PDA

Xem đầy đủ chức năng : Cần thiết có 1 forum cho nhưng bạn trẻ mê kinh doanh!

hoadaixinh
02-02-2008, 06:41 AM
Xin hãy mỏ 1 forum về business tui sẽ post bài ở đó!:fi: t

03-02-2008, 07:23 AM
Thật sự là không cần thiết bạn à. Bạn có gì cần thảo luận thì có thể viết trực tiếp ở đây cũng được mà. Mọi người cùng thảo luận với nhau.
Chứ lập thêm một box thì chẳng biết lượng bài viết sẽ thế nào.

hoadaixinh
03-02-2008, 01:32 PM
Ahahah, bạn bi quan quá đó!Vn đã gia nhập WTO rùi, kinh doanh và đầu tư đang ngày càng mở rộng, thế hệ 8X, 9X chúng ta cũng nên bắt đầu gia nhập diễn đàn đi là vừa ;).
After all, ko có người khởi xướng, sao có người gia nhập chứ? Kỉ nguyên kinh tế của VN đã bắt đầu rồi bạn ơi! :)

vitcondethuong10211
04-02-2008, 05:14 PM
vậy thì các bác cứ khởi sướng đi ,em thì thế nào cũng đc

teresa88
04-02-2008, 06:07 PM
đây là room góc học tập mà bạn, đâu phải room nói về kinh doanh :)

megan
06-02-2008, 03:47 PM
kinh doanh cũng là 1 cách để học tập mà....

07-02-2008, 11:07 AM
Học tập đâu chỉ dừng lại ở việc học kiến thức. Bạn có thể thoải mái đưa ra tất cả các vấn đề để mọi người cùng thảo luận và học hỏi lẫn nhau. Chỉ cần không đi quá xa chủ đề , không hề vi phạm nội quy thì đều được chấp nhận hết. Kinh doanh cũng là một vấn đề rất hay.
Hồi trước tớ có tìm hiểu về kinh doanh đa cấp. Nhưng hiện tại chưa đủ tuổi. Vì vậy dừng vấn đề đó lại , dành ưu tiên cho cái trước mắt là thi đại học đã.
Còn về việc lập thêm 1 forum thì hoàn toàn vô lý. Hì vì từ forum có nghĩa là diễn đàn. Mình có thể lập riêng một topic và để lên chú ý cho các bạn thích kinh doanh. Nhưng không thể tạo thêm 1 box cho một mục đó được. Vì những lý do sau.
- Tớ không đủ thẩm quyền để tạo thêm box.
- Cũng không đủ khả năng để quản lý thêm box.
- Điều kiện diễn đàn cũng không cho phép. Số box của HHT hiện cũng đã là khá nhiều. Việc lập thêm nhiều box con chỉ làm loãng các bài viết. Các bạn có thể khởi đầu bằng các topic. Nếu như số người tham gia đủ đông , số bài viết chất lượng đủ nhiều. Tớ sẽ xin phép với BQT để mở riêng một box về việc này. Okie. Còn hiện giờ thì là không thể.

hacklife
12-02-2008, 11:59 AM
Mình cũng đồng ý nên viết ở đây là đươc rùi mà ai cũng xem dc.