PDA

Xem đầy đủ chức năng : Mã đếm ngược thời gian trong Blog

totolo
10-11-2007, 03:20 AM
Sắp đến 1 sự kiện đặc biệt và tớ mún làm đếm ngược thời giạn Giúp tớ code đc khổng thnx a lots

bebadboy87
10-11-2007, 06:47 AM
Sắp đến 1 sự kiện đặc biệt và tớ mún làm đếm ngược thời giạn Giúp tớ code đc khổng thnx a lots
Một câu hỏi thú vị đấy nhỉ, sắp đến sinh nhật HHT roài. Để hôm nào rảnh nghịch một cái mới được :D

Về câu hỏi của bồ thì bồ dùng code đó Post ở đâu nhỉ. Nếu bồ nói cụ thể bạn muốn dùng code loại gì thì dễ hơn.
Ở đây mình có một cái trang, bồ thử vào đó xem có đúng ý của bồ không
http://www.crazyprofile.com/countdown/countdown.asp
Event: đánh tên sự kiện muốn hiện lên trên bảng đếm ngược.
Select time: chọn thời gian sự kiện đó sẽ diễn ra.
Select design: có 4 kiểu để chon lựa
Select color: chọn màu cho bảng thời gian
PREVIEW: xem thử trước bảng đếm ngược.

Nếu không thì bồ lên Google search nó cũng ra mà, ra một đống luôn ấy :D

ashley_tisdale_9x
22-11-2007, 06:59 AM
Huhu! Khổ thân mình ! Mình vẫn chưa hiểu

vnchampion
07-10-2008, 03:23 PM
Hô hô mình vào rồi! Tớ đang đăng kí xem đến ngày 20-11-2008

*Gemini
24-10-2008, 05:39 AM
Sao tớ post/blog hok đc nhở? :-"

mún :x
02-11-2008, 08:47 AM
dạo nài mạg 360yahoo chán thiệt đấy =.= mìh cũg hay bị thế

ron9x_westlife
17-01-2009, 10:19 PM
hjhj thanks bạn nhìu, nó rất đẹp nhưng cho mình hỏi muốn chèn vào diễn đàn thì phải làm sao
chèn đoạn code giữa 2 đoạn flash nhưng ko đc, mình thử nhưng ko đc, làm sao để chèn nhỉ

bebadboy87
20-01-2009, 09:55 PM
hjhj thanks bạn nhìu, nó rất đẹp nhưng cho mình hỏi muốn chèn vào diễn đàn thì phải làm sao
chèn đoạn code giữa 2 đoạn flash nhưng ko đc, mình thử nhưng ko đc, làm sao để chèn nhỉ

Các cái flash loại này nó chỉ là 1 File chung cho tất cả. Các cái quy đinh về máu sắc, thời gian đếm ngược v.v. đều được sử dụng qua các value đi kèm và nhúng ở ngoài. Code ở HHT chỉ có thể dùng cho 1 Flash hoàn chỉnh bao gồm tất cả các thứ bên trong.

Nói chung tùy loại - có loại dùng được - có loại không dùng được. Tất nhiên là bạn phải biết 1 tí về code.