PDA

Xem đầy đủ chức năng : *US-UK Center*

Johnny_K
19-02-2008, 09:30 PM
Lời đầu tiên xin gửi đến toàn bộ các bạn ở diễn đàn Hoa Học Trò 1 lời chào thân ái nhất :cr: (nghe sến nhỉ :fi: ). Mình là 1 fan rất mê US-UK, nên mình xin mạo mụi lập topic này để chia sẻ với các bạn có cùng sở thích với mình :cr:. Mình chỉ post 1 topic duy nhất và update các bài nhạc mới nhất vào đây (chỉ post link download ko phải nghe onl).Hân hạnh dc làm quen với các bạn ^^
Album đầu tiên mình post là 1 rock band khá nổi gần đây "Simple Plan".

Album thứ 3 của Simple Plan, nối tiếp sự thành công của Album trước là "Still Not Getting Any". Album dc mở đâu bởi "When I'm Gone", hiện đang nổi đình nổi đám và dc rất nhiều các bạn trẻ ở nhiều nc ủng hộ . Single dự tính dc Release tiếp theo là "Your Love Is A Lie" một bản Rock Ballad. Tuy chỉ có 3 Album nhưng số lượng bài hát của Simple Plan cũng khá lớn do toàn đi hát Soundtracks cho các phim thôi . Ngoài ra các track còn lại của Album đều rất đáng nghe. Perfect Album :X

http://img204.imageshack.us/img204/5659/simpleplansimpleplanic2.jpg
Tracklist:
01. When I'm Gone 03:50
02. Take My Hand 03:52
03. End 03:22
04. Your Love Is A Lie 03:42
05. Save You 03:46
06. Generation 03:03
07. Time To Say Goodbye 02:57
08. I Can Wait Forever 04:54
09. Holding On 05:04
10. No Love 03:17
11. What If 05:54
12. Running Out Of Time (Bonus Track) 3:15
13. When I'm Gone (Acoustic) (Bonus Track) 3:28

Download:

http://www.mediafire.com/?53x0350xyle

PS: Topic sẽ update thường xuyên. Các bạn chịu khó theo dõi nhé ^^

Các Mod cho em hỏi 1 tí. Vì topic sẽ update thường xuyên các ca khúc fresh và hot nhất. Nếu 1 2 bài thì có thể nghe onl dc nhưng nếu nguyên 1 Album thì làm sao để cho nghe onl dc o.O. Còn bên Box dành cho download thì e thấy toàn là bộ sưu tập Album của các ca sĩ -.-". Các Mod có thể để topic này ở đây dc ko? Vì topic sẽ luôn cập nhất các ca khúc mới nhất trong làng US-UK bây h. Còn nếu ko dc thì Mod có thể Move bài wa box khác hay Del bài như đã nói ở Rules cũng dc^^