PDA

Xem đầy đủ chức năng : lớp tiếng hàn cho nguời mới bắt đầu

phuonganh181986
30-09-2008, 12:46 PM
hi các ban. mình hiện đã tốt nghiệp đại học Hà nội kh oa tiếng HÀn, và đã từng đi học ở Han về ( trường kyung hee- một trong 3 ngôi trường đẹp nhất Hàn Quốc nha)
hiện tại mình đang tuyên sinh lớp tiếng hàn cho người mới bắt đầu, các bạn sẽ được học bắt đầu từ bảng chữ cái lun, yên tam về độ nhiệt tình, kinh nghiệm đi dạy ở các trung tâm ngoại ngữ dạy kèm gia sư của mình của mình cũng không ít, và các những gì đã học tập được từ các cô giáo người hàn của mình khi mình học bên đó nữa,
lớp học sẽ có từ 10-15 học viên , đảm bảo các học viên sẽ được " chăm sóc" kỹ lương hihih, học chú trọng nhiều phần nghe nói, vì đa phần bây giờ các bạn học cũng để nghe nói ( và xem phim hàn đúng ko) ( học tiếng hàn và nghe thần tượng của mình nói, nghe interview và hiểu anh,chị ấy nói gì, hix cảm giác đó khó tả lắm, vô cùng hạnh phúc lun )
một khoá học sẽ kéo dài 30 ngày, cac bạn sẽ được học các ký năng, nghe, nói, luyện từ vựng, đọc, viết
nhưng chú trọng nhất vẫn là nghe nói
ngoài ra mỗi khoá học chúgn ta sẽ tổ chức hoạt động ngoại khoá , ở bên Hàn thì sẽ được đi thăm quan các địa danh nổi tiếng nhưng chúgn ta bên nè không có điều kiện thì sẽ tổ chức nấu món Hàn,
mình dự định sẽ khai giảng vào giữa tháng 10 học buổi tối từ 6h30-8h
học phí là 25k/1 buổi, với học sinh thui nha , với ai đã đi làm rùi là 30k ạ
các bạn sẽ được học thử miên phí một buổi
ai muốn học tiếng Hàn thì contact nha
email: [email protected]
phone : 0168-517-8289
có gì thắc mắc add nick yahoo mình sẽ giải đáp rangthua_online
thank cả nhà

ngoài ra các bạn có thắc mắc hay muốn học bài hát tiếng hàn, cần tìm lới hay những gì mà các bạn băn kh oăn về tiếng hàn thì post lên topic nè nha, coi như topic nè là nơi chia sẻ, tam sự cùg học tiếng hàn và những người iu thích văn hoá , đất nước, con người và phim Hàn quốc nha

heo dễ thương
01-10-2008, 01:16 AM
À tiếng hàn thì khó thế người hàn nói dễ hiểu không nhỉ?
Tớ cũng thích tiếng hàn và ngưỡng mộ cậu nhiều (vì là du học sinh hàn ) !Có bí quyết gì chỉ tớ với nhá !!!!Mà làm sao cậu xin được học bổng vậy?

langtungheo...
03-10-2008, 03:30 AM
Lâu hôm nay mới vào HHt. Thông tin này thú vị lắm.
Hi vọng các bạn có thể chao đổi học tập tại đây.

Có time LTN sẽ vào cùng học chung với cô giáo ( Chắc cô sinh lém nhỉ )
Và cùng chao đổi kinh nghiệm học tiếng Hàn cũng như VH và con người HQ

Mong topick sẽ có nhiều người ủng hộ nhiệt tình

Th.

phuonganh181986
03-10-2008, 06:26 AM
cảm ơn bạn nha
nhân tiên up một cái ảnh để ai có vào box nè ra đường thì nhận ra nhau nha
http://i320.photobucket.com/albums/nn348/hoa_viet_dung/P1000216.jpg

ritakute[kothemyeu]
05-10-2008, 02:40 AM
em cũng rất thích học tiếng hàn. chị ở đâu ạ. nếu xa thì em làm sao đi học được

langtungheo...
06-10-2008, 03:11 AM
cảm ơn bạn nha
nhân tiên up một cái ảnh để ai có vào box nè ra đường thì nhận ra nhau nha

Cái này hình như ở 서울시청광장 đoạn 시청역 5 번출구 thì phải lâu rồi không đi nữa. Mà bạn nói đã từng học tại 경희대학교? vậy có thể cho LTN cái đường link của hội SVVN Tại KH UN không ( cái link cũ chạy đâu mất rùi )
http://i320.photobucket.com/albums/nn348/hoa_viet_dung/P1000216.jpg

Thank you so much.

Giờ cô giáo đang làm gì nhỉ?

vnchampion
06-10-2008, 03:39 PM
Tiếc quá mình cũng đang tự học tiếng Hàn Quốc, cũng muốn đi học một thời gian có người kèm cặp còn mong tiến bộ đươc. Giờ ở nhà tự học cũng hơi lâu hehe, Giờ mình đang là sinh viên của Trường Cao Đẳng Cộng Đồng Hà Tậy Cách Hà Nội 50 Km cơ, Mấy lần định bắt xe ra Hà Nội học tiếng hàn. Ban Ngày thì học ở trường.... học xong ra Hà Nội luôn có mấy thằng bạn ở ngoài kia nên không lo gì cả Sáng mai lại Bắt xe về hiiiiiiiii! Không biết mình có ở trong đối tượng miễn giảm học phí không nhị
Giờ mình phải bớt ăn bớt tiêu đi để mua sách Hàn, Băng đài đia. Mình muốn hỏi bạn là Nếu như mình không có thời gian ra chỗ bạn học thì Nên mua những tài liệu gì để học, như là sách băng đài đĩa hoặc website nào phù hơp. Thanks à mới làm bộ gõ tiếng Hàn Không biết từ này có phải là Thanks You không nữa ㅈ ㄱ.

phuonganh181986
07-10-2008, 06:46 AM
hoan hô tinh thần hiếu học của bạn
phải nói là bạn rất iu tiếng Hàn lun, nếu bạn tham gia lớp mình được thì welcome bạn rất nhiều nhiều lun,
mình sẽ dạy ở khu vực giảng võ , giáp bát vì mình chưa quyết định cụ thể được là dạy ở nhà mình hay là thuê phòng học bên ngoại nên chưa cho cac bạn địa chỉ cụ thể được
vì phòng học mà mình định thuê lại vướng hợp đồng với các lớp khác nên mình đang cân nhắc việc dạy tại nhà mình, dù ở đâu thì cũng quanh quanh khu giáp bát giải phóng
cảm ơn các bạn đã quan tâm

vnchampion
09-10-2008, 10:58 AM
Mình đang cố gắng gom tiền để học tiếng Hàn Quốc, vì mình yêu nó mà haaaaa. Nếu may mắn thì tớ có thể đi học lớp của ban. Hy vọng trong vòng 30 ngày đó mình sẽ hiểu thêm về ngôn ngữ cũng như con người Hàn QUốc! Thanks So Much!

phuonganh181986
09-10-2008, 11:05 AM
hihi hiểu về văn hóa thì cũng phải tích lũy nhiều bạn ạ, nhưng căn bản là bạn có sẵn tình yêu với Hàn quốc thì việc học sẽ dễ dàng hơn rất nhiều, vì bạn ở xa có lẽ kh ông học lớp mình được nên trog quá trình tự học nếu có khó khăn gì thì cứ hỏi mình nhé, mình giúp được đến đâu sẽ có gắng giúp , chúc bạn học tót

langtungheo...
11-10-2008, 07:06 AM
hihi hiểu về văn hóa thì cũng phải tích lũy nhiều bạn ạ, nhưng căn bản là bạn có sẵn tình yêu với Hàn quốc thì việc học sẽ dễ dàng hơn rất nhiều, vì bạn ở xa có lẽ kh ông học lớp mình được Bạn cố gắng lên. Hà nội-----> Hà tây.Hà tây ---->Hà nội , chẳng phải đâu sa cả. Phải không U. Tự học mà thành công đến độ đc thì LTN chưa nghe thấy. LTN có thể dúp bạn ở mức độ có hạn của mình nếu bạn cần.nên trog quá trình tự học nếu có khó khăn gì thì cứ hỏi mình nhé, mình giúp được đến đâu sẽ có gắng giúp , chúc bạn học tót

Chúc bạn học tốt nhé Vnchampion.

Cô giáo ơi. Cho LTN đang kí 1 trang dc không cô? Lớp học từ A ,b , c hay ở cấp độ nào thế ạ cô?

phuonganh181986
11-10-2008, 12:14 PM
Thank you so much.

Giờ cô giáo đang làm gì nhỉ?

nhầm rùi bạn ơi, các nè ở trường kyung hee mà, bạn hơi link hội sinh viên Kyunghee á, hay tớ cho bạn nick yahoo cả sis hội trưởng hội sinh viên việt nam bên đó nhé,

vnchampion
11-10-2008, 08:05 PM
Cảm ơn 2 bạn nhiều lắm, giờ tớ buồn quá vừa bị mất 4 triệu số tiền này tớ đang định đàu tư vào học tiếng Hàn Nhưng giờ phải Chạy Nợ hàng ngày! Nhưng chắc chắn là không phải lý do về lô đề hay cờ bạc gì rồi các đố tớ không bao giờ dính vào, Nhưng chuyện này không tiện nói đây lắm
Hok Sao cả, trước tiên Mình cảm ơn hai bạn và mình sẽ và chắc chắn sẽ làm phiền các bạn nhiều Dù tiền ăn có thể thiếu nhưng tiền nét không bao giờ nợ!

langtungheo...
12-10-2008, 01:54 AM
nhầm rùi bạn ơi, các nè ở trường kyung hee mà, bạn hơi link hội sinh viên Kyunghee á, hay tớ cho bạn nick yahoo cả sis hội trưởng hội sinh viên việt nam bên đó nhé,

Được như vậy thì còn gì bằng nữa. Thank U bạn nhiều nghen.

Ừ cái đó là của KH đích thực rồi. Lâu không nhớ nổi nữa. Đá bóng có mỗi lần trên lưng chừng dốc thôi. Nhưng phải nói ở KH chân em nào em nấy đô phải biết. hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

P.S : Nếu U có số Phone của Sis bên đó thì cho LTN.
Thank u so much

langtungheo...
12-10-2008, 03:10 AM
[QUOTE=vnchampion;4151638]Cảm ơn 2 bạn nhiều lắm, giờ tớ buồn quá vừa bị mất 4 triệu số tiền này tớ đang định đàu tư vào học tiếng Hàn Nhưng giờ phải Chạy Nợ hàng ngày! Nhưng chắc chắn là không phải lý do về lô đề hay cờ bạc gì rồi các đố tớ không bao giờ dính vào, Nhưng chuyện này không tiện nói đây lắm
Hok Sao cả, trước tiên Mình cảm ơn hai bạn và mình sẽ và chắc chắn sẽ làm phiền các bạn nhiều Dù tiền ăn có thể thiếu nhưng tiền nét không bao giờ nợ![/QUOTE

Chẳng có gì khiến ta buồn mà mất phương hướng cả phải không bạn.

P.S Phuonganh: Tớ chỉ cần số phone của Sis bên đó thôi.(ông này mới đi P về thì phải cả tháng nay không check choác hay repply gì cả )

Mọi cái tớ không thừa nhưng mà có đủ bạn ạ ních hình như cũng có thì phải hiiiiii

Tớ biết cái link cũ nó tiêu rồi cái mới có nhưng ra PC nên vào nó ngăn lại

do " Trình duyệt không phù hợp "

Cảm ơn bạn đã ghé thăm website của HSV Kyung Hee University - Korea. Thông báo này được gửi tự động để nhắc bạn, vì hiện bạn đang sử dụng trình duyệt Internet Explorer(IE) phiên bản 6.x hoặc thấp hơn, là phiên bản không phù hợp với giao diện chính được thiết kế cho website của chi hội KHU.

Cảm ơn U nhiều.

linh_than
13-10-2008, 04:38 PM
trời thế này thì tốt quá mình cũng đang định học tiếng hàn nhưng ko biết học ở đâu thì đc.Cũng nhiều trung tâm dạy tiếng hàn nhưng ko biết có chất lượng ko nữa , nghe cô giáo nói vậy chắc nhiệt tình lém nhỉ

phuonganh181986
14-10-2008, 04:39 AM
trời thế này thì tốt quá mình cũng đang định học tiếng hàn nhưng ko biết học ở đâu thì đc.Cũng nhiều trung tâm dạy tiếng hàn nhưng ko biết có chất lượng ko nữa , nghe cô giáo nói vậy chắc nhiệt tình lém nhỉ

nàng mà có muốn đi học thì sms cho tớ lun nhé 0168-517-8289vì mai lớp khai giảng rùi mà bạn

[QUOTE=vnchampion;4151638]Cảm ơn 2 bạn nhiều lắm, giờ tớ buồn quá vừa bị mất 4 triệu số tiền này tớ đang định đàu tư vào học tiếng Hàn Nhưng giờ phải Chạy Nợ hàng ngày! Nhưng chắc chắn là không phải lý do về lô đề hay cờ bạc gì rồi các đố tớ không bao giờ dính vào, Nhưng chuyện này không tiện nói đây lắm
Hok Sao cả, trước tiên Mình cảm ơn hai bạn và mình sẽ và chắc chắn sẽ làm phiền các bạn nhiều Dù tiền ăn có thể thiếu nhưng tiền nét không bao giờ nợ![/QUOTE

Chẳng có gì khiến ta buồn mà mất phương hướng cả phải không bạn.

P.S Phuonganh: Tớ chỉ cần số phone của Sis bên đó thôi.(ông này mới đi P về thì phải cả tháng nay không check choác hay repply gì cả )

Mọi cái tớ không thừa nhưng mà có đủ bạn ạ ních hình như cũng có thì phải hiiiiii

Tớ biết cái link cũ nó tiêu rồi cái mới có nhưng ra PC nên vào nó ngăn lại

do " Trình duyệt không phù hợp "

Cảm ơn bạn đã ghé thăm website của HSV Kyung Hee University - Korea. Thông báo này được gửi tự động để nhắc bạn, vì hiện bạn đang sử dụng trình duyệt Internet Explorer(IE) phiên bản 6.x hoặc thấp hơn, là phiên bản không phù hợp với giao diện chính được thiết kế cho website của chi hội KHU.

Cảm ơn U nhiều.

hihi không thừa mà hỏi tớ làm chi vậy trời, thế cậu đang ở đâu đấy

phuonganh181986
15-10-2008, 09:45 PM
tháng 11 m ình sẽ khai giảng một l ớp mới vào thư 3.5.7 bạn nào muốn học thì contact nhé

vnchampion
16-10-2008, 05:31 AM
Hix cả đêm qua ngồi làm web, sáng lại đi thi luôn hoi mệt may mà được cái nhớ giai không học nhưng cũng tấm tắc được hết bài!
Phương anh ơi, cậu có link của Đài Phát Thanh KBS trực tuyến không? Hoặc là một cái nào nó mà online suốt ngày ấy để thỉnh thoảng vào nghe tí. Người ta bảo "Đẹp trai không bằng trai mặt" tớ cũng áp dụng phương pháp đấy :))

phuonganh181986
16-10-2008, 10:21 PM
http://www.kbs.co.kr/
nếu không bạn vào navar vào phần tin tức rùi nó có bản tin dạng 동영상 day
hay la xem tren tivi y, kenh kbs

langtungheo...
18-10-2008, 04:14 AM
nàng mà có muốn đi học thì sms cho tớ lun nhé 0168-517-8289vì mai lớp khai giảng rùi mà bạn

[QUOTE=langtungheo...;4152025]

hihi không thừa mà hỏi tớ làm chi vậy trời, thế cậu đang ở đâu đấy

Tớ chỉ thiếu số phone của Admin bên KH thôi.
Dúp nhé U. Đang cần lám mà U

Mình sẽ pm cho U sau nha

p=DieP
18-10-2008, 08:32 AM
ban cung mươn hoc tieng han ha
minh cung dang hoc nè

langtungheo...
19-10-2008, 02:33 AM
ban cung mươn hoc tieng han ha
minh cung dang hoc nè

Vậy à....

Vậy bạn học ở đâu? Và học đến cuốn mấy ( cấp mấy rồi )

Bạn đang làm gì thế?

tranxuanthang
21-10-2008, 09:20 PM
mình ở mãi trong kiên giang thì làm sao được hả bạn chán quá à bạn có cách gì gúp mình đi bạn mà mình học để đi hàn quốc mà có gì offfline cho mình nha

ai giả đáp giúp mình cái mình cảm ơn nha

Vậy à....

Vậy bạn học ở đâu? Và học đến cuốn mấy ( cấp mấy rồi )

Bạn đang làm gì thế?

bạn có thể giúp mình không

ai chỉ mình cách tự học tiếng hàn cái nào

phuonganh181986
23-10-2008, 05:21 AM
mình ở mãi trong kiên giang thì làm sao được hả bạn chán quá à bạn có cách gì gúp mình đi bạn mà mình học để đi hàn quốc mà có gì offfline cho mình nha

ai giả đáp giúp mình cái mình cảm ơn nha

bạn có thể giúp mình không

ai chỉ mình cách tự học tiếng hàn cái nào

bạn ơi chỉ qua mạng thì phát âm không chuẩn đựoc bạn ạ, học trực tiếp có người sửa cho nói còn không chuẩn nữa chứ nói gì nói qua mạng bi giờ

vnchampion
29-10-2008, 01:38 PM
Hi! lâu lắm mình mới vào lại 4rum Giờ tớ đang chuẩn bị mở một 4rum chuyên về tiếng Hàn Quốc Nếu mà Tớ làm xong thì Mong Phương anh, Langtu, và tất cả các bạn tham gia vào diễn đàn của mình cho vui giúp các bạn không có điều kiện đi học Tiếng Hàn Quốc Tụ tập lại một chỗ hehe Tớ mới làm cái 4rum các cậu có thể vào http://sinhviencongdong.tk khà tớ không có tiền nên phải làm cái tk thôi. Tớ cũng mong muốn là làm diễn đàn chuyên về Tiếng Hàn Quôc....... hehe dành cho các bạn tập trung tài liệu cũng như kinh nghiệm học tiếng hàn Quôc. Khi nào xong tớ sẽ lên báo cho các bạn tại 4rum nhà mình nhé!

[.Dark_AngeL.]
05-11-2008, 07:57 AM
chà chà. em cũng muốn học với sis lắm nhưng em ở bên anh quốc cơ .. cha cha .. nhưng ko sao. em chơi với người hàn và cũng nói được chút chút .. heheh vì ex-bwoifwen của em là hàn mà // tiếc một cái là ko ai cặp kè dạy dỗ nên em chỉ có thể nói qua qua thôi

♀pUpI♥♥hero♂
12-11-2008, 08:28 AM
chj ơi!em là học sinh lớp 8 hok bik học tieng Hàn có vào hok nữa!!!!!!!!!!!

_KeoBonBon_
12-11-2008, 10:19 AM
thay vì biết tiếng Hàn để thời gian học tiếng nhật thấy thiết thực hơn nhìu :D

meomuop_mituot_93
13-11-2008, 02:46 AM
em rất muốn học tiếng Hàn ,nhưng ko biết có học được ko ,
cho em xin địa chỉ của chi.
Làm sao mà chị xin đươc học bổng vậy

phuonganh181986
30-11-2008, 11:56 PM
em rất muốn học tiếng Hàn ,nhưng ko biết có học được ko ,
cho em xin địa chỉ của chi.
Làm sao mà chị xin đươc học bổng vậy

e m uốn học thì liên lạc với chị qua di động nha
0168-517-8289. chị đagn cần thêm 1-2 bạn nữa cho lớp 2.4.6 từ 7h-8h30 e học được thì liên lạc với chị lun nha

DI QUYÊN
03-12-2008, 01:04 AM
An niong ha xÊ io
man na xo ban cap xum ni ta
cho nun kim tae hee im ni ta
em cŨng rẤt thich hoc tieng han
nhung chi o ĐÂu?xa kÔ
em lÀm sao ra chỖ chỊ ĐỂ hỌc tiẾng hÀn ĐƯỢc

vnchampion
11-12-2008, 04:45 PM
Chào cả nhả, Hiện nay mình cũng đã làm khung cái diễn đàn chuyên về tiếng hàn quóc tại http://tienghanquoc.fibovietnam.net đây mới là diễn đàn còn thành lập mong mọi người vào ghé thăm cho ý kiến nhé đặc biệt phương anh và lãng tử nghèo vào ủng hộ cho tớ nhé. Giờ tớ còn chưa có ai là trụ cột của diễn đàn cả :( Nhưng mà hy vọng là tâm huyết của mình bỏ ra sẽ được các bạn hưởng ưng... Một website và diễn đàn chuyên về tiếng hàn quốc là chưa từng có từ trước tới nay.... nên phương thức hoạt động và các chuyên mục còn cần phải bổ xung vậy rất mong các bạn vào cho ý kiến nhé

langtungheo...
17-12-2008, 12:46 AM
Chào cả nhả, Hiện nay mình cũng đã làm khung cái diễn đàn chuyên về tiếng hàn quóc tại http://tienghanquoc.fibovietnam.net đây mới là diễn đàn còn thành lập mong mọi người vào ghé thăm cho ý kiến nhé đặc biệt phương anh và lãng tử nghèo vào ủng hộ cho tớ nhé. Giờ tớ còn chưa có ai là trụ cột của diễn đàn cả :( Nhưng mà hy vọng là tâm huyết của mình bỏ ra sẽ được các bạn hưởng ưng... Một website và diễn đàn chuyên về tiếng hàn quốc là chưa từng có từ trước tới nay.... nên phương thức hoạt động và các chuyên mục còn cần phải bổ xung vậy rất mong các bạn vào cho ý kiến nhé

Chà chà !!!!!!!!!!!! Hay đó bạn

LTN rất ủng hộ bạn đó.

Mình dạo này bận quá.

Còn bạn thì sao? Học tập thế nào rồi.

Cố gắng nhé

phuonganh181986
19-12-2008, 02:14 AM
lâu lắm rùi không có thời gian vào forum được
mọi người có khoẻ không,,,, có chăm học tiêng hàn không ạ,hihi,
tớ ddagn cần thêm bạn cho lớp học mới bạn nào muốn học thì liên lạc nha

Bravo, ý tưởng của bạn rất hay, bây giờ đúng là chưa có diễn đàn nào chuyên về tiếng Hàn ca, có thời gian mình sẽ vào chúc bạn thành công

Aimi
02-02-2009, 11:09 PM
chị P.A cho e hỏi.bn tiền 1 buổi học ? lịch học tnao?

phuonganh181986
12-03-2009, 03:52 AM
chị P.A cho e hỏi.bn tiền 1 buổi học ? lịch học tnao?

hi em
Hiện tại chị đang có lớp mới tức là học từ abc đó em , học vào sáng chủ nhật từ 8h em nhé, bình thường thì lịch học của lớp là tối thứ 6 và sáng chủ nhật nhưng có một em do bận đi tập quân sự em ý chỉ ở Hn và ngày cuối tuần thôi nên tạm thời sẽ học vào sáng chủ nhật 8h và học 3 tiếng em nhé
khóa học nè học phí là 30k/buổi em nhé
chị dạy ở nhà , nhà chị ở số 10 ngõ 243 đường giáp bát,
đây là số của chị 0168 517 8289 e cứ gọi cho chị như vậy tiện hơn em nha
còn đây là nick yahoo phuonganh181986
cảm ơn em đã quan tâm nha

axiu94
05-04-2009, 05:43 AM
em rất thích học 2 thứ tiếng Anh , Hoa , Hàn nhưng em lại koh có điều kiện để học , ở chỗ em kiến thức về 3 thứ tiếng koh cao , và dạy thì hơi nhàm , phải chăng có người học chung trên mạng, ^^! thế thì tốt quá

thang be ban kem
11-04-2009, 05:35 AM
sa rang he yo co giao nhe

manhcuong_ktqd
20-04-2009, 07:35 PM
e cũng đang có dự định đi học thêm tiếng hàn vì em thích nó lắm mà,bây giờ em cũng đang ở khu vực giải phóng,khi nào c mở lớp dạy thì báo cho e nhé!thank...

lehongvan
08-08-2010, 08:41 AM
chị Phương Anh ơi e muốn hỏi lớp dạy tiếng Hàn tổ chức ở đâu a.với lại chị cho e biết giáo viên dạy ở đấy ntn với e đang muốn đi học. ak` quên c ơi cả lịch học nữa chị nhé

DanHuy
09-08-2010, 03:57 AM
có tuyển giáo viên hem ấy