PDA

Xem đầy đủ chức năng : em co wen ah

sao=))doingoi
03-08-2005, 08:30 AM
Nơi Cư Ngụ: lam gì

--------------------------------------------------------------------------------

Chúng tui quen nhau được 2 năm rùi ,thời gian ko phải ngắn mà cũng chẳng dài nữa >>bao nhiêu kỷ niệm buồn vui đều có hết ....nhưng bây giờ tui phải nói lên 2 chữ<<chia tay> lòng tui đau như cắt >>vì tui biết rằng ko có anh tôi sẽ buồn và cô đơn biết chừng nào >>nhưng tui cũng phải đi >>đi vì tương lai hạnh fu'c của tui>>.em xin lỗi....có fai em ích kỷ lắm ko anh>mong anh đừng buồn và giận em....em ko muốn đâu >>anh có biết bên cạnh anh em đã ko còn cảm giác quen....yêu thương ngày nào nữa ,mà chỉ còn sợ và sợ ..anh có biết điều đó ko ? em ko thể nào gắng bó cuộc đời mình vào một người mà lúc nào cũng chỉ biết đăm chém vô tư >>nhưng vậy em sẽ có hạnh phúc ko anh ?>>ko bao giờ <>>>mãi mãi ko bao giờ có hạnh fu'c khi anh vẫn như vậy>>ko thay đổi <<<<em đã nói với anh nhiều lần rùi >>nếu anh vẫn vậy rồi sẽ có một ngày mất em ...nhưng anh ko nghe em>>>em đã hết cách rồi>>.thôi đành chia tay thui anh>>>
anh a...a có thể hứa với người con gái sắp xa anh.... mà thay đổi mình làm lại người đàng hoàng ko anh>>.hãy hứa với em nha anh >>>chúc ah hạnh fuc đạt được những gì mà mình mong muốn >..nha anh>>>tạm biệt anh...tình yêu của em

X_____babygirl
04-08-2005, 11:24 PM
yeah>>>>.can dam len ban