PDA

Xem đầy đủ chức năng : [Kết quả] 04 Meeting The Ideas.

dòng sông lơ đãng
07-07-2008, 07:15 AM
Xin chúc mừng ﻜai đã là người chiến thắng ở stock 04 với tác phẩm 07. Xin chúc mừng bạn và chúc bạn một tuần mới vui vẻ :D.

Tác phẩm 01

Tác phẩm 02

Tác phẩm 03

Tác phẩm 04

Tác phẩm 05

Tác phẩm 06

Tác phẩm 07

Tác phẩm 08

Tác phẩm 09

pagman
07-07-2008, 07:35 AM
Lần này nhiều người tham gia nhỉ chưa nhìn đc tp nào vì mạng nhà mình là mạng nhện tý nữa nhìn thấy thì vote sau vậy

pagman
07-07-2008, 08:21 AM
Lần này tp nào cũng đẹp ! hết
tp1: đẹp nhưng mà nên tẩy cho mod đi chút nữa nhìn mod hơi nhem nhuốc cái tay như bị ám khói chỗ cổ tay :D . Khung cảnh xung quanh ổn nice pic
tp2 : Đẹp mình cũng hay đi màu dẫn đến kiểu này text ổn mỗi cái màu váy của mod hơi chóa tý nhìn toàn 1 màu trắng
tp3: Đẹp nhưng nếu mod nằm trong quả cầu có tý ánh nắng rọi vào còn đẹp hơn
tp4 : Cũng đẹp nhưng hơi mờ cảnh xung quanh đẹp quá !
tp5: Brush loạn xạ mod hơi chóa text kô khoái lắm
tp6 : ý tưởng hay nhưng đôi cánh có vẻ kô hợp cho lắm
tp7 : kết nhất tp này nhìn rõ ràng rành mạch luôn xin vote cho tp7 . Chúc bạn đoạt giải
tp8: Rất đẹp text cũng ổn nếu kô vote cho tp 7 rùi mình sẽ vote tp8 này . Chúc bạn may mắn
tp9 : Mặt mod bị mờ rùi text hơi xấu :D

kaivn
07-07-2008, 06:47 PM
không hỉu sao stock 4 này nhìn mặt mod cứ méo mó thế nào ấy nhở? >.<, màu sắc cũng toàn thấy chói và lung tung cả lên :im: :bangxiu:
p/s : tấm 2 bị resize ác >.<

Kasaki
07-07-2008, 10:22 PM
tấm 1 chấm brush hơi lung tung, chấm cả lên mặt >"< text k đpẹ lắm
tấm 2 và 3 màu giống nhau, cháy cháy choé choé trông kin quá >"<
tấm 4 text đẹp, màu hơi tối
tấm 5 text xấu, màu cũng xấu >"<
tấm 6 text không hợp vs hình [shuo ni ai wo là nói anh yêu em mà ;))] có anh nào ở đây đâu? Cái cánh cũng đẹp mà cái nền không hợp luôn, màu sáng sủa tí thì ok hơn đó
tấm 7 hiệu ứng, text đẹp nhưng k thik cái màu [hehe nhìn cái màu là biết của ai liền à]
tấm 8 hơi chói tí, nhưng màu xanh đẹp, text cũng tạm đc
tấm 9 màu sáng quá nhưng thik nhất cái màu này, đúng chất hè, có điều text xấu và brush xấu
quyết định vote cho tấm 8

ﻜai
08-07-2008, 01:06 AM
@ Kaivn : của ai mờ chả bị rezise hở anh :so_funny: TP 02 em thik màu của BG :5: màu bg đẹp :tim: nhưng màu mod thì hok okie lắm :D
TP 08 giống hệt ý tưởng ban đâu của mình :hihi: tớ cũng định chuyển sang tông màu xanh và thêm hiệu ứng cơn gió :hihi: thay vì Green Summer thì tớ đặt là Green love :so_funny:, dưng mà hok chuyển đc thành màu xanh vừa ý nên thôi :D

Dâu Tây
08-07-2008, 01:10 AM
8 và 7 đẹp nhất :timup: đang fân zân =)) thôi thì có 2 nicks lấy =)) vote =))

.•ღ Mít Sa ღ•.
08-07-2008, 01:19 AM
^^

load lâu we' :khocnhe: nhìn được 1/2 tp 7 thui ....nhưng cũng đủ để mỉnh vote rùi :sr:

Lãng tử cô đơn
08-07-2008, 07:38 AM
Vote cho tác phẩm 9. Nhìn mát mắt. :

pagman1
08-07-2008, 05:09 PM
tp 1 ,2 , 4 , 7 , 8 , 9 đều bị Rezise mới chán !

Kasaki
08-07-2008, 06:17 PM
vậy thì sao lúc làm không resize đi :sr: để to quá làm chi :sr:

pagman
08-07-2008, 11:44 PM
tấm 9 màu sáng quá nhưng thik nhất cái màu này, đúng chất hè, có điều text xấu và brush xấu
quyết định vote cho tấm 8

Nói 1 thôi 1 hồi :D tưởng vote tp9 tự nhiên đùng kái quyết định vote tp8 làm tác giả tp9 mừng hụt há há :dance: :dance: :dance: :dance: :dance:

Kasaki
10-07-2008, 02:23 AM
vậy anh là tác giả của tác phẩm 9 hả :sr:

=Tori=
10-07-2008, 02:59 AM
03 với 07, style ko lẫn đi đâu được :hihi:

Kasaki
10-07-2008, 07:56 PM
thế này thì ... lại đứng nhất rồi :so_funny: ăn mừng mau thôi :sr:

Black & White
10-07-2008, 08:09 PM
vote choa sô' 8 :lol:

kaivn
10-07-2008, 08:17 PM
Hix, h mới thấy cuộc thi này dài hơi thật :hum: . Stock 4 chán quá :sosad: , hy vọng ở stock 5 zậy. Stock 5 suýt nữa là cái mình đã ds rùi , hum nọ định lấy nó ra ds, lại thui, hum sau thấy bạn Kiên post mí ác => tiện thể lại ds lun.

Băng Tước
10-07-2008, 08:25 PM
Tớ thấy lạ 1 điều là trong những cuộc thi Tori không bao giờ nhận xét ?? .. Người nhận xét chân thực nhất HHT mà không nhận xét thì thiếu gia vị lắm .. Cắn rơm cắn cỏ bạn P nhận xét hết đi ...

Tác phẩm 1: Màu đẹp .. Hiệu ứng đẹp... Nhưng bạn đã để hiệu ứng và màu dính quá nhiều vào cô gái nên sẽ tạo điểm khiếm khuyết cho bức hình

Tác phẩm 2 : Có cố gắng trong cách xử lý nhưng tông màu này tối quá thì phải ...

Tác phẩm 3 : Lạ lạ.. hình như của bạn P thì phải .. nhờ dòng Text .. phải Pm tớ nhá bạn P .. :Ngoc:

Tác phẩm 4: Rất thích cách làm này .. cái pantern hơi bị đẹp ... Thử cho nó xanh hết bức hình thì không biết có đẹp hơn ko

Tác phẩm 5 : Da cô gái bị xanh không trùng tông màu bên ngoài thì phải

Tác phẩm 6: Một người có ý tưởng và kỹ thuật rất tốt ( chắc là đại ca Kai )... Bg ghép từ nhiều hình khác nhau .. Đôi cánh cũng được sử dụng khác màu để tạo sự nổi bật cho cả bức hình .. ( không biết mình nghĩ thế đúng ko ..)

Tác phẩm 7: Tinh tế và phong cách kiểu này thì chỉ có thể là của cô ấy ... Ngoc: ..

Tác phẩm 8: Rõ ràng và nổi bật phong cách Blend.. Rất ổn và mát dịu cho mùa hè này ... :bay:

Tác phẩm 9: Màu đẹp nhưng trong khi làm mịn mặt cô gái đã lỡ mờ đi những chi tiết trên mặt nên sẽ tạo khiếm khuyết lớn cho bức hình ...

kaivn
10-07-2008, 08:30 PM
Sai rùi TR ơi ^^ M kô thích style kỉu đó mà :im:
A, nói nhỏ ^^ : P kô có tham gia stock 4. Hi.

ﻜai
11-07-2008, 03:02 AM
Gam màu kia mà hok phải của anh ạ ? :sr: font chữ loằng ngoằng thế kia mà hok phải của anh ạ ? :sr: tất nhiên em đang nói về TP khác chứ hok phải TP 06 :sr:

Ah mà ss Tỏi thời gian này đang bận thì phải :]] chắc là chưa nhận xét đc :]

@ Con : Ăn mừng gì thế con, cho bố ké với =))

Kasaki
11-07-2008, 03:06 AM
:so_funny: còn giả bộ :so_funny: trong này ai chả biết điều đó :sr:

kaivn
11-07-2008, 03:41 AM
ọc, anh không dùng gam màu đó,text dù loằng ngoằng cũng hem thế mà ^^ Nói chung ai dám cá típ hem nào ? :D . May ra có P đoán đúng :)

=Tori=
11-07-2008, 07:15 AM
Tớ thấy lạ 1 điều là trong những cuộc thi Tori không bao giờ nhận xét ?? .. Người nhận xét chân thực nhất HHT mà không nhận xét thì thiếu gia vị lắm .. Cắn rơm cắn cỏ bạn P nhận xét hết đi ...

Tác phẩm 3 : Lạ lạ.. hình như của bạn P thì phải .. nhờ dòng Text .. phải Pm tớ nhá bạn P .. :Ngoc:

Chân thực nhất á? :so_funny: Ấy cứ thích nói đùa :chayle:

Ấy theo dõi k kĩ rồi. Tớ có comment, có điều k nhiều thôi.

Và thời gian này đang bận với k có ý tưởng gì nên không tham gia stock 04 :typing:

Sao ấy k chú ý rằng cái tp 03 và 1 cái ảnh trước đây từng đạt giải nhất tuần có điểm tương đồng nhỉ?

=Tori=
11-07-2008, 07:43 AM
Comment theo yêu cầu của bạn TR :typing:

tp 01 : Cái phần ánh sáng ở bãi cỏ thì đẹp, nhưng cho lên cả mặt model thì trông hơi này nọ :| Text k đẹp. Màu được ở chỗ là k bị chói. Nói thêm là những ảnh màu mè bằng phẳng như vầy, nhìn ban đầu thì dễ chịu nhưng khi nhìn nhiều sẽ bị nhàm.

tp 02 : hơi bị nhiều butterfly. Thích mỗi đoạn chỗ cái cây, nhìn rất là nét. Text k phải là xấu nhưng mà ở mức đơn giản bình thường. Kon đậu lên chữ G thì đẹp, còn lại tròn tròn nhìn hơi xấu.

tp 03 : Nắng đọng?? Từ đọng nghe hơi ... làm sao ấy :"> Anh nhở? Phải ko? :">

tp 04 : Mr.Shady? Hình như ở bên rapvn hay ở đâu đã nhìn thấy cái tên này rồi thì phải :rain: Cái điểm sáng màu xanh ko hẳn là blue, nhìn k hợp. Mà tớ rất ghét blue kết hợp với green và có ánh sáng. K thích text.

tp 05 : Text phô. Brush k hợp 1 tẹo nào. K cần thiết phải quá nhiều brush nhỏ vào 1 hình như thế. Với cả brush màu ghi tối vào những ảnh blend sáng, chả khác nào đánh nhau.

tp 06 : chị muốn cái cánh nó mềm mại 1 chút. Cánh kia giống cánh quỷ hơn :"> Và cũng k thích màu xanh. Nhưng mà chị thích đoạn trên, chỗ mấy cái cây rồi có khói gì gì đó ấy :"> Ok. Wo bu ai ni :so_funny:

tp 07 : Đẹp kưng ạ. Nhưng chị thik đỏ thâm hơn là đỏ tươi. HOặc màu hồng tối ấy :">

to 08 : Đồng chí nào làm cái ảnh thì này chia sẽ font chữ G cho mọi người đi :"> Hình như cái này sử dụng tut tạo cơn gió thì phải :"> Gió hơi cứng.

to 09 : Màu vàng này đẹp. Đúng kiểu nắng. Có điều ngoài màu thì tất cả các thứ còn lại đều k ổn. Mặt model bị mờ và có vết đen như kiểu để shadow ấy. Text cứng và màu k hợp. Brush cũng k hợp. Cái phần hoa vàng ở cây bị nhòe, k hay.

Đây là n/x rất chủ quan nên đừng quá bận tâm nếu k thích nghe :typing:

*Ngọc Hân*
11-07-2008, 09:19 AM
tp 1->6, 9 : no cm :D
tp 7 : tớ thix nhất cái viền ... kaka ... blend màu này ko hợp với hình lắm, mí lại tớ cũng ko khoái ^^
tp 8 : iêu thế .... tớ cũng muốn làm cái màu như thế nhưng mãi ko đc .... nản ....
sau 1 hồi nhìn ngắm quyết định vote cho tp 8 :D

pagman
11-07-2008, 04:04 PM
tp 04 : Mr.Shady? Hình như ở bên rapvn hay ở đâu đã nhìn thấy cái tên này rồi thì phải :rain: Cái điểm sáng màu xanh ko hẳn là blue, nhìn k hợp. Mà tớ rất ghét blue kết hợp với green và có ánh sáng. K thích text.

Mr. Shady viết tut " Cách Blend Của Tớ " bên VPTS ý ! :dance:
@kasaki : Không phải tp 9 kô biết của ai !
Buồn cười nhờ ai theo dõi MTI1 đến MTI này thì style của ai là đã đoán ra được rùi !

girl8x_love
11-07-2008, 06:06 PM
Vote cho tác phẩm 08...

El Kun
11-07-2008, 08:06 PM
tp 06 : chị muốn cái cánh nó mềm mại 1 chút. Cánh kia giống cánh quỷ hơn :"> Và cũng k thích màu xanh. Nhưng mà chị thích đoạn trên, chỗ mấy cái cây rồi có khói gì gì đó ấy :"> Ok. Wo bu ai ni :so_funny:

Đây là n/x rất chủ quan nên đừng quá bận tâm nếu k thích nghe :typing:

:nhi::nhi: cánh quỷ à ? cánh quạ hay đại bàng thì đúg hơn ấy :ahah:

Rất chủ quan :bangxiu: yêu cầu ý kiến khách quan :high_five:

kaivn
11-07-2008, 11:43 PM
Để anh cm nhé : about tp 6 ^^ : màu không tương đồng, đôi cánh đặt sai vị trí, tẩy vẫn còn rối, phần BG bên phải kô thích hợp , sai hướng ánh sáng ^^, text hơi rời rạc và ít ăn nhập với BG ( anh cũng hem bít cái text này nghĩa là gì ^^ , hi, nao tác giả và giải thích nhở :D ) .
Còn nữa nếu tính theo sự phù hợp không gian giữa con người và bối cảnh thì pic này kích thước không hợp.
P/s Tori : nick e viết tắt cũng là TR ý ^^ À, cái 5 đổi style thui, cái 4 nì làm vội nên màu kô đạt lắm >.<

=Tori=
12-07-2008, 02:35 AM
:nhi::nhi: cánh quỷ à ? cánh quạ hay đại bàng thì đúg hơn ấy :ahah:

Rất chủ quan :bangxiu: yêu cầu ý kiến khách quan :high_five:

Cánh gì thì cánh. K phải cánh chị là ok :">

Ý kiến của riêng chị thì tức là ý kiến chủ quan ấy :">

Sao cứ phải soi từng chữ thế hả :gian:

Để anh cm nhé : about tp 6 ^^ : màu không tương đồng, đôi cánh đặt sai vị trí, tẩy vẫn còn rối, phần BG bên phải kô thích hợp , sai hướng ánh sáng ^^, text hơi rời rạc và ít ăn nhập với BG ( anh cũng hem bít cái text này nghĩa là gì ^^ , hi, nao tác giả và giải thích nhở :D ) .
Còn nữa nếu tính theo sự phù hợp không gian giữa con người và bối cảnh thì pic này kích thước không hợp.
P/s Tori : nick e viết tắt cũng là TR ý ^^ À, cái 5 đổi style thui, cái 4 nì làm vội nên màu kô đạt lắm >.<

Chưa có ai viết tắt tên em như thế. Với cả tên em k quá dài để mà phải viết tắt.

Kasaki
12-07-2008, 02:44 AM
nghĩa của câu đó là "nói anh yêu em". Tác giả làm sao mà nói đc ^^ giữ bí mật mờ :sr:
vì vậy nên ss Tỏi mới nói là: wo bu ai ni :so_funny: tức là "tao không yêu mài" :so_funny:

=Tori=
12-07-2008, 03:03 AM
nghĩa của câu đó là "nói anh yêu em". Tác giả làm sao mà nói đc ^^ giữ bí mật mờ :sr:
vì vậy nên ss Tỏi mới nói là: wo bu ai ni :so_funny: tức là "tao không yêu mài" :so_funny:

Chị chưa bao h xưng hô với Jan mà dùng ngôi kiểu đó :so_funny:

Mà cái câu kia phải dịch là " Hãy nói em iu anh" chứ dịch như bé K thì em Jan nhà mình mắc bệnh biến thái rồi :so_funny:

Kasaki
12-07-2008, 03:15 AM
sao lại bệnh biến thái ss? Nói anh yêu em thì có sao :sr: Còn cái kia dịch cho nó zui thoy :so_funny:

El Kun
12-07-2008, 03:24 AM
Chị chưa bao h xưng hô với Jan mà dùng ngôi kiểu đó :so_funny:

Mà cái câu kia phải dịch là " Hãy nói em iu anh" chứ dịch như bé K thì em Jan nhà mình mắc bệnh biến thái rồi :so_funny:

Chính xác đấy :high_five:
ToRi toàn gọi là ... Sir Jan hoặc là captain Jan thôi :kissing: :goodjob:
P/s: =.= lại em ... chị nói thế là tự chị nhận là già đấy nhớ :ahah:

=Tori=
12-07-2008, 05:11 AM
sao lại bệnh biến thái ss? Nói anh yêu em thì có sao :sr: Còn cái kia dịch cho nó zui thoy :so_funny:

Cũng phải :hihi: DỊch kiểu gì chả đc :hihi: Jan nó biến thái thật nên dịch sao cũng đúng :so_funny:

Chính xác đấy :high_five:
ToRi toàn gọi là ... Sir Jan hoặc là captain Jan thôi :kissing: :goodjob:
P/s: =.= lại em ... chị nói thế là tự chị nhận là già đấy nhớ :ahah:

CHị hơn em 2 tuổi. Chị già thì em cũng chẳng trẻ gì, nên em muốn suy ra chị già hay trẻ thì tùy em :so_funny:

Quên cái chuyện sir đi :chayle: Có mà oshin Jan ấy :chayle:

Dâu Tây
12-07-2008, 05:12 AM
6+9 đẹp nhất :huglove:

El Kun
12-07-2008, 05:29 AM
Cũng phải :hihi: DỊch kiểu gì chả đc :hihi: Jan nó biến thái thật nên dịch sao cũng đúng :so_funny:

CHị hơn em 2 tuổi. Chị già thì em cũng chẳng trẻ gì, nên em muốn suy ra chị già hay trẻ thì tùy em :so_funny:

Quên cái chuyện sir đi :chayle: Có mà oshin Jan ấy :chayle:

Biến thái á =.= ...:bangxiu: thế chị hằng ngày nc cả người biến thái thì chị là gì :rang: biến chất hay là biến dạng :le:

=Tori=
12-07-2008, 05:41 AM
Thì cũng giống như mấy người hảo tâm hoặc bác sĩ thỉnh thoảng tặng quà nói chuyện với mấy bệnh nhân tâm thần ấy :chayle:

Avatar chị đẹp quá Jan ơi :chayle: Thẳng hàng ngay ngắn chứ có xiêu vẹo như ai kia đâu mà chẳng đẹp :chayle:

Buôn cho vui :chayle: Bạn Kiên mà del, tớ át xít :chayle:

El Kun
12-07-2008, 05:54 AM
Ava em mới đẹp TỏI ơi :") càg nhìn càg thấy là ko đụng hàng ... đâu như ai kia đụg lug tug =))
Thế ra chị là bác sỹ à :-B ... chữa hộ em cái bệnh mất trí nhớ với hay bị nhầm các thứ của mấy bà già với =))

=Tori=
12-07-2008, 06:10 AM
Đọ độ xinh á? Mơ đi kưng :chayle:

Già mất trí là chuyện bình thường. Trẻ mà mất trí mới đáng sợ :so_funny:

*[£iµ £i€]*
12-07-2008, 06:23 AM
tp 1: rezise khiếp :rain:
tp2: hình nhòe :|
tp3: nice dễ sợ lun :tim:
tp4: cảnh bị mờ đi mất rùi :(
tp5: màu sắc chói lung tung >,<
tp6: sao bị thay đổi dzữ dzậy
tp7: mình kô thik màu như dzậy cho lắm :D
tp8: màu quá đẹp lun :tim:...thik kiểu này gứm :sr:
tp9: hình này nhìn còn kô rõ mặt cô gái này lun :(

Kasaki
12-07-2008, 09:19 AM
thế là có 1 người tiếp tục đứng nhất tuần này rồi ;))

Băng Tước
12-07-2008, 06:38 PM
Gọi tên đi cho nó thân mật .. gọi Tori tớ toàn gọi là P cả ... Kasaki toàn là HA ... :Ngoc:

*Ngọc Hân*
12-07-2008, 08:27 PM
thôi tớ cứ gọi chồng là thân mật nhất ... chồng nhỉ :D

Fall
12-07-2008, 10:56 PM
Màu xanh ở số 8 hay hay và k bị chói. Gió hơi cứng và chỗ text hơi bt tí :p.
Kiểu màu ở số 7 tớ rất thích, nhưng hình như dùng vào stock này không được hợp. Với cả hiệu ứng mấy ô vuông với cả 3 hình nhỏ nữa làm cho toàn bộ pic nhìn hơi cứng
Màu vàng ở bãi cỏ số 9 đẹp :x Very dreamy :"> Tớ làm màu vàng toàn chói thôi :p

Tớ vote cho số 7 :p

KiepHongHoa
17-07-2008, 12:59 AM
pix thứ 7 rất cute , mê qué

pagman
17-07-2008, 02:12 AM
cân bằng rùi kìa ! tp7 và tp8 gay cấn nhờ !

Kasaki
17-07-2008, 03:06 AM
7 8 đều là 2 tác phẩm của 2 người đã từng đứng nhất trong mấy tuần trước ^^ đúng là tài ba quá ;))

pagman
19-07-2008, 02:30 AM
@kasaki : Biết rồi à !
pagman đoán tp7 của Sờ Ai tp8 của Tear đúng kô vậy

ﻜai
19-07-2008, 03:23 AM
Không đúng rồi ! :cr: bạn pagman đoán lại đi :cr:

pagman
19-07-2008, 03:35 AM
Hớ hớ: page3 hay 4 gì đó bạn Sờ Ai bảo là định làm như thế nhưng mà là Green Love đúng kô :dance: Với lại ít thấy tp nào bạn Sờ ai dùng nhiều text . nên đây kô phải của bạn Sờ Ai rùi
còn tp7 thì giống style của bạn Sờ Ai thôi nên pagman đoán vậy
ps: tp 8 có thể của Kaivn nhưng kiểu đi màu và text giống của Tear hơn :dance: . Đấy chỉ là suy đoán hì hì :dance: lúc đoạt giải mới biết đc 100% là của ai

ﻜai
19-07-2008, 03:59 AM
Thế mà tớ cứ tưổng TP 08 của bạn pagman cơ :5:

=Tori=
19-07-2008, 04:39 AM
Tp 08 mà của anh Kai á? :so_funny:

Tớ cá là ko phải :so_funny:

Ai dám cá lại k? :">

ﻜai
19-07-2008, 04:43 AM
Em ! :so_funny:
hok dám cá lại :haha:
Tớ cá TP 08 của bạn pagman, ai dám cá lại hok ? :5:

pagman
19-07-2008, 05:04 AM
há há :dance: ơ tưởng mọi người biết hết rùi chứ nhỉ :dance: giờ lại lôi nhau ra cá ... Hay ! :dance: pagman có khi tp8 của bạn Tori ý đừng cá pagman xin thua
@ Sờ ai: đừng cá thua đấy :dance:

*Ngọc Hân*
19-07-2008, 05:16 AM
tớ cá tp 8 của Tear ... kaka ... ai dám cá lại hok ...
tp 7 thì của Sờ ai là đúng ròy nhờ ... hihi

pagman
19-07-2008, 05:27 AM
Đúng rùi Tear là chính xác Kai style khác hoàn toàn Tear đi màu rất đẹp và hay sử dụng text mà :dance:
ờ mà ai trong 1 tháng làm 2 kái giải MTI ý nhờ khao thôi nhờ !

@Hân Ngọc : Sờ ai chứ có phải Sở ai đâu :gian: ( tự nhiên chế bạn Sai thành họ sở à )

Oach đã 11 đều rùi gay cấn quá!

ﻜai
19-07-2008, 05:58 AM
Tớ ká 09 của bạn pagman :so_funny:
p/s: tớ có họ hàng với Sở Khanh áh :haha:

*Ngọc Hân*
19-07-2008, 08:03 AM
hix hix sry ... gõ nhầm ... mà nghe Sở ai có vẻ hay hay ấy nhờ ... keke
@pagman : tớ là Ngọc Hân ... hẻm phải Hân Ngọc :D

pagman
19-07-2008, 08:10 AM
@ Uh thì Sở Ai :D : Pagman kô đủ trình làm tp8 đâu :dance: design toàn xấu hơn Stock nên chán :dance:
@ Hân: Hì thì pagman đoán bạn tên Hân nên gọi luôn là Hân đy thêm ngọc đàng sau cho nó hay thôi :dance:

@ Uh thì Sở Ai :D : Pagman kô đủ trình làm tp8 đâu :dance: design toàn xấu hơn Stock nên chán :dance:
@ Hân: Hì thì pagman đoán bạn tên Hân nên gọi luôn là Hân đy thêm ngọc đàng sau cho nó hay thôi :dance:

ﻜai
19-07-2008, 08:24 AM
Tớ phản đối Sở ai :no: Tớ hok họ Sở :no:
p/s: 09 cuả bạn pagman :cr:

pagman
19-07-2008, 08:33 AM
Há Há :dance: :so_funny: thế mà bảo họ hàng với Chú Sở Khanh , pagman kô tham gia mà lại :dance: Stock đẹp quá làm nó toàn bị choá hơn Stock nên kô tham gia . Thực ra ngoài tp7 của Sờ ai và Tp8 ra thì các tp còn lại toàn thấy sấu hơn Stock :dance:
Pagman chỉ thích làm cho ảnh đẹp hơn chứ kô thích làm cho ảnh xấu hơn :dance: mà thấy Stock là đẹp rùi nên kô biết làm thế nào để nó đẹp hơn nữa :dance:
Mà tp7 laii vượt lên rùi kìa chuẩn bị khao thôi nhờ 1 tháng làm 2 kái giải :dance:

Anh Chàng Đa Cảm
19-07-2008, 11:45 AM
chà, xét về phương diện thẩm mỹ thì pic 8 và 9 nhìn bắt mắt hơn, mình thích 2 pic này, pic 8 với gam màu xanh dịu mát, pic 9 với màu vàng nóng ấm , suy nghĩ một hồi, vì mình thích sự dịu mát nên quyết định vote cho pic 8.....:D

nhưng sao số người bình chọn ít thế nhỉ :D

*Ngọc Hân*
19-07-2008, 09:28 PM
@ Sờ ai : tên hay thế mà chê ^^
@ pagman : hị sao tớ thấy nó chả hay j cả T____T
PS : sắp hết hạn rùi mà có 2 tp có số vote = nhau ^^ ko bít ai thắng đây ta

pagman
20-07-2008, 04:38 AM
Thôi thì tranh thủ mà Spam kô sắp bị del hết rùi ! :dance: Từ đầu đến giờ lần này mình mới vote đc 1 tp giành chiến thắng . Chúc mừng bạn Sờ ai :dance:
@ Ngọc Hân : = nhau đâu nhờ tp 7 thắng cũng là xứng đáng thôi mặc dù tp8 cũng rất đẹp :dance:

*Ngọc Hân*
20-07-2008, 05:13 AM
hix lúc tớ post thì = nhau mà :D h nó lại chênh nhau tớ bít sao đc :D
Sờ ai chuẩn bị khao đi ná ... thắng 2 tp ròy :D

Dâu Tây
20-07-2008, 05:15 AM
ơ số 8 đẹp nhất :rain: - nhìn tươi í :D mà sao ik ng vote

còn số 7 mất nhìu công sức nhưng mà mặt mod bị gì í :D

ﻜai
20-07-2008, 05:39 AM
@ Dâu: Hok biết em thấy mặt mod bị gì ? :cr: chỉ rõ ra cho ss xem :cr:
@ All:
Mục Thăm dò sẽ đóng lại vào 21-07-2008 lúc 08:15 AM
Còn rất nhiều thời gian :cr: Đừng vội khẳng định ai thắng ai thua :cr:

=Tori=
20-07-2008, 05:40 AM
há há :dance: ơ tưởng mọi người biết hết rùi chứ nhỉ :dance: giờ lại lôi nhau ra cá ... Hay ! :dance: pagman có khi tp8 của bạn Tori ý đừng cá pagman xin thua

Tp 08 ko phải style của tôi. Với cả nói bao nhiêu lần mà hình như bạn này chả chú ý nhỉ? ĐÃ bảo là stock này tôi k tham gia cơ mà. Đoán già đoán non tên tôi vào làm gì :chayle:

ơ số 8 đẹp nhất :rain: - nhìn tươi í :D mà sao ik ng vote

còn số 7 mất nhìu công sức nhưng mà mặt mod bị gì í :D

Tùy theo quan niệm thẩm mĩ của mỗi người thôi.

Em thấy nó đẹp nhất. Nhưng đối với người khác thì nó k đẹp nhất.

Vậy nên chả có lí do gì để mà thắc mắc vì sao ít ng` vote cái này cái kia :typing:

Dâu Tây
20-07-2008, 05:43 AM
:so_funny: Cái dza của nó í ss :cr: mà thôi :sr: nói vậy thôi có ng fản rồi ^^

Kasaki
20-07-2008, 06:24 AM
có quyền nêu í kín của mình chứ ;))
mấy bác này đầu tư khiếp thật :so_funny:

Băng Tước
26-07-2008, 03:32 AM
:so_funny: Cái dza của nó í ss :cr: mà thôi :sr: nói vậy thôi có ng fản rồi ^^

Tác phẩm 08 của tớ đấy ... Cảm ơn Vitamin đã vote cho tớ .. :timup:

P/s: Chúc mừng bé kon chiến thắng 2 kỳ nha .. Em càng ngày càng chứng tỏ bản thân mình ấy.. Chúc mừng ...:vui: