PDA

Xem đầy đủ chức năng : Mong mọi người giúp trường THPT Bỉm Sơn

XxDeVuong9xX
10-10-2008, 08:46 AM
Để chuẩn bị cho chị ĐÀo Thị Hương bước vào cuộc thi chung kết Olympia năm nay (vào tháng 4 năm sau) một cách tự tin nhất, trường THPT Bỉm sơn đã khuyến khích các học sinh sưu tầm câu hỏi cho chị ĐÀo THị Hương. Em thấy nếu đc quan tâm giúp đỡ của các Mem trên forum nữa thì quá tuyệt vời. Vì thế em mong mọi người hãy sưu tầm các câu hỏi hay cho chị ĐÀo THị Hương chuẩn bị bước vào trận chung kết Olympia mang lại vinh dự cho Bỉm sơn nói riêng và Thanh Hóa nói chung nha.
Có 1 số các yêu cầu nhỏ sau:D :
1.Câu hỏi thuộc lĩnh vực ( Toán,Lý,Hóa,Sinh,Văn,Anh,Địa,THể thao, Âm Nhạc, Nghệ Thuật, VH - XH trong nước và quốc tế... các lĩnh vực khác).
2. Câu hỏi phải đi cùng Đáp án, ghi đủ thông tin với độ chính xác 100%
3.Câu hỏi đc lấy từ tài liệu nào, NXB nào, năm xuất bản, or tự sáng tác ( phần này ko bắt buộc :D)

Mong Mọi người đóng góp chút sức lực để chị Đào THị Hương mang 1 vinh dự lớn về cho Bỉm Sơn - Thanh Hóa chúng ta nha. Thanks [you]. Have you a nice day.

m2mnamtuocbongtoi
12-10-2008, 10:02 PM
Bỉm sơn hủ :D
hồi trước hoc lam sơn trên thành phố cơ :D

bao giò thì thi vậy hok bít :D

12-10-2008, 10:54 PM
Tớ chưa bao giờ nghĩ rằng thi cử lại cần phải chuẩn bị như vậy. Để bạn ý tự đọc sách và với mỗi ý mình đọc được tại sao không tự nghĩ ra những câu hỏi cho nó. Như thế sẽ đạt một hiệu quả cao hơn nhiều là đọc những câu hỏi và đáp án của người khác.
Mình cũng quê Thanh Hóa nè. Nhưng ít khi về lắm. Hì.

XxDeVuong9xX
13-10-2008, 09:37 AM
Tớ chưa bao giờ nghĩ rằng thi cử lại cần phải chuẩn bị như vậy. Để bạn ý tự đọc sách và với mỗi ý mình đọc được tại sao không tự nghĩ ra những câu hỏi cho nó. Như thế sẽ đạt một hiệu quả cao hơn nhiều là đọc những câu hỏi và đáp án của người khác.
Mình cũng quê Thanh Hóa nè. Nhưng ít khi về lắm. Hì.

Em cũng nghĩ thế, nhưng kái này là do nhà trường phát động anh ạ, mỗi người phải có ít nhất 2 câu hỏi :D

♥_Vampire_♥
14-10-2008, 10:56 AM
Trên mạng rất nhiều tài liệu mà bạn....mà thi Oplympia thì bạn nên khuyên bạn ấy tìm bộ Bách Khoa Toàn Thư mà đọc bạn à...cái đó có nhiều câu hay lắm...:)