PDA

Xem đầy đủ chức năng : cả nhà ui

thienduonguocmo_93
09-12-2007, 10:51 PM
chào cả nhà
ái chà sắp đến giáng sing ùi
mình rất thít
nhưng cả nhà ơi cho tui hỏi nhá
nếu như là bạn bè bình thường thì nên tặng những ji` nhỉ
nhất là với bạn khác giới í( để họ ko hỉu lầm rằng mình có tình í ji` í mờ)
vì thằng bạn mình hôm nay nó tặng quà cho mình :cobe:

Mr.Chuym
09-12-2007, 10:53 PM
ấy tặng tớ 1 chiếc mũ len
tớ tặng ấy 1 cái khăn choàng cổ :so_funny:

honghanhi88
09-12-2007, 11:08 PM
còn phải xem bạn ý tặng gì cho bạn nữa không thì làm sao bít được nên tặng lại cái gì

online_love75
10-12-2007, 12:34 AM
con trai à
thì tặng cái gì bé nhỏ xinh xinh thoai

cuccungcuabame
10-12-2007, 12:44 AM
...........Ăn thau vào túi tiền mình nữa.............có lòng là tốt rồi........đôi khi chia sẽ tô mì gõ.........bên ngọn đèn dầu hoặc đèn cầy.........cũng vui...........:kaka:

thienduonguocmo_93
10-12-2007, 03:58 AM
còn phải xem bạn ý tặng gì cho bạn nữa không thì làm sao bít được nên tặng lại cái gì

í tặng mình con gấu trúc bông đẹp lém và cả mấy hộp pháo bông để mình đốt cho vui

DeathKnight_NeverLove
10-12-2007, 06:40 AM
sr nha bạn nha trước giờ chưa tặng quà ai bao giờ nên hem giúp được rùi

honghanhi88
10-12-2007, 07:21 AM
í tặng mình con gấu trúc bông đẹp lém và cả mấy hộp pháo bông để mình đốt cho vui

unm` rủ bạn ý đi bắn pháo bông noel rùi làm 1 cái bánh kem hoặc mua 1 cái bánh vừa đốt pháo bông vừa mang quà tặng bạn ý 2 người ngồi ngắm pháo ăn bánh là lãng mạn nắm rùi 1 tình bạn đẹp bạn không cần phải chú ý quá nhìu đến việc tình cảm cứ là bạn tốt cái đã sau này tính sau nhưng nên nhớ làm gì cũng nên cân nhắc ko nên thân mật quá cái gì giúp được thì giúp nên giữ khoảng cách thế là khá ổn cho 1 tình bạn đẹp chúc bạn may mắn

thienduonguocmo_93
11-12-2007, 12:43 AM
unm` rủ bạn ý đi bắn pháo bông noel rùi làm 1 cái bánh kem hoặc mua 1 cái bánh vừa đốt pháo bông vừa mang quà tặng bạn ý 2 người ngồi ngắm pháo ăn bánh là lãng mạn nắm rùi 1 tình bạn đẹp bạn không cần phải chú ý quá nhìu đến việc tình cảm cứ là bạn tốt cái đã sau này tính sau nhưng nên nhớ làm gì cũng nên cân nhắc ko nên thân mật quá cái gì giúp được thì giúp nên giữ khoảng cách thế là khá ổn cho 1 tình bạn đẹp chúc bạn may mắn

cám ơn bạn nha
nhưng mờ mình cấưc ko có tinh thần làm thí wa
bởi vì mình ko ưen lãng mạng

thienduonguocmo_93
11-12-2007, 12:49 AM

cám ơn bạn nha
bởi vì mình ko wen lãng mạng:cobe:

cuccungcuabame
12-12-2007, 05:05 PM
cám ơn bạn nha
bởi vì mình ko wen lãng mạng:cobe:

.....tập làm quen từ từ đi........iu mà hok lãng mạng.......thì 1 câu chiện tình đâu có hồi kết.........cố nhên...........:lol:

StevenDinh
12-12-2007, 06:39 PM
À để bé suy nghỉ chút...............oh có rùi..........nếu chị định tặng wa` cho "đực rựa" thì bé nghỉ tốt nhất là tặng cho " ấy " 1 cái belt (thắt lưng, dây nịch) lựa cái nào xoàng xoàng khoảng 15.000 đồng đổ xuống là O.K (nhớ mua cái nào nhìn "bụi" một chút, nếu "ấy" của chị hay mặc quần Jean. Còn nếu mặc quần bình thường thì nên lựa cái belt có kiễu dáng "trơn" và màu trắng hay đen.......)Thế thui, bé chỉ góp í một chút mong giúp chị có được ý kiến..............

cuccungcuabame
12-12-2007, 07:12 PM
À để bé suy nghỉ chút...............oh có rùi..........nếu chị định tặng wa` cho "đực rựa" thì bé nghỉ tốt nhất là tặng cho " ấy " 1 cái belt (thắt lưng, dây nịch) lựa cái nào xoàng xoàng khoảng 15.000 đồng đổ xuống là O.K (nhớ mua cái nào nhìn "bụi" một chút, nếu "ấy" của chị hay mặc quần Jean. Còn nếu mặc quần bình thường thì nên lựa cái belt có kiễu dáng "trơn" và màu trắng hay đen.......)Thế thui, bé chỉ góp í một chút mong giúp chị có được ý kiến..............

...........cũng ok đấy...........nhỡ đâu sau này nó có chãy theo con khác........có dây mà níu nó lại nhễy...........:kaka:

☆━Ruby━☆
12-12-2007, 08:10 PM
tặng một kái thiệp tự làm ih :hihi:.... tiết kịm đc túi xiền :so_funny:

huongduongxanh
12-12-2007, 08:26 PM
:sr: hên xui............tốt nhứt là kái thiệp thôi :so_funny:

thienduonguocmo_93
13-12-2007, 02:34 AM
...........cũng ok đấy...........nhỡ đâu sau này nó có chãy theo con khác........có dây mà níu nó lại nhễy...........:kaka:

cái con người này chẳng hỉu jì hết á
đã bảo là ko phải người yêu mờ chỉ là bạn thân thui
khong đọc bài trước khi làm à
con người mù thông tin
:cobe:

cobelolem2905
13-12-2007, 08:17 PM
theo í kiến tui nà...................... níu là 1 người bạn thân thì nên tặng thiệp mùh do mình tự làm á..............hoặc trong đêm noel rủ bạn ấy cùng đi chơi............ hehe như dzậy tình bạn sẽ tốt đẹp hơn ( mai mốt có gì dễ kua hơn ^__^ )
good luck to you...............

thienduonguocmo_93
14-12-2007, 09:47 AM
theo í kiến tui nà...................... níu là 1 người bạn thân thì nên tặng thiệp mùh do mình tự làm á..............hoặc trong đêm noel rủ bạn ấy cùng đi chơi............ hehe như dzậy tình bạn sẽ tốt đẹp hơn ( mai mốt có gì dễ kua hơn ^__^ )
good luck to you...............

hahaha
cảm ơn bạn nha bạn vui tính wa' ha
mình sẽ làm như bạn nói vậy
chờ mãi mới có một người góp í hay
hiiiiiiiiiiiiii

cuccungcuabame
14-12-2007, 03:00 PM
............Ấy......sao mọi ngừi bàn tán nông ná gì vậy...........sao hok nghĩ cách " tặng " gì cho ngừi ta đi..........:meo:

==> Nói chung cái gì cũng được mà........có lòng là tốt rồi........chọn lựa hàoi sao mà hết được........cái anh ấy cần là cái lòng và tình cảm của U thôi........thế nhé......:battay: