PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nhật ký ngày buồn

thanhhuong99
31-03-2005, 09:18 PM
Tìm mãi mà ko thấy room cho boy tâm sự TH đành phải nhờ room này để mở topic NHẬT KÝ NGÀY BUỒN!
Chưa bao giờ tôi buồn và có nhiều tâm sự như trong time vừa qua đặc biệt là ngày hôm nay. Tôi muốn đến một diễn đàn mà ko ai biết mình cả để tôi có thể type những tâm sự của mình mà tôi đã phải cố nén vào trong lòng. Tất cả tôi biết cũng đều là tại tôi do tôi mà thôi, do tôi còn tài hèn vô dụng trên đời!
Nếu như ai đọc được những dòng nhật ký này mà nhận ra tôi thì tôi ngàn lần xin lôi nhã, tôi ko phải chạy trốn và cũng ko phải ko dám nhìn vào sự thật phũ phàng này.
Chỉ trong vòng chưa đầy 30 phút đồng hồ mà tôi đây đã mất tất cả chẳng còn gì đối với tôi nữa rồi. Hơn 1000 mem đã ra đi trong tích tắc để lại trong tôi bao nhiêu là ám ảnh trong những ngày qua mà tôi đúng là người bất tài vô dụng ko thể làm gì hơn được. Tất cả cũng chỉ vì tôi ko có tiền mà thôi, tôi là SV nghèo tiền ko có do đó tôi chẳng thể làm được gì cả. Thưa toàn thể các mem iu quý của tôi, trong time vừa qua tôi biết các bạn cũng đã giúp đỡ tôi rất nhiều và mọi sự đóng góp của các bạn cũng như những gì ưu ái nhất mà các bạn đã dành cho tôi, tôi sẽ luôn luôn ghi nhận và suốt cuộc đời này tôi ko thể nào mà quên được các bạn cả. Suốt cuộc đời này tôi sẽ nhớ mãi những gì mà các bạn đã dành cho tôi. Tôi thành thật xin lỗi các bạn, tất cả cũng chỉ vì host free thôi, lẽ ra tôi phải lường trước được điều này thì mới đúng để chuyển host # but tôi ko thể đủ kinh phí cũng như tôi đã bất lực rồi các bạn ạ.
Nếu như các bạn còn tin tưởng tôi, tôi nhất định sẽ khôi phục lại diễn đàn trong time tới, tất nhiên có thể là khá lâu đấy vì hơn 2 năm nữa tôi mới ra trường và tìm việc làm khi đó tôi mới có tiền được. Tôi ko thể nào xin tiền của pa, má để đi mua host được việc làm đó pa, má tôi ko cho phép.
Tôi cũng ngàn lần xin lỗi pa, má tôi vì lúc nào tôi cũng ngồi net ko giúp gì được cho pa, má. Con biết lỗi của con rồi mà, cho con xin lỗi pa, má nha!
Con sẽ làm lại từ đầu, tất cả cũng chỉ do con thôi. Tôi đã khóc trong nhiều đêm, vì lối ám ảnh cũng như những áp lực mà tôi phải chịu từ phía các mem. Tôi thật sự xin lỗi các bạn nhé , tất cả cũng chỉ tôi là người vô dụng tài, tiền đều ko có. Cuộc sống này ko có tiền tôi ko thể làm được gì cả tôi muốn thực hiện những ước mơ hoài bão của mình thì cũng cần phải có tiền thì tôi mới làm được đằng này tôi chẳng có gì cả tôi chỉ có đôi bàn tay trắng mà thôi. Tôi cũng ko hề trách móc gì pa, má tôi cả.
Tất cả bây giờ tôi chỉ biết trách mình mà thôi. Tôi ko biết làm gì bầy giờ nữa con người tôi sẽ đi về đâu.
Nhiều người nghĩ rằng tôi là Admin thì chắc chắn sẽ được tiền hày gì gì đó, ko phải tất cả những gì tôi làm là ko hề được trả lương hay có gì ích lợi cho bản thân cả. Tôi làm chỉ để với mục đích cho con người tôi hoàn thiện cũng như biết cách thông cảm chia sẻ với mọi người mà thôi. Ngoài mục đích đó ra tôi cũng ko nhận được gì đâu, mong các bạn hiểu và thông cảm cho tôi.
Một lần nữa tôi vẫn phải nhắc lại là tôi ngàn lần xin lỗi các mem, tôi ko muốn điều đó xảy ra mà. Tôi đã ko còn sức lực để khôi phục lại diễn đàn nữa nếu có thể thì sẽ phải là một time dài nữa.
HHT là diễn đàn có đội ngũ BQT rất lớn do đó khi họ bị mất data cũng như chuyển server gặp trục trặc but họ vấn duy trì được đó là các anh chị ở đây nhận được rất nhiều sự giúp đỡ cũng như ưu ái của các bạn.
Đội ngũ BBT của HHT rất nhiều người đi làm và có nhiều $ chứ còn tôi thì vô dụng quá.
Hôm qua tôi đi xin việc để có thể quên đi những mất mát thì tôi lại càng buồn thêm vì người ta đã từ chối tôi rồi. Khi online bây giờ tôi cũng muốn thư giản một chút vậy và ko muốn vùi đầu vào những code nữa. Tôi muốn tìm một công việc nhẹ nhàn hơn, tôi đến với HHT để đăng ký làm Smod but tôi đã bị từ chối thẳng thừng rồi.
Bây giờ tôi biết đi về đâu, đi về đâu trên đương đời đầy cám dỗ này!
Biết khi nào sẽ gặp lại mọi người nữa đây trên thế giới ảo này có quá nhiều điều đã gắn bố với tôi rồi mà tôi ko thể nào mà bỏ được nữa but lại ko có cơ hội.
Tôi phải chấp nhận một sự thật phũ phàng và chọn cho mình một lối thoát!
Cuối cúng tôi muốn BBT del bài này của tôi nếu làm phiền mọi người. Hãy tha thứ cho tôi, ngàn năm tôi sẽ ko quên ân tình của các bạn. Tôi phải đi đây, mãi mãi rồi ko còn là tôi như ngày xưa nữa.

thanhhuong99
06-04-2005, 09:54 PM
Thanks các anh chị quản lý đã move topic của TH vào room này.
Còn đâu ngày xưa ấy, tất cả đã mất hết rồi bây giờ tôi biết đi đâu về đâu trên con đường dài này. Cuộc đời sao thật bất công với tôi quá, tôi ko thể trách ai được.

Vị_NgỌt_ĐôI_mÔi
28-04-2005, 04:42 AM
Sao TH bi wan vậy...c/d ko đối xử với ai 1 cách công bằng nhưng cũng ko wa' tàn nhẫn...

thanhhuong99
29-04-2005, 12:26 AM
Sao TH bi wan vậy...c/d ko đối xử với ai 1 cách công bằng nhưng cũng ko wa' tàn nhẫn...
Với TH chắc là như vậy đó, chỉ thấy tàn nhẫn đối với mình quá. Tất cả đã mết hết rồi..........

Hoa Tử
10-02-2011, 03:04 AM
谢谢 Yêu Mọi Người :so_funny::so_funny::so_funny::so_funny: