PDA

Xem đầy đủ chức năng : Chân Thành: "Bạn"

tốc độ
27-10-2008, 11:29 PM
Cảm ơn bạn vì bạn chính là lý do mà tôi vào HHT............!!!
Đó là lời cảm ơn chân thành của tôi dành cho bạn đó !
.................................................. ................
Tôi đã từng cười vì bạn và cũng đã từng khóc vì bạn thế nhưng tôi biết mình phải cảm ơn bạn vì bạn đã mang tôi từ quá khư ra với hiện tại..........tuy chỉ là một phần thôi nhưng bấy nhiêu cũng đủ làm cho tôi vui cười, một nụ cười thật sự với cuộc sống rồi.
Lúc tôi ở cạnh bạn thì bỗng mọi suy nghĩ của tôi nó không bình thường, lúc đó tôi nghĩ mình đã thích bạn và tôi đã khóc khi xa bạn.......đó có phải là tình yêu không bạn......???..............thế nhưng khoảng cách và nhiều thật nhiều những hoài nghi trong tôi về bạn đã không thể nào thắng nỗi tình yêu giữa tôi với a được !
Và tôi lại nhìn vào quá khứ, quá khứ ấy có a, có những ngày tháng êm đềm và hạnh phúc nhất đời tôi, sẽ chẳng có những ngày hạnh phúc như thế đến với tôi.......cái quá khư ấy đã làm tôi không thể nào với tay cho một ai khác.......và khi tôi đưa tay ra cho bạn thì........vô tình bạn đã làm tôi thụt tay lại.........Rồi từ đó tôi biết đưa tay ra với những ai mà tôi quý mến, với những ai mà tôi cần, tôi không lo sợ, tôi không thấy cô đơn........................Nhưng những lúc tôi buồn, khi tôi thất vọng thì tôi lại là tôi như lúc xưa, như lúc tôi chưa quen bạn, như những ngày tôi một mình với nỗi đau mất a.........mất a mãi.......!!!
Dù sao cũng cảm ơn bạn .......vì bạn mà tôi vào HHT.......biết trân trọng những tình cảm quanh mình....biết thương yêu.....biết cười............biết mình vẫn còn tình yêu......!!!

.................................................. ....................................
.................................................. .....
..............................
Xin được dấu tên người Bạn trong bài !!!
Người đọc sẽ nhận ra !

THANH THAT
28-10-2008, 06:18 AM
TT BIẾT T NÓI ĐẾN AI RỒI:haha: QUÊN ĐI MỌI CHUYỆN T ƠI. TT SẼ LÀ BẠN CỦA T KHI CẦN ĐÂY:huglove:

tốc độ
28-10-2008, 08:37 PM
TT BIẾT T NÓI ĐẾN AI RỒI:haha: QUÊN ĐI MỌI CHUYỆN T ƠI. TT SẼ LÀ BẠN CỦA T KHI CẦN ĐÂY:huglove:
hihi !
heo đã quên rồi TT ơi !
Giờ heo chỉ muốn nói lời cảm ơn với bạn thôi mà TT !
hihi !

moscow_codonmotngoisao
01-11-2008, 09:45 AM
hi hi mỗi ngày lên lại thấy có 1 tình bạn đẹp dc nói ra , 1 lời cảm ơn trân thành và những người có lòng biết hy sinh vì ngừoi khác , vui và hạnh phúc thật đấy.

tốc độ
06-11-2008, 10:33 AM
Moscow: chúng ta sống trên đời ko thể nào thiếu bạn được mà ! cho dù bạn làm ta vui hay làm ta ngã thì cũng là bạn và ta học nhiều điều từ bạn, ta có 1 chỗ dựa khi cần và ngựoc lại !

Da Cam: hình như là anh.............nhầm to ! :so_funny:

Ali: A này cũng như Da Cam lại nhẩm nữa nà ! :so_funny:

TT: Cảm ơn TT nhiều nhé !

GHOST
06-11-2008, 02:27 PM
Đúng là ai cũng có mặt xấu và mặt tốt hết

Đáng sợ thay những người biết cách thể hiện toàn mặt tốt :rang:

@ heo : cảm ơn vì nhớ nó em được gặp..anh hả :so_funny:

tốc độ
06-11-2008, 02:29 PM
Đúng là ai cũng có mặt xấu và mặt tốt hết

Đáng sợ thay những người biết cách thể hiện toàn mặt tốt :rang:

A đang nói e đấy à ?
Con người mà a !
Ngay chính bên trong mình có khi là ác quỷ cũng nên đó a !
ko một ai hoàn hảo cả mà !
mình phải sống thế nào để phần ác quỷ đó ko có cơ hội lộ diện mà thôi !
hihi
Ồ đúng rồi !
Nhờ bạn mà e gap a !
hihi

tốc độ
06-11-2008, 02:31 PM
TT và a Ghost : mình ko có quyền phán xét ai cả !
hhi
mình hãy sống tốt và vui và ok !
hihi !

Who_Am_I
06-11-2008, 02:50 PM
@ Heo : em bít rõ anh đang nói tới Những ai mà :gian:

mình ko có quyền phán xét nhưng ko ai cấm mình nhận xét :sr:

Như em nói ko ai hoàn hảo cả, trước sau gì cái xấu cũng lộ ra thôi, về lâu dài thì thà mất lòng trước được lòng sau

Khi mới quen 1 người mà chỉ thấy toàn điểm tốt thì sau này sẽ thất vọng or tệ hơn thế

@ TT : nhanh tay thì còn :sr:

tốc độ
06-11-2008, 11:11 PM
Ghost: Ko ai muốn mình xấu trong mắt mọi người cả mà a !
E thì ko quan trọng đến việc người ta tốt hay xấu ra sao, e sống 1 cưộc sống tự do, muốn làm j thì làm, muốn đi đâu thì đi, đối xử tốt với mọi người thì tất nhiên sẽ nhận lại thôi !
Đừng ai đụng chạm đến e là ok !
A có thấy thời gian mà e la cà bên ngoài nhiều hơn thời gian e ở nhà ko?
Đó là 1 cưộc sống tự do của e đó a ! :so_funny:
Người bạn của e thì bạn ấy là bạn của e, là bạn thì ko có tốt hay xấu mà là bạn có "chân thành" với e hay ko thôi !

TT: Là người "xấu" hehe :so_funny:
xin lỗi TT vì heo luôn nói thật ! :so_funny:

THIÊN TỬ
08-11-2008, 12:21 PM
@HEO: TT CẦN PHẢI ĐỌC KĨ HƯỚNG DẪN KHÔNG THÌ GẶP NGUY:haha:
@B: BÁC NÓI LÀ BÁC CÓ 3 CHÂN À?:rain: SAO TT NHỚ CON NGƯỜI CHỈ CÓ 2 CHÂN THÔI MÀ TA:5:

tốc độ
08-11-2008, 12:29 PM
TT: vậy cứ đọc đi ! so_funny:
A Bảo: cái chân thứ 3 heo biết nà ! :so_funny:

THIÊN TỬ
08-11-2008, 12:32 PM
ĐỌC VÀ CHỜI HOÀI MÀ KHÔNG THẤY HƯỚNG DẪN:rain:
P/S CHÂN THỨ 3 LÀ GÌ VẬY HEO:5:

tốc độ
08-11-2008, 12:36 PM
hihi ! cứ đọc kỹ sẽ thấy !
đọc giống như đọc bí kíp võ công ý !

Chân thứ 3 nà....nà cây gậy a Bảo chống khi về già đó ! :so_funny:

THIÊN TỬ
08-11-2008, 12:40 PM
THÔNG MINH QUÁ:clap: TT KHÔNG NGHĨ RA :clap: CỨ TƯỞNG HEO ĐỊNH NÓI<NHIỀU CHUYỆN VÃI>:blushing::haha:

tốc độ
08-11-2008, 12:48 PM
THÔNG MINH QUÁ:clap: TT KHÔNG NGHĨ RA :clap: CỨ TƯỞNG HEO ĐỊNH NÓI<NHIỀU CHUYỆN VÃI>:blushing::haha:
Hic, sao lại nghĩ về heo đen tối thế nhĩ ! :cutelaugh: