PDA

Xem đầy đủ chức năng : tại seo con trai lại nói dối con gái?

chuchocon
02-02-2008, 02:59 AM
có thể đối với tui cuộc sống này quá nặng nề nên tui rất ghét sự dối trá? Tui có bồ rùi nên tui càng sợ sự dối trá. từ nhỏ đến giờ tui đã bị ko bít bao ngừ dối mình,tui bùn lắm vì ngừ ta ko coi trọng mình,coi mình là mọt con ngừ xấu xa.từ đó tui bắt đầu ko tin ai nữa kể cả bồ tui.bạn thử bị rơi vào tình cảnh dó mà xem , khốn khổ thế nào. Mình bị mọt ngừ mình tin tưởng dối mình thì lúc đó coi như họ đã ko còn coi mình là bạn nữa. bạn hãy cho tui câu trả lời đi:meo: :meo:

tieuthu_vuitinh747
15-02-2008, 12:51 PM
mình cũng như bạn...........mình tin người ta......nói mọi điều cho người ta bik......chuyện bí mật nhất của mình mà mình định giữ kín suốt cộc đời..........thế mà anh ta đem đi nói như 1 câu chuyện..............mình ghê tởm cái cuộc sống này.............sợ hãi con người !

angel_teen9x94
15-02-2008, 04:08 PM
mình cũng ghét nhứt là ngừi ta nói dối mình nhưng.............nói dối cũng có 2 mặt............. lợi là nói dối có thiện ih' còn................hại là...............:huhu:

Champion
15-02-2008, 04:32 PM
tại bạn quá ngây thơ thôi !Ở cuộc đời này thì nên suy xét kĩ trước lời nói của ng` khác =>phải tin mình trước đã :D