PDA

Xem đầy đủ chức năng : [Tác Phẩm] Beautiful Feeling - Những cảm xúc đẹp

Băng Tước
21-04-2008, 11:00 PM
Từ ngày có cái đại hội Make up làm mình phải tái xuất PTS... Không học hành gì được.. :Ngoc: .. Thôi lỡ rồi sẵn đang trong giai đoạn yếu đuối và nhiều cảm xúc nên làm 1 tác phẩm mới... Mọi người vào xem thì Comment cho tớ 1 phát... Không là tớ tổn thọ ý... :rang: :rang:

Beautiful Feeling

Thể Loại : Đi màu
Stock : CLICK HERE (http://i196.photobucket.com/albums/aa23/hanlebang/BeautifulFeelingStock.jpg)

Và đây là tác phẩm của tớ :

http://i196.photobucket.com/albums/aa23/hanlebang/BeautifulFeelingDesign.jpg

.•ღ Mít Sa ღ•.
21-04-2008, 11:18 PM
Póc tem nhé :sr: màu thì đẹp lém...mính thích tông này....có cái typo hơi to so với cái border ^^

nice work ^^

Băng Tước
22-04-2008, 12:08 AM
Cảm ơn đằng ý.. Tớ tính để cái Type to ra bao trùm lấy cái Border ý ( nghĩa là như cánh tay ôm lại ý ) nhưng mà tại Font màu trắng nên post lên 4rum chắc sẽ không thấy gì nên để như vậy.. :Ngoc:

Một lần nữa cảm ơn đằng ý vì đã nhận xét chân tình cho tác phẩm của tớ :Ngoc: :Ngoc:

=Tori=
22-04-2008, 12:49 AM
Màu vàng của cây nằm giữa màu xanh xa xa kiểu ý nhìn như cháy rừng :rain:

MÀu của ấy thì đẹp rồi :hihi: Ảnh chụp cũng đẹp :hihi:

Tớ ko biết :rain: Đẹp nhưng cảm thấy ko thanh bình :rain:

ﻜai
22-04-2008, 12:55 AM
Để em nhận xét chân tình cho :cr: nói 1 cách toàn diện ý, thì là ...đẹp :cr:
sao text nó lại vỡ vỡ thế nhỉ :cr: border thì [ như đã nói ] :cr:
Hok thik cái hiệu ứng Lens Flare bên trái lắm :D
Màu đẹp :tim: đậm hơn 1 tí nữa thì càng đẹp :">

XpricelesSx
22-04-2008, 03:02 AM
bạn có thễ lấy bức hình đó làm hình đọng nước đẹp lắm

kaivn
22-04-2008, 04:01 PM
hình nước ở chỗ thuyền rẽ sóng cậu đi chói quá, có thể selection color giảm bớt đi và tăng màu vàng đậm lên một chút.

Băng Tước
22-04-2008, 09:34 PM
@ Tori : Ờ .. không thanh bình là đúng .. Vì trong đó chất chứa nhiều nỗi lo và cả sự nuối tiếc ... Cái type tớ đánh ở dưới ấy ...
@ Em :Text sao mà vỡ ? Em click vào hình xem bản Full chứ ... :Ngoc: Anh thích cái Lens lắm .. tia nắng chiếu xuống .. thích :Ngoc:
@ Kai : Cậu nói giống ý Hà và cũng giống y tớ ... Tớ nhất định sẽ sửa

Một lần nữa cảm ơn tất cả vì đã nhận xét chân tình tác phẩm của tớ ... Thanks thanks thanks

.•ღ Mít Sa ღ•.
22-04-2008, 09:59 PM
Cảm ơn đằng ý.. Tớ tính để cái Type to ra bao trùm lấy cái Border ý ( nghĩa là như cánh tay ôm lại ý ) nhưng mà tại Font màu trắng nên post lên 4rum chắc sẽ không thấy gì nên để như vậy.. :Ngoc:

Một lần nữa cảm ơn đằng ý vì đã nhận xét chân tình cho tác phẩm của tớ :Ngoc: :Ngoc:

Oh.....mình vẫn chưa tưởng tượng ra cái kiểu như đằng ấy nói......nhưng có lẽ text nhỏ chút thì cũng uki ùi ^^.....mình thích cái góc chụp của cái ảnh.....và cái tên Beautiful feeling......

Chờ tác phẩm típ theo của đằng ấy ^^

redstar
23-04-2008, 12:42 AM
tác phẩm đẹp thật đấy U ah`

=Tori=
23-04-2008, 01:25 AM
Thế tớ thấy hơi bị mâu thuẫn :hihi:

Text bên dưới như vậy thì tức là cái cảnh đó, sau này sẽ ko tìm lại đc chứ :hihi: Mà tên tp là Beautiful feeling cơ mà :hihi: tức là cái đó phải rất đẹp và phải thanh bình nên người ta mới tiếc :hihi:

Chứ ko thanh bình thì tiếc với lo gì nào :hihi:

snowing2210
23-04-2008, 06:44 AM
Phải nói là đẹp lắm bạn có thê chỉ cho minh cach nao để hoc cach làm đươc không nếu đc bạn nhắn tin vào nick anhchangvuitinh_hello giup minh nhé Thanhks

Dâu Tây
23-04-2008, 06:51 AM
hem hỉu sao nhìn có cảm giác lặng mà hem yên :rain:

Kasaki
23-04-2008, 03:11 PM
text xấu
cảm xúc không tìm lại được là cảm xúc gì? Anh và bạn anh ngồi trên chiếc thuyền đó hả :-s

Băng Tước
23-04-2008, 03:19 PM
Tình hình là làm đêm nay sáng mai thi học kỳ ... :Ngoc: Mâu thuẫn là phải :Ngoc: Cảm xúc đẹp nhưng tâm trạng 1 là quá nhiều ưu phiền... 2 là quá lo lắng.... :Ngoc:

@ Ka : Cho anh Text đẹp đi :Ngoc:

=Tori=
23-04-2008, 09:39 PM
Ế, thế thì sao lại tên là beautiful feeling nhờ ? :hihi:

Sr bạn TR thỉnh thoảng thích bắt bẻ tẹo :hihi:

kaivn
24-04-2008, 04:54 PM
cảm xúc của tuổi già ^^ , nói chung đây là 1 vấn đề mà chị em chẳng thể nào hỉu nổi :P

=Tori=
25-04-2008, 04:10 PM
Ko phải cảm xúc trong ảnh mà cảm xúc của designer mà :hihi:

Thôi bạn TR ko cần reply câu hỏi của tớ đâu :so_funny:

ﻜai
25-04-2008, 09:14 PM
hok hỉu :so_funny:
nếu t/p đi màu đậm hơn, giống cảnh chiều tà, chắc là sẽ thanh bình hơn :D :so_funny:
------
@ all : bao h em mở 1 topic chỉnh màu, mọi người nhớ tham gia đấy nhé :D :so_funny:

Băng Tước
25-04-2008, 10:22 PM
Cảm xúc đẹp nhưng tâm trạng 1 là quá nhiều ưu phiền... 2 là quá lo lắng....

==> Chắc ấy hiểu nhỉ? Cảm xúc đẹp của bức ảnh ( ý truyền vào bức ảnh và cách thể hiện ) nhưng tâm trạng người làm thì lo lắng và ưu phiền nên ít nhiều bị ảnh hưởng. Mà ấy học qua 12 rồi chắc biết " Nguyên lí tảng băng trôi của Hemingue " chứ nhỉ??

Ko phải cảm xúc trong ảnh mà cảm xúc của designer mà

==> Không phải cảm xúc trong ảnh tại sao lại hỏi tên tác phẩm là Beautiful Feeling.. Tớ thấy ấy đang cực kỳ mâu thuẫn trong cách đặt câu hỏi... :so_funny: :so_funny: Rút cục ấy muốn hỏi chỗ nào? Trong ảnh hay tâm trạng người làm?? :Ngoc:

p/s : Mà tớ cũng mù mờ nhận ra cái ý muốn bắt bẻ tớ là như thế nào :Ngoc: :Ngoc: :Ngoc:

@ Kai : Khi cảm xúc quá khứ ùa về thì chống đỡ làm sao hả đồng chí? Tại hạ e cứ tâm trạng kiểu này chắc làm cái nào cũng bị phán ko thanh bình quá....

kaivn
27-04-2008, 12:42 PM
Chắc có tác phẩm " ông TR và tác phẩm PS " mất ^^

Lill' Kuteo
08-05-2008, 04:14 AM
nhìn thật ấm áp hơn nhìu, nice :D

pagman
02-06-2008, 03:52 PM
Quá đẹp mình rất khoái tông màu kiểu này :huglove:

~Qikitta~
10-06-2008, 08:19 PM
tớ thích mấy cái pic kiểu này lắm ^^ sạch đẹp, ko có brush nhì nhằng ^^. Chả khoái mấy thể loại blend lắm ^^ Cái j` cũng thích nét như sony cơ :p

Kasaki
10-06-2008, 09:10 PM
ơ ơ :| bác gì ơi, cái này chính là blend mà :so_funny:

~Qikitta~
10-06-2008, 09:19 PM
ý tớ nói là mấy cái blend + có nhiều brushs + effects cơ :D

Băng Tước
16-06-2008, 07:57 AM
Chả có cái thể loại nào người ta gọi là đi màu đâu.. Đi màu và Blend đều là Blending Color cả... :Ngoc: