PDA

Xem đầy đủ chức năng : *.♥-l-...nHậT kÍ 2oo7...♥-l-.*

DuongKid
31-12-2007, 09:12 AM
.nĂm 2007..nĂm đẦu tiÊn tRong đời mÌnh cẢM nHẬn đC vỀ tìNh iU....hiC hIC :so_funny: :so_funny:
.iU nÀ kHỔ...nÀ đAu lÒNg.....vẬy mÀ mìNH vẪn iU.đAu kHổ.:so_funny: :so_funny: :so_funny:
.....2007....lẦn đẦu đi sPAm.......cẢM giÁC thẬt zô mỐT.:dance:.......
hỌC hàNH..hic hic..cHÁn qUÁ.....cHẲng rA đÂu vÀO đÂU.:rain:...
.....bẠN bÈ.vẪN thẾ......nHìU bẠN NHƯng kO cÓ bẠN tHÂN..........
.....hiC hiC...dEck' vÍT dC nỮa....:so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny:

yeuvan
31-12-2007, 08:12 PM
hum nay qua 2008 rùi quá nhanh nỉ ,tôi còn chưa nhận dc gì từ 2007 mà hay là nhận quá hhiều mà không biết nhỉ ,ôi trời mệt !
ngẫu hứng nha
"bạn ơi có nghe
thời gian khẽ trôi qua kẽ tay
níu lại, giữ lại đi
không ,không được đâu
thời gian qua rồi"
con thuyền long đong cùng sóng gió mãi rồi cũng phải về bến đỗ
con tàu rong ruổi những chựng đường xa cưối cùng cũng phải vào ga
con người tìm mãi ,đi mãi ,khám phá mãi cưối cùng cũng phải tìm 1 bến đậu bình yên
hết

LIBRA*
31-12-2007, 08:59 PM
type cùng koan :hihi:
Năm 2007...lần đầu tiên bít xì pem :so_funny: 2 năm trước có vô h2t thỳ chỉ tán dóc thoy :dance:
Năm 2007...lần đầu tiên đin dzì tình :so_funny:
Năm 2007...lần đầu tiên quen được nhìu ngừi bạn onl đến dzậy...tất nhiên kẻ thù cũng hok ít :so_funny:
Năm mới đến rầu...thấy con ngừi cần fải thay đổi...hi vọng những ngừi mình iêu thương thỳ gặp được những đìu tốt đẹp nhất :tim: nỗi bùn thỳ phắng đi hok quẩn quanh bên cạnh mình, gia đình mình, bạn bè mình :so_funny:

DuongKid
01-01-2008, 03:16 AM
....hÙi hÈ cÒN Hay spAM..bÂy giờ mọI ngỪi đi họC hẾT...cHẲNG gặp aI....
....1/1/2oo8.....nHƯ bAo ngÀY.....dC nGHỉ...Ăn....nGỦ......oL....hiC hiC.:so_funny:

DuongKid
04-01-2008, 09:55 AM
..1 tuẦn trÔi qUa tHẬt nHAnh........bAO cHUyện bÙN vUI lẪN lỘn..........Vậy mÀ aNh vẪN cHƯa đỦ cAn đẢM nÓi lờI iU EM.....:rain:............

DuongKid
20-01-2008, 10:25 AM
tHỨ 2......
.......hK2 rÙI....cHÁn gHÊ...mÌNh gHéT HỌC...đẾn lỚp cHơi cHơi tÍ rÙI vỀ......cHÁn oẮm.:chayle:...
tHỨ 3....
.Hội kHoẻ fÙ đỔng.....HIc HIc.....tRỜi tHÌ 14 đỘ.......mưa.......MẶc bỘ qUẦn Áo vỪa SẾch xI vỨa mỎng.......lẠnh sUn vÒI......kHổ ƠI lÀ kHỎ...:rain:.....
.đƯỢc cÁI An ủI lÀ cÁC BẠn G tRưỜNg kHÁc tOÀN mẶc vÁY....:so_funny: :so_funny:
..G Hai bÀ TrƯng.....xINh kInh đI đƯợc.....vỪa đỨng vỪa trÊu mÀ qUÊN đI cÁi LẠnh :so_funny: :so_funny:
.THứ 4.......đI hỌC...vẪn vẬY.:rain:......
.......tHỨ 5....nGhỉ HỌc vẪn cHÁn.....kỉU jì mÀ NGhỉ Học lẠI mÚn đI.......đI hỌC lẠI cHán.......:rain:.....
...tHỨ 6....dI HỌC...vẪn vẬY....lẠNh lẼo......bùN cHÁN........