PDA

Xem đầy đủ chức năng : 1 chuyện tình buồn

xmen007hp
26-10-2007, 12:23 AM
Tôi với người ta gặp nhau như 1 giấc mơ mà chính tôi cũng ko thể ngờ tình yêu của mình lại đến nhanh như vây.Người ta thường nói cái gì đến nhanh thì thường kết thúc nhanh quả đúng là như vây.Chúng tôi yêu nhau rất nhanh và cũng đã có ko ít những phút giây vui vẻ bên nhau nhưng mà thật lòng tôi ko có vui đc nhiều vì người ta với tôi khác nhau quá nhiều người ta là con gái nhưng mạnh mẽ tôi là con trai nhưng điềm đạm và có lẽ ko mạnh mẽ như người ta, tôi yêu nhưng biết trước ko có tương lai và tôi cũng biết chắc chúng tôi sẽ phải xa nhau nghĩ tới ngày đó tôi buồn lắm nhưng tôi ko nói tôi muốn sau này khi phải xa nhau chỉ có 1 mình tôi buồn mà thôi.Tôi ko nghĩ khi yêu tôi phải buồn như vậy tôi đã làm người ta khóc nhiều khi đôi lần nói đến tương lai 2 đứa những lúc đó tôi thường lái câu chuyện sang hướng khác nhưng tim tôi đau lắm tôi ko nghĩ khi yêu tôi lại như vây.

cuccungcuabame
26-10-2007, 12:46 AM
.........Nói vậy bạn chưa có tự tin để iu...........hok có tin tưỡng vào bãn thân mình.........nói chung bạn rất " mù mờ " về vấn đề này........Chĩ vì cái tình rụt rè , mà bạn vứt đi mối tình đẹp đẽ này àh.........hãy cố gắng và mạnh mẽ lên , con trai mà..........sống hết mình iu hết sức........dù sau này có vấn đề gì thì cũng hok nuối tiếc..........bạn iu và cho đi nhiều , thì sẽ nhận được lại những thứ ấy...........<==== Tôi chĩ có thể nói thế này.........:battay:

Nhok_kipy
26-10-2007, 11:16 AM
Tình của bạn buồn thiêt.....Nhưng con trai nhường con gái thì wá đúng òy
Tuy tui còn nhok 14T? nhưng bik iu òy....nên đọc bài của bạn hay anh thì tình đẹp nhưng chưa gì kết thúc òy:L

xmen007hp
26-10-2007, 11:01 PM
Chợt 1 ngày tôi nhận ra người ta yêu 2 người ,người ta xin lỗi tôi rất nhiều người ta buồn và khóc rất nhiều tôi chẳng trách người ta vì tôi ko muốn người tôi yêu phải buồn chúng tôi vẫn đi chơi với nhau như những người bạn nhưng tôi biềt 2 ng` củng buồn lắm tôi bên người ta mà lòng đau đớn vô cùng. Tôi nhớ có lần người ta nói với tôi nếu có 1 ng` con gái yêu 1 lúc 2 ng` thì tôi nghĩ sao lúc đó tôi ko nghĩ gì nhiều vì tôi ko nghĩ ng` ta và tôi là 1 phần trong câu chuyên.Bạn bè tôi khuyên lên quên tất cả đi nhưng người ta thường nói yêu 1 người thật khó để quên 1 ng` lại càng khó hơn tôi biết phải làm sao?Tôi bên người ta tôi vẫn cười nói bình thường nhưng mà ng` ta biết tôi đau ng` ta bảo tôi càng cố cười thì người ta càng buồn tôi phải làm sao đây? Chắc có lẽ la` quên tất cả thì sẽ tốt hơn.