PDA

Xem đầy đủ chức năng : Sự Khởi Đầu : chumochi

cui_bap
02-11-2008, 09:51 PM
Khi mình lần đầu ghé thăm H2t lần đầu tiên là khoảng gần 1 tháng trước . Ban đầu mình vào đây với chỉ với 1 mục đích duy nhất là spam , spam để làm wen kết bạn , spam để quảng cáo về From của mình và cái tên cui_bap ra đời.

Có 1 người đã làm cho mình thay đổi wan điểm đó với 1 dòng tin nhắn nhanh.... 1 lời hỏi thăm nhanh... đã khiến mình tò mò muốn tìm hiểu chủ nhân của nick đó là 1 người như thế nao... mình rất mún bik....

Kể từ đó mình ko vào h2t để spam nữa mà chỉ là để đọc những dòng tin nhắn nhỏ từ nick lạ kia gửi cho mình ....Mình ko bik đã bao giờ cái thói wen ấy lại xuất hiện hễ onl là vào xem nick lạ kia có lên hay ko???

Và.......

Qua những lần nói chuyện mình bik bạn là 1 cô gái có tính tình vui vẻ , dễ thương và ngạichitdc khi mình xem wc ^^ .... mình còn muốn bik rất nhiều rất nhiều điều về bạn nữa chumochi ah

.... dù chúng ta chưa hiểu về nhau lắm.... chưa thật sự bik rõ nhau.... nhưng chúng ta vẫn mãi là bạn của nhau đúng ko ? . Bạn đừng bao giờ nghĩ mình sẽ ko nói chuyện với bạn , ko muốn làm bạn với bạn đâu nhé vì 1 lý do nào đó. Vì mình sẽ mãi bên bạn....

Tuy mình với bạn mới làm quen kết bạn với nhau ko lâu nhưng mình tin đó là 1 sự khởi đầu của 1 tình bạn Onl đẹp......

Mạng là ảo nhưng tình bạn là thât.......
@ : chumochi rất vui khi dc làm wen với bạn....

♥_Vampire_♥
03-11-2008, 12:41 PM
Kể từ đó mình ko vào h2t để spam nữa mà chỉ là để đọc những dòng tin nhắn nhỏ từ nick lạ kia gửi cho mình ....Mình ko bik đã bao giờ cái thói wen ấy lại xuất hiện hễ onl là vào xem nick lạ kia có lên hay ko???

Hay quá...phải học hỏi kinh nghiệm bạn này....đúng là một tình bạn đẹp :biggrins:

starfish_and_my_dream
04-11-2008, 07:26 PM
Hay quá...phải học hỏi kinh nghiệm bạn này....đúng là một tình bạn đẹp :biggrins:

anh Ali mà bỏ spam chắc H2T bị mưa lũ luôn :D :D

p/s : hãy giữ mãi tình bạn đẹp nhá ^^

chumochi
24-11-2008, 10:29 AM
cảm ơn bạn nhìu lém mình chỉ bit noi như thế thui thật ngốc phải hem? bạn bit ko mình cũng như bạn hễ onl là phải xem có tin nhắn từ bạn ko rùi mỗi lằn đọc tn của ban mình cảm thấy iu đời hơn cảm thấy mình nên sông tôt hơn vì quanh mình kòn rất nhìu người bạn đang quan tâm tới minh.hãy nhận lời cảm ơn chân thành của mình vì nó là thứ duy nhất mình có thể tặng bạn vào luk này và kèm theo lời cảm ơn ý là 1 tình bạn đẹp của mình dành cho ban.Tuy mình là kô pe ngốc nhưng mình mãi là bạn tốt của ban.Và mình muốn nói 1 điều nữa "Gọi tên tôi khi kần bạn nhé"