PDA

Xem đầy đủ chức năng : Cùng Nhí Nhố Gửi Ngàn Điều Ước

*[£iµ £i€]*
15-11-2007, 09:31 AM
http://i161.photobucket.com/albums/t213/yes_no2007/1169450869729728_file.gifNhí Nhố ArmY Chào Mừng Hoa Học Trò trÒn 7 tUÔỉ

Vạt gió thu níu kéo gót chân người đi trên phố. Những khuôn mặt lạnh lùng vội vã tất bật ... có ai nhận ra đông đang đến, dần thế chỗ cho mùa thu lá bay?

Em không thích cái rét ngọt của mùa đông, nhưng lại thích ngắm nhìn bức tranh đầy màu sắc được tạo nên bởi vô vàn chiếc áo khoác ngoài giữa trời đông lạnh giá.
Em không thích những hàng cây đã trút mất bộ cánh xanh xinh đẹp, để giờ trơ trọi với từng ngày gió, nhưng em thích cái vẻ buồn buồn mà chúng tạo nên, 1 tách trà nóng và khung cảnh hàng cây lặng lẽ trong ngày đông, thú vị lắm chứ!
Em không thích phải vận động nhiều trong thời tiết như thế này, nhưng em vẫn thích cười trong ngày đông Đông lạnh tê tái không có nghĩa là ta sẽ ngại cười hơn đâu...
Em không thích phải chạm tay mình vào nước mà chỉ thích lặng ngắm mặt hồ phẳng lặng, còn đôi tay em giấu trong túi áo và để dành cho những cái nắm tay, những cái ôm siết chặt của người thân...
Em cầm nắm hạt dẻ trong tay, tung tăng, thấy ấm áp lạ...

Em không thích hay thích đông nhỉ ? :5:

Nhí Nhố News-Chào Đông
Bạn thích thu lãng mạn, bạn cũng thích đông lặng lẽ chứ Dành cho đông một nụ cười bạn nhé
http://i77.photobucket.com/albums/j44/123456719000/cute/b6335354bw2.gifhttp://i77.photobucket.com/albums/j44/123456719000/cute/b6335354bw2.gif
Tại sao Nhí Nhố lại làm topic chào đông này nhỉ...?..có lẽ sẽ khá nhiều người sẽ hỏi câu này khi đọc được topic này..đơn giản thôi mà...Mùa đông lặng lẽ cũng chính là một mùa lặng lẽ mà Hoa Học Trò nhà mình ra đời đó bạn àh :)
Mùa đông lạnh lắm , cũng khó chịu lắm , sương xuống dần , màn sương cứ nặng mình buông xuống mà không hề nghĩ đến cảm giác khó chịu của những người xung quanh màn sương.
Chỉ còn 12 ngày nữa thôi là Hoa Học Trò tròn 7 tuổi rồi đó!..ai nhớ? Ai quên? Ngày ấy
Sinh nhật : trong suy nghĩ của các bạn, sinh nhật tồn tại ra sao?..
Vậy các bạn hãy cùng NhÍ Nhố Army đếm ngược thời gian, cùng Nhí Nhố thổi hồn vào những ngày đông lặng lẽ để đón chào một mùa đông mới , một mùa đông Hoa Học Trò tròn 7 năm , 1 chặng đường dài , 1 mùa đông ấm áp nha :)
Sinh nhật là ngày mà ta nhận được những lời chúc tốt lành nhất nhưng cũng vì thế mà đôi vai ta dường như có 1 gánh nặng hơn..vì ta lớn hơn 1 tuổi mất rồi
Cùng Nhí Nhố gửi ngàn lời ước tới Hoa Học Trò

-=-Nhí Nhố ArmY-=-

Doode
16-11-2007, 05:28 PM
đi đâu cũng thấy những lời chúc ngọt ngào từ người này đến người kia dành cho HHT... tham gia hht cũng lâu rồi mà đây là lần đầu tiên mừng SN cho hht, thiệt là thấy hộ thẹn...

Mừng Sinh Nhật 7 tuổi của HHT... chúc bé HHT ăn mau chóng lớn, luôn mở rõng trái tim chào đón mọi người, và đầy vang tiếng cười :hug:

nếu mà mỗi ngày, ngày nào cũng được ấm áp như năm nay đúng ngay ngày SN của HHT thì tốt biết mấy :D

-:- Albee -:-
17-11-2007, 05:50 AM
chúc hht mãi mãi trong tim những thành viên thân iu và ngày 1 phát triển hơn
tớ iu hht lắm cơ :huglove:

Trang Sassy
20-11-2007, 02:26 AM
Mih` iu HHT theo cách của riêng mình..đặc biệt theo cách của riêng mình :sr: HHT luôn là mái nhà thân iu nhất :)

Doode
20-11-2007, 02:31 AM
qua 7 ngày sau hht sẽ tròn 7 tuổi... ráng lên 777 bài viết nào :sr: (sao toàn số 7 kô trời, số này đặc biệt ghê luôn, hèn gì mình cứ thích nó :D)

Khúc Nhạc Buồn
20-11-2007, 02:38 AM
http://www.matnauhoctro.com/4rum/images/smilies/huglove.gifIu hht lắm...chúc hht ngày có nhìu thành viên hơn nữa..

baby_Iloveyou
25-11-2007, 09:33 AM
Sắp đến ngày SN HHT rồi may mà còn chưa muộn.......chúc hoahoctro SN vui vẻ , các mem ngày càng vui vẻ :dan:

Thằng_giang_hồ
25-11-2007, 10:02 AM
Loa ...loa...loa. Đồng bào chú ý , chú ý , chú ý.
_ Kể từ khi có cái gọi là HHT tới giờ. Em lang thang nhòm và ngó , bó dò , bó chân. Thân em bị gượng ép. Ức chế em bỏ đi giang hồ ( vui lém ) em đã chộm , đã cướp bao nhiêu là hoa. Em không cướp hoa cau , không bon chen hoa sữa , nói thêm chút nữa là em cướp hoa hoc trò. Thôi thì em không biết nói sao , tào lao một núc em nói chúc Hoa Hoc Trò , trẻ mãi không già , la đà trên net , nhồi nhét vô tư , dư thêm tuổi thọ. Lọ mọ tuổi tin , xin thêm tuổi lão. Bác nào nấu cháo thế? thơm quá. :hihi: em đói ròi :chayle: em đi ăn cháo thôi , môi em cũng mỏi ròi , hẹn các bác , các cô cho dù xô dù chậu , cho dù đậu dù bay. hai tay em vơ tuốt. :vui:
_ :dan: cuộc đời vẫn đẹp sao , tình yêu vẫn đẹp sao. Dù đạn bom ăn đủ thế nào , em vẫn....vẫn phải xì pem :so_funny:

matawa
27-11-2007, 06:16 AM
Happy birthday to you.
Happy birthday to you.
Happy birthday. Happy birthday.
Happy birthday to HHT....
:icon_birthday: :icon_cung:
iu HHT nhìu.

_7:30_PM_
18-12-2007, 04:30 AM
Cũng gần 3 năm làm dân đất này.

Mọi thứ đều thân quen & đầy ắp kỷ niệm.
HHT đã mang đến cho tôi thật nhiều thứ. Tình bạn, tình yêu ; kể cả bây giờ là những dao động của con tim.
Những con người thật đáng yêu, những tính cách đặc biệt.

Tôi tìm thấy ở đây sự đồng cảm, nỗi niềm chia sẻ và nhiều, nhiều hơn thế nữa ...

Chúc HHT luôn vững :huglove:.