PDA

Xem đầy đủ chức năng : Cảm ơn yêu thương - vì tất cả !

Trang Sassy
15-11-2008, 12:28 AM
http://i304.photobucket.com/albums/nn199/finalangelboy/Untitled.jpg

TôI đọc được ở đâu đó nói rằng :"Bạn thân là một người có thể sẽ thay đổi được cả thế giới của tôi dù chỉ là một phần trong thế giới đó, có thể đem đến cho tôi nụ cười, chia sẻ với tôi từng giọt nước mắt... một người khiến tôi tin là vẫn còn điều gì đó thật tốt đẹp trong cuộc sống, một người luôn mở tấm lòng ra vì tôi "

Tôi đã gặp được nhiều người bạn thân như thế,dù là ảo - nhưng lại là một cảm xúc rất khác.Vẫn rất gần gũi,vẫn rất thân quen nhưng để lại trong tôi nhưng yêu thương chẳng tài nào nói ra

Yêu thương là ko lời - chẳng bao giờ tôi nói ra hết được, cảm ơn tất cả - những yêu thương, đã ở bên tôi và đã đi qua , và hiện hữu trong cuộc đời tôi:huglove:

-5 chị em Siêu Nhân :x

Cám ơn HHT đang mang Má Lúm tới cho tôi..Một con nhỏ ngang bướng, lì lợm, cứng đầu, khó bảo nhưng sống rất tình cảm và quan tâm tới người khác..Tuy đôi lúc nó hay giấu cảm xúc của mình, ko nói cho tôi biết, những lúc ấy tôi rất giận nhưng chỉ 1 lúc thủ thỉ tâm sự là hết ngay

Bà đã làm thay đổi cách suy nghĩ của tôi khá nhiều đấy ^^ Cám ơn con già :hug:

Cảm ơn một Anny N , một Mầu tròn tròn , xinh xinh, cười như nghé..Nói chuyện chẳng nhiều, nhưng lại hiểu về nó cực nhiều..Cái Mầu sẽ luôn tồn tại trong trái tim tôi, với số đo vòng 1 vô cùng hoàn hảo =))

Cảm ơn cái Sờ sống tình cảm,quan tâm tới tất cả mọi người, ko trừ 1 ai, cái đứa nói giọng nửa Bắc nửa Nam, cái đứa hát honey tặng tôi vào ngày SN tôi hay ơi là hay,và cũng như bao đứa con gái khác, rất yếu đuối

Tôi cần bà - và tôi hi vọng bà cũng cần tôi..Yêu thương nhiều quá, chẳng nói được gì hơn, yêu bà cực í :hun:

Và cảm ơn con Mẹt thêm lần nữa,vì tất cả những gì nó đã làm ^^ Một con bé luôn " =)) " luôn làm tôi cười những khi tôi buồn, tôi cô đơn..Luôn ở bên tôi, rất gần, rất gần

Cảm ơn 4 con hấp ở 4 vòng Trái Đất :tim:

Chúng mình sẽ gặp được nhau, sẽ tha hồ mà hun hít, mà khóc - cười với nhau..hứa nhé :*

-Nhí Nhố Army

Đội quân trong sáng mà lại ko trong sáng của HHT , với sếp SP già rồi vẫn ham hố, là Vệ Tư Lí chuyên chọc ngoáy linh tinh , là Dép con gái ngoan, là chị Gà thích mặc quần tam giác hình Pikachu

Là bạn Cáp - tình yêu bé Bự của tớ,an ủi khi tớ khóc lóc ngoài YM, luôn luôn cảm nhận được tự lạc quan ở bé Bự, và cái sự lạc quan ấy đã lan truyền sang tớ rất nhiều , cảm ơn bé Bự :*

Hay bạn Hí , TV LG màn hình phẳng của Nhí Nhố - một đứa bạn hơi bị tuyệt vời , một bà mẹ tiêu biểu cho thế hệ 8x và ko thua kém gì 9x :so_funny: Đã gặp, đã cười với nhau rất nhiều,và bạn Hí có 1 vị trí ko hề Nhỏ trong lòng tớ ^^

Gh0st tên ox heo lắm chuyện, đệ nhất dzâm dzê,cứ nghĩ là anh mạnh mẽ lắm cơ,cứ nghĩ là suy nghĩ đơn giản và chỉ bik game và game.Nhưng càng nói chuyện càng hiểu nhiều hơn,đừng gắng gượng làm gì ^^ Cứ để bản thân mình trôi theo cảm xúc sẽ ok hơn anh ạ

Thank a vì đã làm cho e cười rách miệng khi e muốn gào toáng lên khóc :D

Ms Kiu đã từng là kẻ thù ko đội HHT chung, đã từng ghét cay, ghét đắng, thậm chí cứ ngày nào login vào HHT là nguyền rủa..nhưng đó chỉ là chuyện đã qua :D giờ thì cũng hay nói chuyện với nhau,tâm sự và hay hỏi về cuộc sống bạn ấy..Thật ra thì thấy bạn í chẳng cứng rắn tí nào, thậm chí mong manh như pha lê, rất là dễ đổ vỡ :x

Nếu cần, tớ sẽ cho bạn Kiu mượn bờ vai bất kì lúc nào :hug: Tin tưởng tớ nhé , " kẻ thù " :">

- Muathutim hay khóc nhè,hay suy nghĩ và hay giấu nỗi buồn..Cảm thấy rất giống bản thân trước kia.Chẳng thấy chị có chút mạnh mẽ nào , nhưng em tin, sau những j đã gặp phải, sau những vấp ngã, chị sẽ đứng lên và bước về phía trước

Always beside u , mah ss :huglove:

Cũng có thể là Vân Anh - Liu Lie Mày là đứa bạn đầu tiên trong HHT mà tao gặp.Hai đứa đã gặp nhau 3 năm rồi thì phải , đã ăn ở , tắm chung với mày , mày ko hề bé nhỏ trong tim tao..Những gì mày đã làm, hay những gì tao đã làm - đều chỉ vì tao muốn mày sống tốt hơn

Giờ tao cũng quên chuyện cũ rồi , restart thôi, hi vọng mày sẽ sống tốt , và cảm ơn mày về những lần đã cho tao mượn bờ vai để khóc :) Cảm ơn nhiều lắm , rất nhiều

NGA VOI nhờ bà mà tôi nhận ra sai lầm của mình,chắc chắn tôi sẽ ko dẫm lên vết xe đổ của mình trc kia nữa,cảm ơn bà vì đã tha thứ cho tôi..Năm nay chúng mình lại gặp nhau, nhé:5:

Nếu để nói hết ra , có lẽ sẽ tốn tới vài chục page mất , tôi có quá nhiều yêu thương - thế nên tôi sẽ giữ nhưng yêu thương đó trong tim mình - chỉ một mình tôi biết

Và chỉ có thể nói cảm ơn thôi - những yêu thương này, thật sự khó nói ra quá :hug:

anny N
15-11-2008, 12:48 AM
Ôi trồi ôi con thề với ông trời là mắt con nó díppppp lại rồi cưỡng ko nỗi mà vào đây đọc con Súng kia nó nói về mình mà tỉnh cả ngủ :hoamat:
Sao ko dzưng mà lôi mấy cái....cá nhân riêng tư của người ta vào đây thế hả cái con hâm kia :bow:Thế ra con Mầu chỉ tồn tại trong trái tim con Súng chỉ vì...với cái vòng í thôi à :khocnhe: Rồi mấy đứa biết tay bà nhá cái Mai nhá - cái tội tung thông tin & hình ảnh nhá ,cả cái Súng nữa nhá , rồi , mấy năm nữa ta về HP với YB ta bóp cổ các người :gian:Nhưng mà bà ơi người tôi hình vuông mà , chỗ nào chả đều đều nhau như thế :rain: =)) =)) =))

Kể ra thì mình với con hâm này chưa thật sự có cơ hội nào để tò te tí te chính thức đàng hoàng với nhau , ( :haha: ) nhưng mà được cái mỗi lần gặp là lại quạt nhau như gì ấy , ơ kể ra cũng hơi vô duyên hồi đầu chả quen thân gì nhau mà cũng chửi nhau xơi xơi í , ô hay thật:so_funny: Thôi bước đầu cứ thế đi đã,rồi bà sẽ khám phá ra tôi ngoài cái "kia" còn nhiều cái oái oăm quái đản hơn nhiều :so_funny:

Veronica Nguyên
15-11-2008, 12:55 AM
Riêng chuyện mắm An, kể 3 cái pages không hết.

Truyện 5 siu nhưn mặc váy đến khúc nào rồi Tờ rang em :so_funny:

Trang Sassy
15-11-2008, 01:10 AM
@ Chị Ngờ uyên : mỗi ứa 1 khúc, cái Mầu là khúc đầu nên chắc bây h chuyện tình 5 nàng siu nhân mặc váy đag ở khúc đầu chị ơi =))

@ Mầu :gian: Bảo đi ngủ từ nãy mà k chịu đi, cứ bon chen ôm cái PC cơ :gian: dạo này cái Mẹt thì ngoan mà cái Mầu thì hư , đáng ăn đòn :andon: =))

Bạn là bạn chả định lôi cái riêng tư kia ra đâu, nhưng mà bạn là con ng của Đảng, 1 bầu trời tư cách, cái j đúng thì thôi chứ :so_funny: bạn nói điêu ng yêu bạn Chết =)) Êù, mà ng hình vuông thì ntn nhỉ?? :haha: Tôi đang cố gắng tưởng tượng :nhi: là sao nhỉ? =))

Mấy năm nữa mới về cơ mà :cr: Cái Mẹt thì năm nay về rồi, liệu đường mà về đê :khocnhe:

Mầu quái đản :hun:

GHOST
15-11-2008, 02:42 AM
:andon: đặt biệt danh nghe kêu thế :gian:

Trang Sassy
15-11-2008, 03:05 AM
Chứ em nói sai chỗ nào :gian: :so_funny:

muathutim
15-11-2008, 03:39 AM
Tờ rang ơi , chị hông phải dzị đâu , lăng xê thế vẫn ế :cry:

LuiZ
15-11-2008, 04:12 AM
Ế hay ko là ở Tím chứ liên quan j tới Trang :so_funny:

Anh Chàng Đa Cảm
15-11-2008, 04:24 AM
Hên quá , hok có miềng trong danh sách của Trang khìn :so_funny:

GHOST
15-11-2008, 04:38 AM
lên danh sách giống kèm biệt danh giống G chịu hok ACDC :so_funny:

Veronica Nguyên
15-11-2008, 05:41 AM
A Bảo chịu biệt danh đó ròi hả :sr: :sr:.
Tờ rang biết ng biết ta quá hen :hihi:

Trang Sassy
15-11-2008, 05:42 AM
@ Gh0st :gian: hóng hớt quánh chết h :andon:

@ K iu :cr: Anh có mún lên TOp ko hở :haha:

A Bảo chịu biệt danh đó ròi hả :sr: :sr:.
Tờ rang biết ng biết ta quá hen :hihi:

Thía mới xứng đáng làm em chị chứ :so_funny:

Veronica Nguyên
15-11-2008, 05:44 AM
Chị thì có gì đâu :rang: :rang:

Trang Sassy
15-11-2008, 05:51 AM
Chứ " có gì " thì chị khoe ra sao :nhi: Chỉ em bik rõ chị thâu à :cr:

Hôn chị phát nữa :huglove: nguyên ngày hnay chưa cắn đc miếng nào :huglove: :so_funny:

Má Lúm
15-11-2008, 05:58 AM
Lần thứ 3 vào đây rồi đấy :D.

Tên mình ở đầu lại đỏ chon chót nhá :cr:.
Cám ơn tình yêu bé :hug:. Có thể tôi ko phải là người sống tình cảm như thế đâu :hug:.

Noisy*
15-11-2008, 06:21 AM
Hôn chị phát nữa :huglove: nguyên ngày hnay chưa cắn đc miếng nào :huglove: :so_funny:

pre nữa...:blushing:

cắn pre với !!! :blushing:

Sunshine*
15-11-2008, 08:09 AM
Rồi mấy đứa biết tay bà nhá cái Mai nhá - cái tội tung thông tin & hình ảnh nhá ,cả cái Súng nữa nhá , rồi , mấy năm nữa ta về HP với YB ta bóp cổ các người :gian:Nhưng mà bà ơi người tôi hình vuông mà , chỗ nào chả đều đều nhau như thế :rain: =)) =)) =))

Mấy năm nữa á? Là năm nào thế? Vì nếu mà qua September 2010 thì qua Canada đây mà bóp bổ bạn này :so_funny: Về HP thì có thể bóp cổ đc bạn, chứ về YB thì chỉ đè nó thôi là nó đã tèo mất rồi :so_funny: Nhưng Mầu ơi người bà đâu có vuông, mỗi chỗ nó khác nhau đều đều thế mà :rain: =))=))=))

dạo này cái Mẹt thì ngoan mà cái Mầu thì hư , đáng ăn đòn :andon: =))

bạn nói điêu ng yêu bạn Chết =)) Êù, mà ng hình vuông thì ntn nhỉ?? :haha: Tôi đang cố gắng tưởng tượng :nhi: là sao nhỉ? =))

Tôi lúc nào chả ngoan :"> Cái Mầu hư ngày ngày :-"

Con này ngu vẫn hoàn ngu, nói người yêu nó chết mai nó về nó bóp cổ =)) Mà bạn Mầu của tôi chả vuông đâu, cho coi mẫu rồi sao còn cứ tưởng với tượng nhỉ..:so_funny:

Yêu bà thêm lần nữa :huglove:

speaker
15-11-2008, 10:55 AM
CLGT , con trang, gặp cậu thì xác định đi

Sunshine*
15-11-2008, 01:28 PM
Cảm ơn bà tất cả những gì bà dành cho tôi :huglove:
:hug: Tôi không có quan tâm được tất cả mọi người như bà nói đâu :hug: Cảm ơn đứa nào đã khen giọng tớ hay-ơi-là-hay nhá :blushing:

┼ Ms. KIu ┼
16-11-2008, 02:22 AM
Bik là ghét nhau rồi , nhưng đến cái độ ngày nào log vào HHT cũng nguyền rủa thì thôi , tao cũng chịu thua mày :so_funny: đồ lòng dạ hẹp hòi như con cá mòi :gian::so_funny:
uh` , tao mong manh dzễ vỡ lắm :so_funny: nhưng cơ mà bản năng hàn gắn của tao rất mạnh nha :so_funny:
thank kiu vi na miu Trang Khìn :cr::timup:

Trang Sassy
17-11-2008, 12:25 AM
@ Kiu :hun: ngày xưa thế thôi, bây h ko hẹp hòi nữa đâu, h bao la lắm :so_funny: đủ chỗ cho cả bạn Kiu và ng iu bạn Kiu đó :haha:

Này thì Tr khìn :gian: =))

@ Pre :x Cắn pre nà :* :* :* :*

Cảm ơn bà tất cả những gì bà dành cho tôi :huglove:
:hug: Tôi không có quan tâm được tất cả mọi người như bà nói đâu :hug: Cảm ơn đứa nào đã khen giọng tớ hay-ơi-là-hay nhá :blushing:

Ko cần phải thank bạn làm zì :cr: hôm đc nghe cái bài honey âý bạn khóc hơi bị ác đấy :hug: :hun: :huglove:

Trang Sassy
17-11-2008, 12:31 AM
CLGT , con trang, gặp cậu thì xác định đi

CLGT là CL j :gian: :so_funny:

Hôm trc e vừa xuống Hn, may quá k gặp sếp :haha:

Lần thứ 3 vào đây rồi đấy :D.

Tên mình ở đầu lại đỏ chon chót nhá :cr:.
Cám ơn tình yêu bé :hug:. Có thể tôi ko phải là người sống tình cảm như thế đâu :hug:.

Sao lại là tình yêu bé :khocnhe: phải là t.y lớn chứ :khocnhe: tủi thân quá :mecry:

Uhm..lần t3 vào mà h mới chịu cmt :x

casper
17-11-2008, 06:32 AM
hơ hơ , mình đó sao , ngạc nhiên chưa :huglove: tình iu nặng gần bằng tớ , iu thế nhỉ :huglove:

Trang Sassy
17-11-2008, 07:50 AM
Kém có 1 kí thui mà, thế nên coi như bằng nhau đi bé Bự :gian: :so_funny:

casper
17-11-2008, 07:54 AM
:so_funny: bằng nhau cái gì :so_funny: khác nhau hoàn toàn ah nha :so_funny: gọi cậu bé bỏng hay hơn mà , con gái ai lại thích bé bự :hihi:

Trang Sassy
17-11-2008, 08:03 AM
Nhưng tớ bé Bự thiệt í :meo: sắp biến thành Heo rầu :meo:

♥_Vampire_♥
17-11-2008, 10:21 AM
Cám ơn HHT đang mang Má Lúm tới cho tôi..Một con nhỏ ngang bướng, lì lợm, cứng đầu, khó bảo nhưng sống rất tình cảm và quan tâm tới người khác..Tuy đôi lúc nó hay giấu cảm xúc của mình, ko nói cho tôi biết, những lúc ấy tôi rất giận nhưng chỉ 1 lúc thủ thỉ tâm sự là hết ngay

Bà đã làm thay đổi cách suy nghĩ của tôi khá nhiều đấy ^^ Cám ơn con già

Thì ra là vậy...bữa giờ mình cứ nghĩ khác...đúng là sai lầm lớn :(

LuiZ
17-11-2008, 11:40 AM
Công nhận bạn Trang type hay nhỉ :so_funny: