PDA

Xem đầy đủ chức năng : Chẳng bao giờ anh biết được em đang lừa dối anh !

Nhoc_hay_khoc_nhe
25-07-2005, 08:39 PM
Em biết anh không bao giờ vào diễn đàn này , em viết chỉ để cho em và mong không có ai như em thôi . Em đã yêu , yêu thật lòng nhưng rồi có được gì đâu ngoài những nỗi buồn .Khi mà tình yêu của chúng ta cảm giác như có vẻ bền vững thì em lại không muốn nghĩ đến nó nữa .Em mệt mỏi quá .Em cần anh , anh không có bên cạnh .Trong khi đó người đó lại ở cạnh em , em đã yêu người ta và cả anh nữa .Em lừa dối cả hai , con người em không muốn thế nhưng biết sao .Em không thể làm khác .Liệu có ngày nào đó anh biết không nhỉ .Anh hận em lắm đúng không ? Có thể em sẽ mất anh và cả người ấy nữa nhưng không sao.Em đã làm và em chấp nhận những gì mình làm . Xin lỗi anh !

Nếu phải xa anh
25-07-2005, 09:38 PM
Giả dối. Tại sao bạn lại đi yêu cùng lúc cả hai người như vậy xong rồi lại phải vào đây tự trách bản thân. Nếu không còn yêu người ta nữa thì cứ nói cho người ta biết, cứ lừa dối như vậy sẽ có ngày bạn mất cả hai thật đấy.

thanhjc
25-07-2005, 10:27 PM
Bà này sống hai mang quá, như vậy sao gọi là tình yêu chân thành và yêu thật lòng. Nói nghe buồn quá.
Em yêu Anh nhưng khi ko có Anh Em đi với thằng khác vui hơn, nó chiều và quan tâm hơn thì sau 1 thời gian Em đã yêu luôn nó. <--- Cái này thì rõ rồi.
Đã yêu thì yêu 1 người, còn ko thì thôi đừng nghĩ đến chuyện tìm t/y khác. Yêu kiểu này là yêu nhiều chọn lấy 1.(Yêu 100 chọn 10 lấy 1)

*TAWNY*
25-07-2005, 11:24 PM
Nhoc_hay_khoc_nhe ơi, bi giờ bạn định tiếp tục lừa dối người ta à? bạn hãy nói ra sự thật đi bạn. tìm ra người nào là người bạn thực sự iu , dù sao thì bạn nhận lỗi còn hay hơn làm người khác đau khổ vì bị lừa dối ,bạn nhen !

noi_nhieu
26-07-2005, 03:54 AM
tôi rất thông cảm với bạn về chuyện đó bởi có lúc tui củng suýt giông như bạn,tôi nghỉ bạn nên
xác định lại tình cảm của mịnh đi.hoặc là chung thủy với một người hoặc là mất cả hai.nếu là tôi tôi sẽ nói thật với cả 2 người và xin lổi họ rồi tìm cách quên họ đi.Thời gian sẽ giúp bạn vượt qua cửa ải tình cảm này.

Nhí
26-07-2005, 10:49 PM
cuộc sống không như người ta mong đợi bạn đừng vì nhưng cái trước mắt ma đánh mất những cái lâu dài ,đúng bạn dám làm dám chịu nhưng rồi đây người ta sẽ nghĩ về bạn ra sao???không nên vì một cây gỗ nhỏ mà đánh mất cả một rừng cây bạn a . Mong bạn sẽ có những giải pháp tốt cho tình yêu của chính mình

vi_do_la_em
27-07-2005, 11:41 AM
Mình cũng không muốn bạn buồn ,nhưng mình ghét nhất là dã dối. Bạn gái của mình dường như cũng đã như vậy.Làm như vậy để làm gì ,cả hai được vui vẻ sau.mình biết cô ấy làm vậy nhưng mình không nói. Điều đó sẽ không tốt và cả hai sẽ buồn và cả người thứ ba nửa.Sao mọi người không nghĩ đến và tránh điều đó vậy.Bạn nên nhớ rằng sẽ không ai hận và buồn khi bạn đã gian dối....vì người ta hiểu đó là điều vô ích. Đừng để cả 3 phải buồn ,hy vọng bạn sẽ thay đổi.Chúc bạn vui và chon bước đi tốt cho mình.Người bạn này luôn hy vọng các bạn đùng nên làm điều đó.