PDA

Xem đầy đủ chức năng : TY sét đánh! (ui, cháy đen thui rùi!!!!!)

takeme_2_urheart
02-08-2005, 07:51 AM
có thể có TY sét đánh lắm chứ nhỉ? takeme nghi rằng đó mới chính là rung động thật sự từ con tim..............
Chính takeme, takeme cung ko biết có phải mình bị sét đánh ko nữa! takeme gap ngươi ta co 1 lan, trò chuyện với nhau vui vẻ. Rùi ai về nhà nấy. Lúc đó takeme chỉ nghĩ: hmmmmm, 1 anh chàng được đấy nhỉ! :cooll:
Sau đó ko còn cơ hội gặp lại người ta nữa!
Vậy mà ko hiểu sao, càng ngày takeme càng nhớ người ta! Bất kể nơi đâu, bất kể lúc nào! takeme ko thể hiểu nổi mình. :rain: ........chẳng hiểu tại sao mình lại thế! takeme càng phủ nhận tình cảm của mình thì nó lại càng bùng lên mãnh liệt...
hmm, takeme bi sét đánh trúng đầu mà ko có biết, đến khi nhận ra thì người ta lại đi xa mất rùi...... :mecry:
Sau lần gặp đó, cả 2 chỉ còn cơ hội gặp gỡ nhau trên net.......T/c đó ngày càng sâu sắc và mãnh liệt.Đôi khi takeme chỉ sợ mình đã yêu 1 hình bóng do mình tưởng tượng nên....rồi gán cho người đó.tại vì nhiều khi chat ko thể hiểu hết con người của nhau ma. Hơn nữa, ấn tượng ban đầu quá lớn, quá mạnh mẽ........
hmmmmmmmmmmmmmm............cũng sắp được gặp mặt người ta rùi............ui, lạy chúa tui!
:plz:

¯|¯ïN
02-08-2005, 05:11 PM
Tình yêu đến đột ngột nhất là tình yêu lâu nguôi ngoai nhất đó bạn à,nhưng nó cũng mong manh và dễ vỡ nhất nữa á^.^!!!!!!

Tson
03-08-2005, 07:31 AM
cảm động gớm cơ buồn khóc wa huhuhuhhu tình yêu sét đánh là gì thế di wa sét đánh cho cái la yêu à

boyhateLOVE
03-08-2005, 12:32 PM
cảm động gớm cơ buồn khóc wa huhuhuhhu tình yêu sét đánh là gì thế di wa sét đánh cho cái la yêu à
Sét đánh vào đầu thì nghẻo chứ yêu kiểu ji nữa :D

takeme_2_urheart
03-08-2005, 08:21 PM
to boyhatelove: Đúng rùi đó,you! Sét đánh là nghẻo lun! Tui bi giờ đang chết cứng đơ rùi, có ngọ nguậy được tẹo nèo đâu :blow:
he he, nhưng mà nè, you cũng cẩn thận đó, boyhatelove ah,hông bít chừng có ngày you cũng bị sét đánh chết cứng đơ như tui đó :hihi:

Tson
04-08-2005, 03:28 AM
khà khà giống lương sơn bà trúc anh đài hẹn nhau dưới âm phủ cơ mừ lo gì chứ bạn hihi