PDA

Xem đầy đủ chức năng : Yêu thương không bao giờ kết thúc...

LuiZ
17-11-2008, 11:58 AM
http://www.diamondsourceva.com/AboutUs/images/Four-leaf-clover.jpg

Cỏ 4 lá - 4 leaf clover:hum:

Cỏ 4 lá được coi là biểu tượng của may mắn..vì rất hiếm nên phải cực kỳ may mắn mới có được thêm 1 " trái tim "

Nhưng với tôi,cỏ 4 lá chỉ là may mắn, mà còn là yêu thương nữa.. 4 trái tim chụm vào nhau, hay 4 đầu mũi tên hướng về nhau, cũng giống như mỗi người tìm đến sự yêu thương, che chở

Tôi chưa nhìn thấy cỏ 4 lá bao giờ , có lẽ tôi chưa đủ may mắn - Nhưng tin chắc 1 điều, tôi đủ Yêu Thương..4 lá yêu thương :Sunshine*, Má Lúm, Anny N , Giọt Sương tôi sẽ nâng niu, gìn giữ như 1 báu vật mang đến điều may, nụ cười và hạnh phúc

Sự yêu thương bất tận. 4 trái tim, 4 ngăn tim để yêu & được yêu hay cho đi & nhận lại

"Nhánh cỏ 4 lá", cái tôi nhận lại không phải giá trị vật chất, mà chính là yêu thương nối tiếp

Cỏ 4 lá

Không phải là hàng đống tiền...
...những giá trị vật chất...
...những cuộc vận động quyên góp quy mô...
(chưa chắc đã tới đúng địa chỉ)
......

Cỏ 4 lá
Đôi khi chỉ là nụ cười...
...cái nắm tay...
...sự quan tâm đúng lúc...
...câu nói động viên...
...1 cái ôm xiết thật chặt...
......

Cỏ 4 lá
...chẳng có gì quá to tát...yêu thương không ở nơi xa vời...:tim:

Sunshine*
17-11-2008, 03:32 PM
I love you, too :huglove::huglove::huglove:

Giọt Sương
17-11-2008, 03:42 PM
Biết không ? Bạn sợ đọc những dòng Yêu Thương thế này - chỉ vì bạn sợ...bạn không đủ khả năng dành chọn vẹn Yêu Thương cho mọi người.

Cảm ơn Mi - về tất cả :huglove:

Má Lúm
17-11-2008, 08:39 PM
Tôi vẫn còn giữ 1 cái móc chìa khóa có ép cỏ 4 lá-là 1 kỷ vật của 1 chuyến đi :) . Chưa bao giờ tôi dùng nó, cũng chưa bao giờ bóc nó ra-vẫn để nó còn nguyên trong bao.

Cỏ 4 lá - cỏ may mắn. Tôi chưa bao giờ thử vận may của mình với nó. Hoặc đơn giản, biết rằng có thử cũng sẽ không có gì hơn .

Những Yêu Thương của bà, tôi biết hết. Thật sự, tôi muốn viết 1 cái gì đó cho tất cả. Cho bà, cho bb, cho Nhí, và có lẽ là cho cả An nữa. Nhưng nghĩ nhiều, rồi đến khi ngồi trc' máy như thế này, mở Word ra, thì lòng lại chùng lại, tay chỉ biết bó lấy gối và ngồi nhìn - rồi shut down máy và đi.

Có lẽ có những Yêu Thương không cần đến lời nói, có những yêu thương không viết được nên lời, có những Yêu Thương luôn nằm gọn & đầy đủ trong tim :).

Cám ơn bà - cám ơn vì tất cả !

Yêu tất cả :huglove:. !

buzz_xxx
17-11-2008, 09:04 PM
chưa bao h kiếm dc cỏ 4 lá :(

LuiZ
17-11-2008, 09:36 PM
Yêu thuơng là ko lời :D vì thế tôi chẳng thể nói ra tất cả được..:huglove:

Nhưng j nói,tôi đã nói hết rồi :huglove:

♥_Vampire_♥
17-11-2008, 11:20 PM
Sự yêu thương bất tận. 4 trái tim, 4 ngăn tim để yêu & được yêu hay cho đi & nhận lại

Câu này hay nhỉ...bài viết chân thật và xúc động quá

LuiZ
18-11-2008, 04:01 AM
Câu này hay nhỉ...bài viết chân thật và xúc động quá

Thank anh vì lời khen :hihi:

♥_Vampire_♥
18-11-2008, 04:13 AM
Em viết hay mà...mà anh thấy bạn em cũng nhiều mà sao chỉ viết có 4 người vậy chắc là bạn tri kỷ:)....mà dạo này anh lại thấy em xúc động lại rồi...mà cứ mỗi lần như vậy là em có một bài viết hay:D...chúc em và những người bạn đó sẽ hiểu nhau và thân hơn nữa...bài viết hay lắm:)

LuiZ
18-11-2008, 06:26 AM
Em thì mún cảm ơn cực kì nhiều ng, nhưng dek bik sao chẳng viết đc.Có lẽ vì chẳng hiểu được ngta quá nhiều :D thôi thì yêu thương là ko lời :sr:

♥_Vampire_♥
18-11-2008, 06:56 AM
đúng rôi... yêu thương không thể nói nên lời...miễn sao trong trái tim của em còn hình bóng mọi người là được rồi...đôi khi một lời yêu thương chân thành không nhất thiết phải nói ra....rồi mọi người cũng sẽ hiểu cho em mà...chúc em một buổi tối vui vẻ :)