PDA

Xem đầy đủ chức năng : ....bạn của tớ ^_^.....

.:.HolloW.:.
12-11-2008, 04:09 PM
....HolloW thật đúng khi xóa cái top trước ở đây đi...và bây giờ..viết lại :D...nhưng đã sau 1 thời gian H viết những điều khác hơn lần trước :bay:....HolloW muốn nói về những người bạn của HolloW nhé...ko phải của H trước đây mà những người bạn quen đc từ khi là HolloW áh :vui:...
...thứ nhất tất nhiên là anh Lâm rồi :timup: [Duyên Bò Mộng] ....từ lúc viết topic trước về anh tới nay em đã biết về anh nhiều hơn....anh rất khéo tay , nói chuyện với anh vui lắm... anh luôn đc mọi người yêu quý...để có đc tình cảm của mọi người như thế nhất định anh phải là 1 người rất tốt bụng , biết quan tâm tới người khác hay chỉ là 1 cậu bé rất...cool [T__T em ko biết viết kiểu gì nữa]...anh cũng có những người bạn tốt nữa...họ sãn sàng làm mọi chuyện để bêng vực anh , ko để anh bị...người khác bắt nạt :blushing:....nhiều lúc em thấy mình ko xứng để chơi với 1 người tuyệt vời như anh [chưa nói là làm bạn thân của anh T__T]......
....anh [Alibaba_vn]......ứ biết gì về anh :meo:...em chỉ biết anh cũng cool lắm ,1 chút về anh ,anh là bà 8...ý nhầm...ông 8.... và anh luôn coi HolloW là trẻ con thôi :meo:....
.....ss Linh [starfish_and_my_dream ] ...ss iu của em :huglove:.....
....Linh [StormInHeaven ] ...bạn thân yêu của tớ....ấy hứa nói chuyện với tớ về anime mà ấy biến mất luôn từ hôm 2 đứa quen nhau...:meo:...
...anh hai [Oxi] và LT [LangTu_It'sme ] , [Vệ Tư Lý ] và [GHOST] , [raymone] và nhóc [Cậu Bé Dragonfly ] với mấy nhóc [Chip]...ko thể quên con gà mà mình mua trượt [Lãng tử cô đơn ] nữa....bạn 8 của HolloW:blushing:..
...anh hai..phải có cảm tình lắm và phải là fan anime [ít nhất là Naruto] thì mới là anh hai của HolloW đấy nhá :timup:.....
....nhóc của tỷ...tỷ đã biến nhóc gần thành ông 8 chuyên nghiệp :rain:..tỷ ko biết nên vui hay buồn nữa T__T....
...tớ muốn nói tới thêm 1 người nhé :vui: TT [THIÊN TỬ SI TÌNH] - thần tượng của tớ...rất thích style của TT :timup:.....
....iu mọi ngừi nhìu mY frienDs ạh:huglove:....tuy quen ko lâu và ko biết về mọi ngừi nhìu nhưng HolloW thấy gần gũi lắm....

pS:... bài viết này tới viết riêng cho các bạn của mình...ko tham gia cuộc thi đâu nhé....^__^.....

♥_Vampire_♥
13-11-2008, 07:06 AM
....anh [Alibaba_vn]......ứ biết gì về anh :meo:...em chỉ biết anh cũng cool lắm ,1 chút về anh ,anh là bà 8...ý nhầm...ông 8.... và anh luôn coi HolloW là trẻ con thôi :meo:....

Hì...thank em đã viết về anh...đến anh còn chưa hiểu về con người anh huống gì là em:huglove:...anh có coi em là trẻ con đâu...em viết được như thế này mà trẻ con à :gian:

DuyênBòMộng
13-11-2008, 10:57 AM
Cả đoạn nói về anh hay ơi là hay (mắc cỡ quá)! Tự nhiên câu cuối chớt quớt!
Anh rất tự hào vì có 1 người em, 1 NGƯỜI BẠN THÂN như em, anh hãnh diện vì điều đó!
Nếu sau khi đọc những dòng chữ này mà em còn có những suy nghĩ ngốc nghếch như vậy thì thôi, edit, xoá phần nói về anh đi!
...Thật ra em nói về anh hơi quá, anh đâu có được như vậy. Anh là 1 thằng nhóc bình thường như bao người thôi. Em đừng "thần thánh hoá" anh như vậy... Anh sợ, chạy khỏi HHT luôn á!

Dù sao cũng rất cảm ơn em vì đã 2 lần "ưu ái" cho anh:timup:!

♥_Vampire_♥
13-11-2008, 12:53 PM
[B][COLOR="DarkRed"]@anh Ali:...lại chối nữa kìa :meo:...

Chài...anh không nói em là trẻ con mà...cái đó do em tự nói ấy chứ :D

13-11-2008, 01:01 PM
Chài...anh không nói em là trẻ con mà...cái đó do em tự nói ấy chứ :D

....anh ko nghĩ em là trẻ con sao em thấy vậy chứ :meo:...

♥_Vampire_♥
13-11-2008, 01:05 PM
....anh ko nghĩ em là trẻ con sao em thấy vậy chứ :meo:...

Bề ngoài thì em giống trẻ con thật nhưng bên trong em suy nghĩ như người lớn...cái đó anh sao biết được...mà em muốn làm người lớn hay sao mà hỏi vậy :)

13-11-2008, 01:12 PM
Bề ngoài thì em giống trẻ con thật nhưng bên trong em suy nghĩ như người lớn...cái đó anh sao biết được...mà em muốn làm người lớn hay sao mà hỏi vậy :)

....em có muốn gì đâu :D... chỉ là mọi người ai cũng nghĩ em là con trai còn anh nghĩ em ...trẻ con :so_funny:.......

Khóc
17-11-2008, 02:53 AM
ứ chơi với em nữa , hok có ss :meo::meo: giận rồi nha :so_funny:

17-11-2008, 03:37 AM
ứ chơi với em nữa , hok có ss :meo::meo: giận rồi nha :so_funny:

....em định viết về ss...nhưng viết rằng em cũng ứ biết gì về ss thì kỳ quá nên thôi:so_funny:.......

Khóc
17-11-2008, 03:39 AM
:so_funny:ối trời ơi bé con của tôi ơi :so_funny: em cứ viết vào thế cho nó nhiều có phải tốt hơn ko :sr:
nhưng mà trong khi hok có tình cảm quái gì về ss viết vào làm gì đúng ko :sr:

17-11-2008, 03:47 AM
....có chứ ss...hình như ss là bạn của Len...thế nên tất nhiên em có chút tình cảm... rồi :D...
... mà để viết vào kia ít nhất em phải biết tên đã :rang:.....

Khóc
17-11-2008, 03:52 AM
:so_funny: ss có phải bạn len đâu :so_funny: ss là chị của len và là bạn của Ngọc :so_funny: đơn giản thế thôi kưng :sr: nếu em thấy ss là bạn của len mà có tình cảm thì nó vô nghĩa với ss quá kưng ạ :sr:

17-11-2008, 03:55 AM
.....thế mới nói em ko biết gì về chị :mecry:.....

Khóc
17-11-2008, 03:55 AM
đừng khóc mà Vân :hug: hok biết trước thì biết sau đúng ko :sr: