PDA

Xem đầy đủ chức năng : Có những người như thế ở bên tôi

lenicka
11-11-2008, 04:58 AM
Đôi khi trong cuộc sống chẳng biết rằng mình sẽ đi về đâu và chẳng biết được rằng có những người bạn thật sự ở bên mình hay không nhưng rồi ở nơi đây tôi cũng tìm được những người bạn yêu thương mình như thế .

Đến với HHT thời gian đầu tôi cư ngụ ở box Tác Gỉa Là Tôi,nơi có những cây bút trẻ rất dễ thương .Thời gian đó tôi ấn tượng với cô bé Shining Sakhalin,một cô bé rất chăm chỉ spam và rất hay gây lên scandal nơi box ấy vì cái tính thẳng thắn,nghĩ gì nói đó.Tuy nhiên đó lại là một cô bé sống rất tình cảm.Một cô bé mang trong mình dòng máu lai và rất thích những hình kinh dị.Nói chuyện với cô bé thấy một bà cụ non trong cô bé.Hồi đầu tôi đã nghĩ ít ra cô bé cũng bằng tuổi tôi nhưng hóa ra em còn nhỏ lắm.

Tiếp đó là bé gaubien812.Em là một người sống tình cảm .Em vẫn luôn mang trong mình một niềm đau mà chẳng thể quên.Em đồng cảm với tôi và em là một cô em gái mà tôi rất thương.Đôi khi em cứ buồn mà em chỉ nói rằng em buồn chứ không bao giờ em nói vì sao em buồn .Em cứ thích giấu nỗi buồn của mình để làm mặt tỉnh,tươi cười.Em thích đơn giản hóa mọi thứ vì thế hồi đầu tôi nghĩ em trẻ hơn cái tuổi thật của em nhiều.

Shinichi_tim_ranmori-Một người anh dễ thương.Một người anh luôn quan tâm tới chuyện tôi sống ra sao .Một ông anh tuyệt vời,có đôi khi tôi ước anh là anh trai tôi thật.Không hiểu vì sao anh rất vui vẻ trên forum nhưng anh lại mang cái tâm trạng khá nhút nhát nếu như không muốn nói là tự ti khi offline.Có đôi khi nói chuyện với anh tôi rất muốn cáu với anh vì anh nói những lời tự ti nhưng rồi tôi lại mỉm cười vì tôi biết vì sao anh như thế.Mọi thứ đều có giá trị thực của nó vì thế đừng tự ti nữa anh nhé.Hãy biết học cách nắm bắt lấy điều đang diễn ra.

Một cô bé lyly_9x_nangdong dễ thương tuy rất thích những icons bạo lực .Một Đời đầy những câu nói bất cần .Một Khóc với những gì yếu đuối nhất của con người .Bạn là vậy Mai Anh nhỉ.Nhưng dù có thế nào đi chăng nữa thì Khóc vẫn luôn là người mà tôi thương.Khóc giống tôi trước kia và có lẽ tôi cũng mong Khóc trở lại là lyly dễ thương trước kia.Tôi yêu cái con bé lyly đó và tôi thương con bé Khóc của bạn hiện tại.Luôn là như vậy,luôn mong bạn hạnh phúc,bạn của tôi.

Một bé Kagome178 đáng yêu.Một bé Kagome178 khóc bằng nụ cười.Một bé Kagome178 mới chập chững vào đời đã vấp ngã.Một bé Kagome178 luôn biết quan tâm người khác.Một bé Kagome178 yêu manga .Một bé Kagome178 vẽ rất khéo và có một mong ước được làm một mangaka.Và có như thế một bé Kagome178 mà tôi yêu.

Một cậu nhóc bé xíu thôi mà như ông cụ non.Một cậu nhóc rất thích cà rỡn.Một cậu nhóc có cái khiếu làm người ta cười kể cả khi mà người ta muốn khóc.Một cậu nhóc đáng yêu và khiến tôi nhớ luôn.Là bé đó Daisuke Niwa cưng à.

Rồi còn ai nữa nhỉ?Còn nhiều,nhiều nữa nhưng chẳng biết sao.Vẫn luôn nhớ tới Briannguyen – Đại lão gia dễ thương .Một yinyue – Nhị Thái Gia đáng yêu với những lời quan tâm rất dễ thương .Một Lãng tử cô đơn vui tính đáng yêu và trầm lặng khi buồn,luôn dành thời gian quan tâm tới nỗi buồn của người khác nhưng chẳng bao giờ để người khác biết được rằng mình đang buồn.Một Bé Dâu Tây_Nici vui vẻ,hòa đồng.Và rất có thể tôi vô tình quên tên của một ai đó nhưng những người đó luôn ở trong tim tôi và dành trọn một khoảng trong trái tim.

shinichi_tim_ranmori
11-11-2008, 05:52 AM
:D :D
cảm ơn em vẫn còn nhớ đến anh :cr:

lừa_đảo_tiểu_thư
11-11-2008, 05:54 AM
sao mà em có thể quên được anh của em chứ :huglove:

gaubien812
11-11-2008, 06:45 AM
ss :cry:
Em yêu ss nhiều lắm. Cảm ơn ss vì đã hiểu em. Cảm ơn ss vì đã làm ss of em
ss vẫn, sẽ, và mãi là ss of em nha :)
Em yêu ss

Lâu lắm rồi, em mới dùng lại cái màu xanh này :), vì ss đấy :huglove:

lừa_đảo_tiểu_thư
11-11-2008, 06:51 AM
ss biết em vẫn luốn yêu ss mà :huglove: ss cũng luốn yêu em bé gấu à :huglove:

♥_Vampire_♥
11-11-2008, 06:52 AM
Úi chài...làm nguyên một List hoành tráng quá...đúng là HHT nơi tôi có bạn :D

lenicka
11-11-2008, 07:07 AM
còn nhiều người nữa nhưng thật sự chẳng biết viết sao về người ta cả :)

Kagome178
11-11-2008, 07:09 AM
oa oa :khocnhe:, ss iêu àh , iêu ss nhắm :huglove:

em cũng không nghĩ là sẽ có ai đó viết về em đâu, cảm ơn ss thật nhiều , thật nhiều nhé :huglove:

:huglove: :huglove: :huglove:

lenicka
11-11-2008, 07:17 AM
tại sao ss lại quên bé yêu của ss được chứ :huglove:

Kagome178
11-11-2008, 07:24 AM
:huglove: iêm sẽ luôn luôn iêu ss nàh :huglove:

Lãng tử cô đơn
11-11-2008, 08:10 AM
Pp đáng yêu hả? :D Sao gọi pp là gà? :so_funny: Đổi thành phượng hoàng hay là đại bàng đi cho oai :5:

♥_Vampire_♥
11-11-2008, 08:22 AM
còn nhiều người nữa nhưng thật sự chẳng biết viết sao về người ta cả :)

Hiểu được bao nhiêu thì viết bây nhiêu em à....làm sao mà có thể hiểu hết và viết hết được...viết thế là tốt quá rồi:)

lenicka
11-11-2008, 08:42 AM
pp: hok đáng yêu vì quá đáng yêu :so_funny: ứ đâu,cho pp làm gà cơ :so_funny: gà dễ thương hơn :so_funny:

muathutim
11-11-2008, 08:54 AM
sao con viết về pp mà ko có mm
định cho pp mồ côi dzợ à :sr:

Lãng tử cô đơn
11-11-2008, 08:57 AM
Ý chài ! Sao thiêng thế không biết. Vừa nói cái là xuất hiện luôn. Đại bàng báo cáo ,diều hâu xuất hiện :so_funny:

lenicka
11-11-2008, 08:58 AM
lúc đó con hok nhớ gì hết á.Nhớ tới ai thì viết thôi chứ hok có nhớ được hết :sr:

diều hâu và đại bàng toàn en thịt những con dzật bé hơn miềng :sr: con là se sẻ con sợ lém :sr:

Daisuke Niwa
11-11-2008, 09:11 AM
Vinh hạnh dc mm vik cho 3 dòng:so_funny: :huglove:

lenicka
11-11-2008, 09:14 AM
trời ơi thèng con trời đánh của tui :andon: :huglove:

gaubien812
11-11-2008, 10:00 PM
Vâng ạ :huglove:
em bik ss iêu em mà :so_funny:
ss dẫn chồng ss ra mắt em đi chứ nhỉ :so_funny:

gaubien812