PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tôi Không Cô Đơn Khi Có Bạn !

Mưa*
13-11-2008, 04:01 PM
Nói làm sao? - Viết làm sao cho hết lời yêu thương? - có thể nói Tôi đã nhìu lần rời xa HHT rồi - nhưng cuối cùng cũng trỡ về cái nơi này - cái cảm giác lúc xưa luôn được wan tâm và yêu thương.. - Tôi muốn... way lại HHT - tìm những cảm giác yêu thương... 1 lần nữa... vì có bạn.. Tôi không cô đơn bao giờ, bạn à ! :tim:

:tim: -::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::- : L - Tôi còn nhớ lần đầu gặp L.. Tôi và L nói chuyện nhìu lắm - nhưng lúc gặp rồi, thì L im ru, chẳng nói 1 tiếng nào cả - nhưng rồi Tôi và L cũng hợp với nhau nhanh lắm, 2 đứa quậy thật nhìu! bên L - Tôi luôn muốn bảo vệ cái gì đó cho L - Tôi cũng không biết nữa, chỉ là cảm giác mách bảo Tôi phải làm như thế - Tôi cảm ơn HHT.. vì đả cho Tôi gặp được L - một người bạn ít nói của Tôi - Tôi yêu bạn :huglove:

:tim: ~LiebE~ : Tôi quen ss thế nào nhỉ ?.. - từ Box Gỡ Rối Tơ Lòng thì phải - nếu như Tôi nhớ không lầm.. lúc ấy có 1 bạn đã không biết làm gì với mối tình online của bạn ấy.. và rồi Tôi đã reply 1 post với tấc cả những gì mình suy nghĩ - thế là Tôi với ss ấy quen nhau.. - Tôi yêu Ss.. với 1 lý do đơn giản.. chỉ vì ss luôn là ss - ss sống với tình cảm chân thật của mình.. còn Tôi thì không ! - ss vẫn luôn là người ở bên cạnh Tôi những lúc Tôi sụp ngã.. ss dịu dàng lo lắng cho Tôi - Tôi muốn nói.. cảm ơn Ss.. vì tấc cả ss ạ !

:tim: Lill' Kuteo : Tẹo... Tôi vẫn thường kêu Anh ấy là thế... :cr:... vì Tôi nghĩ cái tên thật đáng yêu ! mà nè.. hình như lúc ấy mình hơi bị thân Tẹo nhỉ.. :cr:.. bây giờ thì hết rồi.. không còn nói chuyện nữa ! Nhớ lúc trước chuyện gì cũng tâm sự với nhau... vui biết mấy... ! người này.. hình như cũng là người đầu tiên Tôi quen ở HHT... Tẹo luôn cho Tôi 1 cảm giác thân thiết với HHT... !.. nhiều lúc Tôi buồn, Tẹo luôn ở bên cạnh Tôi và ủng hộ Tôi... - Hình như Tôi.. chưa bao giờ nói với Tẹo 1 lời "Cảm ơn" thì phải - Cảm ơn Tẹo nhé.. :cr:..Tẹo iu!

:tim: ♥¯†εᮧ¯♥ : Ss... người mà Tôi luôn cảm thấy đầy yêu thương khi Ss ở bên cạnh Tôi ! - Ss luôn luôn lo lắng cho Tôi từng chút một - nào là Bé đã ăn uống gì chưa - Lo đi ngủ sớm cho khoẻ nha - Ngủ ngon vào nhé Bé... và tấc cả những gì tốt đẹp, Ss luôn muốn Tôi được có cái đó - Ss vẫn luôn thầm lặng bên Tôi, nâng đở Tôi từng bước đi.. vì Ss không thích nhìn thấy Tôi buồn - Ss với Tôi... hơn tấc cả những ai khác - ss cho Tôi tình yêu của một người chị... cái yêu thương mà Tôi chưa bao giờ nhận được.. từ một người khác ! - Tôi quen ss chẵng lâu , Tôi không hiểu rõ về con người ss - Tôi chỉ biết rằng... ss đối với Tôi hơn hẵn những người khác.. - Tôi yêu ss.. Tôi muốn nói với ss thật nhìu như vậy ! :huglove:

:tim: BL- LittleDragon : Khói ! Tôi wen Khói thật tình cờ ! Khói luôn cho Tôi 1 cảm giác yên bình - quen Khói.. Tôi vui hẵn lên , Khói luôn cho Tôi 1 chỗ dựa đặc biệt ! Tôi vẫn không quên - Có lẽ.. lời nói chẳng nói hết được những gì Tôi đang nghĩ về Khói - Nhưng Tôi vẫn muốn cám ơn Anh.. về tấc cả - :cr:

:tim: Mây Trắng Xinh Xinh : Bé này tuy rằng lớn hơn Tôi 1 tuổi , nhưng với Tôi Trắng luôn giống như 1 đứa con nít chẳng chịu bỏ đầu óc ra để suy nghĩ ! :cr: - Trắng luôn ở bên Tôi , mọi lúc Tôi cần.. nhiều lúc Tôi buồn, mệt mõi, hay vui.. Tôi đều kêu "bà iu ơi" - thì Trắng sẽ trả lời Tôi, sẽ ở bên Tôi khi Tôi buồn, dù rằng Trắng chẵng cho Tôi được câu an ủi nào cho ra hồn.. nhưng Tôi yêu cái tính hồn nhiên của Trắng - Tôi đã từng ước... mình cũng được hồn nhiên như thế - chắc sẽ không phải nhiều lúc hụt hẫng như thế này đâu.. :cr: - Tôi muốn chúc cho Trắng của Tôi [ Hồng ] sẽ luôn được vui vẻ , và tươi cười như thế mãi - đừng tắt đi nụ cười trên môi , vì Trắng.. sinh ra để được nhận cái sự hồn nhiên như thế :huglove:

:tim: Sún Sún : Tôi và Sún đã từng rất thân với nhau như thế - Sún với Tôi thật yếu đuối lắm , đôi lúc Sún chẳng biết làm thế nào để xoay sở , với cái tình cảm yếu đuổi của mình - Tôi cũng buồn cho Sún lắm , Tôi lúc trước chẵng hiểu cảm giác yêu một người thật lòng là thế nào - nhưng giờ.. Tôi hiểu rồi.. đôi lúc cũng thắt lòng lắm phải không Sún? - nhưng mà phải cố gắn để vượt qua những thời gian khó khăn ấy nhé ! - Tôi vẫn sẽ ỡ đây , cho cậu 1 chỗ dựa để cậu tiếp tục bước chân đi nhé :huglove:

:tim: †º°¨ђm_q§¨°º† : Tôi và Ton quen nhau từ cái lần Ton nhờ Tôi làm thu âm cho cái gì trong Giải Trí online HHT ấy - Cũng vì nhờ cái lần đó.. mà Tôi gần gũi Ton hơn.. Tôi biết và hiểu Ton nhìu hơn 1 chút nữa - Tôi vẫn không quên có lần Ton muốn đổi nick.. thế là Tôi đùa đổi nick giống Tôi đi - thế mà Ton cũng đi làm thật - lúc ấy Tôi thật cảm động biết bao - nếu như có cô ấy bên cạnh.. Tôi chắc chắn sẽ ôm chầm lấy cô ấy mất thôi - :cr:.. và nhiều lúc Tôi buồn.. cô ấy vẫn đến bên cạnh Tôi.. an ủi Tôi.. - Tôi cảm ơn vì... đã quen được 1 người như thế.. :huglove:

:tim: Bad : Tôi với Anh không bao giờ nói chuyện được đàng hoàng cả - lúc nào cũng gây lộn, vì Tôi và Anh cả 2 đều ngược tính Anh - nhưng những lúc Tôi buồn , Anh đã không bỏ mặc Tôi - Tôi quý mến Anh vì thế , Anh đủ lớn đễ biết tự suy nghĩ cho bản thân mình - nhưng chỉ là.. Tôi và Anh không cùng 1 suy nghĩ - :cr: - thế nhưng... Tôi vẫn muốn cảm ơn Anh.. vì thời gian Tôi đau buồn nhất, Anh đã ở bên Tôi giúp Tôi quên đi chuyện ấy !

:tim: Vệ Tư Lý : Đúng vào Thanksgiving năm ngoái Tôi đã quen anh từ bên Box Ai Chọn Ai đó - lúc ấy Tôi vừa online trên YH,.. ku Tẹo PM Tôi nói là Tôi đã chọn trúng Anh Smod VTL - Tôi không biết là ai.. Tôi mới vừa liền chạy vào HHT xem tình hình coi chàng Smod VTL là ai.. :sr:.. à thì ra - cái người luôn thích dùng cái icon này ":sr:" - cũng vì Anh.. Tôi mới quen được Xù [ Teddy ] - Anh là người vui tính mà Tôi đã từng wen trong HHT.. - cũng vì Ngôi nhà ACA mà Tôi đã từng wen biết được nhìu người , và có những cuộc trò chuyện rất thú vị nữa - :sr: cám ơn Anh nhé VTL!

:tim: DC_]]\/[[oo]]\[[_pRe : Pre luôn cho Tôi một cảm giác ấm cúng - chẳng bao giờ Pre quên Tôi cả - Pre lúc nào cũng là người đầu tiên luôn nhớ tới Tôi - Tôi cũng có nhìu kỹ niệm với Pre lắm chứ.. xmas năm ngoái nếu mà không có Pre chắc Tôi sẽ cô đơn lắm.. - Còn Bday nữa.. Pre vẫn ko quên , Chúc đến không biết bao nhiêu lần nữa, Pre với Tôi luôn là 1 người con nít.. vì cách nói chuyện của Pre như vậy - nên Tôi chưa bao giờ tin là Pre 20t hay hơn... nhưng dù sao Tôi cũng muốn cảm ơn Pre - rất nhìu :hihi:

:tim: º°¨Lạ¨°º : Lạ.. cái nick đã gây cho Tôi 1 ấn tượng kì lạ từ lúc đầu - chẳng hiểu thế nào.. nhưng Anh không như Tôi đã từng nghĩ ! Tôi cứ nghĩ Anh chắc sẽ là 1 người kỳ lạ lắm , hoặc là lạnh lùng hay vô tình lắm. Thế nhưng Anh lại khác, Anh thật vui vẻ , Anh cũng 88 thật nhìu nữa ! Tôi vui lắm , khi được wen biết Anh - dù Tôi.. chẳng biết gì về anh cả :cr:

:tim: Teddy : Tôi chẵng biết gì về Xù.. chỉ là vài lần 88 trong HHT rồi đến cái Radio Xmas năm ngoái mà Tôi quý Xù nhìu hơn - Xù vui tính , và hiền lành khiến ai cũng phải quý mến Xù - kể cả Tôi !

:tim: ººFull House® : Fh - luôn mang đến cho Tôi một cảm giác ấm cúng của 1 gia đình - khi Tôi hụt hẫng, buồn bã lại muốn tìm về cái ngôi nhà ấm cúng ấy ! :huglove:

:tim:*vo_tinh* : Tôi vẫn còn nhớ cái cảm giác lúc ấy Tôi vừa quen VT - thật ngộ ! cái nick của VT đã làm Tôi phải tò mò, và rồi dẫn ra diễn biến, chúng Tôi đã trở thành bạn bè , Tôi và VT tuy không thân , nhưng tôi vẫn quý mến VT, thật đấy :cr: !

:tim: *:Ngây_Thơ:* : Con nai tơ - Tôi vẫn ko thể nào quên được con bé ấy - Cô bé luôn làm Tôi cười với cách nói chuyện thật nhí nhảnh của con Bé - Tôi đã từng... rất quý mến bé , thế mà lâu rồi bé cũng biệt tâm biệt tích chẳng hỏi thăm gì đến Tôi.. buồn thật ! nhưng.. trong tim Tôi vẫn không bao giờ quênn Bé đâu.. bé con :huglove:

:tim: THIÊN TỬ SI TÌNH : Có bao giờ Tôi kể với bạn về người này chưa? - với Tôi TT thật dịu hiền , lúc nào cũng wan tâm đến người khác - đôi lúc cũng có chuyện buồn , nhưng luôn giữ kín trong lòng - TT vẫn luôn ở bên Tôi lúc Tôi bực tức chuyện gì đó , và cố gắn ngồi nghe Tôi tâm sự - Tôi mến TT.. vì TT luôn chân thật với tình cảm !

:tim: Kienfa : Người - Tôi muốn cảm ơn nhiều nhất ! vì đã tạo ra một nơi có nhiều tình yêu thương đến thế - Cảm ơn Chú - dù rằng - Tôi và Chú chẳng thân - Tôi quý Chú.. vì Chú đã đưa nhìu tình iu đến với Tôi... mong rằng HHT sẽ cứ mãi như thế... cảm ơn Chú !

Bài viết không được viết đễ dự thi !

♥Nước Mắt Thiên Thần♥
13-11-2008, 07:29 PM
Bé yêu của ss :huglove:... Đọc bài xong mà ss khóc luôn rồi này :mecry:.. bắt đền bé đó :meo:
Sis ko có em gái mà bé... ss yêu bé như em ruột của ss - nếu ss có... Chẳng hiểu sao nữa, khi nào đến với bé thì ss luôn tràn đầy tình thương... khó hiểu bé nhỉ :huglove:
Hi vọng bé yêu của ss luôn hạnh phúc, hạnh phúc bên cạnh 1 nửa của bé, hạnh phúc bên gia đình, bên ss và bên những người bé yêu thương :huglove:
Yêu thương bé thật nhiều :huglove:

Mưa*
13-11-2008, 09:32 PM
:huglove: sao ss lại khóc , tình cảm của bé và ss là chân thật mà , không được khóc chứ :huglove:... nếu ss có em gái, chắc em gái ss không để ss đi yêu thương bé bậy bạ thế đâu.. sẽ ganh tỵ chết đó... :cr:... chỉ khi bên ss, bé mới được bình yên đến thế.. bên ss bé không phải mệt mõi để suy nghĩ nhiều chuyện.. cám ơn ss... :huglove:
Bé hạnh phúc, thì ss mới được hạnh phúc mà phải ko :huglove: bé sẽ hạnh phúc, ss cũng phải hạnh phúc nưã... :huglove: sẽ luôn là thế nha ss!
Bé yêu ss lắm :huglove:

♥Nước Mắt Thiên Thần♥
14-11-2008, 12:43 AM
:huglove: hehe.. hổng biết sao khóc nữa .. tự nhiên nước mắt rơi bé à :hum: ... ss chỉ sợ ss mà có em gái chắc sẽ oánh đòn suốt ngày ... may mắn là ss ko có em gái .. và ss có bé là em gái của ss :huglove: ... Bên bé ss cảm thấy tràn đầy yêu thương, ss sợ nếu ss không quan tâm đến bé, không yêu thương bé thì bé của ss sẽ vỡ oà mất thôi .. cứ như pha lê ấy bé :huglove: ... ss cũng yêu bé nhiều, rất nhiều :huglove:

Noisy*
14-11-2008, 06:36 AM
Pre luôn cho Tôi một cảm giác ấm cúng - chẳng bao giờ Pre quên Tôi cả...

mây cũng luôn cho pre cảm giác như vậy :blushing:

vậy còn câu sau...- có bao giờ mây quên pre ko....:blushing:

:cr:

Mưa*
14-11-2008, 09:38 AM
#ss: :huglove: ss khóc thì bé sẽ lâu nước mắt cho ss ha.. :hum:... chắc ko oánh đòn nhau, nếu có em gái chắc 2 người sẽ thương nhau lắm.. bé biết nếu bé có chị gái bé cũng sẽ thương chị lắm... giống bé đang thương ss vậy... :huglove:... bé với mọi người luôn là cứng rắng, mạnh mẽ nhất.. thế mà khi gặp ss bé lại yếu đuối đến thế.. vẫn muốn được nằm trong tình yêu của ss hơn.. :huglove:.. 2 chị em mình cứ như thế này mãi.. ss nhỉ... :huglove:

#Pre:... :phu::phu:.. thế Pre đọc bài này.. có thấy Mây quên Pre ko nà?... :hum:

THIÊN TỬ
14-11-2008, 12:06 PM
TY MÂY ĐÃ VIẾT ĐÚNG TÂM TRẠNG CỦA TT HIỆN GIỜ RỒI.:huglove:

Mưa*
14-11-2008, 12:07 PM
vậy TT có mind nói cho Mây biết hok?... :huglove: :sr:

*789*
14-11-2008, 12:37 PM
chời chời, L cần được bảo vệ sao?? :so_funny: vậy mà L nghĩ V mới là ng giống cần bảo vệ hơn :sr:
p/a: mình ít nói dzi sao chài :so_funny:

Mưa*
14-11-2008, 12:38 PM
sặc --- :so_funny:... sao lại là V??.. đâu ai dám đụng tới V đâu mà lo... :phu:

quá ít nói luôn.. chưa từng thấy... :so_funny:

*789*
14-11-2008, 12:40 PM
ít có 1 bữa đi với chép thâu :so_funny: gieo tiếng xấu ko :so_funny:

Mưa*
14-11-2008, 12:44 PM
:so_funny: thế cũng là... ít... :cr:... mà khi nào mới lên V thế L?.. :cr:

*789*
14-11-2008, 12:55 PM
lịch xep61 hok trùng gày nghỉ, để coi chủ nhật này nhỏ bãn rãnh hok L kéo nó lên luôn hjx mà sáng lên đó làm gì chài :so_funny:

Mưa*
14-11-2008, 12:57 PM
:so_funny: ai mờ biết.. lên đây tính làm gì??.. chịu thua :so_funny:

♥Nước Mắt Thiên Thần♥
14-11-2008, 06:06 PM
:huglove: Hehe... ss cho phép bé yếu đuối bên ss mà... ss muốn che chở, bảo bọc cho bé :huglove:... tình cảm của ss đối với bé mãi như vậy, sẽ ko thay đổi đâu bé kưng :huglove:... ss nhớ lúc đầu thấy mấy bài post của bé hơi shock shock... giống ss lúc trước vậy á... nên thấy gần gũi làm sao :huglove:..yêu bé nhiều thật nhiều :huglove:

Mưa*
14-11-2008, 06:16 PM
:huglove: 2 chị em mình sẽ cùng nhau sưỡi ấm cho nhau ss nhé... :huglove:.. tại vì lạnh lùng mà ss.. phải shock như thế mới được gọi là lạnh lùng chứ... :so_funny:... :huglove:.. vì 2 chị em mình sinh ra để được gần nhau mà... :huglove: iu ss nhìu lun :huglove:

♥Nước Mắt Thiên Thần♥
14-11-2008, 06:25 PM
Chài chài... lúc trước ss có 1 cái nick là Tiểu Thư Vô Tình luôn đó bé :so_funny:... Suốt ngày shock người khác đến tức thôi :so_funny:.. Giờ cũng còn nhưng tùy đối tượng hà bé kưng :hum:... hehe... bé Minh là chị em sinh đôi :huglove: ... bé Mây là chị em ruột :huglove:... ss cũng yêu bé nhiều lắm :huglove:

Mưa*
14-11-2008, 06:30 PM
:hum: ss vô tình, em lạnh lùng :sr:.. quá hợp nhau rồi còn gì... :hum:... bé thì vẫn thế.. gặp ai cũng shock được hết.. chỉ có ss.. ko biết sao lại dịu hiền đến thế... :huglove:... thế mai mốt.. cả 3 mình được gặp nhau cùng 1 lúc.. chắc sẽ vui ss nhỉ... :huglove:

♥Nước Mắt Thiên Thần♥
14-11-2008, 06:36 PM
hehe... ss cũng muốn shock bé lắm mà k nỡ nè :hum:.. Hi vọng có ngày đó bé nhỉ... gặp mọi người nè, 2 bé và bé Sún nữa, sẽ gặp Hội Vịt SG :huglove:... Lúc đó chắc quậy banh luôn quá :sr:

†º°¨ђm_q§¨°º†
14-11-2008, 06:54 PM
nhóc :sr: sao có cảm xúc dzữ dzậy nè :hihi:

Tôi cảm ơn vì... đã quen được 1 người như thế..

Ton cũng cảm ơn vì quen đc 1 người như Mây :kisl:

khói lam chiều
14-11-2008, 11:18 PM
BL- LittleDragon : Khói ! Tôi wen Khói thật tình cờ ! Khói luôn cho Tôi 1 cảm giác yên bình - quen Khói.. Tôi vui hẵn lên , Khói luôn cho Tôi 1 chỗ dựa đặc biệt ! Tôi vẫn không quên - Có lẽ.. lời nói chẳng nói hết được những gì Tôi đang nghĩ về Khói - Nhưng Tôi vẫn muốn cám ơn Anh.. về tấc cả -

uầy , hôm nay đi lang thang vào trong này , không ngờ cũng có người viết về mình àh.......... :sr: :sr:

anyways, goodluck with everything em nhé :sr:

ººFull House®
15-11-2008, 12:36 AM
Dzô :huglove: pe' cái koai:huglove:

Mưa*
15-11-2008, 01:58 AM
#Ton: :sr::sr: ko biết nữa.. chỉ là.. khi nào mệt mỏi.. lại thấy cảm xúc tràn về... yêu thương lại tới... cho nên mới viết đó... :huglove:

#Khói:... :gian:... làm như người ta vô tình lắm vậy.. :sr::sr: hohoho.. thanks anh.. em cũng chúc anh samething nhé anh... :huglove:

#Fullhouse:.. pe' nào đang dùng nick thế ạ.... :huglove:

Nђạt P[ђ]ai
16-11-2008, 12:30 AM
:om: mây mà bùn chắc ngoài kia trời đang bảo :huglove: bây giờ nhìu ngừi bùn vì tình quá :rain: hix hix :khocnhe:

uh! hãy vì những yêu thương này mà cố gắng vượt qua khó khăn nha Mây :huglove: