PDA

Xem đầy đủ chức năng : Làm cách nào để biết bạn gái của mình thật lòng

huycan0710
31-07-2005, 07:56 AM
Chúng ta có thể nào để biết được người yêu của mình có thật lòng với mình hay không? Các bạn hãy cho tôi biết với.

comotvisao
31-07-2005, 08:19 AM
Chúng ta có thể nào để biết được người yêu của mình có thật lòng với mình hay không? Các bạn hãy cho tôi biết với.
đưa cô ấy đi khám nội khoa để bác sĩ xác định xem "lòng" của cô ấy có thật không

Kasumi
01-08-2005, 10:05 PM
hỏi cô ấy xem tháng sau chịu đám cưới với mình ko

bebadboy87
01-08-2005, 11:35 PM
muốn biết thì phải hỏi ....... :D

YEUNHAC_DANCE
02-08-2005, 12:32 AM
..hiz

....vậy trước khi muốn wen người bạn gái đóa bạn .....bắc đầu xuất hiện ...ngụy trang làm một kẻ ăn mài đi .........hay ăn xin cũng được :cool1: ......
...........thế xem...nếu cô ấy dám thương thì bạn oke khỏi lo về sao này.........
:cool1:

cường hoàng tử
02-08-2005, 02:09 AM
hay dung nhung phep thu di. thu xem co ay co nho ban ko, thu xem co ay co quan tam toi ban hay chi de ỵ

nhi u`
31-10-2007, 08:53 AM
:bicycle:
trùi!!! dễ thui mà!
bạn chỉ cần thử cô ấy 1 chút thui!
tui ví dụ nhe:
nói với bạn í là trước đây bạn đã từng có bạn gái, ời hỏi xem thí dụ bạn way lại với bạn
gái kia( bạn hãy bịa ra) thì bạn í sẽ thí thế nào!!!
Mình cũng là 1 girl ớ nha!!!
Có tin jì cho mình bik sớm

babydexuong_1508
31-10-2007, 09:10 AM
Trời!Chỉ như thế thì cô ta koàn đi lẹ hơn nữa í chứ!Tốt nhất là đừng nghi ngờ ji` cả!Níu bạn nghĩ rằng nàng hok chung thuỷ thì choa dzù làm cách ji` thì bạn dzẫn nghĩ thế thoy!Mình mún nói nhưng hok bik đánh chữ cách nào đêy!

baobinh_pal
31-10-2007, 12:32 PM
câu này trắc bạn phải là người biết rõ nhất chứ , vì mọi người có biết bạn gái của bạn là ai , tính tình như thế nào đâu. Sao cho bạn ý kiến được

]V[ieu
31-10-2007, 11:14 PM
:bicycle:
trùi!!! dễ thui mà!
bạn chỉ cần thử cô ấy 1 chút thui!
tui ví dụ nhe:
nói với bạn í là trước đây bạn đã từng có bạn gái, ời hỏi xem thí dụ bạn way lại với bạn
gái kia( bạn hãy bịa ra) thì bạn í sẽ thí thế nào!!!
Mình cũng là 1 girl ớ nha!!!
Có tin jì cho mình bik sớm

ý hay ý hay làm như thế nếu nàng ghen là ok

Conan_Kudo
01-11-2007, 04:53 AM
vậy mình hỏi lại bạn nhé, làm sao để biết con trai thật lòng với mình hay kh :D

haha nếu rãnh thì làm thêm 1 cái nick rồi đi chọc bạn gái của bạn coi :so_funny:

nữhiệpnáothiênquân
13-11-2007, 11:48 PM
vậy bạn gái bạn có wan tâm đến bạn ko??
có ghen khi bạn nhắc tới hay nhìn cô gái khác???
có buồn khi thấy bạn buồn ko??
lúc cô ấy gạp bạn có cảm giác như lâu lắm mới gạp cho dù mới chỉ gặp hôm wa ko??
có tỏ ra e thẹn trước bạn khi bạn khen cô ấy hay ji ko??
có khóc khi 2 người sảy ra chuyện ko???
cô ấy có hay vui cười khi ở bên cạnh bạn ko??

mình chỉ nghĩ đc tới đây.... lần sau nghĩ đc ji nữa hỏi bạn tiếp... nếu tất cả câu trả lời đều là có thì cô ấy thật lòng với bạn đó

haha nếu rãnh thì làm thêm 1 cái nick rồi đi chọc bạn gái của bạn coi :so_funny:

đúng rồi... ai rảnh zo làm topic này thử coi... coi con trai thì làm sao biết đc thật lòng hay ko :5:

hip89
17-11-2007, 02:23 AM
dùng QUICKSTICK coi có kết quả lun đó:D

cuccungcuabame
17-11-2007, 03:08 AM

.........kinh nghiệm.........mốt cẩn thận với bạn này nha...........:so_funny:

Silent*
12-12-2007, 07:29 AM
bạn nên tinh nữa kia của mình chứ

khocvakhongkhoc
08-11-2008, 10:52 AM
Noi thi de nhung that ra mươn biet ban gai minh co that long hay khong con le thươc vao thoi gian va co ay, toi chi biet lam het nhung j co the de co ay hieu la toi yeu co ay nhieu hon ai ca, vay thoi