PDA

Xem đầy đủ chức năng : Abum Thành Viên Ưu Tú HHT (Vol 01)

HHT Studio
17-04-2008, 10:06 PM
Lời nói đầu:

Trước tiên,thay mặt BĐH diễn đàn, nhóm phát triển HHT Studio xin gửi lời chào đến toàn thể member HHT :so_funny:

Sau bao ngày lăn lộn,sàng lọc khắp các ngang cùng ngõ hẻm của HHT,tưởng chừng như phải bỏ cuộc vì HHT gặp sự cố sever,nhưng cuối cùng HHT Studio đã lựa chọn ra được 182 thành viên nổi bật của HHT để hoàn thành Clip Vol 01 này,tất nhiên đây không phải là con số cuối cùng vì trên thực tế vẫn còn rất nhiều bạn đã đóng góp cho HHT rất nhiều nhưng rất tiếc chúng tôi không tài nào tìm ra được hình ảnh của các bạn,đây là điều đáng tiếc nhất cho chúng tôi khi tiến hành chương trình này. Vì thế sau Clip này,mong rằng các bạn sẽ gửi về cho chúng tôi (nick HHT Studio này) hình ảnh của chính các bạn hoặc hình ảnh của những người bạn mà bạn quen biết để chúng tôi sẽ tiếp tục cho ra mắt Vol 02 và nhiều nhiều Vol nữa để chúng ta có một bộ sưu tập hình ảnh của toàn thể member hoàn chỉnh,để HHT lưu giữ lại và xem nó như là một kỷ niệm của chính các bạn khi các bạn còn ngồi nơi đây :so_funny:

Ở Clip Vol 01 này,trước tiên chúng tôi xin gửi đến các bạn hình ảnh phần lớn của Ban Điều Hành (Admin,Supper Mod,Mod);các thành viên V.I.P (B. Đ.H từ 7 năm về trước cho tới nay,chính họ đã góp công đặt nền tảng cho HHT phát triển như ngày nay);các thành viên Đặc Biệt (Mạnh thường quân & các bạn đoạt giải trong các cuộc thi do HHT tổ chức), các thành viên Ưu Tú (Đã có công khá lớn trong việc đóng góp cho diễn đàn từ trước tới nay).Đặc biệt có sự hiện diện của 3 anh chị Admin gương mẫu của chúng ta và anh chàng nhạc sĩ đầy tên tuổi Nguyễn Hoàng Linh (Tác giả của 2 ca khúc: Công chúa bong bong & Ngọn Đồi Chong Chóng khá nổi tiếng):so_funny:

Vì số lượng mem khá đông nên không thể tránh khỏi sai sót như ghi nick không đúng (vì căn cứ vào trí nhớ khá nhiều), nick mình nhưng hình thì không phải (nếu ai phát hiện lỗi này xin báo cho chúng tôi biết để kịp thời điều chỉnh) v.v…..Vì vậy xin các bạn bỏ qua cho:so_funny:

Và cũng qua đây xin cảm ơn tới các bạn đã đóng góp,cung cấp hình ảnh cho chúng tôi trong suốt quá trình thực hiện Album này và xin cảm ơn bạn Vệ Tư Lý đã thực hiện Edit và Upload Clip này giúp chúng tôi:so_funny:

Sau đây là danh sách 182 thành viên Hoa Học Trò Clip Member Vol 01:so_funny: :

Số: ½317_dk; 4+3=84; [25251325];
Ký tự : [F]prIncEss[F]; [HHT]Prince*; [N]a[N]a; [N]guyên;
A: An; Angel_In_Love; AnH_XiNh; anny_N; ATULA;
B: b3’; babiedayout; babyboy_lpz; bánh mì sài gòn; Bé Dâu Tây-Nici; Black &White; blood_omen; –bOm chUa-; Bóng Đen; butbi*;
C: Camellia; canhthuyenxaxua; Chanhchua; Meodzo; Chaos; Cheer; Chiptyty; Chup xấu xí; Cloudy_River; Cô Gái Hà Tĩnh; CoffeeLove; Conan Kudo; CR; cuccungcuabame; Củ Lạc; cute_lollipop_2301;
D: D.E.E.P; Dark_Angel; DC_]]\/[[Preoo]]\[[_Pre; Dép Xỏ Ngón; Đồ.Rê.Mi.Fa.Xon.La_XíXọn;
E:
F: ~*FanLove*~; Flamingo_K; friend_friend;
G: gà còi; GHOST; Giọt Sương; Gió Phiêu Lãng; giundat; ~::gInNy::~;
H: h2t; Hạ Quyên; Hàn Cát Nhi; heo con ũn ĩn; heo_sua; hm_qs; Hoa Huệ Trắng; hoangngocx; Hoang Vắng; Hoa Phượng Đỏ; Hopeless; *******; huyen_cute;
I:
J: Jane;
K: K…; kasaki; KBM; ke_da_cam; Kẻ Không Nhà; kemdaumut; Ken X; zXz-Keo-zXz; Kẹo Bạch Nha; khoithuoc; Kienfa; Kientapsu; Kỷ Niệm Xưa,
L: Lạ; Lãng tử cô đơn; langtumuadong; LanhLung; lee3z; Lill’ Kuteo; Lyli_Cat; Linh_Hiphop; LoNely; longle; ~::Lolita::~; longquan; ::LoVe::; love_heaven_lmh; *Love_Love*; -†l0v3†-; Lover; L0v3.N0v3l_; Lucky[Chip]01; luckytrung;
M: mashi_barbie; Mắt Một Mí; Mimi; Miranda; máu lạnh; ::Miền Nhớ::; Mây Phiêu Lãng; MINmiE; Mưa; Mưa Thu; muathutim; _Ms. KIu_;
N: Nancy; nangchanhche; ngan_carot_dzethuong; NguoiThanhNienChanThat; nhatnam88; nhoc_korea_hahaha; Nhỏ Quậy; nucuoidze_35; NX; noilongtamsu; _nhóc tì_; Nụ Cười Thiên Thần;
O: Opa; okanobee; oyeh;
P: Phiêu Du; Phong Lan Tím; PlaneVN; pucca_chip;
Q: quoccuong301;
R: *Rain*; Rain Mori; red_rose; Riyoko_Alie; Ruby;
S:.Se7eN.; sea flower; Silent; socold; speaker; sunflower; Sún Răng;
T: tea_young; Teppi; thethoi; :::ThiEnThAn::; THIÊN TỬ SI TÌNH; tieumuoimuoi; tiểu quỷ; ToanHang; Toc Bu Xu; TieuThuTranPhu; tieutiennulatui; -:**Timmy**:-; ::Tin::; oo-TÌNH-oo; tocduoiga; Tommy_Nguyễn; tongmailinh; trek-blackman; Trish; trungnhut; tttk_66; tuilaai; _tÌm lẠI_; tử thiên;
V: Văn Tiểu Ngọc; Vệ Tư Lý; vitamin; Vịt Ngố; Viviancute; ..::vo.:.tinh::..; *vo_tinh*;
W: *Wind*;
X: X-Ci; XE`ng; Xí Xọn Pà Pà;
Y: Yêu Một Người; Yumi Hảo; *YuRi*;
Z:::zoom::

Nào,bây giờ thì đeo phone tai vào và thưởng thức sự kiện gây chấn động HHT lần đầu tiên được ra mắt này :so_funny:

http://blog.com.vn/players/videoplayer3.swf?infoPath=http://blog.com.vn/home/29198.embed&isRepeat=false&autoplay=false

Download (123 MB) (http://hhtmusic.net/Data/VeTuLy/ClipHHT.wmv)

Có lẽ sau sự kiện này,HHT Studio phải “lặn” 1 thời gian vì khả năng sẽ bị “ám sát” khá cao do đã làm lộ toàn bộ bí mật của BĐH :so_funny:

Xin chào và hẹn các bạn vào sự kiện sắp tới :so_funny:

Mây Phiêu Lãng
15-12-2008, 12:55 PM
Lôi cái này qua đây cho mọi người dễ thấy, đồng thời mở cửa cho mọi người zô trả lời, nhận xét luôn :cr:
Hên là hình của mềnh chưa bị lộ diện rõ :sr:
Một số nhân vật được lặp hình: 1 người dùng 2 - 3 nick khác nhau, nên được đưa zô mấy tấm lận :cr:

1. An và anny_N là một người
2. [N]guyên và Chaos là một người
3. Cloudy_River và CR là một người
4. Gió Phiêu Lãng và K… là một người
5. gà còi và ~::Lolita::~ là một người
6. KBM và ToanHang là một người

Mây mới nhớ sơ sơ như vậy thôi, ai nhớ tiếp thì vào thông báo để vol sau HHT Studio sẽ chỉnh sửa cho chính xác hơn nhé :D

p/s: Đợt trước coi cũng đã cảm ơn rồi, nhưng giờ cảm ơn tiếp :cr: Cảm ơn HHT Studio đã thực hiện 1 album nhiều ý nghĩa, vẫn đang đón đợi những album tiếp theo... :huglove:

Kienfa
15-12-2008, 02:29 PM
Coi cái này cảm động ghê, thấy nhiều em từ nhỏ bây giờ đã lớn :sr: chỉ là bí mật đã bị buôn ra ngoài nhiều quá :sr:, thấy còn thiếu nhiều TV :sr:, Mây, em bỏ tấm hình không đủ tiêu chuẩn để nhận diện :sr:
có mấy nick hồi giờ tưởng con trai hóa ra con gái nên vẫn nghi ngờ :sr:

vịt_con_xấu_xí
15-12-2008, 02:38 PM
chị Mây không đưa ra, em cũng không biết cái flash này :cr: cái mặt mốc ngây thơ của mình năm nào :so_funny: à ừm, hình mình xấu nhất :hihi:

m2mnamtuocbongtoi
15-12-2008, 02:44 PM
:sr: có người cạnh tranh với mình kìa.............. :D
nhưng thik là album ảnh thành viên hơn thành viên ưu tú.............. :D

Mây Phiêu Lãng
15-12-2008, 02:45 PM
Ừm, cái này đã được post từ rất lâu bên Album hình thành viên á. Mây lâu lâu đảo qua đảo lại, cũng lụm được mấy cái hay :sr: Tại không có nhiều thời gian, chứ bên họp mặt đồng hương cũng có nhiều topic offline có tường thuật và post hình đầy đủ lắm, Mây chỉ tranh thủ rảnh rảnh thì mới tìm kiếm rồi lôi qua bên này được thôi :D:D

p/s: Suỵt, anh Phá! :anhPha: Anh hét lớn vậy, là em núp luôn á :cr:

namtuoc: Mây cũng nhớ là namtuoc có post 1 album, mà Mây kiếm chưa ra. Hay là namtuoc đem zô room Bóng Mát Thời Gian này post luôn đi :D:D

vịt_con_xấu_xí
15-12-2008, 02:48 PM
trong đây không có ss HCN mà sao lại có ghi tên ạ ^^"
tự nhiên anh Opa từ đâu nhảy ra ở hàng chữ H :D

hình như có vài đoạn bị hư ạ ^^"

m2mnamtuocbongtoi
15-12-2008, 02:50 PM
Cho em bon chen với........ do lỗi font hem sửa dc nên chịu............. lic hem có đâu thế sem mới hấp dẫn :D

http://blog.com.vn/players/videoplayer3.swf?infoPath=http://blog.com.vn/home/125105.embed&isRepeat=false&autoplay=false

Bè Xỏ Lá
15-12-2008, 02:51 PM
ủa cái clip có lâu rồi mà, chưa fix lỗi đã bị mang lên rồi :sr:

@namtuoc: ấy có link down không :D

m2mnamtuocbongtoi
15-12-2008, 02:52 PM
Vol 3 của NT mới làm tuần trước............. :kaka:

Mây Phiêu Lãng
15-12-2008, 02:53 PM
Vol 1 và 2 đâu namtuoc :sr:

Bè Xỏ Lá
15-12-2008, 02:56 PM
Vol 3 của NT mới làm tuần trước.............

ko, ý nói cái clip đầu tiên ý :kaka:

Babo Oppa
15-12-2008, 02:59 PM
Atula và.. vợ thằng bạn... shock :so_funny:

thanks ss Mây đã đưa ra cái clip này nha... :sr: hay hay ý... em thấy có mí anh đẹp trai òi á :so_funny:

hix... mấy bài nhạc hay quá ss à.. :mecry:

m2mnamtuocbongtoi
15-12-2008, 03:00 PM
VOl 1 NT làm từ tết năm ngoái

http://clip.vn/w/T_4,vn,0

Vol 2
:sr: hok bít có lộn thứ tự hok.............. :D

http://clip.vn/w/TGY,vn,0

.:.HolloW.:.
15-12-2008, 03:23 PM
...thích thật :nhi:....đc thấy những khuôn mặt quen thuộc..:nhi:...
..từ này HolloW sẽ ngoan để đc vào album...:hum:...

m2mnamtuocbongtoi
15-12-2008, 03:26 PM
xem có vẻ chuyên nghiệp lém......... :sr:
toàn thành viên chưa bít.... :D
@ Bè Xỏ Lá có nhưng tìm chưa ra.... 46M đuôi FLV nét căng....... ghi đĩa thì tuyệt ......... :D

Bè Xỏ Lá
15-12-2008, 03:32 PM
ủa giờ còn FLV hả :sr:
Quẳng tớ nén sang wmv rùi burn ra đĩa.... Tết này bán lấy tiền tiêu :haha:

m2mnamtuocbongtoi
15-12-2008, 03:37 PM
hok cái gốc cơ còn cái mà của blog thì Tại đây (http://220.231.104.27:4321/blogdata/125105/320_304_128737131151718750.mp4)
nhớ chia phần nha.......... đang định lam` cho tròn 10 clip rùi ghi đĩa sau này làm kỷ niệm cho con cháu :D
mang đi bán cũng đc :D

vika
15-12-2008, 03:44 PM
....em thấy trong những chỗ như thế này quanh đi quẩn lại vẫn chỉ có mấy thành viên lâu năm >"<...thành viên mới [cũng yêu 4rum lắm] thấy buồn quá..:rain:...

m2mnamtuocbongtoi
15-12-2008, 03:46 PM
tại hok lấy được ảnh thui kưng........ có phan biệt mọi người đâu chứ........... gửi ảnh cho NT là có thui à.......... yêu mọi người như nhau :D

15-12-2008, 03:52 PM
....ai làm gì cứ lặng lẽ làm có ai biết đâu mà đưa ảnh...:mecry:...

Bè Xỏ Lá
15-12-2008, 03:55 PM
hok cái gốc cơ còn cái mà của blog thì Tại đây (http://220.231.104.27:4321/blogdata/125105/320_304_128737131151718750.mp4)
nhớ chia phần nha.......... đang định lam` cho tròn 10 clip rùi ghi đĩa sau này làm kỷ niệm cho con cháu :D
mang đi bán cũng đc :D

mp4 rùi mà pa có phải flv nữa âu :gian:
Ko lẽ chuyển từ mp4 sang wmv hả :sr: nếu cần thì tớ chiều vậy :so_funny:

File .wmv (http://www.filefreak.com/pfiles/81663/320_304_128737131151718750.wmv)

....ai làm gì cứ lặng lẽ làm có ai biết đâu mà đưa ảnh...:mecry:...

trong box Hình TV có topic cho ghi danh vào Album hay sao ý, HL check lại đi...ghi danh rùi sẽ có 1 ngày được xuất hiện ở clip :nhi:

15-12-2008, 04:13 PM
trong box Hình TV có topic cho ghi danh vào Album hay sao ý, HL check lại đi...ghi danh rùi sẽ có 1 ngày được xuất hiện ở clip :nhi:

...bây giờ mới hiểu..:so_funny:..hình như tích cực của HolloW chưa đủ để biết mọi chỗ của HHT... sorry mọi ngừi em chậm hiểu nha :D...

starfish_and_my_dream
15-12-2008, 05:55 PM
cái clip này vui quá :D :D

Má Lúm
15-12-2008, 07:25 PM
Cái của HHT Studio coi dzồi :cr:. May kô có miềng :cr:.

Cái của m2mnamtuocbongtoi : CrjdVjp : ID này lạ hoắc :D, cơ mà cái hình đầu của ID này là cold1 chứ nhẩy :lol:.

Hàn Cát Nhi
15-12-2008, 07:37 PM
Sao lại có cái hình đó của Nhím vậy trời:meo:. Hiện tại hình đó chỉ có 3 người có nhưng Nhím ko thể bán đứng Nhím được:khocnhe:. Một trong hai người, anh Kiến hoặc là Anh, sao nỡ làm thế:meo:. Cái hình đó ngố thế mà đưa vô.

đề nghị gỡ hình em xuống cả nhà:so_funny:

p/s: tức ứa máu:meo:

Hiennie*
15-12-2008, 07:43 PM
hình Kẹo ở font page....OMG :so_funny:

HHT Studio
15-12-2008, 07:45 PM
Tình hình là phải cho ra vài vol nữa :so_funny:
To m2m: Vậy nhé,hi vọng :bighug:

Lão Zen
15-12-2008, 11:24 PM
KHớ khớ , hay nhỉ , bao giờ thì em được ra làng zậy , mem mới thiệt quá nè

Trang Sassy
16-12-2008, 12:34 AM
Hoa Phượng Đỏ k phải pic đó roài :so_funny:

HT
16-12-2008, 03:21 AM
Lôi cái này qua đây cho mọi người dễ thấy, đồng thời mở cửa cho mọi người zô trả lời, nhận xét luôn :cr:
Hên là hình của mềnh chưa bị lộ diện rõ :sr:
Một số nhân vật được lặp hình: 1 người dùng 2 - 3 nick khác nhau, nên được đưa zô mấy tấm lận :cr:

1. An và anny_N là một người
2. [N]guyên và Chaos là một người
3. Cloudy_River và CR là một người
4. Gió Phiêu Lãng và K… là một người
5. gà còi và ~::Lolita::~ là một người
6. KBM và ToanHang là một người

Mây mới nhớ sơ sơ như vậy thôi, ai nhớ tiếp thì vào thông báo để vol sau HHT Studio sẽ chỉnh sửa cho chính xác hơn nhé :D

ủa, nhớ là đâu có đặt nick ToanHang bao giờ đâu nhỉ, nghe cứ như "toàn hàng", ôi
mấy cái clip ko coi đc cái nào hết, ko nhớ pic nào của mình trong đó, chắc lại cái cũ mèm lá vàng rơi... ôi
Cám ơn HHT Studio :santa3:

Giọt Sương
16-12-2008, 07:41 AM
à à cái clip này :cr: cũng đã xem rồi và ...rất chi lấy làm tiếc phải nói rằng

...

HHT Studio lấy bạn nào đóng thế Giọt Sương thế :so_funny: It s not me :so_funny:

Trang Sassy
16-12-2008, 08:09 AM
Nhầm nhọt hết cả thế này có chết ko :so_funny:

Kasaki
16-12-2008, 11:48 AM
cơ mà miềng là thành viên ưu tú từ tháng 4 mà tận tháng 12 mới biết nhoa :so_funny:
đợi mãi mới thấy được tên miềng :chayle:
nhưng mà nó bị lỗi tè le :so_funny: may qá :sr: không ai thấy cả =))

*:Ngây_Thơ:*
16-12-2008, 12:23 PM
ủa ko mọi người có ai dow về đc hiem :rain:

N ko :D

Yumi_Hảo
16-12-2008, 01:44 PM
lâu lắm mới lại lướt H2T... mọi ngòi ai cũng khoẻ cả... mình đi hoang lâu nay về lại thấy bỡ ngỡ wa'

anny N
16-12-2008, 06:19 PM
Ôi giời....tám hoánh nào rồi Mây còn lôi lại lên :so_funny:Đã thế còn chỉ ra tận mặt em nữa chứ :so_funny:Giờ xem lại vẫn thấy chết cười :so_funny:

Người thì nick lù lù đó mà nhầm hàng :so_funny: (GS mới HPD đau thương cho 2 bà :haha: ) người thì 3 cái tên 3 cái hình khác nhau nhưng rốt cuộc vẫn chỉ là 1 người :so_funny: Xem xét lại thế nào chứ để ý ng làm cái clip này toàn lôi hình mình trong BBT ra ,người nào post hình mình lên thì lại toàn cứ ngỡ người trong hình đó là ng post , ôi....Xí xọn Pàpà :haha:

Mà xem lại thấy giật mình , ôi cái hình chụp wc đó...hơn 3 năm rồi còn đâu ,ôi cái ngày xa xưa ấy :blushing: :haha:

Kienfa
16-12-2008, 07:02 PM
Ôi giời....tám hoánh nào rồi Mây còn lôi lại lên :so_funny:Đã thế còn chỉ ra tận mặt em nữa chứ :so_funny:Giờ xem lại vẫn thấy chết cười :so_funny:

Người thì nick lù lù đó mà nhầm hàng :so_funny: (GS mới HPD đau thương cho 2 bà :haha: ) người thì 3 cái tên 3 cái hình khác nhau nhưng rốt cuộc vẫn chỉ là 1 người :so_funny: Xem xét lại thế nào chứ để ý ng làm cái clip này toàn lôi hình mình trong BBT ra ,người nào post hình mình lên thì lại toàn cứ ngỡ người trong hình đó là ng post , ôi....Xí xọn Pàpà :haha:

Mà xem lại thấy giật mình , ôi cái hình chụp wc đó...hơn 3 năm rồi còn đâu ,ôi cái ngày xa xưa ấy :blushing: :haha:

Nhìn tấm hình Anny bé tí , nhưng nhờ vậy mới thấy quí :sr:
trong cái đầi tiên có nhiều người gắn ở mấy nick khác nhau, hình như là có nick con trai lại con gái :sr:

anny N
16-12-2008, 08:16 PM
Hị hị hị giờ cháu vẫn bé tí thế mò chú ơi :blushing: Có nhớn đc tí nào đâu :blushing:

Kienfa
16-12-2008, 08:32 PM
Hị hị hị giờ cháu vẫn bé tí thế mò chú ơi :blushing: Có nhớn đc tí nào đâu :blushing:

Nhìn cái hình đó chắc cháu 12 tuổi à :sr: vậy là biết vẫn còn bé tí rồi :sr:

anny N
16-12-2008, 08:49 PM
Úi 12 :blushing: Cháu 12 cách khoảng thời gian hình đó 3 năm trc rồi chú :blushing: Hồi ý cháu mấp mé tuổi trăng tròn ,còn giờ chuyển sang trăng méo để chuẩn bị cưa cái sừng rồi :timvo:

Sunshine*
16-12-2008, 08:53 PM
Chả dám đâu ! Chú ơi, trc' cái An nó là gấu con, giờ nó là gấu bắc cực rồi ạ :so_funny:

anny N
16-12-2008, 09:01 PM
Ô bố khỉ cái con này :gian: Tự dưng ng ta đang phiêu , vào cho 1 quả làm rơi bụp từ trên mây xuống đất :gian:

Giờ vẫn là gấu con mò :khocnhe:

Kienfa
16-12-2008, 09:02 PM
Úi 12 :blushing: Cháu 12 cách khoảng thời gian hình đó 3 năm trc rồi chú :blushing: Hồi ý cháu mấp mé tuổi trăng tròn ,còn giờ chuyển sang trăng méo để chuẩn bị cưa cái sừng rồi :timvo:

Còn bé tí mà đòi chuẩn bị cưa sừng, không thấy cái Mai chọc cháu sao :sr:

Chả dám đâu ! Chú ơi, trc' cái An nó là gấu con, giờ nó là gấu bắc cực rồi ạ :so_funny:

Trong này chú cũng thấy hình con, nhìn hé hé lên :sr: con chọc cái An là coi chừng , con nhỏ xíu làm không lại cái An đâu :sr:

Sunshine*
16-12-2008, 09:07 PM
An ơi, giờ này còn phiêu gì nữa hả? Biết mấy giờ rùi mà còn phiêu với chả ko phiêu :so_funny: Đừng rơi vậy, xương ko gẫy cơ mà có nhìu chỗ bị thủng đấy :so_funny::so_funny:

Chú Fá ơi, con dạo này sắp đuổi tới cái An rồi ạ :so_funny: Mà ơ, cái An nó điêu đấy chú ạ, nó cưa đc bao nhiêu rồi, chắc tầm 16 cái trong vòng 6 tháng thôi ạ :so_funny: Còn con thì sắp đc hết cưa rồi :meo::meo: Mà hình đó của con cũng sấp sỉ.. 3 năm rồi chú ạ :meo: Hồi đó mình ngây thơ tong tắng.. bây giờ thì :sr::sr: giống như chú Fá - bị expired :so_funny:

anny N
16-12-2008, 09:10 PM
Mười bảy phẩy lăm tuổi rồi hông chuẩn bị cưa sừng thì cưa zi hả chú :timvo: Trai đc hok chú :so_funny:

Đấy bà nghe thấy chưa cái đồ khỉ cụt đuôi kia :gian: Bà ko lại đc tui đâu mặc dù bà còn sắp sửa cưa sừng sớm hơn tui nữa:so_funny:

An ơi, giờ này còn phiêu gì nữa hả? Biết mấy giờ rùi mà còn phiêu với chả ko phiêu :so_funny: Đừng rơi vậy, xương ko gẫy cơ mà có nhìu chỗ bị thủng đấy :so_funny::so_funny:

Chú Fá ơi, con dạo này sắp đuổi tới cái An rồi ạ :so_funny: Mà ơ, cái An nó điêu đấy chú ạ, nó cưa đc bao nhiêu rồi, chắc tầm 16 cái trong vòng 6 tháng thôi ạ :so_funny: Còn con thì sắp đc hết cưa rồi :meo::meo: Mà hình đó của con cũng sấp sỉ.. 3 năm rồi chú ạ :meo: Hồi đó mình ngây thơ tong tắng.. bây giờ thì :sr::sr: giống như chú Fá - bị expired :so_funny:
Phải sửa lại ,hồi đó ngây thơ tong tắng còn giờ thì...mực đổ giấy trắng roài lấy đâu ra expired:so_funny:
Ôi quyết định rồi, overnight luôn để đấu tranh giành lại danh hiệu gấu con chứ ứ phải bắc cực nhá:so_funny: Mà bà đừng lo ,xương tui rắn chắc tuổi trẻ nên xương ko có ròn để mà dễ gãy vậy đâu:haha: Tròn ung ủng ra thì thủng đc vào chỗ nào đc :so_funny:

Sunshine*
16-12-2008, 09:16 PM
Ơ khỉ đít đỏ hnay nhiều chuyện gớm :so_funny:sắp sửa là sắp sửa ntn? của cưa đứt tại chỗ rùi í chứ lại ko à :so_funny::so_funny: Cái An nó ko bik cưa sừng đâu chú ạ, toàn cưa hụt hay cưa ko đứt :so_funny: chỉ cua trai là nó nhanh nhất :so_funny:

Kienfa
16-12-2008, 09:21 PM
Hai con còn đấu khẩu nữa là mấy cậu con trai trong này chạy hết :sr: , mất công cái An bảo không có bê để cưa :sr:

Sunshine*
16-12-2008, 09:29 PM
Mười bảy phẩy lăm tuổi rồi hông chuẩn bị cưa sừng thì cưa zi hả chú :timvo: Trai đc hok chú :so_funny:

Đấy bà nghe thấy chưa cái đồ khỉ cụt đuôi kia :gian: Bà ko lại đc tui đâu mặc dù bà còn sắp sửa cưa sừng sớm hơn tui nữa:so_funny:

Phải sửa lại ,hồi đó ngây thơ tong tắng còn giờ thì...mực đổ giấy trắng roài lấy đâu ra expired:so_funny:
Ôi quyết định rồi, overnight luôn để đấu tranh giành lại danh hiệu gấu con chứ ứ phải bắc cực nhá:so_funny: Mà bà đừng lo ,xương tui rắn chắc tuổi trẻ nên xương ko có ròn để mà dễ gãy vậy đâu:haha: Tròn ung ủng ra thì thủng đc vào chỗ nào đc :so_funny:

Lạy chú thần allah :so_funny: tờ giấy vẫn trắng bóc như trứng mới lột vỏ :so_funny: bà đừng nói vậy làm tui hết hy vọng tong tắng :so_funny: nói expired như chú Fá thì còn có cơ hội mà.. đi bảo chứng lại chứ :so_funny: giờ mà còn overnight gì nữa, giờ là tới sáng luôn rồi :so_funny: Bik là bà ko những rắn chắc .. mà còn ròn xương nữa cơ :so_funny: ko những xương gãy, mà 1 số khác cũng phòi :so_funny: ko tròn chỗ này thì tròn chỗ khác - gấu bắc cực mà :so_funny:

Chú Fá ơi, chạy hết rồi chú ạ :so_funny: tại cái An đấy =))

Kienfa
16-12-2008, 09:37 PM
Lần này chạy hết là tại cái An với Cái Mai đứng ngay sân khấu HHT đấu khẩu :sr: chú chỉ làm trọng tài :sr:

anny N
16-12-2008, 09:43 PM
Ôi giào ôi ,tưởng cưa gì hụt chứ cưa sừng thì...càng hụt càng ko đứt nhiều càng tốt...suy ra mình sẽ trẻ mãi hok già :so_funny: Để cho cái con kia nó cưa oạch 1 phát là nó già khú đế luôn ha há :so_funny:

Xương đã gọi là rắn chắc thì sao mà ròn đc cái con kia :so_funny:
Mèng , trai đâu mà cua ,khổ thế ,:timvo: vẫn long đong lận đận đến nửa mối tình còn chả vác nổi lên vai vì thân hình nhỏ bé mỏng manh này :timvo::so_funny: Bà chỉ bốc phét là giỏi:so_funny:

Chú ơi ở trong này toàn dê chứ có lấy đâu ra bê mà cưa :so_funny: À nếu có chắc chỉ có chú Phá cháu là con bê duy nhất :nhi: Mà các anh í chạy mất dép cả rồi thì kẻ thê lương nhất là cái MAi vì nó đang thèm "ăn" thịt rừng mà :so_funny:

Biên Tập Viên
16-12-2008, 09:46 PM
Đây là chỗ cho các cô cậu cãi lộn hử :aba: :aba:. Sút hết h :aba:

Sunshine*
16-12-2008, 09:50 PM
Sân khấu rộng nhớn quá, chỉ thấy mỗi An mà ko thấy Mai chú nhỉ :so_funny::so_funny:

Suy ra mình trẻ mãi ko già <-- thôi đi, bà như bà cụ 80t chứ đừng mang cái "trẻ mãi ko già" ra đây, tui đây mới trẻ mãi ko già này :so_funny: Con này khờ nờ quá :so_funny: kua thì cứ kua, kua càng nhìu càng tốt, nói bạn câu đó làm bạn.. tụt hứng .. tụt hứng nhá chứ ko tụt 1 số thứ khác đâu :so_funny: <bik là bạn An sẽ gặn hỏi nên nói trước :so_funny:>

Xương ai rắn chắc chứ xương bà vừa rắn vừa mục :so_funny: Bà mà vác nửa mối tình thôi á? Thật á? Nhìn thẳng vào mắt nói "UH" thật to đi xem nào :so_funny: ng` ta vác bà ko nổi, bà toàn vác ng` ta ko à :so_funny: mong manh với chả mỏng manh :so_funny:

Bạn ko thèm thịt rừng nữa mô, nhất là từ bạn An - có độc :so_funny:

anny N
16-12-2008, 09:58 PM
Bà mà vác nửa mối tình thôi á? Thật á? Nhìn thẳng vào mắt nói "UH" thật to đi xem nào ng` ta vác bà ko nổi, bà toàn vác ng` ta ko à mong manh với chả mỏng manh
Khờ nờ , chạm đụng vào điểm huyệt ,cứng ngắc luôn :so_funny:

Ô cái bác gì cầm 3 cái roi kia chả bik từ đâu ra mà tự dưng anh dũng xông vào đây làm mình cũng giật mình nhìn lại tên topic..." Album...." Ôi chết cha mình đang đứng ở sân khấu nào từ nãy thé này :so_funny: Mà hoh sao , bác í có vác mấy roi cũng hoh sợ vì 2 đứa mình có cái dù to đùng đứng kia rồi ,có gì lôi cả đầu chú Phá ra xử lý vì nãy h chú ý cũng tham gia :so_funny:

Kienfa
16-12-2008, 10:02 PM
Thôi mình nhường sân khấu đi mấy nhỏ, kẻo một hồi bị la :sr: chú chạy trước :sr: :sr:

m2mnamtuocbongtoi
16-12-2008, 10:35 PM
do mạng gà hay do j hem bít nhưng hok down đc cái j hết trơn............... :D

anh beo
17-12-2008, 04:05 AM
ưh. có nhiều bất công nhưng chúng ta phải cố gắng không dể cho nó lam mình phải bận rộn

có nhiều bất công nhưng chúng ta phải cố gắng không dể cho nó lam mình phải bận rộn

m2mnamtuocbongtoi
17-12-2008, 06:22 AM
Tình hình là phải cho ra vài vol nữa :so_funny:
To m2m: Vậy nhé,hi vọng :bighug:

:guoc::guoc::guoc::guoc: :bighug:

hjc Cái blog mà seo từ chiều đến h chít nhăn răng vạy trời :D

Cát
18-12-2008, 04:17 AM
Ui giờ mới coi cái này :x. Nhìn mọi người iu lúm :huglove:
Nhưng mờ hem có thấy miềng nhỉ :haha:

HT
19-12-2008, 12:14 PM
A, coi được rồi.
Thiếu bé Bell, Ha Trang Selena, Vân Seafoam và 1 số bé khác
Bé Anny nhìn lạ guắc, ko nhận ra, hình kia rõ mặt hơn, đầu gấu hơn :so_funny:
Ad. Nấm lùn dd ti hí chi dzạ, 7 năm ở HHT rùi ko bít mặt admin này :so_funny:
:santa3::santa3::santa3:

♥♥Cinderella♥♥
19-12-2008, 12:22 PM
hum nay mới biết rõ mặt nhìu ngừi như vậy :huglove: toàn đẹp zai xinh gái cả :cr:

Tủn
19-12-2008, 11:00 PM
toàn đẹp chai đẹp gái cả, hum nai mới biểt rõ mặt người nhìu như vậy :cr:

kientapsu
20-12-2008, 09:51 AM
cái hình của miềng chụp với bé Nhím sao lọt dzô đây được giời ?? Chạy đi điều tra vụ này đã !!

vui tinh
20-12-2008, 12:26 PM
hay nhi :D TRinh do ngay cang cao :D cam on ban da thuc hien videoclip tren

Bear
20-12-2008, 12:50 PM
hay nhi :D TRinh do ngay cang cao :D cam on ban da thuc hien videoclip tren

tại sao ko viết chữ có dấu vậy????

vui tinh
20-12-2008, 01:11 PM
Tai may anh kho go qua chu sao. :D

Sun[nt]
20-12-2008, 09:45 PM
mọi người kute quá , ghen tị ghê :khocnhe:

*Rain*
21-12-2008, 01:38 AM
cái này ngộ ghê há, mà nhiều hình từ hồi xưa ơi là xưa :sr:. Thấy mình già đi nhiều quá :phu:

GRTL
29-12-2008, 09:54 PM
- Tám thấy sợ luôn ! toàn hình củ ... baby ... mờ mờ ảo ảo ... người thì chỉ thấy tóc ... kẻ chỉ thấy mỗi con mắt !!! nhìn thiếu thẩm mỹ quá ( dù là biên tập viên đã cố hết sức vẫn không thể đẹp hơn được ! ).

alibaba_vn
30-12-2008, 12:39 AM
ông m2m chôm hình nhanh quá....nhiều mem xinh quá nhìn muốn hoa cả mắt :D

angel_x
30-12-2008, 01:15 AM
Vô Đc Nhìn Lại Các men Cũ Thấy Xúc Động Nghê Cơ
Nhớ Hồi nào Đông Vui náo Nhiệt Giờ ai Cũng Bận Bịu Hết Rồi

Dép Xỏ Ngón
30-12-2008, 02:50 AM
kòn lọt đâu ra mấy tấm ghê ghê :so_funny: ta tưởng ta thủ tiên hết rầu mừ :so_funny:

Timmy™
09-02-2009, 06:45 AM
Hấp dẫn, hồi hộp, gay cấn :sr: cái mặt mình cũng lòi ra :sr:

lar_go
09-02-2009, 07:17 AM
ôi nhìn ai cũng dễ thương và ju quá nhỉ
ss vịt nhà mình nhìn ju thế mà cứ nói xấu hoài để tới rước ấy giờ :)

leon_king
26-02-2009, 05:30 PM
nhìn bé timmy hồi đó dẽ thương quá ta
anh FÁ thì nhin trẻ và đẹp giai phong đọ hơn (cái tuổi nó đuổi xuân đi)=> thiếu bàn tay phụ nữ chăm sóc lấy vợ đi anh ôi
ông LInh không bự con như bi giờ
thằng ku teppi vẫn thế
sp thì nhìn cái met cũng không bự như bi giờ
chị MÂY có cái hình ai nhìn cũng chẳng biết là ai
coi đoạn clip xong thấy cảm giác bồi hồi quá

..:>.<Mắt Một Mí>.<:..
10-11-2009, 09:49 AM
huhu em ko xem được :mecry: ai up lại cái link dùm em với :mecry:

m2mnamtuocbongtoi
10-11-2009, 10:01 AM
Cho mình tim lai xem còn hok nha.

tiểu_muội_muội
11-11-2009, 07:12 PM
Em ko coi đc :rain:, nếu em mà coi đc thì em sẽ tìm cho ra cái người đã đi lục lọi cái đống này :sr: