PDA

Xem đầy đủ chức năng : Wind!!!!!!

annikudo
12-03-2008, 03:55 PM
Truyện này Anni viết tặng một người bạn cùng lớp nhân ngày sinh nhật!!!!!!Người bạn này tên là gió(^^!!!!)bạn ấy là tác giả của "đồng xu","yêu đâu phải dễ"và vân và vân !!!!!
Anni mong gió sẽ càng ngày càng xinh hơn ,và mãi mãi vô tư hồn nhiên như gió!!!!
Wind
Tôi đang ngồi một mình trong phòng.Hưởng cảm giác được gió nâng niu từng sợi tóc thật là thích thú .Tôi thích gió ah mà không phải nói là yêu gió thì đúng hơn.Gió nhẹ nhàng và nhanh chóng đem đến cho con người cái cảm giác sảng khoái ,mới mẽ ..16 tuổi,cái tuổi mông mơ và đẹp đẽ của thời con gạiTeen tôi là Trần Thị Thanh Mainhuwng mọi người hay gọi tôi là gió.Vì lẽ rất đơn giản ,tôi yêu gió đến cuồng nhiêt.Phải nói tôi yêu hết các loại gió.Từ gió đông lạnh lẽo đến gió Lào nóng bức và dĩ nhiên là cả những cơn gió mát mẻ của mùa thu.Yêu gió nhưng tôi lại ghét những kẻ tên Phọng vì một vấn đề ,tôi có biết một tên như vây.Thật chả hiểu sao bố mẹ hắn lại đặt tên là Phong.Gió nhẹ nhàng nhưng mạnh mẽ là thế chung quy gió là thiên thần còn hắn là...."ác quỷ".

Sau khi nghe xong phần tự bạch của gió cô nương xin quý vị và các bnaj hãy đến một căn phòng khác.Kém yên tĩnh hơn ,kém lãng mạng hơn và đương nhiên cũng kém sạch sẽ hơn

-Mày không để tao yên tĩnh làm việc được ha????????????

-Từ từ nào!!!Tao bắn nốt bàn này thôi rồi nghỉ !!!!

-Cái câu này mày nói tới lần thứ 10 mấy rồi đấy!!!!!!

Hình như đã hết kiên nhẫn với thằng ban.Phong chạy lại tắt máy một cách phũ phàng nhất mà nó có thể !!!

-Mày làm sao thế????Có bao giờ mày chịu học hành hẳn hoi đâu mà hôm nay lại ngồi vào bàn bỏ cả chơi thế nay?????

-Hứ !!!!Mày tưởng tao thích đấy ah??????chẳng qua cái đồ chăn lửa kia dùng cái thành tích của tổ và bao nhiêu áp lực nên tao phải học thôi!!!!!!!!

Thắng cười một cách lém lỉnh.Phải công nhận thằng bạn nó trời không sợ,đất coi bằng cái đinh nhưng lại coi trọng gió Mai đến thế.Mệnh lệnh của ai nó cũng không thèm chấp ,ko thèm nghe nhưng mệnh lệnh của bạn gió sao mà nó "ngoài lạnh trong nóng "thế không biết.Hi!!Cười thầm trong bụng ,Thắng lấy máy nháy cho Linh chơi:
From Thắng:
"Ê nhóc !Mày đang làm gì đấy????Rỗi lên mạng chat với tao đi!!!!Thằng Phong ko cho tao xài cái PS của nó nữa rồi !!!! T.T!!!T-T!!!
To Linh nấm!!!

From Linh nấm:
"OK!!Mày lên trước đi rồi chờ tao 2 phút !!!"

Thắng vào phần mặt cười của YahooMessenger.2 phút 1 s sau ,Linh online

Ạnni:Mày biết tin giật gân chưa????

TPro:Tin gi????:loccoc:

Anni:Trường mình sắp tổ chức Prom đấy!!!

Tpro:tưởng gì!!!Thế thfi làm soa??

Anni:Mày có thiểu năng không đây???Chơi PS nhiều quá ---->IQ về còn 0 rồi ah?????
Prom thì một nam phải đi cùng một nữ chớ sao!!!!!!

TPro:Xời tưởng gì!!!!!Mày sợ ko có ai đi cùng chứ gì!!!!Có cần tao giới thiệu cho không??????

Anni:Mày vào rừng mơ bắt con tưởng bở đấy ah?????Chị mày trong BTC chạy còn ko kịp nói gì nhảy với nhót!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:dwarf: :dwarf: :dwarf:

TPro:Oai nhi?????Thế mày nói với tao làm gi?????????

Anni:Mày chậm tiêu thật đấy!!!!Thế cái thằng đang chúi đầu vào quyển văn mẫu bên cạnh mày đã có bạn gái chưa????????????????/

TPro:Hơ!!! mày nói thằng Phong ah????Dĩ nhiên là chưa.But mày đoán chuẩn thế!!!!!

Anni:Chuyện !Nghe mệnh lệnh của bạn gió nó mà ko làm tao cho là lạ đấy!!!!Nhưng mày là bạn nó lâu thế mà ko phát hiện ra một sự thật phũ phàng ah????

TPro:Sự thật gì mà sao lại phũ phàng????????????

Anni:Theo mày thằng Phong thích gió đúng ko??????

TPro:ối giời !!!!100% là như thế rồi!!!!.Nhưng thằng này ngu quá ko biết thổ lộ thôi !!!!

Anni:Thông minh!!!Vậy nên.Nhân danh trưởng BTC Prom tao tuyên bố :"Buổi dạ hội lần này sẽ thành buổi ghép đôi cho hai đứa chúng nó!!!"

TPro:Hay!!Nhưng mày định ghép kiểu gi???Gió nhiều vệ tinh lém đấy!!!!

Anni:Mày ko lo!Có chuyên gia hoạch định chiến lược ở đây rồi
Bọn mình sẽ lam.........
Hêt chap 1

Blue9x
12-03-2008, 04:23 PM
Ủa, post lun rùi hả anni? Tưởng phải đợi đến đúng 26/4 mới post chứ, đúng dịp lun mừ.
Mà chia chap làm gì, truyện ngắn ko à, tính làm dài ra thêm hử?

ShiningSakhalin
12-03-2008, 04:47 PM
típ típ anni ơi ^^
hay quá hay quá

annikudo
12-03-2008, 04:56 PM
@Blue:no no!!!!chỉ nguyên gốc như Blue đọc thôi (Viết dài nữa để tôi gãy tay ah??????? mà bạn gió sẽ cho:guoc: :guoc: tôi như thế đấy nếu tôi dám chế linh tinh)còn nữa tiểu thư ơi tôi còn hai truyện "Con nhà giàu"và "Don't forget about me "nữa Blue định làm tôi vô viện vì gãy tay đấy ha?????????????????:thatall: :thatall: :thatall:
@Shin:hehehe,mai tớ post típ cho thưởng thức (lăng xê nhé:cực kì bất ngờ và lãng mạng)

ShiningSakhalin
12-03-2008, 05:02 PM
thế thì típ đi Anni ^^
hay hay hay

Wild_Wind
13-03-2008, 12:57 AM
bị Blue giành mất tem:(( . Truyện viết về mình thì mình phải được bóc tem chứ. Khiếp năn nỉ gãy lưỡi anni mới cho đọc. :((

ShiningSakhalin
13-03-2008, 02:06 AM
hahaha
Wild Wind ...

Nh0cMy
13-03-2008, 02:22 AM
tiếp đi ^ ^ hay hay đó

ShiningSakhalin
13-03-2008, 02:26 AM
sis My spam ngày càng tiến bộ

Nh0cMy
13-03-2008, 02:39 AM
haha thanks
My còn kém lắm ^_^

ShiningSakhalin
13-03-2008, 02:48 AM
thế thì phải tiến bộ hơn nữa, sis nhỉ ^^

Blue9x
14-03-2008, 12:39 AM
Bạn anni của Blue đang ốm.... hix... Tội bạn ấy quá thui...
Vì dzậy, tập bản thảo Wind của anni đã... rơi vào tay bạn Blue !!!!!!!!!!!!! Hehehe!!!
Nói dzậy thoai chớ vẫn phải đưa lại cho anni vào thứ 2 vì anni đòi post độc quyền đoạn cúi, Blue chỉ phục vụ một khúc này thoai, hy vọng mọi người sẽ thích.
............
Không biết có làm các bạn thất vọng ko... nhưng đừng tin những gì... fanfic viết...

---------------------------
3 ngày trước prom

_Gió! Mày đã may đồ dạ hội chưa? - Với một nụ cười chết người Blue hỏi nó. <tớ đấy, tớ đấy!!! Nhưng mờ tớ cười ko có đẹp đâu, chỉ xynh thui à ^^ :so_funny: >

_Dĩ nhiêu là... chưa! Tao không có thời gian vào việc này! Ngay cả việc lo cho văn nghệ chào mừng 26/3 đã hết hơi rồi...

_Cái gì!? Mày có làm sao không đấy!? Ba ngày nữa là prom rồi! Mày mày không đến thì cái Linh nó giết tao!

_Tao có bảo không đi đâu...

_Thế bây giờ mày chưa có người cùng tới! Chưa chuẩn bị đồ! Vậy mày định đến sát 2h trước khi tổ chức nhảy cho vui hả!?

Nghe Blue nói Gió cũng hơi thấy chạnh lòng. Thành thật ra mà nói, con trai mời nó đi Prom lần này không ít (nói trắng ra là nhiều) nhưng không có đứa nào nó thực sự ưng ý cả. Vậy nên mới khổ!

.......................

_Nào Phong! Mày mặc thử hộ tao bộ này xem...

_Mày điên đấy à!? Khi không lại kéo tao đến đây làm ma-nơ-canh cho mày!

_Cái thằng này lắm mồm! Tao đuea cho mày mặc là may rồi đấy! Hàng xịn này khối thằng mơ!

_ Thế thì mày đi mà bảo mấy cái thằng ấy mặc í! Tao không có phúc nhá!!!

Phong cố gắng chạy thật nhanh ra cửa nhưngcho dù nhanh mấy cũng không bằng cái miệng của thằng bạn yêu quái:

_Vậy mày muons tao để con Linh đến giúp mày không!?

Nghe cái danh từ "Linh" Phong đã khiếp vía! Con này mà đến chắc nó từ manocanh thành búp bê babies mất. À không! Còn có khi tồi hơn í chứ (thưa là bạn Anni từ bé đã có tiền án tiền sự: vặt đầu búp bê; chân tay vứt ra một nơi) Ôi! Hãi hùng!

1'43s

1'44s

...

1'55s... Đó là khoảng thời gian Mai cần để định vị vị trí của mình. Nó chả nhớ gì cả ngoài việc sau giờ tan học, nó leo lên xe, Anni và Blue theo sau. Và cuối cùng khi bắt đầu cảm thấy có cảm giác hơn thì nó đã ở đây. Giữa một cửa hàng thời trang đồ xịn, "Sliver" không phải là cái tên lạ với nó. Nhưng cái nó cảm thấy lạ là tại sao nó lại ở đây vào cái giờ mà nó đáng lẽ phải đang nấu cơm ở nhà chứ!! Quay ra phía hai con bạn với vẻ mặt sửng sốt tột độ:

_Sao bọn mày "cua" tao đến đây làm gì!?

_Để thử đồ. - Bằng một giọng ngây thơ không chịu nổi, hai đứa bạn của nó cùng thốt lên.

_Gì chứ!!!?? Đáng lẽ giờ này tao phải ở nhà nấu cơm đấy biết không!?

_Cơm chứ gì... Tao đã nhờ ông anh mày rồi! (chính xác hơn là bạn gái ông í!) Hôm nay mày coi như được nghỉ phép đi chơi với bọn tao! ^_^

Mai đang định tiếp tục chất vấn hai con bạn yêu quái thì một sự việc đột ngột xảy ra: Blue đang cầm trên tay em "Nhật kí công chứ 3". Như vớ được vàng, Mai lập tức xông vào "cướp" <của con bé ngây thơ, hiền lành đáng iu,... hohoho... bạn Anni của tớ wên thêm mí tính từ dễ thương này vào khi tả tớ :so_funny:> một cách thô bạo em sách.

_Ôi! Hôm nay đã ra tập mới rồi cơ à!!? Ôi...!!!

_Mày ngồi yên đấy đọc đi! Tao lăng xê trước nhé: Hay cực! Có cảnh cực hot và nhiều tình tiết rất chi là nghệ thuật...

Gió gần giống như một đứa trẻ con vừa được cho kẹo, ngồi yên không ho hoe gì thêm. Và cứ yên bình như thế nếu "bé" Anni không lôi nó vào phòng thử đồ, bắt nó ngồi trước gương mà make up cho nó. Sau toàn bộ một số thao tác cơ bản (kể cả việc thay em kính to đùng trên mặt nó bằng kính áp tròng), đứng trước gương, nó không thể tin nổi. Phải nói trông nó cực ổn, thậm chí phải nói là rất xinh nữa. Tóc xõa ngang ai, giày trắng, váy trắng, ôi trông cứ như thiên thần í!

Hai con bạn nó cùng xuýt xoa:

_Perfect! Không có gì đáng chê trách! Hoàn hảo đến từng chi tiết!

_Bọn mày đưa tao đến đây, sau đó làm những thứ này rút cục là để LÀM GÌ HẢ!????

_Chuẩn bị cho mày. - bằng một cái giọng bình thản cực kì, hai đứa nó cùng trả lời.

_Mày muốn đi prom, but không có times để chuẩn bị. - Anni nói.

_Vậy nên bọn tao, với danh nghĩa là bạn tốt của mày... - Blue xướng.

_Cùng giúp mày chuẩn bị!! - Hai đứa nó đồng thanh.

-----------------------

2 giờ trước khi Prom bắt đầu.

_Mày nhanh nhanh cái tay lên cho tao không được à?

_Biết rồi! Khổ lắm, mày cứ tưởng làm cái này nhanh lắm đấy mà cứ giục!!

_Nhưng chỉ còn 2 tiếng nữa thôi đấy!

......

_Ok! Finish! Perfect đến từng chi tiết!! Mày ra ngoài với con Gió đi! Tao cũng ra với thằng kia đây...

1 -- 2 -- 3 -- !!!

Một tiếng nổ vang lên báo hiệu giờ khai mạc Prom. Với chất giọng trời phú, trưởng BTC cất lời:

_Welcom!! Welcom to Yên Hòa Prom!!!!

Một tràng pháo tay to vang lên.

....

<cont> - Để bạn anni post nốt, tớ hết nhiệm vụ oài.

@anni: làm ơn viết nhanh Don't forget about me đi nhá, tớ nà tớ mong xem "tình iu" của tớ lắm roài á nha :cry:
@wind: cứ nghĩ pà chị sẽ nổi cơn tam bành hoặc phản ứng dữ dội gì gì đó.v..v.. lên khi đọc xong cái fic chứ nhở, đằng này thấy im lìm luôn, ko bình luận thêm câu gì ngoài "năn nỉ gãy lưỡi anni mới cho đọc"....

ShiningSakhalin
14-03-2008, 01:10 AM
tem !
hơi hơi khó hiểu =.='

Blue9x
14-03-2008, 01:18 AM
Chỗ nào dzậy Shin, nếu được Blue giải thích cho

ShiningSakhalin
14-03-2008, 01:21 AM
Shin lực bất tòng tâm òy T_T

Blue9x
14-03-2008, 01:23 AM
Hok nói thì Blue cũng giống Shin á... Hay chờ anni lên roài Shin théc méc với bạn í nhá? *chớp chớp*

Wild_Wind
14-03-2008, 03:17 AM
nói chung là đang vô cảm với truyện. Đợt vừa rồi mất hết truyện đã sáng tác trong máy. Tiếc quá hoá rồ không có cảm giác với truyện. Ủng hộ anni. Cố gắng chau chuốt câu văn thêm một chút cho nó gọi là phong phú. Chấm hết không bình luận gì thêm.

ShiningSakhalin
14-03-2008, 03:29 AM
hình sự quá Wind ơi T_T
hí ^^

annikudo
16-03-2008, 02:35 PM
......
-Thưa toàn thể các bạn!Hôm nay ,chúng ta có mặt ở đây để dự lễ hội mùa xuân cực kì tráng lệ với quy mô cực kì hoành tráng của trường THPT Yên Hòa.Theo như các bạn đã biết ,nguyên tắc được duy trì bao lâu nay của các Prom là một bạn nam sẽ đi cùng một bạn nữ.Và khi kết thúc trường trình họ sẽ cùng nhua nảy một điệu vasl cực kì lãng mang.Nhưng!Xin chú ý là nhưng !Quy tắc này hiện nay sẽ được BTC cải biên đi một chút!!!Các bạn nam hay các bạn nữ đều được vào dự Prom hôm nay cho dù không có cặp.Và hôm nay chúng ta sẽ tổ chức bốc thăm ghép đôi bằng cách nhấn nút.And !!And!!Start!!

Anni đã bấm nút ,cuối cùng chễm chệ trên màn hình điện tử là dòng chữ màu hồng:

1.Nguyễn Nam Phong-Trần Thị Thanh Mai
2.Trần Đoàn Thái Hà -Tsukasa Rin

Cái giờ phút mà màn hình điên tử hiện lên ,có ba đứa đang hóa đẫ ,đứng trông chân ở một chỗ mà chân tay rụng rời.Không quên trách nhiệm của mình,Anni nói nốt câu :

-Bây giờ các bạn đều đã có người bạn nhảy của mình !Và bây giờ tôi tuyên bố Prom chính thức bắt đầu!!!!!!!!

Sau khi kết thúc bài diễn văn tự chém của mình,Anni vào trong phòng chỉ huymaf run hết cả người.Và cùng lúc đó ,Blue và Thắng cùng đẩy cửa xông vạo

-Chuyện quái nghì xảy ra thế nay??????Mày giải thích cho tao đi chứ THẮNG!!!!!!!!

-Tao không biết nữa nhưng hình như là lúc sửa trương trình tao viết nhầm thì phải!!!

-Cũng họ Nguyễn;cũng tên Phong nhưng thằng Phong lớp mình là :Nguyễn Hoàng Phong cơ !!!!!-Blue thốt lên một cách hãi hụng

-Thôi xong rồi!-Câu này là dàn đồng ca

Cả ba đứa bọn nó cứ ngồi trong phòng điều hành mà ko biết ở ngoài kia ,có một trái tim cũng đang thổn thức.Phong đã hi vọng ,khi nhìn thấy chữ Phong đứng trước tên gió nhưng nó cũng đã thất vonngj khi đọc cái chữ Nam Phong.Vậy là ko phải nó.Nó đã rất hi vọng tối nay ông trời cho nó có cơ duyên được nhảy cùng Mai nhưng đúng là oan nghiệt !!!Chán ngan cái khung cảnh dưới này ,Phong lên trên phòng chỉ huy với ba chién hữu của nó.Nies ,hội phó chững chạc hô to bắt đầu cuộc thử thách của Prom.Sau tiếng hô "bắt đầu" của hội phó các đội đều tản ra.Cùng lúc ấy hội trưởng của chũng ta cũng nói:

-Thôi!Đành để đến lần sau vậy !!!

...
ĐOÀNG!!!!

Một tiếng sấm vang lên ,trời mưa ư??? Chết rồi!!Sao lại đúng lúc này cơ chứ!Phong đang sững sờ trước cảnh sấm chớp sang chói một bầu trời đêm tĩnh lăng.Sấm !!Đúng rồi ,Mai sợ nhất là sấm !Phong phi như bay fra khỏi khu chỉ huy ,theo đường chạy ,nó cảm thấy hoang mang vô cùng !Tối quá ! Với ánh sáng nhỏ nhoi của di động nó không thể soi ssangs toàn bộ sân sau này đươc.Nó vừa đi vừa gọi to :"Mai ơi!!Cậu ở đâu??Gió ơi!!". Mặc kệ những hạt mưa ngày một nặng rơi xuống nó ,cái cảm giác lạnh thấu xương vì dầm mưa.Nhưng chỉ cần nghĩ tới cảnh Mai đang phải sợ hãi núp ở một nơi nào đó ,nó mặc kệ hết.Bât chấp mưa to ,gió cũng to ,nó vẫn cứ gọi ,cứ tìm.Và rồi một tiếng :

-Ở đây!!!!

Nhỏ nhoi yếu ớt vang lên.Phong chạy nhanh đến mái hiên sau phòng BGH.Mai !Đúng mai rồi !nó cố chạy đến thật nhanh.Dang rông vòng tay và ôm lấy cô bạn nó :

-Huhuhuhu!Mai sợ lắm !Hic...

-Ko sao !Ko soa đâu !!Có Phong ở đây rồi mà ko soa !!Đừng sợ hiểu chứ ko sao đâu!!

Hai đứa ngồi đấy chờ mưa tạnh ,Phong kể hết toàn bộ chuyện cười mà nó biết cho Mai nghe với một mục đích duy nhất :"Làm Mai hết sợ " Mai cười !Một nụ cười cực kì vô tư ,trong sáng...Và mưa cứ ngớt dần ,ngớt dần và cuối cũng tạnh hẳn :

-Mưa tạnh rồi !

-UH!

-Mai này ! Thực ra lâu nay Phong muốn nói với Mia một việc là ahf.....uh...

..

-Việc gì vây??

-Ahf!Là:::Phong có thể mời Mia nhảy được không??

Thoáng chút bối rối ,Mia đỏ mặt nhưng một tiếng "Uh" khẽ khàng vang lên.Khung cảnh bầu trời đêm sau cơn mưa thật là tuyệt vời.Và nó còn hoàn hảo hơn nữa khi từ đâu bao nhiều đom đóm bay tới ,lung linh,huyền ảo và tuyệt diệu.Ở đó !Có một tình bạn ddnag chớm nở.Một tình bạn rồi sẽ lớn nhưng hãy cứ để nó trong sang như baya giờ cái đã..

.....
.....
Trong một góc khuất đằng xa:

-Mày yên nào ! Đừng có chen!Thắng mày quay cho kĩ vào ,zoom gần vào đấy nhé!!

-Mày yên tâm ! Máy tao loại xịn ,hàng xách tay hẳn hoi đấy!

-Quay cho lkung linh vào,thu cho rõ tiếng vào nhá !Không phí công tao dựng cảnh này lắm !!

-Không sao!Tao quay xong cảnh này về rao bán cho thằng Phong thì nó biết tay!!!HEHEEHE!! ^ > ^ :^*^

-------------------------------The end---------------------------

@Shin:khong hieu cho nao Shin noi di anni gair thichs cho!!!

kakazin
16-03-2008, 05:54 PM
Zin póc tem hỉ ^^! tem cháp cúi

lừa_đảo_tiểu_thư
16-03-2008, 10:15 PM
truyện rất hay. cám ơn anni.

ShiningSakhalin
16-03-2008, 11:13 PM
hơ thế hết chưa vậy ????????

Blue9x
16-03-2008, 11:21 PM
Hết roài đó. Hơi cụt nhở?

Chờ Don't forget xuất trận. Hjx, sắp thấy cái số em nó "khổ" rùi ("khổ" trong ngoặc kép à nha :so_funny: )

Sao thấy đọc lại nó cứ... sao sao ý nhở? Chẹp... *suy nghĩ*

Mà đề nghị anni nhá, sửa chính tả lại dùm, góp ý trực típ roài đấy mà con dzị đây... Đọc thấy khó chịu wa' à... (tớ nà tớ trọng hình thức lém à nha, mắc công cop về máy lại hí húi sửa chính tả, mệt nhắm :( )

ShiningSakhalin
16-03-2008, 11:27 PM
hí hí
đúng là có vấn đề ... CT

Wild_Wind
17-03-2008, 04:47 AM
mọi người đừng đọc truyện mới của anni. Không hay đâu (thế có tội lỗi ko nhỉ) . Truyện toàn viết về một con bé dở hơi với một thằng đẹp trai hoàn hảo. Mình thích nv nam và ghét cay ghét đắng nv nữ chính. (sút cho phát ). Con niệm nam mô a di đà Phât sao cho truyện đấy bị vùi dập. Mộ Phật.

annikudo
17-03-2008, 02:35 PM
bạn Mai là bạn ấy xấu lắm nhá !!!!Nói thế là nói anni viết dở hả!!!!!mà nữa bạn Blue bạn ấy đánh chết
:guoc: :guoc: :guoc: :guoc:

Blue9x
17-03-2008, 02:50 PM
Í pác Gió nà pác ghen tị với iem í mờ, pác í chỉ được 1 anh Việt Nam coàn iem được hẳn 1 anh Japan, hohohohohohohohohoho!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! *cười khả ố*

Mà pác Gió cứ yên chí, iem nà iem kêu bạn anni khỏi post Don't forget lên đây, chỉ cho vô blog của bạn í thoai, cùng nhắm em xin cái bản thảo gốc về nữa nà được, dù gì cũng nà truyện vít về iem mờ, sớm muộn nó cũng of mine thoai :so_funny:

annikudo
17-03-2008, 05:04 PM
iem Blue là láo nắm nớ !!Bạn nà bạn đập chết giờ:guoc: :guoc: !Bạn cố công viết bản thảo gốc mà lại cho em xin á?Còn lâu em nớ !!Còn blog của bạn thfi 3v tháng ghé qua 5 ' ahahahahahahha.Không sao post Don't forget lên fr trường mình cũng được !!Mà việc gì phải ghen tị pacs gió nhi?Anh Phong hơi thiếu hoàn hảo tí thôi chứ bác với nah ý chắc lấy nhau sống đến già.Còn anh Rin là bạn thân Anni thfi có ngày mafia nó đến kề cổ thfi chít !!!!!(Anni trong truyenej là một nhân vật cực kì phức tạp!!!!!)

ShiningSakhalin
18-03-2008, 03:18 AM
ối giời :D
hết rùi á
:D