấy buồn cươi:sr:..thank em:huglove:

@DarkMythology: hà...ss đó hiểu và hết giận anh rồi...thank em:D

Nặng như Heo
21-11-2008, 06:15 AM
:cutelaugh: :cutelaugh: :cutelaugh: :cutelaugh: :cutelaugh:

Ẩy ẩy, không viêt cái này sớm ơi là sớm, hay là trước khi có cái cuộc thi này thì có phải may cho ss hơn không.

Hế hế, vậy mà khi xưa có ứa tối ngày cứ réo than thở làm phiền mình vì những chuyện dzớ dzẩn đâu đâu, phiền toái chết đi được :cutelaugh:

Giờ thì ...... khoái rùi nhá :cutelaugh: Mình cũng hết bị làm phiền :cutelaugh:

p/s: bài này, điểm tuyệt đối cho cảm xúc :sr: (chắc nhờ có "dziệu")

- Pà Kem kia! Pà đang nói cái giè zậy hở??? :bicycle: Mờ seo giờ nghe mọi ngừ nói chiện tui chả hỉu giè cả???? :thatall:

kem dâu mút
21-11-2008, 06:33 AM
@ Mụ heo già: nói gì ai biết người nấy hiểu :cutelaugh:

Nặng như Heo
21-11-2008, 06:45 AM
@ Mụ heo già: nói gì ai biết người nấy hiểu :cutelaugh:

- Pà làm như pà chẻ lém mờ pà loái tui già! Hứ! Mờ pà sống lợi rùi hở??? Thấy kí chữ chít chần dần kìa!

kem dâu mút
21-11-2008, 06:47 AM
- Pà làm như pà chẻ lém mờ pà loái tui già! Hứ! Mờ pà sống lợi rùi hở??? Thấy kí chữ chít chần dần kìa!

người đang nói chưa chắc là người còn sống !

♥_Vampire_♥
21-11-2008, 06:57 AM
người đang nói chưa chắc là người còn sống !

Nhưng người nghe thì chắc còn sống nhỉ :sr:

DarkMythology
21-11-2008, 07:26 PM
chậc anh ali này lúc cần thiết thì anh cũng lãng mạn quá hả ,dùng chiêu này thì ai mà nỡ giận anh nữa khôn ghê ta ^_^

moscow_codonmotngoisao
25-11-2008, 12:15 PM
ali sao cái đề tài giống T-T vậy ? '' bàu ko dự thi'' chòi ko lẽ thân nhau đến nỗi ...... hì hì đùa chút coi , vít tình cảm đó.