PDA

Xem đầy đủ chức năng : CÂu ChuyỆn HoÀng TỬ VÀ LỌ Lem!!

starfish_and_my_dream
19-12-2007, 01:46 AM
MÌNH ĐÃ ĐỌC RẤT NHIỀU CHUYỆN CỔ TÍCH VÀ BẠN TÔI THƯỜNG HAY HỎI LÀ CỔ TÍCH CÓ THỂ XẢY RA GIỮA ĐỜI THƯỜNG K TÔI ĐÃ TRẢ LỜI NẾU CẬU THẬT SỰ TIN THÌ CHUYỆN CỔ TÍCH SẼ XẢY RA THÔI!!:5: :5:
GIỜ MÌNH SẼ KỂ 1 CÂU CHUYỆN CỔ TÍCH ĐỜI THƯỜNG CHO CÁC BẠN NGHE NHÉ!!CÓ 1 ÍT HƯ CẤU!!:bicycle: :bicycle:
CÂU CHUYỆN BẮT ĐẦU ,VÀO 1 NGÀY TUYẾT RƠI CÓ 1 CÔ BÉ "LỌ LEM" RA ĐỜI!!!
SỰ RA ĐỜI CỦA CÔ BÉ LÀ NIỀM NỖI BUỒN CHO BA MẸ VÌ CÔ QUÁ XẤU XÍ!!!
TỪ KHI RA ĐỜI VÌ CHỈ LÀ 1 CÔ LỌ LEM XẤU XÍ NÊN CÔ BÉ ĐÃ PHẢI CHỊU NHIỀU SỰ CHÂM CHỌC CỦA LŨ TRẺ,LẠI THÊM TÍNH ÍT NÓI,CÔ BÉ CHỈ CÓ THỂ KHÓC MỖI KHI BỊ BẠN BÈ ĐÁNH!!
RÙI THỜI GIAN TRÔI QUA,CÔ BÉ ĐƯỢC ĐI HỌC NHƯNG LÚC NÀO CŨNG CHỈ ĐỨNG BÉT LỚP, CÔ GIÁO LÚC NÀO CŨNG PHẢI MỜI BA ME LÊN VĂN PHÒNG ÍT NHỨT 1 TUẦN 7 LẦN LÀM BA MẸ CÔ PHẢI XẤU MẶT!!
RỒI CÔ LÚC NÀO CŨNG GÂY CHUYỆN KHẮP MỌI NƠI VÌ K MUỐN HỌC NỮA 1 PHẦN VÌ CHÁN 1 PHẦN VÌ K AI CHƠI VỚI CÔ NGOÀI NHỮNG ĐỨA BẠN ĂN CHƠI!!
CÔ BÉ LỚN DẦN LÊN TRONG SỰ QUẬY PHÁ VÀ PHIỀN PHỨC ĐEM LẠI CHO BA MẸ!!
BA MẸ CÔ HẾT SỨC ĐAU BUỒN VÌ CHẨNG BIÉT LÀM SAO VỚI CÔ CHO BÉ TRỞ NÊN 1 NGƯỜI TỐT!!
1 LẦN KIA VÌ CÃI NHAU HẾT SỨC DỮ DỘI VỚI BA MẸ CÔ ĐÃ BỎ NHÀ RA ĐI THEO ĐÁM BẠN ĂN CHƠI CỦA MÌNH!! CÔ HẾT ĐI BAR NHẢY ĐẦM RÙI LẠI NHẬU QUẬY PHÁ KHẮP NƠI KHIẾN BA MẸ NHIỀU LẦN PHẢI RA CÔNG AN LÃNH VỀ!!
VÀO 1 NGÀY KIA CÔ PHÁT HIỆN MÌNH ĐÃ BỊ NHIỂM MA TÚY THỜI KÌ ĐẦU!!! TỪ ĐÓ CÔ CÀNG THÊM LIỀU LĨNH!!
BA MẸ ĐÃ ĐƯA CÔ VÀO NƠI DƯỠNG BỆNH HY VỌNG CÓ THỂ CỨU VÃN BỊNH TÌNH NƠI ĐÂY CÔ ĐÃ GẶP 1 ANH BÁC SĨ RẤT TẬN TÌNH,LUÔN QUAN TÂM THÔNG CẢM CHO SỐ PHẬN CỦA CÔ,ANH ĐÃ NÓI RẰNG:" K AI SINH RA MÀ K ĐƯỢC TÔN TRỌNG,MỖI NGƯỜI ĐỀU CÓ 1 SỰ KIÊU HÃNH RIÊNG VÀ EM CŨNG VẬY"!! CÔ RẤT CẢM ĐỘNG VÀ ĐÃ KHÓC RẤT NHIỀU!!
TỪ ĐÓ CÔ QUYẾT TÂM ĂN UỐNG ĐIỀU ĐỘ VÀ NĂNG TẬP THỂ DỤC ĐỂ MAU HẾT BỊNH VỚI SỰ GIÚP ĐỠ NHIỆT TÌNH CỦA CHÀNG TRAI KIA!!
VÀ RỒI 1 NGÀY KIA NGÀY CÔ RA VIỆN CŨNG LÀ LÚC ANH NÓI RẰNG HÃY ĐỂ ANH CHĂM SÓC EM SUỐT ĐỜI,CÔ BÉ LỌ LEM CỦA ANH!!

me0xinh
20-12-2007, 01:16 AM
po'c temm. cũng hay lắm đó bạn:)........

starfish_and_my_dream
20-12-2007, 01:22 AM
hì tự mình viết mà hổng ai nói gì hít chắc k cảm động à

nguyenngoc
20-12-2007, 04:23 AM
bạn ui !xin lỗi nha ! nhưng mà chuyện của bạn nó cứ sao í

riku
20-12-2007, 04:36 AM
chiện này cũng hơi hơi sát với thực tế nhưng những những điều ăn chơi của cô gái ấy ít thuộc vào chị em rum này nên mới cảm thấy sao sao ý!!!phải ko ngoc

starfish_and_my_dream
20-12-2007, 03:25 PM
Uhm ChẮc CÓ LẼ VẬy NhƯng Starfish ThẤy ThỰc TẾ Bi GiỜ NhiỀu ChuyỆn BuỒn Óa NÊn MỚi ViẾt ChuyỆn NÀy Hy VỌng MỌi NgƯỜi CÒ ThỂ CÓ ĐỦ NiỀm Tin VÀ NghỊ LỰc ĐỂ VƯỢt Qua MỌi KhÓ KhĂn VÌ MỌi Đau KhỔ ĐiỀn CÓ NiỀm Vui Sau LƯng NÓ!!

riku
20-12-2007, 07:56 PM
chuyện của bạn hay lắm nhưng có lẽ là đau bùn nặng wa' nên ko đc nhìu người ủng hộ

p3'_punk
20-12-2007, 10:28 PM
chuyện cũng hay nhung hơi thế nào đấy

happy_bear
21-12-2007, 12:35 AM
truyện này đọc lên thấy nó seo đó , mà bạn ui cho mình hỏi bị nhiễm ma tuý thời kỳ đầu là seo? mình chỉ nghe bị nhiễm ma tuý chứ chưa nghe nói đến nhiễm vào thời kỳ nào

starfish_and_my_dream
21-12-2007, 08:41 PM
hì cái nà thì u hỏi thầy cô có lẽ rõ hơn đấy

latdat
24-12-2007, 11:16 AM
nói thật là chuyện này chẳng có nội dung và ý nghĩa gì cả Hơi đơn điệu và nhạt nhẹo Mong bạn thông cảm nhưng đây là nhận xét thật lòng của tôi

riku
24-12-2007, 07:26 PM
nói thật là chuyện này chẳng có nội dung và ý nghĩa gì cả Hơi đơn điệu và nhạt nhẹo Mong bạn thông cảm nhưng đây là nhận xét thật lòng của tôi

đây là 1 câu chuyện ngắn viết ra có lẽ để ủng hộ các bệnh nhiễm ma túy hay đại loại như vậy

mit_0510
27-12-2007, 10:44 AM
làm zi` mà đau buồn nặng wa'! Truyện nè cũng bình thường thui mờ! Xã hội cũng còn rất nhiều người tốt, sẵn sàng giang tay giúp đỡ những người lầm đường lạc lối.

starfish_and_my_dream
30-12-2007, 06:23 PM
làm zi` mà đau buồn nặng wa'! Truyện nè cũng bình thường thui mờ! Xã hội cũng còn rất nhiều người tốt, sẵn sàng giang tay giúp đỡ những người lầm đường lạc lối.

CẢM ƠN MÍT NHÁ Ý TỚ LÀ NÓI NHƯ VẬY ĐÓA!! ỦNG HỘ NHỮNG NGƯỜI LẦM ĐƯỜNG LẠC LỐI TRỞ VỀ NHƯ NGÀY XƯA ĐÓ MỜ!!:wavey:

mưa_buồn
01-01-2008, 05:41 AM
truyện này hay thật đấy , chuyện này có thật ko bạn?

starfish_and_my_dream
01-01-2008, 05:40 PM
90% LÀ ThẬt 10% La HƯ CẤu ThẬt HƯ ThẾ NÀo ChẮc CÁc BẠn BiẾt MỪ!! Hihi

dungHSHT
19-01-2008, 04:25 PM
truyện này cứ sao sao ấy

mưa_buồn
06-02-2008, 05:52 PM
cốt truyện thì hay(cái nì thì miễn bàn ) nhưng chủ yếu là gói gọn quá mức nên khó tìm được cảm xúc qua câu chuyện

dungHSHT
09-02-2008, 05:30 PM
cảm động ghê huhuhuhuhuhu ước gì mình được như anh ấy

chuot_nhoc
10-02-2008, 09:46 AM
chính xác là tớ cảm thấy nó quá súc tích và ngắn gọn. hình như không được cảm động cho lăm! Nhưng chuyện cũng hay đấy , mang nhiều ý nghĩa lắm. mà này , nhưng mình nghĩ răng dù có xấu xí đến đâu vãn cứ có bạn bè mà!!

kimio_89
03-03-2008, 10:18 PM
truyện nài nó sao sao ấy chậc