PDA

Xem đầy đủ chức năng : Hỏi các bạn gái nè.......

boyhateLOVE
03-08-2005, 11:50 AM
:khocnhe::khocnhe::khocnhe:
Các bạn gái ơi cho mình hỏi một câu nhé :
" lừa được thằng con trai trong Tình yêu, các bạn có thấy vui không nhỉ "
Boy đã 2 lần bi lừa thì chắc các bạn biết goi:blushing:
đến bi giờ bạn của Boy cũng bị con gái lừa :so_funny:
Boy nghĩ rằng không chỉ một vai ngươi đã bi con gái lừa đi tình cảm của mình,
gặp nhau thì ôm ấp nhau đủ kiểu...không gặp một cái đi ngay với thằng khác được,Boy sợ đàn bà bi giờ lun:uzi: con gái bi giờ dã man lắm...10 người thì 9 người coi tình yêu chỉ là một trò đùa:nono::
các boy ơi Boy nói thế có đúng không nhỉ :D

jancy_x_87
03-08-2005, 12:03 PM
hey!có tui là chung tình nhầt nè!Còn tui thì bị ngược lại,mớii có rời khỏi nó 1 ngày là nó đã đi với con khác rùi.ÔNG ĂN CHẢ BÀ ĂN NEM.Đối với boy nào mà có số xui mới gặp mấy bà ăn nem thui.Tui xui lắm mới gặp cái thằng qy~ sứ kia đó.

bebadboy87
03-08-2005, 08:14 PM
mấy ông mấy bà yêu quá đấy mà, lúc yêu đâu còn biết gì nữa. Như beadboy đây nè dù có xa nhau nhưng 2 đứa đâu có chuyện gì, vẫn vui :D

nopainnogain
03-08-2005, 08:38 PM
oooooooo,đáng đời đó mà ,con trai bây giờ có thèn nào tốt hả.Toàn một lũ "đà điểu" ,bị con gái đối xử dzậy cũng đáng đời (ko bít dzị còn bày đặt kể lể).........haa..ha..hô..hô. :3nhay: :jerry: con gái bây giờ là :cool1:

Edna
04-08-2005, 02:52 AM
ê,ê,vừa fai~ thôi nha,gì mà bôi bác dữ vây.cái dó còn tùy người nữa chứ chời ơi chời! X

boyhateLOVE
04-08-2005, 08:29 AM
oooooooo,đáng đời đó mà ,con trai bây giờ có thèn nào tốt hả.Toàn một lũ "đà điểu" ,bị con gái đối xử dzậy cũng đáng đời (ko bít dzị còn bày đặt kể lể).........haa..ha..hô..hô. :3nhay: :jerry: con gái bây giờ là :cool1:
:mad:cái jif cũng phải nhìn lai mình đi chứ,con gái bi giờ có ai yêu thật lòng nào,được mấy người:tongue4:hỏi thử các Boy xem nèo,con gái bi giờ ah, ghê gớm lắm,động vào một cái là :guoc: ghê gớm:aba:

chị gái khủng bố 80
04-08-2005, 11:10 PM
mấy người chit bít trê bọn con gái tụi tui
vậy hãy xờ gáy chính mình thử coi xem nào

*TAWNY*
04-08-2005, 11:27 PM
con trai chỉ chuyên gia kiếm chuyện >>>đổ thừa lỗi kon gái !!!seo mí ông ko xem lại mình koai nào. Koan gái đâu phải ai cũng thế !!!mà mấy ông lèm dzì để ng` ta lừa dzạ??? :think:

cường hoàng tử
05-08-2005, 01:37 AM
Chài Chài ơi!!! con gái hay con trai gì mà chẳng là người. Con gái cũng có nhiều người bắt cá 2 tay lắm thậm chí nhiều hơn nữa kìa. mà con trai cũng vậy cũng có người như vậy. Chuyện này biết làm sao đây.Chắc phải đổ tại trái tim nhiều ngăn thôi à. Nói túm lai là bạn chưa gặp được 1 nửa còn lại của minh đấy thôi

Lonelywind
05-08-2005, 05:55 PM
Trùi ui , con gái bi giờ khiếp quá trời , ngày xưa cấm có gặp ở quán bia một cô gái nào , vậy mờ hôm qua Lonelywind tui đi mua bia gặp 2 cô bé , xém chút nữa té xỉu rùi , nói chung bi giờ nam nữ bình quyền rùi , với lại hình như bi giờ tình yêu bị coi nhẹ hay sao ý , người ta yêu nhau rùi đá nhau dẽ dàng quá. Nhưng cũng phải công nhận rằng đó là ở tùy người đó bạn , cũng có những cô gai hiền dịu và dễ mến lắm .Tóm lại như bạn ở trên vừa nói là mình chưa gặp đc 1 nửa của mình mà thôi !! Hì hì mà có gặp đc chắc tóc bạc mất quá .

tài lơn
05-08-2005, 06:18 PM
con trai ko tốt vì con gái cũng hơi......
con gái bị con trai đá cũng tốt
tôi xin tuyên bố hộ những người đàn ông hãy tỏ ra kiêu một chút ko thì phụ nữ đc lên giọng
nhiều khi nhưng lỗi lâm đều nghiêng về con gái
con gái lúc nào cũng tưởng mình là số một uh

noi_nhieu
05-08-2005, 06:54 PM
haaaaaaaaaa đáng đời tụi con trai ,ai bảo ngốc quá thì phải chịu thui ,tại các ông cả chứ có phải tại con gái tụi tui đâu ,không tỉnh táo lại còn đi nói xấu tụi tui trong khi các ông còn khiếp hơn ,xiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

haaaaaaaaaa đáng đời tụi con trai ,ai bảo ngốc quá thì phải chịu thui ,tại các ông cả chứ có phải tại con gái tụi tui đâu ,không tỉnh táo lại còn đi nói xấu tụi tui trong khi các ông còn khiếp hơn ,xiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

boyhateLOVE
05-08-2005, 08:27 PM
Trùi ui , con gái bi giờ khiếp quá trời , ngày xưa cấm có gặp ở quán bia một cô gái nào , vậy mờ hôm qua Lonelywind tui đi mua bia gặp 2 cô bé , xém chút nữa té xỉu rùi , nói chung bi giờ nam nữ bình quyền rùi , với lại hình như bi giờ tình yêu bị coi nhẹ hay sao ý , người ta yêu nhau rùi đá nhau dẽ dàng quá. Nhưng cũng phải công nhận rằng đó là ở tùy người đó bạn , cũng có những cô gai hiền dịu và dễ mến lắm .Tóm lại như bạn ở trên vừa nói là mình chưa gặp đc 1 nửa của mình mà thôi !! Hì hì mà có gặp đc chắc tóc bạc mất quá .
chính xác gòi Tình yêu bây giờ bị xem nhẹ gòi,bạn bè của Boy chán cực,đứa nào cũng nói :"Yêu thì yêu không yêu thì thôi " Boy đã yêu ai thì yêu hết mình,chứ không như nhiều người,mồm nói là yêu nhưng vừa cãi nhau cái đã chạy theo đứa khác.....sợ nhất kiểu này!

¯|¯ïN
05-08-2005, 09:07 PM
Lừa tình của con chai á?Có thể lúc đầu thì cảm thấy thú vị thật nhưng khoảng thời gian sau đó...mặc cảm tội lỗi tràn đầy lun á,kinh khủng hơn là khi bạn phát hiện ra mình thật sự quý mến người ấy thì...thường thường lúc í những giè tút đẹp sẽ bay xa khỏi vòng tay mìn lun é,hic hic TT__TT!!!!!

DiệuThủThưSinh
06-08-2005, 02:09 AM
gặp nhau thì ôm ấp nhau đủ kiểu...không gặp một cái đi ngay với thằng khác được,Boy sợ đàn bà bi giờ lun:uzi: con gái bi giờ dã man lắm...10 người thì 9 người coi tình yêu chỉ là một trò đùa:nono::
Con trai mà tính toán thế bị lừa có 2 lần thì seo thêm đc 2 kinh nghiệm để lần sau tìm đc 1 người iu mình chân thnahf chứ seo .Mà ông còn may nó bỏ ông nhanh lừa ông vài tháng hay vài năm thui chứ nó mà thâm lấy ông lừa ông cả đời thì mới đáng nói chứ

boyhateLOVE
06-08-2005, 10:51 PM
Con trai mà tính toán thế bị lừa có 2 lần thì seo thêm đc 2 kinh nghiệm để lần sau tìm đc 1 người iu mình chân thnahf chứ seo .Mà ông còn may nó bỏ ông nhanh lừa ông vài tháng hay vài năm thui chứ nó mà thâm lấy ông lừa ông cả đời thì mới đáng nói chứ
chà chà bi lừa cả đời thì đi chết đi cho nhanh,ngu gì để lừa cả đời chứ :D tôi nghĩ như ông có khi lại hay,mê tiền hơn cả người yêu :cool1:

DiệuThủThưSinh
07-08-2005, 07:14 AM
chà chà bi lừa cả đời thì đi chết đi cho nhanh,ngu gì để lừa cả đời chứ :D tôi nghĩ như ông có khi lại hay,mê tiền hơn cả người yêu :cool1:
tui & ông hợp nhau ở khoản nì nha vậy tui đề nghị anh em mình cắt cổ ăn thề kết nghĩa anh em ( nì cắt cổ gà đó nha đừng hỉu nhầm tui yêu tiền lắm quen iu đời chứ $$$$ )

binhsuavn
07-08-2005, 07:59 AM
"Ngươi gian doi thi gap ngươi gian doi" tinh yeu khong the nao dua dươc dau.

jancy_x_87
07-08-2005, 03:37 PM
tui & ông hợp nhau ở khoản nì nha vậy tui đề nghị anh em mình cắt cổ ăn thề kết nghĩa anh em ( nì cắt cổ gà đó nha đừng hỉu nhầm tui yêu tiền lắm quen iu đời chứ $$$$ )
Ong mà cũng đòi cắt cổ ăn thề nữa ha?tình nghĩa dữ ta? :oh:

DiệuThủThưSinh
07-08-2005, 06:45 PM
seo ko con người tình nghia mà lị

boyhateLOVE
07-08-2005, 10:15 PM
Ok man ur cắt ddiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:D tui cắt gòi nè :D

DiệuThủThưSinh
11-08-2005, 06:52 PM
ok tiền mua gà ông chi nha :D

cô_bé_hạt_điều
12-08-2005, 03:45 AM
Bạn ơi!Bạn nói sai rồi!Đâu có phải ai cũng như vậy đâu? Vẫn Còn có nhiều người tốt và đàng hoàng lắm đó!Như hạt điều nè! :D

LeHoang
12-08-2005, 04:54 PM
Không nên vì một số người mà đánh giá cả nhân loại chứ. Đó là trường hợp, cũng như hoàn cảnh của bạn quen những cô gái như vậy. Những cô gái hiền lạnh, biết được yêu và sẽ yêu. Thì chắc chắn sẽ không bao giờ như vậy.. Và sẽ luôn yêu bạn đắm say trong trái tim bạn và làm điều đó thành hạnh phúc !
Mong rằng bạn sẽ đặt tình cảm của mình vào một cô bạn gái chân tình nhất ! Và sẽ không bao giờ bị dối trá trong tình cảm. Trái tim bạn sẽ không còn tán nát nữa và chèn nén những niềm đau đó là những hạnh phúc mà người con gái sắp tới khi bạn chọn lựa ( Nên tìm hiểu kỹ )

salywen
13-08-2005, 06:58 PM
xưa nay con trai thường hay thích chêu đùa con gái, lại còn hay lừa lọc tụi con gái dễ mềm lòng nưã chứ.
.......các bạn nam cứ cho là mình tốt nhưng thực sự có hơn gì tụi con gái bọn tôi, nói thực các bạn nam thỉnh thoảng gặp vài người bỏ rơi như thế mới đáng đời..........hahaha

salywen
13-08-2005, 07:17 PM
xưa nay con trai thường hay thích chêu đùa con gái, lại còn hay lừa lọc tụi con gái dễ mềm lòng nưã chứ.
.......các bạn nam cứ cho là mình tốt nhưng thực sự có hơn gì tụi con gái bọn tôi, nói thực các bạn nam thỉnh thoảng gặp vài người bỏ rơi như thế mới đáng đời..........hahaha

chà! chuyện thường ý mà, thời buổi bây giờ yêu bỏ dễ như cơm bữa ý mà
" thay người như thay áo nhất là đang vào lúc nay mọi thứ thừa thãi mà"

nhockoxinhsanhdieu15
14-08-2005, 12:44 AM
hình như bạn mới bị người iu đá hay sao mà cứ đổ tội lên đầu con gái tụi tui zay
mà bạn ni đá cũng phải lém con trai gì mà hơi tí đã "oeoe" thía hả

sakura mami
14-08-2005, 02:30 AM
có thấy vui chứ, lừa được một chàng cảm giác giống như thắng một ván cờ vậy.
Hỏi thế mà cũng đòi hỏi, nhìn lại bản thân boy đi đã chứ! Xưa nay chỉ nghe chuyện b lừa tình củm g chứ chuyện ngược lại thì cực hiếm à nha. chỉ có những girl quá tự tin vào nhan sắc của mình mới thế à!

DiệuThủThưSinh
14-08-2005, 05:23 AM
eo nhìn cái ava của bà thì cũng đủ bít bà kinh dị thế nào roài :d

Muadongbanggia
11-09-2005, 05:50 AM
đâu phải con gái ai cũng thế neu da thuc long yeu nhau thi ko bao gio co the xa nhau de dang nhu the dau,khi nao chung ta gap duoc nua dich thuc cua minh thi chung ta se thuc su hieu ra rang con gai cung ko den noi xau nhu ban nghi dau va con trai cung vay cung co nhieu nguoi de thuong lam do chu ban.

anny N
11-09-2005, 07:51 AM
Boy đã 2 lần bi lừa thì chắc các bạn biết goi...........
yêu bét nhè đi rùi bây giờ dzô đây nói xáu bọn con gái chúng tui :lol: níu ông noái dzậy thì tui cũng có thể nói rằng đàn ông con trai các ông thì cũng khác gì , tưởng chúng tui thích như vậy ư ? :mad: chắc làm gì sai làm thì mới như vậy chứ , khi con gái yêu họ ko bao giờ đùa cả( 1 số thì ko : D) mà hỏi ông nì , níu như chúng tui làm như vậy thì có đc cái gì ko cơ chứ ??? :guoc: quá đáng vừa thôi :mad:

menmen
11-09-2005, 08:33 PM
Ai bảo là con gái hay coi tình yêu là trò đùa? chỉ có con trai hay đi lừa con gái thôi !!! đúng ko các bạn gái??? lêu lêu lêu hãy cho bọn con trai biết thế nào nha đừng có coi thường bọn tui haaaaaaaaaaaaaaaa

Hai lần bị lừa là hai lần đáng nhớ !!! đó là hai lần ông lừa đươc ai đó hả haaaaaaaaaaa kha`````````````````````````

oxkho_iu_bxngoc
11-09-2005, 08:34 PM
tội lổi không khi căng thẳng quá :love-smil lổi chẳng phải tại con trai hay tại con gái khg nên đô lôi cho nhau , lổi chỉ tại thượng đới đã tạo ra eva va adam thôi :love-smil hahahahahahah

be_bi_lun
11-09-2005, 08:50 PM
trùi ui ! con gái ít khi an nem lán mấy ông ui :no:. tui chỉ thấy mấy ông con trai hay ăn chả thui :love-smil hừm ! nhắc tới mới tức cho phái nữ mình ghê. :mad: đã bị phản bội lại còn mang tiếng xấu nữa chứ ! :sosad:

tim_nguoi_yeu19
12-09-2005, 02:21 AM
mình chẳng biết nói sao nhưng hình như con trai ai cũng như ai thì phải ! con trai bi giờ chẳng có ai thật lòng cả ! ngay cả bạn thân mình cũng thế chính mình cũng đã từng bị như bạn ! không phải là bị lừa mà bị phản bội vậy thôi
nhưng cũng chẳng sao bởi con trai mà ! mình nghĩ là đừng có nên tin con trai vậy thôi

uhm anny cũng ghét con trai ghê cơ , mà bạn type có dấu nghen

forever_onlylove
12-09-2005, 02:32 AM
oooooooo,đáng đời đó mà ,con trai bây giờ có thèn nào tốt hả.Toàn một lũ "đà điểu" ,bị con gái đối xử dzậy cũng đáng đời (ko bít dzị còn bày đặt kể lể).........haa..ha..hô..hô. :3nhay: :jerry: con gái bây giờ là :cool1:con gai bay giò là " cùibap.vn"

Vanxuanemp
12-09-2005, 02:53 AM
Tôi đồng ý với tất cả những lời chê bai con gái, :3nhay:

Vanxuanemp
12-09-2005, 02:54 AM

Rất thông cảm với you, tui cũng bị tới 3 lần lận, đời đau thế đấy.
Ghét đời nhưng có thoát đời đâu!

vehoimeda
12-09-2005, 04:43 AM
Chòi sao có thể nói như vậy dc chự nếu bạn bị như thế là do chọn lầm dối tượng thôi chứ dâu phải con gái nào cũng dzậy cả dâu. mà dối với những người như thế bạn phải rút ra cho mình kinh nghiệm dể bữa sau dừng bị nữa!!!!!!!!!!!!!!
:angel1: chúc bạn tương lai sẽ có 1 tình iu tốt hơn nha!!!! :love-smil

bé bi
12-09-2005, 05:57 PM
nói thế thì quơ đũa cã nam rôi` ! con gái đâu phãi ai cũng thế boy cũNg hãY nghĩ lai boy dã yêu họ hê;t lòng chưa nha

girlkoyeu
12-09-2005, 07:09 PM
Con trai nói vậy có nghĩ cho con gái ko?
Con gái cũng bị đối xử như vậy đó nhưng chẳng qua là con gái ko kêu lên mà thôi
Con gái yếu đuối, dễ phải kêu ca hơn

Vanxuanemp
12-09-2005, 08:29 PM
con trai chỉ chuyên gia kiếm chuyện >>>đổ thừa lỗi kon gái !!!seo mí ông ko xem lại mình koai nào. Koan gái đâu phải ai cũng thế !!!mà mấy ông lèm dzì để ng` ta lừa dzạ??? :think:

Nói thế này chứ, biết đâu đang nghĩ mình cũng thế cho chúng nó chết, cứ nói thế này cho chúng nó nhầm to đấy.

love_ken
12-09-2005, 09:20 PM
chài ưI , các ông này thật lắm chuyện
đừng có mà vơ đũa cả nắm như thế chú

vananh_88
13-09-2005, 07:01 AM
ê,tui cũng là con gái nà bộ con gái nào cũng za.y ả? tui dâu có za.y,tui còn thê thảm hơn bị bọn con trai máy người lừa gat.ngày hôm trước nói yêu hôm sau lại nói chia tay chỉ vì " anh nghĩ mình không hợp nhau" hix hix bùn kinh khủng

tú_troc_bk
13-09-2005, 08:16 AM
ông này nói chỉ được cái đúng chả sai tí nào

tinhphieulang7574
14-09-2005, 05:19 PM
mình nghĩ cũng đúng nhưng cũng tùy từng người thôi . và đó là bạn chưa gặp người thực sự yêu mình thôi . ban hãy tự tin lên và hạnh phúc sẽ mỉm cười với bạn : chúc bạn hạnh phúc.

Ot_cay
15-09-2005, 01:27 AM
Tôi tán thành cả 2 tay và 2 chân luôn (*_*) Thử nghĩ mà xem bây giờ dân số đang bùng nổ chết bớt đi là vừa. Dù sao ý sống cũng là người thừa :cool1: fai? hôn............. :madsung: bùm :eek: nghẻo

Kitty
15-09-2005, 01:28 AM
bạn ơi ! sao lại ác cảm với giới nữ đến thế.....đâu phải con gái ai cũng vậy đâu.....mình thấy nam hay nữ cũng vậy thui.....có người coi ty là nghiêm túc còn có người lại cho ty là 1 trò giải trí.....nhưng vốn dĩ bản chất của ty lại rất đẹp....bạn hãy tin tưởng mình và người khác nhé...

thienyquynh_rd
15-09-2005, 09:24 PM
ban nghĩ như vậy là ko phải đâu nha bây giờ có nhiều loại người chứ bộ

đố ai đinh nghĩa được tình yêu có nghĩa gì đau mỗi buổi chiều

nó chiếm hồn ta bằng nắng nhạt bằng mây nhè nhẹ gió hiu hiu

nguoiyeuem100lan
15-09-2005, 10:22 PM
bạn nói vậy cũng tội nghiệp con trai lắm tiểu số như mình đây không có như vậy đâu

huynhgialinh
15-09-2005, 11:13 PM
lừa con trai có gì mà vui chứ hahaha chỉ thix thôi à