PDA

Xem đầy đủ chức năng : Mưa....Mưa.........!!!

TaoYêuMày
22-10-2007, 01:16 AM
Mưa..mưa lớn wá....
Nó..........1 mình.............bưóc trong mưa, vì chỉ có như thế người ta mới kô nhận ra những zọt nước mắt của nó.......nó hận.......hận......đời ko mang đến cho nó 1 za đình đúng nghĩa, nó chỉ có thể có đc cái za đình ấy.....trong mơ mà thôi.
.........Và........và......nó ngã, nó đau......đau lắm.......1 rừng người vây lấy nó...ko 1 cánh tay đỡ nó đứng zậy......nó trỡ nên ngang tàn, bướng bỉnh và bất cần........nó fải làm sao để có thể đứng lên và bước tiếp đây???????? Liệu mọi người có chấp nhận nó????

nhoccon_kieuki_lovely
22-10-2007, 01:54 AM
Mưa..mưa lớn wá....
Nó..........1 mình.............bưóc trong mưa, vì chỉ có như thế người ta mới kô nhận ra những zọt nước mắt của nó.......nó hận.......hận......đời ko mang đến cho nó 1 za đình đúng nghĩa, nó chỉ có thể có đc cái za đình ấy.....trong mơ mà thôi.
.........Và........và......nó ngã, nó đau......đau lắm.......1 rừng người vây lấy nó...ko 1 cánh tay đỡ nó đứng zậy......nó trỡ nên ngang tàn, bướng bỉnh và bất cần........nó fải làm sao để có thể đứng lên và bước tiếp đây???????? Liệu mọi người có chấp nhận nó????

Có 1 câu nói rất hay rằng :'' khi bạn tự cho mình là kẻ bất hạnh nhất thì hãy nhìn phía dưới mình,còn có nhiều người đáng thương hơn ''.Hy vọng câu nói ấy có thể giúp gì đó cho bạn !:5:

Đa Tình Cô Nương
22-10-2007, 07:04 AM
oái , bị mất òy... Đành làm người đến sau... Welcome

babydexuong_1508
22-10-2007, 07:12 AM
2222222222222222222222!Hân hạnh nàm wen!