PDA

Xem đầy đủ chức năng : chán

babylove17
27-10-2007, 04:52 AM
Chán nãn tuyệt vọng , ngày xưa khi còn tiếng nói trong trường thì không ai có thễ đụng tôi và lớp tôi, nhưng đến hôm nay khi xa cơ thất thế thì mọi chiện dường như ngược lại với ngày xưa , nhìn thấy thằng bạn mình bị đánh không giúp gì được chĩ bik bất lực đứng nhìn, đau…….đau…….đau và rất đau, có phãi vì tôi đi xai một nước cờ mà mất hết tất cã không, tôi không bik có thễ hôm nay tôi không bị đánh nhưng cũng có thễ ngày mai tôi bị đánh , điều đó cũng chẵng sao , nếu bị như thế đễ đỗi lại sự bình yên cho tất cã mọi người trong lớp thì tôi sẽ làm. Uh ! nhưng hình như mọi gánh nặng cứ đè nặng trên đôi vai nhõ bé này, không còn ai là chỗ dựa tinh thần cho tôi nữa, không còn ai đễ chia sẽ vui bùn với tôi và không còn ai kề bên cho an ũi và cho tôi lời khuyên chân thành nữa, tôi cãm thấy rằng mình quá cô đơn lẽ loi , gần như là chán nãn và tuyệt vọng……………………………………� �…….

LIBRA*
27-10-2007, 06:52 AM
thui đừng bùn nữa :om: nại H ôm cho hết bùn:om: :so_funny:

pe'_panda_iu
27-10-2007, 06:57 AM
sax. bạn baby nàm sao thế nài :rain: cóa cái rỳ mà chasnc ơ chứ:om: nếu ngày xưa đã từng nà một nhân vật nổi tiếng và ai cũng phải sợ thỳ sao bây h nại ảm đạm và thíu tự tyn về mỳnh như thế :rain: tớ hông bít ấy gặp phải vụ rỳ và tớ nà koan gái :hihi: hông thix nắm tứi chiện đánh nhau của koan zai :hihi: nhưng tớ nói thật.. nếu như ngày trước ây ko quen mấy dân anh chỵ hổ báo thỳ koàn lâu mới gọi là ngừi ai cũng phải sợ :hihi: thế h mấy anh chỵ đó i âu hít oy` mà lại để thằng bạn bị đánh ra như thế :hihi: tớ nói ây ko nghe cũng được :D chẳng qua chỷ là một ý kiến nhỏ thoy :hihi:

online_love75
27-10-2007, 07:37 AM
bắt tay cái
cũng đang chán nản không thể chịu nổi đây

babylove17
27-10-2007, 08:49 AM
sax. bạn baby nàm sao thế nài :rain: cóa cái rỳ mà chasnc ơ chứ:om: nếu ngày xưa đã từng nà một nhân vật nổi tiếng và ai cũng phải sợ thỳ sao bây h nại ảm đạm và thíu tự tyn về mỳnh như thế :rain: tớ hông bít ấy gặp phải vụ rỳ và tớ nà koan gái :hihi: hông thix nắm tứi chiện đánh nhau của koan zai :hihi: nhưng tớ nói thật.. nếu như ngày trước ây ko quen mấy dân anh chỵ hổ báo thỳ koàn lâu mới gọi là ngừi ai cũng phải sợ :hihi: thế h mấy anh chỵ đó i âu hít oy` mà lại để thằng bạn bị đánh ra như thế :hihi: tớ nói ây ko nghe cũng được :D chẳng qua chỷ là một ý kiến nhỏ thoy :hihi:

uh thì ngày xưa là như thế bạn bè bây giờ đã ra đi hết rùi bây giờ có tiếng không có miếng cũng vậy ah , ngày xưa tự tin làm ji cũng được ,còn bây gi72 trỡ nên tự ty

Đầu_Xù
27-10-2007, 12:19 PM
Ủa hết tiếng nói = co rúm lại sao........................
Cho Ông 1 câu nha : Chúng nó cũng là ng` như ông thôi ( có 2 chân ,2 tay ,1 cái đầu " đất" -vì chỉ có đầu đất mới tìn đến đánh nhau) sợ kái ..... j` bọn no...................
Dũng cảm lên.......................
Nam tử hán đại trượng phu
Đầu đội jời chân đạp đất - trúng đinh uốn ván chít cha mài :D

babylove17
28-10-2007, 08:17 AM
có thễ bạn nói đúng , thật sự bây giờ mình ko bik làm sao nữa

canhthuyenxaxua
30-10-2007, 10:50 PM
đệ đệ nà , bít hok giúp j đc cho đệ đệ ,vô nói 1 tiếng ,tĩ đã lưu dấu chân tại đây ^^ ,vết thương sao oài ,lành chưa nà

nữhiệpnáothiênquân
25-11-2007, 02:10 AM
potay với cái topic nài... lúc trước chắc oai lắm nhỉ... giờ thì thất thế rùi... tội ghê... đúng là con trai tính háo thắng

SoNicGer
25-11-2007, 04:26 AM
con người cũng có sự thay đỗi chứ hãy nhường một bước mà tiến xa ngàn bước nha bạn:dwarf: :dwarf: :dwarf: :dwarf:

Online iPhone Screensaver - be the first to win!

myscreensavers.info/media/iphone....

☆━Ruby━☆
25-11-2007, 08:52 AM
sao lại chán :om:...............

babydexuong_1508
25-11-2007, 08:54 AM
Ặc ặc!Seo dạo nài nhìu ngừi chán wa' nhỉ!Tui cũng hem ngoại lệ,chán mún chít!Thoy,dzui lên đi ông babylove,tui cũng đang cố gắng dzui hơn nà!

babylove17
05-12-2007, 09:31 AM
tại vì chĩ bik là chán thế thui

honghanhi88
05-12-2007, 09:40 AM
babylove17 này hổ báo cũng có thời có thế mọi việc theo ý trời mà làm được thế ta lấn thất thế ta lùi duyên phận tại trời tính toán tại nhân cớ sao phải buồn biết tiến biết lùi mới là nhân kiệt quân tử trả thù 10 năm chưa muộn.

babylove17
05-12-2007, 09:44 AM
hihihihi , mình đã giãi quyết dứt điễm rùi bạn ạ , mình tưỡng rằng đã mất tiếng nói nhưng ai ngờ tiếng nói bây giờ lại còn mạnh hơn trươc71 nữa cám ơn các bạn đã chia sẽ với mình

huongduongxanh
05-12-2007, 12:09 PM
hì........ hỉu bạn mún noá zì :hihi: đâu phải lúc nào mình cũng có thể nhường nhịn và gánh vát hết trách nhiệm đâu, bạn cũng phải sống cho bạn nữa chứ, đó đâu phải lỗi của ban.
Bạn đâu có cô đơn và lẻ loi đâu, đó là bạn tự nghĩ đó chứ........hãy nhìn nè có bao nhiu người đến chia sẽ với bạn nà. Cố lên chứ :huglove:

Thằng_giang_hồ
05-12-2007, 02:20 PM
thật sự con trai lại mềm yếu vậy sao? chán thật đấy. Tôi cũng là con trai nè , không biết ông sai lầm gì mà gớm thế? nhưng tôi tin không sai lầm bằng tôi được đâu. Tôi tin điều đó , hãy mạnh mẽ lên. Cuộc đời có nhiều nối đi mà , hãy đứng lên và đi tiếp đi.Thật sự là tôi không muốn nhìn thấy đàn ông mà dễ dàng khuất phục thế đâu. Cái gì cũng có cách giải quyết , chủ yếu mình có dám làm hay không mà thôi.Hãy làm những thứ mình cho là đúng , không hổ thẹn với lương tâm mình còn ai nói gì mặc ai. Ông cứ buồn chán thế thì bao giờ mới chứng tỏ được với mọi người. Hãy vì những người quan tâm đến mình mà đứng lên đi , vất cái quá khứ đau thương vào sọt rác , ai moi ra thì người đó ngửi. Mình cứ nhìn về phía trước và bước đi , hãy là chính mình là được.

babylove17
06-12-2007, 10:23 AM
mình thì giãi quyết đâu vào đó bất cứ chuyện gì cũng êm xui, nhưng tại sao chuyện tình cãm mình lại kko làm dc cơ chứ

canhthuyenxaxua
07-12-2007, 02:05 AM
Vì trái tim có những lý lẽ ta không thể lý giải nổi và đôi khi , nó không phải trái tim của ta ,không do ta quyết định ,nó đã thuộc về người nào đó rồi

hip89
07-12-2007, 03:02 AM
cố lên xem có lấy lại đc gì nứa ko....

ngocdunghihi
07-12-2007, 05:32 AM
có thễ bạn nói đúng , thật sự bây giờ mình ko bik làm sao nữa

ặc! để cho tụi nó đánh thế mà chịu đc sao đập lại bỏ M nó đi ! khi đập nhau thì chưa bít đc thằng nào chết trước đâu ! tui cg~ từng 1 thời nè , cấp 3 & cuối cấp 2 đoá , hầu như ngày nào cg~ đập nhau àh. lớp tui cg~ hơi ngon đoá , nhưng túm lại là bây h ko đc như ngày xưa nữa thì vãn fải chơi lại ! fải chơi lại chứ , ko nhịn tụi nó đc

babylove17
07-12-2007, 05:40 AM
thì chuyện đó thì mình lo xong rùi bạn nghĩ xem 1 thằng bên mình đánh thắng 2 thằng bẽn đó thì bạn coi thắng nỗi ko
tĩ| cái đó do cô ấy quyết định thui

ngocdunghihi
07-12-2007, 08:54 AM
lúc này ko chơi đc thì lúc khác fải chơi lại chứ , nợ thì fải trả , làm j` có chuyện cho wa dễ dàng thế ! nếu nó sai thf fải xin lỗi ,
mình bh đang học ngoài hn , đất khách nên nếu bị đánh mới fải chịu thôi , chứ ở quê thì fải chơi đến cg` ! tuy bh ko còn "máu" như xưa nữa nhưng về wê vẫn đc tụi nó nể , kiếm thêm đc mấy thằng đệ hí hí

babylove17
07-12-2007, 09:02 AM
mình thì không đựoc như bạn mình ! nó đánh mình đựoc 1 cái mình phãi đánh lại 2 cái mới chịu , còn về tình nghĩa anh em thì khõi chê mình chơi rất đẹp, tuy mình nhõ con nhưng điều quan trọng ai cũng nễ mình

ngocdunghihi
07-12-2007, 09:09 AM
mình chỉ đánh lại 1 cái thôi , vẫn còn 1 chút lòng thương người mà hì ! sống trên đời fải để cho người khác nể mình , đó là 1 điều wan trọng ! còn chơi với bạn bè thì nói thật bọn chúng cg~ ko thể chê đc mình , chơi hơi bị đẹp , tất nhiên đối với những đứa chơi ngon với mình ! còn cái loại chỉ biết lợi dụng thì biến cho nhanh , quan niệm của mình là thé đoá , iu ghét nói rõ ràng , ko chơi kiểu " nứơc hến "

babylove17
07-12-2007, 09:17 AM
thui nói túm lại lớn rùi thế kĩ 21 rùi đánh lộn làm gì nữa có chăng thì giết ngừoi bằng miệng đựoc rùi còn mà ko kèm dc thì móc súng ra bắn

ngocdunghihi
07-12-2007, 09:21 AM
thế bây h bỏ ko chơi kỉu đập nhau nữa àh ! nhưng nếu mà................ thôi ko bàn chuyện đập nhau nữa , bạn nói đúng nhận thức bây h đã khác ngày trước khá nhiều , 1 số vấn đề kiềm chế đc vẫn hơn

babylove17
07-12-2007, 09:23 AM
uhm , nhận thức bây giờ khác ngày xưa nhìu lắm với lại bây giờ chơi toàn hàng nóng không ah , lạng quạng xơi kẹo đồng như chơi

ngocdunghihi
10-12-2007, 04:45 AM
:battay: bắt tay làm bạn cái nào , mình thấy thik tính cak của bạn ,có 1 chút j` đó hơi giống với mình , làm bạn nha

babylove17
10-12-2007, 07:31 AM
ok bạn thì bạn mình dạo này cô đơn lắm

chickchoecutduoi
10-12-2007, 08:08 PM
cÓA NUK MÌN CŨNG CHÁN KHÔNG THỂ TẢ, CHỈ MÚN CHÍT QUACK CHO XONG! NHƯNG THẾ THÌ PHÍ QUÁ! LẠI CÓ KHI CÒN BỊ CHỬI LA DẠI , THUI THÌA ĐI MĂM MĂM CHO XONG! NHỜ VÀI LẦN NHƯ VẬY MUH BI GIỜ DÁNG KHÔNG CÒN MÀN HÌNH PHẲNG! KHỔ THẾ CHỨ!^^

*_ PHONG HẠ _*
14-12-2007, 02:17 PM
chuyện gì đã làm ko nên hối hận , cho dù kết quả có thảm hịa tới đâu ( miễn ko chết người là dc roài ) :haha:

troiioiicookiee
14-12-2007, 02:54 PM
nghe than chán, tưởng bạn bị thất tình tế ra là...người nổi tiếng bị chìm...xin chia buồn!

cobelolem2905
14-12-2007, 06:44 PM
thôi đừng bùn nữa........... mọi chuyện roài cũng sẽ wa thoai ah............. don't worry