PDA

Xem đầy đủ chức năng : Em yêu và nhớ anh nhiều lắm H2C!

jancy_x_87
29-07-2005, 12:11 PM
Thế là ngày chia tay đã đến,một ngày thật buồn.Nhưng ko sao,em đi em cũng về mà, em chỉ sợ bên đó anh có đợi được đến ngày em trở về không nữa.Hay là anh hứa rồi quên rồi như những lần khác.Lần này chắc có lẽ là thời gian xa anh dài nhất trong đời em.Em yêu anh nhiều lắm Bi ơi,em không muốn xa anh một chút nào hết.Chắc anh sẽ ko biết là em đã viết nhữn dòng này đâu,anh vô tâm lắm,anh chẳng hiểu gì em cả.Anh là người đa tình, anh đụng ai anh cũng thương được hết,em biết anh thương em thật lòng,nhưng em không thể chấp nhận được anh cùng một lúc thương hai ba người,em chỉ sợ một ngày nào đó chúng ta sẽ chia tay thật sự.Nhưng dù sao đi chăng nữa thì em vẫn đợi đến ngày em trở về để được gặp anh,nếu như anh đợi được em tới ngày đó thì chắc tình yêu chúng ta sẽ thật sự là một tình yêu vĩnh cửu.Em muốn giữ tình yêu giữa anh và em mãi mãi,em ko thể nào sống mà ko có anh,khi xa anh em đau lòng lắm,em chỉ muốn gặp anh lần cuối mà cũng không được nữa.Em đã khóc vì anh rất nhiều,em chưa từng khóc nhiều như thế.Cứ nhớ tới anh là nước mắt em cứ trào ra,em nhớ sao những ngày hạnh phúc bên anh,quen anh em mới biết tình yêu là như thế nào.Sao mà em thương anh quá!Tuy anh đa tình thiệt nhưng mà em biết anh thương em nhất,em cảm nhận được điều đó.Ở bên đó,anh co như thế nào đi nữa,nhưng em chỉ mong ngày em về gặp lại anh thì anh vẫn như ngày nào,chỉ có mình em thôi và anh sẽ làm cho em vui như nhữnG lúc gần anh,ở bên đây buồn lắm, nhưng nhớ tới những ngày hạnh phúc bên anh thì em cũng vơi đi 1 chút.Cám ơn tình yêu của anh đã dành cho em sau những phút cuối cùng.Anh nhớ qua đây tìm em nha anh,em đợi anh đó. Em ước mơ một ngày em sẽ ra đón anh tại phi trường và anh sẽ o bên em mãi mãi. EM YÊU ANH NHIỀU NHẤT TRÊN ĐỜI NÀY,MÃI MÃI VÀ MÃI MÃI.

Fcbarcavn.com
29-07-2005, 07:19 PM
Anh cũng yêu em và nhớ em rất nhiều nè

noi_nhieu
29-07-2005, 08:02 PM
Trời sao anh của bạn giống anh trai tui thế ,yêu nhiều người nhưng yêu nhất cũng chỉ 1 người.Thật đáng trách.

jancy_x_87
31-07-2005, 04:06 PM
Trời có ai mà chung tình như tui ko nữa?

jancy_x_87
31-07-2005, 07:25 PM
Có ai mà nhớ người yêu như điên như mình ko ta?

X_____babygirl
01-08-2005, 08:31 AM
cam dong wa'<<<,tinh uei seo am kho noi vay nè>>>>huhuhuh

jancy_x_87
01-08-2005, 10:01 PM
có tui nè.....hơi bị nhớ đấy...
ong mà cũng biết nhớ nữa sao