PDA

Xem đầy đủ chức năng : Quà tặng âm nhạc - vol 35

Ban Phát Thanh
07-11-2007, 11:09 AM

PlanetVN/QTAN/QTAN035/Vol35.asx
Nhấp chuột phải vào link chọn Save Target As.... để download.
Click Play để thưởng thức. Sử dụng nút Previous và Next để chuyển bài.

Biên tập viên: TLH Xanh Xanh
Kỹ thuật viên: TLH Tím Tím
Phát thanh viên: TLH Ka Bê

:tlh:

Quà tặng âm nhạc - vol 35
.:Yu Ri:. tặng tất cả mọi người
.:Yu Ri:. tặng Vô Danh
.:Yu Ri:. tặng Vô Danh
Thành Viên Ẩn Danh tặng Butbi*
Bad tặng ~LiebE~
TLH Xanh Đậm tặng TLH
Thành Viên Ẩn Danh tặng Séc
Ngọc Pro tặng Thái
Bboy_Kiệt tặng những người bạn
Thái tặng Duy, Kiệt & Long
Thái tặng người yêu
Bboy_Kiệt tặng mọi người (nhất là các bạn nữ)
Muathutim tặng Teppi & Noilongtamsu
Bé Chik tặng những người bạn quen biết & "người ấy"
DC_]]\/[[oo]]\[[_pRe tặng Mashi_barbie

:flower:

TLH
07-11-2007, 11:28 AM
Sặc :so_funny: "Bé Hờ nhỉ" nữa chớ, con lày chế :so_funny: Ai bé hở nhóc :gian:
:hihi:
Chế cả cái kờ bờ đấy chớ có phải chế mỗi cái đấy đâu:so_funny: thêm mắm thêm muối tý cho nó...đậm đà :so_funny: nghe "bé" iu iu là mờ:so_funny:

dòng sông lơ đãng
07-11-2007, 12:23 PM
oh girls hay quá, cám ơn TLH nhiều. Bài hát của bạn xanh đậm hay lắm :)

Sunshine*
07-11-2007, 02:49 PM
Đi học về là nhảy ngay vào đây nghe QTAN lần này dzo cái Mầu làm MC :hihi: Mầu ơi.. Mầu đọc hay nhở :huglove::so_funny:
Cám ơn xanh đậm về bài hát, TLH bik lẫy từ.. gần tuần trước rầu :so_funny::so_funny:

TLH
07-11-2007, 03:14 PM
oh girls <= từ bao h đã trở thành câu cửa miệng của K :so_funny:
ừ... cái Mầu vào room "hú hú" là thế - giọng cười "vang dzội" là thế :so_funny: vậy mà khi làm MC thì lại "ngọt như đường cát - mát như đường phèn" í nhở :hihi: <= đuôi phát :cr:

cám ơn về những lời cảm ơn của mọi người dành cho bạn xanh đậm nhá :sr:

iêu "Bé" Hờ nhiều :haha: :hug: :hun:

PlanetVN
07-11-2007, 03:51 PM
Không ngờ cái Mầu trông "chua ngoa đanh đá" thế mờ đọc kịch bản QTAN giọng lại ngọt ngào như dzậy... :5: Rõ là TLH nhà mình toàn giấu nghề không hà... :sr: Chết chết... Nghe giọng MC kỳ 35 này iu quá đi... :5:

Tình hình là Xanh Đậm đang tương tư cả TLH mình đấy... :cr:

Tháng Tư
07-11-2007, 09:47 PM
chà tình hình yuri dc cả 3 yêu cầu thích thật... tuần nào đi học về cũng vào HHT lắng nghe QTAN thích quá

sasa
08-11-2007, 01:13 AM
hay.....................hay....................hay .......................:so_funny:

~LiebE~
08-11-2007, 04:52 AM
Ngất ngây :blushing: thấy cái này chạy ngay vào đây, mặc dù có bik trước nhưng vẫn hùi hụp lắm cơ :blushing: bùn cười quá :hihi: thx ox iu, iu quá chứ lại :huglove: người đâu mà dễ thương đến mức ko thể ko iu cho đc :cr: :hun:

Mây Phiêu Lãng
08-11-2007, 05:37 AM
Nâu nắm gùi miềng hông được nhận quà riêng, huhu... chắc cũng phải cả tháng gùi hem có quà.... :mecry: (khóc kêu gọi tình thương :cr:)
Thui, tiếp tục nghe ké zị... ^^

muathutim
08-11-2007, 09:08 AM
hơ hơ , quà của 2 bạn kia trúng số 35 :D:D:D
Mây ơi , biết đâu có đấy :sr:

anny N
08-11-2007, 10:54 AM
Ọc ọc ọc ọc ọc.....Nghe lại buồn cười quá !!!! ọc ọc ọc :so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny: :so_funny:

___________:chayle:____________________:chayle:___ _________________:chayle:___________________

TLH
08-11-2007, 10:58 AM
Đi học về là nhảy ngay vào đây nghe QTAN lần này dzo cái Mầu làm MC :hihi: Mầu ơi.. Mầu đọc hay nhở :huglove::so_funny:

Bố khỉ nhà nó chứ ,nó vừa khen rồi là nó cười vật vã thế kia cứ như là đang nói đểu mình :gian::so_funny:

ừ... cái Mầu vào room "hú hú" là thế - giọng cười "vang dzội" là thế :so_funny: vậy mà khi làm MC thì lại "ngọt như đường cát - mát như đường phèn" í nhở :hihi:
"hú hú" ,"vang dzội"...:xao: Uầy ,thế ra từ xưa đến h trong mắt mọi người...miềng khủng khiếp thế cơ ah:timvo: :so_funny:

Không ngờ cái Mầu trông "chua ngoa đanh đá" thế mờ đọc kịch bản QTAN giọng lại ngọt ngào như dzậy... :5: Rõ là TLH nhà mình toàn giấu nghề không hà... :sr: Chết chết... Nghe giọng MC kỳ 35 này iu quá đi... :5:

Lại nữa:timvo: "chua ngoa đanh đá":timvo:
Rứa chắc khi nào gặp mặt miềng ngoài đời mới bik bản chất thật sự của miềng í nhờ :nhi: Luôn luôn ngọt ngào ,luôn luôn hiền hiền dễ thương nhắm nhắm í :nhi:

Ọc ọc :so_funny: :so_funny: :so_funny:

Noisy*
08-11-2007, 11:38 AM
sao sis Thảo hông dẫn chương trình nhỉ :Baby: giọng sis Thảo nghe thix nhất cơ :hum:

bebadboy87
08-11-2007, 11:41 PM
Hì, nếu không có người mật báo thì cũng chả bik đường vào mà nghe mất. Cám ơn muathutim nhiều nhá :D

myni
09-11-2007, 01:39 AM
bài hát này thật hay đó mọi người cảm ơn kiệt đã gửi bài hát này tặng mọi người nha

m2mnamtuocbongtoi
09-11-2007, 03:46 AM
............... hjc em............ hok ý kín j` cả................... :chayle:.............:hihi:

m2mnamtuocbongtoi
09-11-2007, 03:53 AM
Bố khỉ nhà nó chứ ,nó vừa khen rồi là nó cười vật vã thế kia cứ như là đang nói đểu mình :gian::so_funny:

"hú hú" ,"vang dzội"...:xao: Uầy ,thế ra từ xưa đến h trong mắt mọi người...miềng khủng khiếp thế cơ ah:timvo: :so_funny:

Lại nữa:timvo: "chua ngoa đanh đá":timvo:
Rứa chắc khi nào gặp mặt miềng ngoài đời mới bik bản chất thật sự của miềng í nhờ :nhi: Luôn luôn ngọt ngào ,luôn luôn hiền hiền dễ thương nhắm nhắm í :nhi:

Ọc ọc :so_funny: :so_funny: :so_funny:

hok bít thí nèo nhẩy...........
hem hok bít seo nhưng trông cũng ngoan mà............. chỉ tụi hơi nháo thui.............:hum:.............

PlanetVN
09-11-2007, 07:36 AM
Ai nói MC 35 "nháo" thế nhở??? :aba: Em út tui đó... Ai nói em tớ "nháo" tớ oánh à nha... :so_funny:

Chỉ tớ mới được nói thế thui... :whis: Vì kon pé nháo thiệt đó... :haha:

mashi_barbie
09-11-2007, 08:10 AM
hEhE. lẦn đẦu tIên cÓ ng` tẶg wÀ chO mÌnh :huglove:
iÊu thẾ :hun:

Sunshine*
09-11-2007, 04:55 PM

:so_funny: Cái này fải gọi là "vừa đấm vừa xoa" đấy :so_funny: Cơ mà đấm với xoa làm gì, chơi hẳn bóp và bắn đi nha :so_funny::so_funny: Chẳng ai dám nỏi đểu "em út" của Lết đâu :so_funny:

hok bít thí nèo nhẩy...........
hem hok bít seo nhưng trông cũng ngoan mà............. chỉ tụi hơi nháo thui.............:hum:.............

Chẳng biết thế nào gọi là "nháo" :-" Đã có ai chửi thề đâu nhở :-" Ngoan thì tất nhiên ngoan, nhưng bạn bè với nhau ko nói được câu "bố khỉ" hả.. Nháo quá cơ :so_funny: Nháo là sao.. như thế nào vậy :-"

Noisy*
10-11-2007, 07:31 AM
hEhE. lẦn đẦu tIên cÓ ng` tẶg wÀ chO mÌnh :huglove:
iÊu thẾ :hun:

chồng em mà :hug:
anh cũng iu em :huglove:

mashi_barbie
10-11-2007, 08:52 AM
:huglove: iU nhƯ nÀo thẾ Ạh :cr:

TLH
10-11-2007, 09:13 AM
Uầy uầy , nháo là zi đấy , láo ah ,bạn zi ơi...muốn nói tớ láo thì cứ thẳng tay mà phang vào mặt tớ cái từ láo đi , chứ mà nói lái đi thành nháo tớ chẳng hiểu đâu :nhi:

Lết : Vớ vẩn , ngoan nhất Hờ mờ sao lại nháo nhờ :nhi:
Mai:Hu hu hu bà oi ,tui bị lây cái "nháo" ấy của bà rầu h ng ta nói tui nháo này :khocnhe: :so_funny:

Ps: Vol sau ai làm thế? Có người nhắc chị Thảo đấy,để vol sau chị ấy làm :nhi:Em thề là em ko bao h làm mc nữa :haha: Bị bắt ép mờ thế này đây :mecry:

Noisy*
10-11-2007, 10:43 AM
:huglove: iU nhƯ nÀo thẾ Ạh :cr:

iu nhìu nhìu lắm lắm cơ :huglove:
dzậy còn bx :5: có iu ox ko :cr:
# TLH : tớ nhắc chị Thảo nè :) tớ hông có chê mc đâu nha....:rain: tại tớ thix giọng của chị Thảo nên nghĩ nếu chị ấy có thể làm mc thì tốt quá :D chỉ vậy thôi, chứ ai làm mc thì cũng tốt và còn phải cám ơn người ấy nữa, làm sao chê khen gì đc :hihi:

g_jay
12-11-2007, 09:04 PM
đông zui........................:hihi: hok bik ngươi đoá có nhận hok nữa

*[F]prIncEss[F]*
13-11-2007, 10:06 AM
Bk tặng bài hát cho mọi ngừ mà còn nhứt là những bạn nữ nữa chứ :so_funny: po chym:so_funny:

*[F]prIncEss[F]*
14-11-2007, 07:00 AM
ai bik hên xui ah :so_funny: công nhận anh nịnh gái kinh hãi :so_funny:

*[F]prIncEss[F]*
14-11-2007, 09:07 PM
thì ko đúng sao :meo:..............hư thiệt :meo:

butbi*
15-11-2007, 04:01 AM
ái chà, nay BB mới vô... mới bik mình có quà, :D:D vài lời nhắn gửi tới bạn nào đó vô danh:
"ắt hẳn là nik mới của ai đó, nhưng mờ, cám ơn nhé! Kô bao giờ là muộn mà! bài hát hay, <-- hoh nói, tấm lòng là cái chính! Cám ơn nhé! Biết thế sẽ là khách sáo, nhưng cần phải nói mà!" . Ẩn danh :D:D mờ giờ bik rùi :D thaks nhìu lắm nhé bé X :D:D: (Xù) :sr:

P.S : cám ơn nhé, cô phát thanh viên! đọc tình cảm thật! :D