PDA

Xem đầy đủ chức năng : xa anh thật khó.......................

traitimbanggia
29-07-2005, 07:31 PM
Nếu biết xa anh là thế này thì em sẽ ko ra đi đâu. Ngày em đi ko kịp từ biệt anh lần cuối, nỗi buồn em mang theo thật nặng, nhưng biết làm sao bởi giữa chúng ta có quá nhiều ngăn cách.Tại sao ông trời lại quá bất công với em để em phải chịu nhiều đau khổ.
Em biết xa anh là ko thể nhưng phải làm sao đây khi chúng ta còn quá nhiều chuyện cần phải làm,ở bên nhau chỉ làm vướn bận nhau thêm. Cho em xin lỗi anh_người yêu hỡi, em đành phải xa anh mà thôi.

noi_nhieu
29-07-2005, 08:07 PM
bên nhau thi vướng thế thì tốt nhất là xa nhau để giải quyết hết khúc mắc rùi quay về bên nhau cũng chưa muộn mà,lúc đó tình yêu của bạn càng thêm đẹp chứ sao.

xoahet_quanghahongnhung
31-07-2005, 07:32 PM
chính xác đó tôi đồng ý voi y kien cua you noi nhieu

X_____babygirl
01-08-2005, 08:34 AM
có lẽ bạn đã nói đúng<<<yêu nhau mà ở bên nhau mà đau khổ thì thui<<<chia tay cho ùi>>>
COLOR=DarkOrchid] Nhớ bõ dấu heng bạn.Cám ơn nhìu...[/COLOR]

¯|¯ïN
01-08-2005, 06:36 PM
Đôi khi xa nhau 1 thời gian mới hiểu rõ được mình cần người ta như thế nào?Nhưng nếu xa nhau ở đây là theo ý nghĩa...chia tay thì đúng là đau khổ thật,thôi dù sao pain cũng hy vọng rằng bạn sẽ mau sớm vượt qua được chuyện buồn này nhé!

Kitty
02-08-2005, 04:35 AM
Trước đây mình cũng đã từng sống trong tâm trạng của bạn.....Nhớ ...buồn....cảm thấy ko thể vượt qua được .Thế mà giờ mình đã vượt qua được rồi .và cũng tìm được niềm vui mới trong cuộc sống.Bạn hãy cố gắng nhé .chúc bạn sớm vượt qua .

boyhateLOVE
03-08-2005, 12:28 PM
" Yêu nhau không hiểu được nhau.....thì thôi em nhé chúng mình GOOD BYE " :D
ỏ bên cạnh người mình yêu mà cảm thấy đau khổ thì chứng tỏ một điều tình yêu đó đã chết,ko nên níu kéo làm cái gì cả...thà đau một lần còn hơn để đau dài dài.............