PDA

Xem đầy đủ chức năng : ............ Và Tôi Đã Gặp................

♥Nước Mắt Thiên Thần♥
10-11-2008, 08:03 AM
Đến với HHT tôi chẳng quen ai... tôi có vẻ cũng không thích làm quen cho lắm... Lúc trước tôi chỉ loanh quanh ở Họp Mặt Đồng Hương rồi sau này thân với Bi, Uyên.. tôi mới đi lang thang ở những nơi khác - nơi tôi có tình bạn như bây giờ... Tôi muốn nói tôi yêu họ biết bao - với những tình cảm mà tôi có được...

:flyingangel3: Butbi* - Người tiếp xúc với tôi từ đầu khi tôi đến với HHT, và rồi tôi đi 0ff... tôi gặp Bi... Bi rất hoà đồng, vui vẻ với mọi người nhưng có vẻ gì đó là cam chịu... thật sự tôi cảm thấy Bi rất hiền, nhiều lúc tôi chỉ muốn Bi mạnh mẽ hơn 1 chút, lớn tiếng hơn 1 chút, dù chuyện xảy ra thế nào thì cũng nên nói cho rõ ràng chứ không chịu oan như vậy... Nhưng đôi lúc tôi lại thích cá tính đó của Bi, nhẹ nhàng, yên bình lắm... Và tôi - tất nhiên không thiếu Bánh Bèo sẽ luôn ở cạnh Bi, sẽ ra mặt dùm bà ấy trong những lúc bà ấy không biết ứng xử ra sao... Nhưng nay Bi của tôi có vẻ mạnh mẽ hơn rồi, đã nói với người mà bà ấy ghét rồi - thẳng thắn... Yêu thương :huglove:

:flyingangel3: Nụ Cười Thiên Thần - Lần đầu tiên đi 0ff, tôi gặp bà ấy giới thiệu với nick Jealous Princess, dĩ nhiên tôi không quen bà ấy và cũng chẳng nói được gì , nhưng thật sự tôi rất ấn tượng nên lần thứ 2 đi 0ff tôi lại nhận ra bà ấy ngay. Và rồi tôi đến với Heaven, đến với bà ấy, với Bi và với rất nhiều người... tôi thật sự rất hạnh phúc, có nơi để người khác chia sẻ với tôi, có người để tôi sẻ chia... Bánh Bèo của tôi có vẻ nhí nhảnh, luôn cười, luôn làm người khác vui nhưng sâu thẳm đâu đó, bà ấy vẫn có những nỗi buồn không thể nói - thầm lặng, luôn bảo sẽ mạnh mẽ đối đầu... nhưng tôi thấy bà ấy yếu đuối lắm và mít ướt thật nhiều như cái nick bà ấy vừa đổi vậy .. Có những sự chia sẻ thầm lặng không cần nói ra nhưng bà hiểu phải không bà yêu :huglove:

:flyingangel3: Mây Hồng Xinh Xinh - Bé Mây đáng yêu của tôi :huglove:... Tôi muốn viết bài này - có lẽ vì bé, vì tôi muốn chia sẻ tình cảm của tôi đến với bé...Trước đó tôi chỉ biết trong 4rum HHT này có 1 cái nick Lạnh Lùng... Lần đầu gặp và nói chuyện với bé qua topic của Lạ - nhờ ơn cậu ấy mà tôi quen bé... Tôi đến với bé thật tự nhiên, tôi cảm thấy thân thiết sao đó... bắt đầu từ những cái :huglove:... Tôi thương bé rất nhiều - giống như một người em ruột của tôi... Thật sự không biết thế nào nữa... Tình cảm đến thật nhẹ nhàng, và tôi thương bé như chính tôi... Tôi đau khi bé đau, bé mạnh mẽ và tôi mong bé của tôi luôn như thế, thật mạnh mẽ, kiên cường vượt qua mọi nỗi đau... Rồi hạnh phúc sẽ đến với bé, tôi luôn mong như thế, bé yêu của chị :huglove:

:flyingangel3: Kem Dâu Mút - Người chị thân thiết của tôi trong HHT... chị nhiều tâm sự nhưng ít chia sẻ, chị chỉ âm thầm chịu đựng mọi nỗi đau, không muốn người khác biết - hay không muốn người khác buồn hả chị?? Thật sự ba cánh lúc nào cũng mong muốn được chia sẻ với chị... Dù không được chị nói ra tâm sự nhưng chúng tôi luôn ở cạnh chị khi chị cần, chỉ muốn chị luôn vui vẻ, xoá tan mọi nỗi đau của chị... nhưng tôi biết điều đó thật không thể, chẳng có ai có thể giúp chị ngoài chị... Đừng suy nghĩ vớ vẩn nữa chị nhé... Kiên cường, mạnh mẽ lên nha chị... Yêu chị :huglove:

:flyingangel3: Cỏ Xanh & Giấc Mơ Xinh - Hai bà chị lùn của tôi >:D<... Tiếp xúc không nhiều, nói chuyện không nhiều, nhưng luôn vui vẻ bên 2 chị... Tuy lùn nhỏ con nhưng luôn vui vẻ, tích cực trong công việc, luôn hoà đồng tươi cười cùng mọi người... Tôi yêu những điểm đó ở hai chị, mong rằng cuộc sống của hai chị luôn vui, luôn hạnh phúc và nụ cười lúc nào cũng nở trên môi nhé :huglove:

:flyingangel3: Veronica Nguyên... Tôi cảm thấy ss rất xa lạ, khó gần... Tôi không thân với ss lắm.. Tôi chỉ gặp ss đúng một lần đi 0ff Kem Bud's... Đôi lúc tôi muốn gần ss.. nhưng khoảng cách đó có vẻ như xa lắm vậy... Sis trầm tính, lặng lẽ nhưng luôn có mặt những lúc cần thiết... ss luôn dõi theo những bước chân của mọi người... Tôi nghe "đồn" rằng ss sắp làm cô dâu - chẳng biết có phải thật không nữa... Tôi mong ss luôn cười, luôn vui vẻ, không bận rộn nhiều và có thời gian bên chúng tôi :huglove:

:flyingangel3: Teddy - Xù yêu... Xù cùng tuổi với tôi... hai đứa nói với nhau chẳng gì nhiều, chỉ là những câu hỏi thăm, những câu nói khiến đối phương phải tức nhưng rất nhẹ nhàng... Xù rất bận rộn, dạo này tôi chẳng gặp cô ấy... Nhưng tôi nhớ cô ấy, nhớ những lời thăm hỏi... Tôi muốn biết liệu mối tình của cô ấy có kết quả hay chưa? Hay cô ấy đã yêu ai khác nữa rồi - Nhưng có lẽ điều đó với Xù là rất khó... Dù bận thế nào cũng nhớ giữ gìn sức khoẻ nha bà, hôm trước đã bệnh cả tuần chẳng khỏi rồi đó :huglove:

:flyingangel3: Duyên Bò Mộng - Tôi thích em ở cái điểm nhiệt tình với công việc, em hòa đồng, vui vẻ với mọi người, em lại rất khéo tay, vẽ rất đẹp ... Tôi lại yêu em ở điểm em quan tâm đến người khác, em rất giỏi và siêng năng ... Nếu là tôi, tôi chẳng bao giờ siêng được như em ... Không thể từ Thủ Đức đạp xe đạp qua Quận 3 ... Hễ nhắc đến em, ai cũng yêu thương tràn đầy, tôi và mọi người rất muốn được gặp em ... Chúng ta sẽ có nhiều cơ hội phải không em ? Hãy sống đẹp như em đang sống, học tốt lên nhé nhóc .. đừng để bị phạt nữa đó nha ... Yêu thương em thật nhiều :huglove:

:flyingangel3: Nђạt pђa[I] - Cái nick này mới quá bé sinh đôi của ss à ^___^... tôi với bé có lẽ ít 888, ít nói chuyện nhưng bé vẫn là em bé nhỏ của tôi... tôi quan tâm bé, yêu thương bé thật nhiều... hi vọng bé sẽ luôn hạnh phúc, niềm vui đong đầy trong cuộc sống nhé bé yêu :huglove:

:flyingangel3: Nước Mắt Cá Sấu - xã Sún yêu, hôm trước xã Sún bảo không vào HHT nữa làm tôi buồn và khá đau lòng.. Nhưng rồi xã của tôi lại đứng vững như trước - liệu có thật sự như thế không xã? Hay chỉ là vẻ bề ngoài thôi?... Tình yêu thật khó nói đúng không xã? Muốn bỏ nhưng không bỏ được, muốn ở bên cạnh lại rất khó để nắm giữ... Mong rằng tình yêu xã đang có sẽ mãi nồng ấm như thế, sẽ hạnh phúc hơn thế và chẳng còn đau khổ nữa :huglove:

:flyingangel3: DC_]]\/[[oo]]\[[_pRe - Tôi nhớ Rì nhiều lắm chứ... Vì lão ấy nợ tôi một ngày đi ăn, nhưng chẳng thấy hồi âm đâu cả... Lão có lẽ cũng là một người tôi nói nhiều trong này, tôi vui khi được quen lão.. Nhưng tôi cũng thật buồn khi lão có vẻ thờ ơ với Sún của tôi, làm Sún của tôi buồn đến thế... Tôi cũng có vẻ hiểu được 1 phần lí do của nó và tôi cũng khâm phục tính đó của lão... Nhưng dù sao đi nữa - không biết có phải ích kỉ chăng? Tôi muốn lão luôn vui vẻ, hạnh phúc bên Sún của tôi thôi :gian:

:flyingangel3: Raymone, Anh Chàng Đa Cảm, solerozero, Nguyễn Đức, BoA - Tôi yêu mọi người, vì hôm 0ff của chúng ta tôi đã cười thật nhiều, thật nhiều và đặc biệt Kem của tôi cũng rất vui, đã cười rất tươi - dù chị không biết có thật sự là vui hay không nữa ... Tôi vui vì có mọi người là bạn (có phải không nhỉ ^^ ).... tôi vui vì chúng ta được tiếp xúc với nhau - không phải bằng những con chữ mà gặp nhau thật và đùa với nhau thật... Chẳng hiểu làm sao nhưng tôi cảm thấy Vợ Raymone và Đa Cảm ở ngoài vui là thế, đùa nghịch là thế nhưng đối diện với cái comp cứ đờ ra thế nào ấy - trầm lắng và lặng im - như thể mình là những ông già khó tính vậy =___=''... BoA thì luôn cười, luôn nhí nhảnh, đáng yêu làm sao đó :hum:... Lão so le nhé, tôi ghét lão vì lão nói xấu tôi sau lưng >"<, nhưng tôi cũng vui vì tính vui vẻ của lão, có vẻ hơi shock shock giống tui :so_funny:... Yêu thương mọi người :huglove:

:flyingangel3: Vệ Tư Lý - Vợ tôi, tính ra 2 đứa quen nhau lâu rồi... cũng khoảng 5 năm chứ chẳng chơi... Nhưng tôi thật sự không tiếp xúc nhiều với Hiểm, chỉ qua những cái PM 88 là nhiều thôi... Nhờ có Hiểm mà lúc đầu vào đây tôi không bị lạc lỏng... Hiểm đứng ở giữa - tôi rất hiểu... nhưng có những chuyện không thể nói là được - vì chúng tôi chỉ là con nít thôi [maybe ^__^]... Dù bất cứ chuyện gì xảy ra đi nữa.. Tôi vẫn coi lão là bạn :hihi:

:flyingangel3: Langtumuadong - Quản gia của nhà tôi - Heaven yêu thương... Lúc nào cũng chăm chỉ trông coi nhà cửa... Luôn luôn chia sẻ với nỗi đau của mọi người bằng những cái ôm ấm áp... Không cần lời nói, không cần câu nệ, chỉ cần những cái ôm xiết chặt làm ấm lòng người... Tôi mong tình yêu của Lãng sẽ không vô vọng, và Lãng sẽ hạnh phúc với con đường đã chọn :hug:

:flyingangel3: Ken† - Hì... Tôi chẳng quen anh qua HHT mà vì tôi anh vào HHT... Vì một lẽ là tò mò, anh muốn giám sát xem tôi đang làm gì, hoạt động gì ^__^... Qua HHT anh buồn về tôi nhiều, nhưng cũng từ đó tôi hiểu anh hơn, hiểu tình cảm của anh đối với tôi nhiều hơn, và tôi giúp anh khắc phục những nhược điểm của anh :huglove:.... Anh luôn ghen tị với những người bạn của tôi, nhưng anh có biết trái tim của tôi dành cho anh một phần rất nhiều... Tôi muốn anh biết rằng, Tôi yêu anh - Tình yêu chân thật :huglove:

Có lẽ còn những người tôi quen, họ đi qua tôi và chúng tôi dừng lại để tiếp xúc với nhau... Có những người tôi không đề cập đến nhưng họ chiếm một vị trí không kém phần quan trọng với tôi... Tôi luôn mong họ hạnh phúc và vui vẻ :huglove:

♥_Vampire_♥
10-11-2008, 08:42 AM
tớ bóc tem đầu tiên nha....viết hay và chân thật ...hy vọng bạn sẽ còn tìm được nhiều bạn hơn nữa...bài viết chuẩn luôn..

solerozero
10-11-2008, 09:10 AM
:help1::help1::help1:
xin đính chính lại nha
hok nói xấu sau lưng ah
kái này là nói thật
:gian::gian::gian:

mà pà có ghét tui cũng zy ah
làm gì đươc nhau nà
cùng lắm là lại đưa lỗ tai cho tui búng típ chứ j
mà pà còn nợ tui mý cái hay seo ế
:so_funny::so_funny::so_funny:

THANH THAT
10-11-2008, 10:34 AM
BÁNH BAO CÓ NHIỀU BẠN QUÁ CHO TT CHIA BỚT MẤY BẠN ĐI BÁNH BAO:haha: DẠO NÀY BÁNH BAO CÓ NHIỀU TÌNH CẢM CHIA SẺ:clap: VUI QUÁ HA BÁNH BAO:vui:

Noisy*
10-11-2008, 10:55 AM
http://www.matnauhoctro.com/4rum/images/smilies/flyingangel3.gif Mây Trắng Xinh Xinh - Bé Mây đáng yêu của tôi ... Tôi muốn viết bài này - có lẽ vì bé, vì tôi muốn chia sẻ tình cảm của tôi đến với bé...Trước đó tôi chỉ biết trong 4rum HHT này có 1 cái nick Lạnh Lùng... Lần đầu gặp và nói chuyện với bé qua topic của Lạ - nhờ ơn cậu ấy mà tôi quen bé... Tôi đến với bé thật tự nhiên, tôi cảm thấy thân thiết sao đó... bắt đầu từ những cái ... Tôi thương bé rất nhiều - giống như một người em ruột của tôi... Thật sự không biết thế nào nữa... Tình cảm đến thật nhẹ nhàng, và tôi thương bé như chính tôi... Tôi đau khi bé đau, bé mạnh mẽ và tôi mong bé của tôi luôn như thế, thật mạnh mẽ, kiên cường vượt qua mọi nỗi đau... Rồi hạnh phúc sẽ đến với bé, tôi luôn mong như thế, bé yêu của chị

♦ đính chính : bạn mây là mây hồng chứ hổng phải mây trắng :so_funny: mây trắng là bạn kẹo kẹo :cr:

p/s : nếu ko nợ pà già chầu ăn thì có nhớ pre ko :cr: mà pà già ơi, pà già khâm phục tính gì của pre vậy :cr: đừng nói là khoái cái tật cà chớn hay làm người khác bùn bực, nổi cơn...của pre nha :blushing: :so_funny:

p/s again :so_funny: : ai cũng kết thúc = một cái hun - mỗi pre đặc biệt đc 1 cái sút :haha:

:chayle: :chayle:

06.30.09
10-11-2008, 11:51 AM
xã Nhi: :so_funny: đã bảo là hem phải NMCS mà :sr: :sr: :sr: xã Sún cũng mong những điều xã Nhi mong muốn cho xã Sún sẽ thành hiện thật :hug: tại hồi đó còn bé nên mới vậy...chứ bây h xã Sún lớn rồi...nên sẽ hok như vậy nữa đâu :hug: xã Nhi đừng lo :hun:
love you :huglove:

Nђạt P[ђ]ai
10-11-2008, 04:34 PM
sao chị sinh đôi của mình sung dzữ dzậy nè chài :haha: ss :hihi: tại chị em mình ít gặp nhau thui :sr: gặp hoài rùi cãi nhau, đánh nhau thì còn iu nhau nhìu hơn nữa :kaka: đc vào cái list này cũng vinh dự quá :hihi: em cũng hy vọng & chúc ss hạnh phúc.... & iu thương ss như ss iu thương em :huglove:

p/s: sao ss toàn vik sai nicks :gian: :so_funny:

anh 2 của em là langtumuadong hem phải langtucodon :help1:

còn bồ của em là Mây Hồng Xinh Xinh hem phải Mây Trắng Xinh Xinh :manh:

♥Nước Mắt Thiên Thần♥
10-11-2008, 06:56 PM
- alibaba: thanks bạn nhiều nha :hug: ... Mong bạn cũng kiếm được nhiều người bạn nữa :hihi:

- so le: nợ dzề mà nợ .. ông ăn gian bỏ xừ :kick: ... Nói xấu rõ ràng thế mà bảo ko ... Bi ko qua méc là tui đâu có bít :kick: .. quánh chít lun :andon:

- TT: :huglove: ... Trong những người bạn mà Bánh Bao không nhắc đến cũng có phần của Quỷ đó :huglove: .. Tự nhiên mún viết dzị thôi hà, nguyên nhân bắt nguồn từ bé Mây :hum: ..

- Pre: Tại vì Pre đặt biệt nên mới đc cái sút cuối đó :so_funny: .... Còn tính bà già khâm phục thì ... suỵt ... không nói đâu :so_funny: ... Nhớ trả nợ chầu kem đó nha :dance:

- xã Sún: :huglove: Lớn rồi ta .... Nhớ đừng đau buồn nhìu quá đó nha .. xã Nhi k muốn xã Sún khóc đâu đó :huglove:

- bé Minh: :sr: dĩ nhiên bé sinh đôi của ss phải có trong list này rồi :huglove: ... để hôm nào bé về VN mình cãi nhau rồi lại oánh nhau nha bé :huglove:

P.S: hic hic... hình như tối qua đầu óc lâng lâng nên nhầm nhọt bé Mây với Quản gia ... sorry nhiều lắm.. đừng buồn nha :huglove:

:tim: Yêu thương thật nhiều :tim:

butbi*
10-11-2008, 07:00 PM
:huglove::huglove::huglove:... mỗi ngày mình đều vô box này... mỗi giờ onl đều dõi mắt theo dõi... và sáng hôm nay cũng thế...

2 hôm liền rồi, sáng qua và sáng nay, sáng nào cũng nhận những cái từ đáy lòng mà bé bánh bao viết hết :huglove::huglove::huglove:

uhm, lúc trước chưa tìm được "cánh" nên mọi thứ đều dìm hết trong đầu, nhưng rồi, Bi học được ở cả Uyên và Nhi, đó k phải là cách tốt :huglove:...

bé Nhi à, qua cuộc thi này, tụi mình được dịp tôn vinh về tình bạn... k cần gì hết, chỉ cần đọc những dòng mình viết về nhau bằng những cái "thật" nhất, thì đó là phần thưởng quý nhất, mà tụi mình nhận được rồi, đúng hoh... Vô giá... k gì so sánh được :huglove:

Mưa*
10-11-2008, 07:31 PM
ss à.. :huglove:.. cám ơn ss.. vì đã đến với bé.. vì đã ở bên cạnh bé những lúc như thế.. cám ơn ss đã cho bé tình cảm của một người chị.. :huglove:.. cám ơn ss vì những tình cảm thân thương đó.. :huglove:... bé và ss quen nhau... thật đơn giản nhỉ?... :cr:.. bé vẫn còn nhớ.. ss đến với bé thật dịu dàng.. bé xưng hô với ss = "ss và em"... ss chẳng dám vì ss sợ ss sẽ nhỏ tuổi hơn bé.. bé chợt bật cười.. lúc ấy... bé thấy bọn mình thật có duyên.. :cr:... mới quen thôi, ko ngờ tình cảm lại thân thiết đến thế.. nó chẳng phải là 1 điều đơn giản trên danh nghĩa là "chị em".. ss wan tâm cho bé từng ti từng tí.. từ chuyện ăn, ngủ, học hành đến chuyện tình cảm.. những lúc bé dường như kiệt sức.. ss lại đến khuyên bé rằng - mạnh mẽ lên.. ss biết bé mạnh mẽ -.. và cũng vì thế.. bé cố gắn vượt qua.. bé ko yếu đuối ss nhỉ.. vì có ss - ss sẽ là chỗ dựa cho bé... :huglove:.. bé iu ss... chẵng phải vì chúng mình hợp nhau.. vì ss... đã cho bé 1 tình thương - có lẽ người khác sẽ ko bao giờ cho bé được :huglove:.. cám ơn ss vì đã cho bé những yêu thương ấy... :huglove: - bé yêu ss thật nhiều ! :huglove:

kem dâu mút
10-11-2008, 08:40 PM
Cám ơn em đã nói giùm chị những điều chị chưa kịp nói, với những người bạn ấy!

Noisy*
10-11-2008, 10:37 PM
chị kem ơi !! chị muốn nói gì với em vậỵ... :blushing:

solerozero
10-11-2008, 11:47 PM
kóa mí ngừi eng gian thỳ kóa
choy thua rầu đè ra woánh hội đồng
:gian::gian::gian:

BoA_Jung
12-11-2008, 01:15 AM
ôi sis iu của lòng em ^_^!!!
trong sis có nhiều tâm trạng quá cơ....hãy buông thả nhẹ nhàng...nới lỏng cơ thể....để thấy xung quanh những đều tốt đẹp ^_^:typing:

♥Nước Mắt Thiên Thần♥
12-11-2008, 02:26 AM
- Bánh Bía: Cảm ơn cuộc thi này Bi nhỉ... nhờ nó mà chúng ta hiểu nhau nhiều hơn... Có thể nói ra những cảm xúc tự đáy lòng mình dễ dàng hơn... Tụi mình lại sắp có cơ hội đi chung rồi... Yêu thương thật gần :huglove:...

- Bé Mây: Bé của ss đã vượt qua được thật đó... Nhưng tình cảm khó nói phải không bé? Đâu phải nói quên là quên... đâu thể nói không yêu là không yêu... Có những lúc khó khăn như thế, cả hai đều không hiểu nhau nhưng bé nên nói chuyện với đối phương nhiều hơn thế rồi mọi hiểu lầm đều hoá giải thôi... Đừng tự làm bản thân mình buồn nha bé... ss luôn theo dõi bé từng ngày từng ngày :huglove: [giống thám tử quá bé nhỉ :hum: ]... Bé đang đau tay đó... onl ít thôi.. type ít thôi... ráng ngủ sớm giữ sức khoẻ nha bé kưng :huglove:... ss cũng yêu bé nhiều thật nhiều :huglove:

- ss Kem: giữa tụi mình không có chữ cảm ơn ss à... em luôn mong ss vui vẻ và hạnh phúc :huglove:

- Pre: lộn xộn quá nha :kick:.. Nói với Nhi chứ bộ :andon:

- So le: ai đè ra đánh hội đồng hả... đồ ăn gian đáng ghét :gian:.. koi hình thì rõ.. vu khống nữa chứ :andon:

- BoA: em iu của nòng ss :so_funny: ... đâu có tâm trạng gì đâu kưng, chỉ nà lúc í cảm xúc nó tuôn trào ào ào nên nó rứa... chứ ss vẫn vô tư, ngây thơ và hồn nhiên như ngày nào :huglove:

DuyênBòMộng
12-11-2008, 03:49 AM
Chị làm em bất ngờ quá!
Em không ngờ lại có được 1 mảnh đất riêng trong bài này của chị. Cảm ơn chị nhiều lắm, chị yêu dấu!

Nhưng có thật là "hễ nhắc đến em, mọi người đều yêu thương tràn đầy..." không ạ? Hix... Em đâu được vây...

ººFull House®
12-11-2008, 06:13 AM
:flyingangel3: Cỏ Xanh & Giấc Mơ Xinh - Hai bà chị lùn của tôi >:D<... Tiếp xúc không nhiều, nói chuyện không nhiều, nhưng luôn vui vẻ bên 2 chị... Tuy lùn nhỏ con nhưng luôn vui vẻ, tích cực trong công việc, luôn hoà đồng tươi cười cùng mọi người... Tôi yêu những điểm đó ở hai chị, mong rằng cuộc sống của hai chị luôn vui, luôn hạnh phúc và nụ cười lúc nào cũng nở trên môi nhé :huglove:

:timup: Em dễ thương :huglove:

Mưa*
12-11-2008, 09:18 AM
- Bé Mây: Bé của ss đã vượt qua được thật đó... Nhưng tình cảm khó nói phải không bé? Đâu phải nói quên là quên... đâu thể nói không yêu là không yêu... Có những lúc khó khăn như thế, cả hai đều không hiểu nhau nhưng bé nên nói chuyện với đối phương nhiều hơn thế rồi mọi hiểu lầm đều hoá giải thôi... Đừng tự làm bản thân mình buồn nha bé... ss luôn theo dõi bé từng ngày từng ngày :huglove: [giống thám tử quá bé nhỉ :hum: ]... Bé đang đau tay đó... onl ít thôi.. type ít thôi... ráng ngủ sớm giữ sức khoẻ nha bé kưng :huglove:... ss cũng yêu bé nhiều thật nhiều :huglove:

:huglove: bé bớt đau rồi ss à... tay bé giờ cũng bình thường lại rồi :huglove: còn mắt ss thế nào rồi?.. có còn xưng và đau ko ss :huglove:.. - um bé đã vượt qua rồi.. nhưng đôi lúc vẫn còn vướng chút gì đó ở giữa tiếp tục và ko tiếp tục ss à.. bé đang cố gắn ko để cho mất lòng tin - chắc sẽ ổn thôi ss nhỉ.. chắc sẽ ko gì mà :huglove: - bé tin như thế.. vì ss cũng tin như bé phải ko ss? :huglove: - ss là thám tử của bé.. còn bé là thám tử của ss :hum:.. bé cũng thế.. bé cũng theo giỏi ss hàng ngày.. thấy ss bình yên và hạnh phúc bên anh yêu.. bé cũng hạnh phúc theo ss rồi.. :huglove:.. iu ss nhiều lắm :huglove:

solerozero
12-11-2008, 09:02 PM
Chị làm em bất ngờ quá!
Em không ngờ lại có được 1 mảnh đất riêng trong bài này của chị. Cảm ơn chị nhiều lắm, chị yêu dấu!

Nhưng có thật là "hễ nhắc đến em, mọi người đều yêu thương tràn đầy..." không ạ? Hix... Em đâu được vây...

hok phải nói e đâu
nói a ế
nhưng mọi người nghi sai nick
phải hok bánh ú
:so_funny::so_funny::so_funny:

†KuLì†
13-11-2008, 02:40 AM
Ken†[/COLOR] - Hì... Tôi chẳng quen anh qua HHT mà vì tôi anh vào HHT... Vì một lẽ là tò mò, anh muốn giám sát xem tôi đang làm gì, hoạt động gì ^__^... Qua HHT anh buồn về tôi nhiều, nhưng cũng từ đó tôi hiểu anh hơn, hiểu tình cảm của anh đối với tôi nhiều hơn, và tôi giúp anh khắc phục những nhược điểm của anh :huglove:.... Anh luôn ghen tị với những người bạn của tôi, nhưng anh có biết trái tim của tôi dành cho anh một phần rất nhiều... Tôi muốn anh biết rằng, Tôi yêu anh - Tình yêu chân thật :huglove:

Có lẽ còn những người tôi quen, họ đi qua tôi và chúng tôi dừng lại để tiếp xúc với nhau... Có những người tôi không đề cập đến nhưng họ chiếm một vị trí không kém phần quan trọng với tôi... Tôi luôn mong họ hạnh phúc và vui vẻ :huglove: [/COLOR][/B]
ý cái này là cái gì zạ??? hok biết chữ ma nhờ người ta dịch dùm ^0^. trước giờ thì A hok có thích máy cái forum này lắm, nhưng wa bài này A thấy 4rum ko có xấu xa như A nghỉ, ko có cướp mất Tục Tưng của tuiT__________________T.Có cái bà già Uyên á suốt ngày dụ zdỗ bx kuj đi chơi bà giá Uyên gặp lại thì đứng có trách tui. chúc bx kiếm thêm dc nhiều ngươì bạn chân thành nhá. Moahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

♥Nước Mắt Thiên Thần♥
13-11-2008, 08:18 PM
- Nhóc Lâm: chị nói dối em làm gì chứ nhỉ... ai cũng yêu thương em cả... Hi vọng chị em mình sẽ sớm gặp lại nhau.. mọi người mong gặp em lắm đó :huglove:... Có 1 cái ngày trọng đại 30/11 ko biết nhóc của ss có rãnh ko nhỉ :hum:

- CX: ss cũng dễ thương :huglove:

- bé Mây: bé của ss hết đau tay rồi giờ chuyển qua cảm rồi kơ đấy... nhớ mặc ấm vào nha bé, uống thuốc nữa chứ không bệnh không khỏi được đâu... lại làm cho ai kia lo đó kưng :huglove:... Yêu vốn dĩ là tin tưởng đó bé... ss mong bé có lòng tin vào ai đó.. giống ss tin tưởng Ay của ss tuyệt đối vậy áh :huglove:... 2 chị em mình cùng bệnh, cùng làm thám tử bé nhỉ :huglove:.. Yêu bé nhiều :huglove:

- So le mắt lé: người ta bảo Duyên Bò Mộng chứ có bảo so le mắt lé đâu... so le được mảnh đất chút chút rồi còn ham hố nữa hả :andon:

- Ay yêu: :huglove: Ko ngờ con gà của tui post bài nữa.. mà cũng gà y chang à :hum:... Nhớ hứa với em cái ngày 30/11 rồi đó nha :huglove:... Nhớ anh nhiều :huglove:

Mưa*
13-11-2008, 09:28 PM
Bé biết òy ss à... :huglove: Bé có uống hay không uống thuốc cũng vậy mà.. :huglove:.. bé đang chờ 2 tuần nữa , đễ có người pha nước chanh cho bé uống :huglove: người ta nói bé qua người ta sẽ pha nước chanh cho bé uống đó mà... :cr:... bé đang được hạnh phúc lắm ss à, bé tin ai kia lắm , nhưng đôi lúc cũng có nhìu trục trặc , dù tin hay không bé cũng không bao giờ buông tay, chỉ có người bé thương bỏ bé , chứ bé không bao giờ bỏ người bé thương đau :huglove: ss cũng thế nhé... Ay của ss yêu ss quá chy mà... :cr:... bé ganh tỵ với ss òi đó nha... :huglove:.. bé hy vọng Ay sẽ luôn mang hạnh phúc đến với ss yêu của bé... :huglove: bé yêu ss !

♥Nước Mắt Thiên Thần♥
14-11-2008, 12:48 AM
:huglove: Bé của ss coi vậy mà yếu đuối quá kơ.. bệnh hoài à :meo:.. chả bù với ss lâu lâu muốn bệnh cũng chẳng được :meo:... 2 tuần nữa bé được gặp ai kia rồi thì nhớ nói lòng mình ra cho ai kia hiểu nha bé :huglove:... Khi nào bé cảm thấy ko tin tưởng ai đó thì hãy hỏi rõ ai đó xem mình nghĩ có đúng ko... có những lúc tự nghĩ vẩn vơ rồi lại cho ai kia không yêu mình thì không tốt đâu bé yêu :huglove:.. Đừng có ganh tị.. ko tốt đâu :hum:... ss nghĩ ai đó của bé cũng yêu bé nhiều lắm, vì bé của ss đáng yêu thế này cơ mà :huglove:... ss cũng hi vọng ai đó mang hạnh phúc đến cho bé, ko để bé phải rơi lệ vì thương đau nữa :huglove:

Mưa*
14-11-2008, 09:33 AM
Bé mạnh mẽ trong lòng, thì bề ngoài sẽ yếu đuối mà ss :huglove:... bé thì wanh năm suốt tháng lúc nào cũng bệnh.. ss rán giữ gìn sức khoẻ nha.. để còn được đi chơi với Anh Ay nữa chứ... :huglove:... gặp rồi lại hay gây lộn lắm ss ơi... hôm qua.. bé chỉ nói là bữa nào bé đi chơi hoy, hok cho bé cũng đi.. thế mà chưa gì có người đòi bỏ bé òi.. :meo:.. bé nói là người ấy kiếm cớ hoài, muốn bỏ thì bỏ đi.. thì người ấy lại nói không muốn bỏ.. :meo:.. con trai kì kì cục quá, bé chẵng hiểu ss à...:huglove:.. bé mệt mỏi lắm ss à, biết là ai nói gì không wan trọng.. vậy mà ngay cả yêu thương 1 người họ cũng không để bé được yên ổn nữa... có nhiều người không biết gì về bé, cũng nói này nói nọ, bé không hiểu trên đời sao lắm người nhiều chuyện ss ơi... :meo:... bé của ss chỉ đáng yêu với ss thôi :huglove:.. còn với người khác.. bé lì lắm nhé , không đáng yêu vậy đâu :huglove:

♥Nước Mắt Thiên Thần♥
14-11-2008, 06:00 PM
Hehe... ss thì khoẻ như trâu òi... bé yêu của ss đừng có lo nè :huglove:... Có đôi lúc con trai tình cảm ko thể hiện dễ dàng như con gái mình đâu bé :hum:... nên đừng có nghi oan người ta tội nghiệp nè... bé đang bệnh mà đòi đi chơi bảo sao ai kia không giận, gặp ss là ss oánh đòn bé luôn đó... không lo nghỉ ngơi gì hết hà :meo:... người ta sợ mất bé nữa thì sao.. ở xa đâu có gặp được nhiều, sợ bé yêu ai khác nữa đó... nên người ta mới hổng cho đi :meo:.. giống Ay của ss á bé :meo:... Mọi người nói gì thì bé nên nghe - lời nói từ 2 phía mà bé... lỡ trong cuộc mù quáng thì sao... nhưng còn kiểu như châm chích hay đâm chọt thì bỏ qua nghe bé... lắng nghe trái tim mình xem nào :huglove:... ss yêu bé, bé lì của ss :huglove:

Mưa*
14-11-2008, 06:22 PM
ss khoẻ là bé ko phải lo nữa rồi :huglove:... con trai tình cảm lúc nào cũng giữ trong lòng, rốt cuộc người con gái bọn mình lại khỗ lây... :meo:... ghét con trai là vậy, cứ đễ người họ yêu bị oan ức không à... :hum:...bé bịnh từ lúc bé còn ở bên người đó rồi mà ss... bây giờ lại bệnh thêm nữa.. ko biết sao luôn.. mỗi lần bệnh là nhớ người ta ghê gớm... :hum:... Ay của ss cũng giống người đó của bé hả?.. kì kì cục cục.. người đó cũa bé có bao giờ cho bé đi chơi đâu... tại bé toàn đi với con trai.. nên nó hok cho bé đi.... :meo:... :huglove: bé chĩ nghe lời ss thôi... ss nói gì bé nghe theo đó hỹ... :huglove: ... yêu ss lắm ... ss nước mắt cũa bé :huglove:

♥Nước Mắt Thiên Thần♥
14-11-2008, 06:29 PM
Hehe...Con trai dở tệ cái khoảng biểu lộ tình cảm đó bé :sr:... Ay của ss hổng muốn cho ss đi thui... mà ss nói rồi cũng cho à... mừh đôi lúc buồn buồn í bé :hum:... xoa dịu 1 chút là ổn :huglove:... bé nghe lời ss thì lo uống thuốc hay ngậm gừng, uống chanh nóng cho đỡ rát cổ đi nè :huglove:... ss cũng yêu bé, bé Mây của ss :huglove:

P.S: 2 chị em mình bày tỏ tình cảm đến nhưng mấy topic lận... có khi nào bị quánh hội đồng ko ta :so_funny:

Mưa*
14-11-2008, 06:34 PM
ss à.. kiểu này... BGK ko chấm mấy bài viết kia.. mà chấm những cái 2 chị em mình tâm sự thì chết... :so_funny:... thôi bé để cho người khác còn tâm sự với ss nữa.. bé với ss tâm sự mọi lúc mọi nơi.. nhỡ đâu có người ganh ty. nữa... :huglove:.. bé iiu ss tears nhất... :huglove: