PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nếu bạn là tôi bạn sẽ làm gì???

bihoangtu
18-02-2008, 05:01 PM
mình có thich 1 ng` và giờ thi 2 đứa mới say ra chuyên......hồi trươc nhõ nói mình hãy đi làm đi cô ây sẽ chờ mình,,,roi ngày valentine 2 đưa vẫn đi với nhau,,,,qua hom sau mình len nhà nhõ chơi thì anh trai của nhõ thấy hình xâm của mình. thì minh kêu anh đừng nói vơi nhà nha...rồi nhõ nói cần gì ong phải sợ tui vói ông có phải quen nhau đâu...rồi,,,minh hỏi sao thế ròi nhõ noi : về hinh xâm nè. tuổi nhõ hơn nè....roi mình mơi hỏi nếu như dzi sao hồi trước ko nói..sao giờ mới nói.. mình hỏi sao lúc trước em nói em đợi anh mà..sao giơ nói vậy....rồi nhõ nói hồi truoc ko co ban zai gio có roii` ( that, ra ko có ^^! tại ngày nào cung xương nhà minh het ^!^ )...nhõ nói ong đi xa 1 thới gian sẽ quen đc tui thoi....thế là minh giận quá bõ về..........rồi sáng hôm sau nhõ xuống nha rũ minh đi ương cafe .nếu các bạn là mình thi sẽ làm sao giúp minh với...hưuuuuu:timvo:

nữhiệpnáothiênquân
18-02-2008, 09:49 PM
hic.. cô này thật là khó hỉu... mặc kệ cô ấy đi... nếu cô ấy thik bạn thì sẽ ko kiềm chế đc mà đi kiếm bạn.. còn nếu bạn cứ bám lấy cô ấy sẽ ko thik bạn đâu... thử mặc kệ cô ấy đi nhé :fi:

tieuthu_vuitinh747
19-02-2008, 01:57 PM
đúng đó.........bám người ta nhìu.....người ta chán đó...........thử mặc kệ cô ấy một lần coi.........nhưng phải bik giới hạn thì khi nào dừng lại nhé!.....hok có lại khốn đó...........
chúc may mắn và thành công nữa !

bihoangtu
20-02-2008, 08:54 PM
hic.. cô này thật là khó hỉu... mặc kệ cô ấy đi... nếu cô ấy thik bạn thì sẽ ko kiềm chế đc mà đi kiếm bạn.. còn nếu bạn cứ bám lấy cô ấy sẽ ko thik bạn đâu... thử mặc kệ cô ấy đi nhé :fi:

thế ah thx u ^^! làm dzị có đc ko...

đúng đó.........bám người ta nhìu.....người ta chán đó...........thử mặc kệ cô ấy một lần coi.........nhưng phải bik giới hạn thì khi nào dừng lại nhé!.....hok có lại khốn đó...........
chúc may mắn và thành công nữa !

:timvo: giới hạn là sao nè ^^!........giờ nhõ lại muốn mình quên nhõ đi trong khi mình bít nhõ rất quan tam minh....hok có lai khốn là sao hả bạn ^^!

linh_crazy
21-02-2008, 02:38 AM
....................nhỏ nay kì ghe ta......................đừng đi với nhỏ..............mà seo keu ko thick mà sáng hôm sau lại rủ đi ac thiệt.....................cứ bỏ mạc nhỏ một thời gian xem nhỏ nói j....................

bihoangtu
21-02-2008, 05:52 PM
....................nhỏ nay kì ghe ta......................đừng đi với nhỏ..............mà seo keu ko thick mà sáng hôm sau lại rủ đi ac thiệt.....................cứ bỏ mạc nhỏ một thời gian xem nhỏ nói j....................

hic..hic bõ mặt á hic..con ý kiến nào nữa hem

comay_ha
22-02-2008, 03:57 PM
tình yêu rất khó hiểu

thùy trang
22-02-2008, 06:37 PM
Hix! nhỏ này chắc hem có t/c j với bạn rùj
bạn còn chờ j nữa

kill_Life
23-02-2008, 04:07 AM
Theo tui thì ban nên từ bỏ đi, kẻo có lúc bị đá không kịp đỡ!.......................

nhoc007
23-02-2008, 06:04 PM
...nhõ này kj` wo'... cứ bõ măc nhõ một thời gian xem..

pucca_chip
23-02-2008, 09:48 PM
Khó đọc, nản, ko đọc nữa..............

mylove03c3
12-03-2008, 06:15 AM
forget cô ấy đi, anh chỉ là back up plan của cô ta thui

`:•.nAuGhty_b0y.•:´
12-03-2008, 09:42 AM
.....thả lỏng 1 thời gian....và rủ cô ấy đi chơi nói chuyện :rain:

cuccungcuabame
14-03-2008, 05:19 PM
.........bạn gái này khuyên bạn nên đừng đặc nặng tình cãm quá nhé.........:hihi:

bi_love
17-03-2008, 01:25 AM
mình nói thiet mha nếu nhu vây thì ban chet ' luôn di
vì chyuen nhu vạy và cũng fai? hỏi pa` kon nữa

cuccungcuabame
17-03-2008, 05:46 AM
mình nói thiet mha nếu nhu vây thì ban chet ' luôn di
vì chyuen nhu vạy và cũng fai? hỏi pa` kon nữa

...........Cậu đi chết thì đúng hơn đó........người ta đang rối thì hõi thôi........Nếu hok thik thì có thễ đọc và ra sông tự tữ đi.........thằng chết bằm......:so_funny:

lừa_đảo_tiểu_thư
19-03-2008, 03:23 AM
nếu nhỏ đã nói vậy mà hum sau vẩn rủ bạn đi uống cafe thì tút nhứt kệ nhỏ 1 thời gian để cho nhỏ nghĩ kĩ.nếu sau đó nhỏ lại kím bạn thì ukie còn níu hok thì pai pai.

babylove17
19-03-2008, 03:27 AM
nói cho 1 câu biến cho đẹp trời