PDA

Xem đầy đủ chức năng : Ko chắn chắc ... nhưng chắc chắn.....!!

socola_meo
02-11-2008, 12:36 AM
Tôi không chắc bàn tay tôi có đủ mạnh để kéo bạn đứng dậy sau những lần vấp ngã nhưng tôi chắc rằng bàn tay tôi luôn mở ra để bạn nắm lấy những khi cần.

Tôi ko chắc tôi có thể là bạn cười những khi bạn khóc nhưng tôi chắc rằng tôi có thể ngồi cạnh và khóc cùng bạn.

Tôi ko chắc đôi tai tôi có thể thấu hiểu tất cả những nỗi buồn của bạn nhưng tôi chắc rằng đôi tai tôi luôn lắng nghe những nỗi buồn đó khi bạn nói ra.

Tôi ko chắc bờ vai tôi có đủ vững chắc nhưng tôi chắc rằng nó luôn rộng mở để bạn tựa đầu vào.

Tôi ko chắc tôi có thể làm bạn ấm hơn nhưng tôi chắc rằng tôi có thể ôm lấy bạn để bạn bớt lạnh hơn vào những ngày mùa đông lạnh giá.

Tôi ko chắc có thể soi sáng con đường tương lai của bạn nhưng tôi chắc rằng tôi luôn có thể cùng bạn đi trên con đường tương lai đầy gian nản ấy.

Tôi ko chắc ngày mai tôi có thể quan tâm bạn ko nhưng tôi chắc rằng hôm nay tôi luôn quan tâm bạn.

Tôi ko chắc trên đời này mọi người và bạn có yêu thương tôi ko nhưng tôi chắc rằng tôi luôn yêu thương bạn và tất cả mọi người……….