PDA

Xem đầy đủ chức năng : Khóc ! Khóc ! huhuhu...!

Miss.Ka
08-11-2008, 06:41 PM
Khóc !................................................. .................................................. ........................................Tôi Xương bà lắm lắm :huglove: Mới quen bà có vài tháng thôi à, mà tôi phát hiện ra là :" Bà đáng yêu cực kỳ " :huglove: ( nghe câu đó có mừng hok bà, tui lăng xê cho bà đó :so_funny:.
Bà dễ thương, sống thật lắm, cái gì tui hok bjk bà đều chỉ bảo cho tui, rồi bà tặng tui thêm 1 câu :" Bà Ngu Thế" :ex7::dien: :dien:.........
Bà nói chuyện với tôi thì thôi rồi, ai đứa bọn mjk` cũng đủ thành cái trung tâm thương mại rồi bà nhỉ :so_funny: Ôi Ôi sao mà yêu bà thế nhở :huglove::huglove:
Mà bà đấy, bà có cái tật chém gió lắm cơ :so_funny: toàn đi kiếm ra mấy vụ điên điên, rồi lôi kéo tôi vào ak` :( Mà vào rồi thì toàn là tui chém, bà có chém bao nhiu đâu :so_funny:

Bà đấy, bà có cái tật ganh tỵ lắm cơ :so_funny: Con len là em út của tui nên nó phải viết về tui là đúng rồi :so_funny: ( nói nhỏ nhỏ chứ len nó nghe nó chém tui đẹp, bí mật nhan bà, có kể thì kể với vài 3 ng` nữa thôi đấy, hứa đi) :so_funny:

.......
..........
..............
Muốn viết nhiều thiệt nhiều, nhưng mà sợ lặp ý, lặp ý là bị trừ điểm,:so_funny::so_funny: nói chứ đùa bà thôi, ghi nhiều làm gì bà nhỉ, vì cuối cùng tui cukl chỉ muốn là :" Tui yêu bà lắm, con bạn chém gió của tui ơi " :huglove::covu::ex7:

p/s Len: :huglove::huglove: ở đâu tui cuk yêu bà :covu::covu:

lenicka
08-11-2008, 06:50 PM
tui đến sặc cười vì bì quá KA ơi :so_funny: Ôi Khóc ơi bà vô bà coi mụ KA vít cho bà cái chi này :so_funny: em à em thích nhất cái P.S :so_funny:

mà miềng lớn nhất tụi nỳ cho mình làm em út :dien:

Miss.Ka
08-11-2008, 07:38 PM
len : bà sinh năm 90 bọn tui sinh năm 91, bà hỏi mọi ng` xem số 90 lớn hơn hay bé hơn 91 :so_funny:

muathutim
08-11-2008, 09:32 PM
len : bà sinh năm 90 bọn tui sinh năm 91, bà hỏi mọi ng` xem số 90 lớn hơn hay bé hơn 91 :so_funny:

Đều nhỏ hơn 88 cả :so_funny:
Khóc mà đọc bài này thì chắc cười chết mất chứ khóc sao được :so_funny:

p/s : Nhắc bé này vụ viết đúng TV ko biết bao nhiêu lần rồi :meo:

Miss.Ka
08-11-2008, 11:46 PM
Đều nhỏ hơn 88 cả :so_funny:
Khóc mà đọc bài này thì chắc cười chết mất chứ khóc sao được :so_funny:

p/s : Nhắc bé này vụ viết đúng TV ko biết bao nhiêu lần rồi :meo:

:huglove: Bình tĩnh bình tĩnh, ss thấy Mjss có tiến bộ lắm luôn hông? Đỡ hơn trước nhiều òi mà :meo: từ từ rồi cãi thiện tiếp nha ss:sosad::sosad:

p/s: 88 là nhỏ nhất đấy :so_funny:

♥_Vampire_♥
09-11-2008, 02:43 AM
Khóc !................................................. .................................................. ........................................
Bà dễ thương, sống thật lắm, cái gì tui hok bjk bà đều chỉ bảo cho tui, rồi bà tặng tui thêm 1 câu :" Bà Ngu Thế" :ex7::dien: :dien:.........

Khóc ơi là khóc...:kaka:

Khóc
12-11-2008, 03:26 AM
:so_funny: KA ơi bà làm tôi Khóc ko ra nước mắt :so_funny:
cám ơn bà yêu của tôi :huglove: mà thú thực là tôi chỉ sướng mỗi cái từ cực kỳ đáng yêu thôi :so_funny: còn lại bà toàn quăng nguyên 1 lô mootk lốc tật xấu của tôi thế thì :meo::meo::meo: tôi giết bà chết giờ :ham:

Miss.Ka
13-11-2008, 01:22 AM
Ch0y`, sa0 bà đánh tui tàn nhẫn dzẫy, tui nói đâu có sai đâu :so_funny: bằng chứng là bà đánh tôi ở đây đấy :so_funny:

moscow_codonmotngoisao
13-11-2008, 12:11 PM
vít tán dóc quá àh , nhưng cũng ko sao cả vì trẻ con hiếu động mà, ka ka tui cũng vậy lên thông cảm nha!

Miss.Ka
13-11-2008, 07:06 PM
vít tán dóc quá àh , nhưng cũng ko sao cả vì trẻ con hiếu động mà, ka ka tui cũng vậy lên thông cảm nha!

ch0y`:dien: Trẻ con hiếu động mới ác chứ :so_funny: mình đâu có bẻ sừng làm nghé đâu:so_funny:

moscow_codonmotngoisao
15-11-2008, 10:27 AM
hì hi ai bít ấy bao nhiu tuổi mà bẻ sừng làm nghé chứ? nhưng nói sao thì cùng là 8x mà ka ka.

Khóc
17-11-2008, 02:51 AM
@ miss : bà ấy , bà còn dã man hơn cả bẻ sừng làm hải âu :so_funny: bà làm thế tôi ế thì sao :so_funny:
@ codoon : 8x á :hihi: thế thì chào bạn gì ấy ơi hơi hơi hiếu động nhá :so_funny:

moscow_codonmotngoisao
17-11-2008, 11:47 AM
khóc! sao nào bạn hơi hơi hiếu động thui ha? vậy 9x sao?

Khóc
17-11-2008, 09:55 PM
tớ già rồi , dân gạp cội 7x ấy ơi , tớ thuộc U30 theo cái kiểu đội bóng già ấy mà :so_funny:

moscow_codonmotngoisao
18-11-2008, 12:11 PM
trời. Vậy cho tớ sr nhé cứ tưởng...... hơi vô lễ thông cảm ko bít là ko có tội ha!

siêu lì lợm
18-11-2008, 01:51 PM
trời. Vậy cho tớ sr nhé cứ tưởng...... hơi vô lễ thông cảm ko bít là ko có tội ha!

:dan:đừng nghe những gì con gái nói:dan:khóc mà 7x lì lợm chết liền:so_funny:

Pha Lê Tím
18-11-2008, 09:40 PM
Hình như là 1 bài dành cho 1 người tên Khóc
Thế mà cứ tưởng bé KA khóc lóc j chứ :D

Miss.Ka
18-11-2008, 11:17 PM
tớ già rồi , dân gạp cội 7x ấy ơi , tớ thuộc U30 theo cái kiểu đội bóng già ấy mà :so_funny:

dóc nè :gian: ..........bà mà 7x thì tui là 6x à :so_funny:

Giấc Mơ Xjnh : kekee...tại cái tên của con Mai Anh nó đặc bjệt quá, nó reg cái njck tên Khóc ý mờ :huglove:

Khóc
19-11-2008, 01:34 AM
@ codon : hok sao :huglove: hok biết ứ có tội :so_funny:
@ lì lợm : ấy chết tớ yêu ai đây :so_funny:
@ giấc mơ xinh : con KA mà chết em chết liền á ss :sr:
@ Ka : bà muốn gì :kick: muốn tung tin vịt hả :so_funny:

moscow_codonmotngoisao
22-11-2008, 11:39 AM
ói sòi . 9x mà bảo , tui 8x nè hơn ấy rùi .

moscow_codonmotngoisao
22-11-2008, 11:40 AM
vậy hả ? tui ứ có tội vì tui đúng mà ấy 9x he he .

moscow_codonmotngoisao
24-11-2008, 12:24 PM
ứ phải là ứ có tội mà là tớ nói chuẩn. ka ka

tuananh_ht
04-12-2008, 07:07 AM
khi bạn sinh ra trên cõi đời này thì mọi người đều khóc chỉ mình bạn cười...huhu.......huhu......hichic....và tôi hi vọng rằng khi bạn rời xa cõi đời đẹp này thì mọi người đều khóc chỉ mình bạn cươi..hahahah....