PDA

Xem đầy đủ chức năng : chiệjn cừ ngày 28/11

Tháng Tư
28-11-2007, 04:46 AM
Một triệu phú già khoảng 70 tuổi dắt theo cô gái trẻ đẹp vào khách sạn. Người phục vụ nói: - Ông và con gái đặt phòng thượng hạng chứ ạ?. Nhà triệu phú già cự ngay: - Anh nói gì thế? Tôi già chừng này mà còn con gái bé thế này sao? Đấy là vợ tôi!.

Thầy giảng bài môn Triết:

Thầy : Các em biết không? Một người thông minh là người luôn hoài nghi về tất cả mọi việc. Còn một con người ngu dốt lại là người khẳng định sự việc.

Học sinh : Thầy khẳng định như vây à?

Thầy giáo : Chắc chắn đúng

Có vài học sinh đứng trước cửa phòng giám hiệu , 1 học sinh nam nói xấu thầy hiệu trưởng với 1 học sinh nữ:
_ Thầy hiệu trưởng trường mình thật tệ , toàn làm những việc vô bổ
Học sinh nữ hỏi :
_ Cậu có biết tớ là ai không?
_ Không
_ Tớ là con gái thầy hiệu trưởng
_ Thế cậu có biết tớ là ai không ?
_ Không
_ May quá.....

Chồng: "Khi anh nổi điên lên với em, em không bao giờ cãi lại. Làm cách nào mà em kiềm chế sự tức giận của mình vậy? - Vợ: "Em đi cọ bồn cầu" - Chồng: "Thế làm sao mà hiệu quả được nhỉ?" - Vợ: "Em sử dụng bàn chải đánh răng của anh

Suu Tam

speaker
28-11-2007, 04:55 AM
Một triệu phú già khoảng 70 tuổi dắt theo cô gái trẻ đẹp vào khách sạn. Người phục vụ nói: - Ông và con gái đặt phòng thượng hạng chứ ạ?. Nhà triệu phú già cự ngay: - Anh nói gì thế? Tôi già chừng này mà còn con gái bé thế này sao? Đấy là vợ tôi!.
Ước gì mình đc như ông ý

SoNicGer
29-11-2007, 08:08 AM
bó tay toan tập:so_funny: :so_funny: :so_funny:

Online iPhone Screensaver - be the first to win!

myscreensavers.info/media/iphone....

phượng hồng_dk
29-11-2007, 08:49 AM
hahahah. Chồng: "Khi anh nổi điên lên với em, em không bao giờ cãi lại. Làm cách nào mà em kiềm chế sự tức giận của mình vậy? - Vợ: "Em đi cọ bồn cầu" - Chồng: "Thế làm sao mà hiệu quả được nhỉ?" - Vợ: "Em sử dụng bàn chải đánh răng của anh

trả thù 1 cách rất đáng yêu :rang::haha:

:haha:rang::lala:........................

speaker
29-11-2007, 09:42 AM
trả thù 1 cách rất đáng yêu DK ráng nhớ cách này nhá

Doode
29-11-2007, 03:29 PM
ngày 28/11 :D ngày gì vậy ta :D

chả hiểu gì hết :haha:

☆━Ruby━☆
29-11-2007, 04:14 PM

Chồng: "Khi anh nổi điên lên với em, em không bao giờ cãi lại. Làm cách nào mà em kiềm chế sự tức giận của mình vậy? - Vợ: "Em đi cọ bồn cầu" - Chồng: "Thế làm sao mà hiệu quả được nhỉ?" - Vợ: "Em sử dụng bàn chải đánh răng của anh

Suu Tam

eo ui :so_funny: học hõy nhìu :so_funny:

Champion
01-12-2007, 06:04 AM
khá thú vị đấy!nhưng quá ngặnlàm dài hơn thì hay!cần thêm nhiều ý

speaker
01-12-2007, 10:13 AM
để áp dụng với anh hử SP Khi nào áp dụng cho a mượn bàn chải của em nha