PDA

Xem đầy đủ chức năng : Gửi người em gái!!!!!!!!

khongyeutharangemnoi1cau
11-08-2005, 11:13 PM
Em gái tốt của anh!
Anh phải nói sao cho em hiểu đây? Chắc em đang giận anh hè?
Anh đã nói em đừng có tức chi anh hết, anh luôn coi em là em gái tốt của anh là được rồi. Em đừng làm anh buồn nữa. Mấy ngày ni thực sự anh không được vui cho lắm, em không chịu hiểu cho anh lại làm cho anh phải buồn nữa. Thật sự bây giờ em đã khiến anh suy nghĩ nhiều rồi. Như vậy anh đã biết em đã là em gái của anh rồi đó.
Có lẽ em chưa hiểu nhiều về anh, mọi chuyện đối với anh hinh như buồn nhiều hơn vui bởi vậy anh rất ít khi cười. Với em gái anh mong những lúc như thế em chỉ cần động viên một câu: Anh ơi! hãy gắng lên. Như vậy là anh rất vui rồi. Đằng này em lại............... Mà thôi anh không than phiền nữa.
Em biết không? Mấy ngày ni chuyện chi cũng chán hết. Từ chuyện đi xin việc tới chuyện gia đình rồi lại người ấy nữa.....Răng mà chán rứa không biết. Khi tối anh gần say, em đừng trách anh vì không nghe lời em nghe. Thực sự buồn quá nên uống vài ly cho vơi sầu ấy mà. Chơ thật ra anh nghe lời em gái của anh lắm.
Em ạ! Anh cảm thấy rất lo cho em. Khi em và anh Điệp chưa yêu nhau thi anh mong 2 đứa có thể đến với nhau nhưng khi đến đươc với nhau anh cảm thấy lo quá trời. Bọn em như thế có ảnh hưởng gì không? Em có còn quan tâm đến chuyện học hành của em hay không? Dù yêu có nhiều bao nhiêu cũng phải cố gắng lên em nghe! Em đừng như anh. Trước đây cũng tại yêu quá nhiều nên bây giờ anh hối hận không kịp. Ngày trước chỉ vì nghĩ yêu thật nhiều sẽ có được tất cả, nhưng anh đã lầm. Yêu người ấy anh đã quên hết, quên học, quên em ú, quên gia đình để bây giờ người ấy bảo anh yêu không thật lòng. Em bảo có điên không chơ? Mà thôi để khi mô gặp em anh nói cho nghe.
chừ anh nghĩ đã. Em đừng giận anh nữa đó, nghe chưa!

__max__
11-08-2005, 11:31 PM
bạn ơi...bài này nên posst trong mục nhật ký thì hơn