PDA

Xem đầy đủ chức năng : Save Your Love ^_^ Great White

asimo
09-11-2008, 07:42 AM
mms://nhacvietplus.com.vn/nhacvietplus/media/2008/10/phainghe/02_-_Save_Your_Love_(Great_White).wma
Anh chợt tỉnh giấc trong màn đêm, khi bóng hình em hiện về trong tâm trí. Sâu thẳm trong giấc mơ của anh em sẽ luôn tồn tại. Khi anh nhìn vào đôi mắt em tâm hồn anh bỗng nhiên xao động. Thật khó mà che dấu được tình yêu của anh dành cho em. Anh chưa bao giờ cảm thấy cô đơn khi chúng ta xa cách, vì anh luôn cảm nhận được em ở bên cạnh mình.

Sâu thẳm trong tim anh nơi vĩnh viễn không tồn tại một ai khác, anh đã khóa chặt cánh cửa vào trái tim mình. Bởi anh biết đó là chỗ chỉ dành riêng cho em. Hãy giữ trọn tình yêu của em cho anh, giữ tất cả cho anh. Bởi khi anh cô đơn đêm nay, khi anh cô đơn trong bóng tối của màn đêm lạnh lẽo, em là tất cả những gì anh có thể thấy được.

Chợt tỉnh khỏi giấc mơ, anh thấy em bên cạnh. Làm sao anh có thể thuộc về 1 ai khác, khi ôm chặt em anh cảm thấy hai chúng ta đã thuộc về nhau. Trái tim anh đã hoàn toàn thuộc về em, nơi mãi mãi không tồn tại một bóng hình nào khác. Hãy khóa chặt cánh cửa tình yêu để chúng ta có thể bên nhau mãi mãi... để đôi ta mãi chỉ thuộc về nhau.

Hãy giữ trọn tình yêu của em, giữ trọn nó cho anh. Bởi khi anh cô đơn trong màn đêm lạnh lẽo, em là tất cả của anh, là tất cả những gì anh có thể thấy được. Hãy giữ trọn tình yêu của em, giữ trọn nó cho anh. Xin em đừng quay lưng lại với anh, bởi em là tất cả của anh.

Tiếng guitar thật buồn, thật não nề hòa vào lời tâm sự của một chàng trai khi người yêu vĩnh viễn ra đi, khi anh chỉ còn có thể gặp cô mỗi khi màn đêm xuống, khi mà mỗi đêm hình bóng người con gái anh yêu lại hiện về trong giấc mộng. Đó là bản ballad đầy cảm xúc "Save All Your Love" của Great White

*Gemini
09-11-2008, 07:58 AM
Tuyệt, thêm phần dịch nữa chứ! :bighug:

♥_Vampire_♥
10-11-2008, 10:49 PM
bài này hay...thank for share :D