PDA

Xem đầy đủ chức năng : I love you more than i can say ^_^

DarkMythology
15-11-2008, 11:19 PM
2+3=5
5 GIÁC QUAN CỦA TÔI LUÔN DÙNG ĐỂ NGHĨ VỀ BẠN,VỀ NHỮNG GÌ MÀ CHÚNG TA ĐÃ CÓ ,ĐÃ TRẢI QUA,ĐÃ CHIA SẼ,ĐÃ CẢM THÔNG,ĐÃ TỪNG MỘT LẦN NHỚ ,CHỈ MỘT LẦN CŨNG ĐỦ ...
5+2=7
7 NGÀY TRONG TUẦN TÔI LUÔN MUỐN CHÚNG TA ĐƯỢC Ở BÊN NHAU,ĐƯỢC GẦN NHAU,ĐƯỢC NÓI VỀ BẢN THÂN,VỀ CUỘC SỐNG CỦA MỖI NGƯỜI,VỀ NHỮNG CÂU CHUYỆN VUI ,BUỒN ,NHỮNG KÍ ỨC NGỌT NGÀO HAY ĐAU KHỔ,DÙ RẰNG CHÚNG TA CHỈ GẶP NHAU QUA MẠNG ẢO ,DÙ RẰNG MỖI NGƯỜI LUÔN CÓ MỘT VỎ BỌC CỦA MÌNH THÌ TÔI LUÔN...LUÔN NHỚ VỀ BẠN VÀ MONG BẠN CŨNG NHỚ VỀ TÔI, DÙ CHỈ MỘT LẦN CŨNG ĐỦ...
0+5=5
LÚC TRƯỚC TÔI CHỈ CÓ MỘT MÌNH ,KHI MỚI VÀO ĐÂY TÔI KHÔNG CÓ GÌ CẢ,NHƯNG 5 THÁNG ĐÃ TRÔI QUA TÔI ĐÃ CÓ RẤT NHIỀU RẤT NHIỀU NGƯỜI LUÔN QUAN TÂM GIÚP ĐỠ,LUÔN CÓ MẶT KHI TÔI CẦN ,LUÔN CHO TUI NHỮNG LỜI KHUYÊN BỔ ÍCH,VÀ HỌ CHO TÔI RẤT RẤT NHIỀU NỤ CƯỜI ,ĐIỀU LÀM TÔI CẢM THẤY ẤM ÁP NHẤT,MONG RẰNG SAU NÀY DÙ CÓ CHUYỆN GÌ XẢY RA,BẠN CỦA TÔI ƠI HÃY CHO TÔI MỘT NỤ CƯỜI BẠN NHÉ,DÙ CHỈ MỘT LẦN CŨNG ĐỦ SƯỞI ẤM TRÁI TIM TÔI THẬT NHIỀU
99+1=100
TỪ LÚC ĐẾN ĐÂY VÀ CÓ RẤT NHIỀU BẠN TÔI ĐÃ BỎ QUA QUÁ KHỨ ĐAU BUỒN CỦA MÌNH,HIỆN TẠI CỦA TÔI RẤT TỐT DÙ KHÔNG PHẢI LÚC NÀO CŨNG NHƯ Ý MUỐN NHƯNG TÔI VẪN CÓ THỂ MỈM CƯỜI KHI VẤP PHẢI KHÓ KHĂN ,TÔI KHÔNG BIẾT TƯƠNG LAI SẼ RA SAO,SẼ TRỞ NÊN THẾ NÀO,NHƯNG DÙ 100 NĂM HAY 1000 NĂM NỮA ,TÔI VẪN LUÔN NHỚ BẠN ,VẪN GHI SÂU TÌNH CẢM CỦA CHÚNG TA VÀO SÂU THẲM CÕI LÒNG,CHÔN CHẶT TRONG TRÁI TIM,TRONG LÝ ỨC ĐỄ NÓ MÃI MÃI KHÔNG PHAI NHOÀ,DÙ THỜI GIAN CÓ THỂ LÀM MỌI THỨ THAY ĐỔI NHƯNG TÔI VẪN LUÔN NHỚ MỘT ĐIỀU CHÚNG TA MÃI LÀ BẠN ,MONG RẰNG BẠN CŨNG NHỚ DÙ CHỈ MỘT LẦN MÀ THÔI CŨNG ĐỦ LẮM RỒI
VÀ ĐIỀU CUỐI CÙNG TÔI MUỐN NÓI LÀ I LOVE YOU MORE THAN I CAN SAY
GỬI ĐẾN :
mama *ROSE*,ALIBABA VN,ANGEL x,SS MISS,bà ngoại CINDERELLA,baba CASPER,ss CANDII XINH XINH,ss KAGOME 178,ss CHẢNH CÔ NƯƠNG,CHẢNH KIÊU KÌ,ox DAISUKE NIWA,em gái GREEN ANGEL,kô kô HEO DỄ THƯƠNG,ss HEO88,HOA HỒNG XỨ LẠ,bà bà KHÓC,pom LÃNG TỬ CÔ ĐƠN,mama LỪA ĐẢO TIỂU THƯ,ss THIÊN TỬ SI TÌNH,mama MẶT TRỜI NGÂY THƠ,bà ngoại MYLIFE 02,MƯA BUỒN,WITCH,mama NƯỚC MẮT CÁ SẤU, DUYÊNBÒMỘNG,chú SILLYBOY ^_^,NƯƠCMATTHUYTINH,STARFISH AND MY DREAM,...VÀ TẤT CẢ NHỮNG AI LÀ BẠN CỦA DARK MONG MỌI NGƯỜI THÔNG CẢM NHIỀU QUÁ KỂ KHÔNG HẾT NHỚ TÊN NÀO KỂ TÊN ĐÓ THUI À ^_^ :so_funny:
:wish:

♥_Vampire_♥
16-11-2008, 03:36 AM
Hơ...anh cũng có tên trong danh sách nữa à....anh hay chọt em vậy có giúp được gì đâu mà:D...thank em nha :huglove:

lenicka
16-11-2008, 08:02 AM
mm có làm gì được cho con dâu đâu hả con dâu :khocnhe: hok ngờ con dâu nhớ đến mm :khocnhe:

DarkMythology
17-11-2008, 12:15 AM
ali mặc dù ạnh hay chọc em nhưng mà em vẫn coi anh là bạn ,anh với em là một tình bạn thật lạ không giống bình thường lắm ^_^
mama ui làm sao mà con không nhớ đến mama cơ chứ chỉ có mama quên con thui mà ,con vẫn nhớ lần đầu tiên chúng ta nói chuyện với nhau con rất vui mama cũng hay chọc con cười ^_^

Khóc
17-11-2008, 02:54 AM
kon yêu của pa`pa` :huglove: cám ơn kon đã nhớ đến pa`pa` :hug: thực tình thì pa`pa` chưa hề có làm đc nhiều cho kon hết :khocnhe: cám ơn kon yêu một lần nữa

mưa_buồn
17-11-2008, 06:20 AM
lần mò một hồi mới thấy tên mình....:rain:...thankx bà nhiều nhá..tưởng quên tui rồi chớ.

casper
17-11-2008, 06:31 AM
yeappppppppppp 33 là 33 duy nhất của con , con gái iu của 33 ngoan ghê , kiếm cho 33 1 đống vợ luôn :huglove: mà nhìn lại thì hình như mấy mama của con toàn là con với cháu của 33 cả :so_funny:

Kagome178
17-11-2008, 07:08 AM
oa oa oa :khocnhe: , iêm làm ss khóc roài nè :huglove:, pé Dark iêu kủa ss :huglove:, cứ tưỏng iêm đã wên mất ss roài, hum ngờ iêm kòn nhớ đến ss thế này .......................:huglove:.................. thx iêm :huglove:

♥_Vampire_♥
17-11-2008, 10:16 AM
ali mặc dù ạnh hay chọc em nhưng mà em vẫn coi anh là bạn ,anh với em là một tình bạn thật lạ không giống bình thường lắm ^_^

hì..thank em....bạn của anh:huglove:

THIÊN TỬ
17-11-2008, 11:25 AM
DARK ƠI DARK:haha: DẠO NÀY VIẾT ẤN BẢN GIỐNG ss:haha: THANKS BÀI VIẾT CỦA EM:huglove:

DarkMythology
17-11-2008, 06:44 PM
bà bà ,đâu cần làm gì nhiều thì con cũng nhớ đến bà bà nhưng bà bà đừng có bắt con mua kẹo cho bà bà ăn nha hic con cũng thích kẹo lắm (-_-")
mưa buồn : ai quên bà hả tui làm luôn một cái topic cho bà rùi còn gì ^_^
33:đó là mama của con mờ ai nói phải là vợ của 33 đâu nào ,nhầm rùi 33 iu ^_^
ss: ai chưa bao giờ quên cả chỉ là chưa có dịp nói ra thui,em vẫn nhớ khi nới vào đây ss đã giúp đỡ em rất nhiều mờ ^_^
ali : nhưng sau này anh phải cẩn thận đừng có phát biểu linh tinh ,em mà giận là kinh khủng lắm đấy,thành viên của gia tộc lyly mờ ^_^
ss TT:phải viết chứ nhưng có rất nhiều bạn nữa mà em không thể nào viết hết hy vọng họ không buồn mà ss đã viết thỉ em cũng phải đáp lại chứ ^_^

Khóc
17-11-2008, 09:52 PM
:huglove: ôi kon yêu của pa`pa` , chắc là bây giờ pa`pa` phải mua kẹo cho kon mất chứ ko phải kon mua kẹo cho pa`pa` đâu :so_funny:
cám ơn kon vẫn nghĩ đến gia tộc lyly :hug:

♥_Vampire_♥
17-11-2008, 11:15 PM
gia tộc Ly Ly là gia tộc nào vậy em...tên gia tộc này nghe lạ quá...anh không nằm trong gia tộc ly ly nhưng cũng cám ơn em vì đã viết về anh..sau này anh sẽ cẩn thận hơn

DarkMythology
19-11-2008, 12:00 AM
thật hả bà bà ,iu bà bà ghê ^_^
ali anh muốn biết thì hỏi 33 caper hay bà bà khóc là biết chứ gì gia tộc lyly là gia tộc bạo lực and spam vô chính phủ nhưgn mà trogn gia tộc em hiền nhất á ^_^

Khóc
19-11-2008, 01:31 AM
@ ali : gia tộc lyly là 1 gia tộc do em sáng lập nên :sr: nhưng bây giờ kon cháu mỗi người 1 nơi rồi :sr:
@ kon : nói đến kẹo là khoái là sao :so_funny:

♥_Vampire_♥
19-11-2008, 02:09 AM
@ ali : gia tộc lyly là 1 gia tộc do em sáng lập nên :sr: nhưng bây giờ kon cháu mỗi người 1 nơi rồi :sr:
@ kon : nói đến kẹo là khoái là sao :so_funny:

Bốc phét....em mà sáng lập được anh chết liền :D....đừng có nổ nghenhttp://alibaba.name.md/Image/lol_alibaba_vn.gif

@DarkMythology: Okie anh biết rồi...hèn gì thấy em Spam dữ luôn:D

Tháng Tư
19-11-2008, 03:11 AM
lại dc thêm 1 bài của bé rồi bé ơi change nick rồi nhé, thành Muối tiêu chanh rồi

Khóc
19-11-2008, 08:09 PM
em giết chết anh ali giờ :so_funny: hỏi cả 4rum coi có ai hok biết lyly pa`pa` gia tộc lyly :so_funny: bạo lực và cũng đầy nữ tính :so_funny:

DarkMythology
19-11-2008, 11:12 PM
ali người ta đâu có spam dữ đâu anh ăn hiếp em hả ?
ss chanh đổi lại vậy,chậc muối tiêu chanh mà chắm với xoài chắc ngon lắm ^_^
bà bà người ta thích kẹo,cũng muốn ngọt ngào như kẹo cơ ^_^

♥_Vampire_♥
19-11-2008, 11:24 PM
em giết chết anh ali giờ :so_funny: hỏi cả 4rum coi có ai hok biết lyly pa`pa` gia tộc lyly :so_funny: bạo lực và cũng đầy nữ tính :so_funny:

Anh chỉ biết Khóc bà bà thôi...ly ly anh không biết:sr:...tộc này sống ở đâu hả em...ở Hỏa Diệm Sơn hay Hoàng Liên Sơn hả:sr:

@Bóng tối: Anh có nói em Spam đâu...mà anh nói trong tộc của em có người Spam...ví dụ điển hình là Khóc bà bà đó :sr:

Khóc
19-11-2008, 11:33 PM
bây giờ anh biết rồi đấy :so_funny:
tộc này sống trong nỗi sợ hãi và nơi tìm về cội nguồn của mem mỡi ỏ cũ :so_funny: giết chóc là em :so_funny:
mà em spam khi nào hả , sao dổ tội cho người tút thế :kick:

♥_Vampire_♥
19-11-2008, 11:42 PM
tộc này sống trong nỗi sợ hãi và nơi tìm về cội nguồn của mem mỡi ỏ cũ giết chóc là em

Anh nghe nói tộc này tuyệt chủng từ hàng ngàn năm về trước rồi mà...nghe nói tộc này sống cùng khủng long đó em..qua bao nhiều sóng gió mà tộc này vẫn còn tồn tại thì đúng là bộ tộc man rợ trong đó trong đó có Khóc bà bà là man rợ nhất :sr:

Khóc
19-11-2008, 11:51 PM
đừng tôn vinh em thế :so_funny: kon cháu em nghe đc thì anh có nước cũng chui về thời cổ đại mà ở với em quá :so_funny:

DarkMythology
20-11-2008, 12:16 AM
ThÔi cho con xin hai ngƯỜi mÀ spam nỮa lÀ con giẬn À nha ! BÓ tay luÔn bÀ bÀ chỖ nÀo cŨng spam ĐƯỢc hỞ
ali nhỊn mỘt chÚt cÓ chẾt ai ĐÂu

Khóc
20-11-2008, 12:53 AM
spam chính phái là pa`pa` mà kon yêu :hug:

DarkMythology
20-11-2008, 01:02 AM
dạ con sợ bà bà luôn rùi ạ ^_^
mà bà bà nè ,thấy con nổi giận bao giờ chưa vậy ^_^

Khóc
20-11-2008, 01:07 AM
:so_funny: pa`pa` sẽ dìm cơn nổi giận của kon xuống :so_funny:

DarkMythology