PDA

Xem đầy đủ chức năng : NK LỚP TUI, cHUYỆN THẬT 100%

seerin
28-11-2007, 01:18 AM
Sắp thi òi mà không khí uể oải tràn ngập - --''
Lục nhật ký lớp mình, biên tập lại cho mọi người coi. Thi tốt nhá mọi người :fi:

Tittle: Nhật ký lớp tui
Author: Rin Elric
Status:series
Category:general
Rating:13+

Ngày…tháng…năm…Thứ hai đầu tuần…
Ngày khai bút
Cuối cùng buổi sinh hoạt dưới cờ chán như con gián cũng xong. Tràng pháo tay của học sinh trường vang ầm ĩ cho bài cảm nhận “Mãi mãi tuổi hai mươi” báo hiệu thành công. Nhưng chỉ những ai ngồi giữa cái lớp nổi (tai) tiếng này mới nghe được:

-Hết rồi, mừng quá

- Thêm 1 câu nữa là tao lên phòng y tế

-….

Mừng lớp mình ko bị hạng nhất từ dưới đếm lên vì có lớp T2 đỡ giúp. Thêm 1 tràng pháo tay cho “tình đồng chí” cũng chẳng hại gì. Các bạn yên tâm đi, tuần sau lớp T1 này sẽ gánh chọ

7h30’…
Cô bận gì mà ko xuống lớp thế nhỉ? Bạo động xảy ra mất thôi. Nhưng hình như nó tới rồi…Ồn khủng khiếp. Không biết Mr H và “con gái bà L” nói gì mà chùm hoa lặng lẽ cười quá trời vậy ta. Bên kia, T đang gạo bài tiếng Pháp. Chắc nó chưa học bài và sợ “lên thớt”. Hix, phải chi ông Q.N cũng như nó. Rên rĩ “thành phố buồn…” mãi ai chịu nổi 31.gif . Hình như 35 cái loa lớp mình đều hoạt động hết công suất. Cũng phải thôi, thứ 2 cờ đỏ đâu làm việc. Thoải mái đi lớp trửơng ơi. Giận nhiều mau già đó. 21.gif dance.gif

7h45’…

Giờ học sắp bắt đầu rồi, có gì nói lẹ đi… Vẫn là anh MC nhà mình nhanh nhảu với “chuyến xe Tây Ninh…”. Hơi tiếc vì bom dội quá sớm nên đã tan tành. Chạy mau huynh ơi kẻo ăn dép lào của “Đông Phương Sóc” đó.

Tiết 2: Văn
Tiết 3: Cũng lại Văn
Sau 2 ngày “giang hồ quy ẩn”, cô Kha hôm nay trông đẹp quá trời.(có nịnh không đây?) Tiết học cũa cô luôn đầy ắp tiếng cười. 1 khoảng trời rôm rốp những niềm vui của chúng em phải không cô. Nhờ cô mà tụi em ko bị chê là “thiếu nước” và vênh mặt với lũ con gái lớp V …Phải không vic( tên ba mày hay bị đem làm trò cười trong giờ cô nhất mà. Ai bảo là COCC chi.

Hôm nay là “núi Dục Thúy”. 1 tiết hóa 2 với những tiếng cười mà chắc 10 năm sau lớp mình chưa quên được. Cứ để bài học lại trong vở vì chắc chắn ai cũng biết bài này. 1 cảnh ngoài lề vui vui thôi chắc cũng đủ…

Mr H: Cái tháp có còn ko hả cô?

Mrs Kha: Còn chứ, sao em hỏi vậy?

Lớp: Ngờờờơơơ

Mr H: Tui phải hỏi chứ. Lỡ chiến tranh bom dội sập tháp sao?

Cô: Vậy là chiến tranh em lái máy bay ném bom tháp à?

Mr H: Không phải đâu cô. Lúc đó em đang chỉ huy bộ đội tử thủ ở tháp đó!

Rất muốn bình lựng nhưng hết tiết mất rồi

Tiết 4: Pháp
Vậy là T chưa tới số.Biết sao được, ai cũng sợ 5’ trả bài của cô mà. Vinh dự đứng mũi chịu sào hôm nay thuộc về chị C rồi.Không biết VT có lo không? (mãi sao này mới biết là ko vì nó biết chị C có L nhắc bài rồi. Oh my god!) 8 đểm. You hên thiệt. 4 cái dấu mà 1 điểm là quá nhân đạo 41.gif . Xong rồi. Học bài mới thôi.

Tiết học trôi qua yên ắng tới gần cuối… Thực hành tiếng Pháp với câu “Ah non, pas mes BD) bị PV đọc theo âm Việt hoàn toàn . 1 trận cười làm 2 lớp kế bên giật mình. Có sao đâu, cô cũng che miệng mà. Cho tụi em tiết A đi cô…

Tiết 5: Kinh khủng 15’ kiểm tra.
Cũng tại lớp phó học tập quá sung, thấy mặt thầy là nhắc dzụ kiểm tra lập tức. Đâu phải ai cũng giòi Lý như mày đâu C. Đề vừa khó vừa dài làm mặt ai cũng nhăn nhó thầy ơi. Buồn tới hết tiết luôn. Giờ thầy có đòi “trục xuất” em nào đó lớp cũng ko cười đâu. Giận thầy rùi. 46.gif

Kết thúc một ngày cùng Văn Văn Pháp Lý
Rộn rã tiếng cười lớp ơi!
Cãi vã giận hờn…
Lại thương nhau đến lạ.
Yêu lớp hoài nha

junhiunguoi
28-11-2007, 01:55 AM
buồn cười cộng tự nhiên , gần gũi.........hay rin ơi
truyện của rin toàn thuộc thể loại độc dáo nhỉ , không có dụng hàng......

fanmg
29-11-2007, 01:47 AM
ọp ọp,báo động đỏ"tác giả truyện cần xem xét lại cách vít,câu cú loạn cả lên,tên người thì ko rõ,mí lời bình phẩm văn với người cứ lẫn lộn lung tung chẳng bít đâu mà lân......."
YÊU CẦU TG BIÊN SOẠN LẠI HẲN HOI RÙI HÃY POST NHÁ! TT^TT
(Chuyện hay đọc mà ko hỉu là em cú lém,làm ơn xem lại>O<)

moonhell_angel
29-11-2007, 03:41 AM
mn cũng chả hiểu...............................