PDA

Xem đầy đủ chức năng : Con người khó hiểu ,nhất là con gái

heoheo
15-10-2007, 02:56 AM
[/COLOR] Con gái khó hiểu thạt đấy ,tôi là điển hình...Tôi cứ ngở mình đã dành tình cảm cho cậu ầy thế mà lại không phải thế...Thế đấy yêu đơn phương là thế đấy ,cứ để cho tình cảm nó trong lòng không nói ra rùi dần dần nó tan biến...đó không phải trường hợp riêng của tôi thì phải...Tuổi mọng mơ mà..Con người đúng là khó hiểu nhất là con gái...Lòng vui khi người ta chọc ngưng vờ như làm ngơ...Mến người ta rùi nhưng đi qua người ta như người dưng ,không một chút để ý...Dạo này tui thấy thú vị khi có người trêu mình...cứ vờ tránh nhưng lòng thì lại rộn ràng thế đấy...Hay tui iu rùi...Con người khó hiểu iu nhanh mà quên cũng nhanh...Nhất là con gái...

Andy Elgoder
15-10-2007, 03:19 AM
thật sự là như vậy!!Vì những người con gái như bạn mà làm tụi con trai điêu đứng đó....HIc.Thật đúng là con gai..khó hiểu quá

SoNicGer
15-10-2007, 05:01 AM
bạn nói đúng đó con gái đúng là khó hiểu thiệt

Online iPhone Screensaver - be the first to win!

myscreensavers.info/media/iphone.^-^^-^^-^

linh_crazy
15-10-2007, 07:03 AM
..........là con người thì ai cũng khó hỉu hết cả................con trai các you cũng dzậy thui...............đối với con gái tụi này con trai cũng khó hỉu mún chết......................

]V[ieu
17-10-2007, 04:49 AM
con trai thì nói coi gái thì khó hiểu con gai thì lại nói con trai khó hiểu thế mà 2 bên vẫn có gắng tìm hiểu nhau yêu nhau thế mới tài cơ chứ

~LiebE~
17-10-2007, 07:45 AM
Trên đời làm gì có ai dễ hiểu đâu bạn :)

hoasaudongvn
17-10-2007, 08:01 PM
Theo mình con gái và con trai cũng không khó hiểu lắm đâu tuổi mộng mơ ẩm ương là chuyện bình thường............ còn muốn hiểu đối phương chỉ cần chịu khó để ý quan tâm 1 chút là chiều được ngay

]V[ieu
17-10-2007, 10:56 PM
minh thấy con vật khó hiễu hơn :D

đúng rồi cùng loài người với nhau mà ông không hiểu thì nói chi đến khac loài :so_funny:

hunter_clover1605
18-10-2007, 06:38 AM
trời ơi sao ấy nói đúng thế không biết nữa, tớ cũng đang ở trong tình cảnh như ấy đó..........

cuccungcuabame
18-10-2007, 12:49 PM
..........Không khó hiễu đâu........nhìn và ngẫm 1 chút.........có lẽ vì họ ngượng và chưa bik đón nhận nó như thế nào thôi.........:sr:

girl_lovely_17
20-10-2007, 05:07 AM
:cobe: :cobe: :cobe: :cobe: :cobe: :cobe: :slider: sao bạn lại nói con gái khó hỉu.con trai mới là khó hỉu.người ta nói thích mình mà mình lại làm ngơ (như thằng bạn thân của mình đó ,người ta nói thích nó mà cứ hễ nhìn thấy mặt cô bé là nó chạy mất mặc dù trong lòng cũng mín người ta lém lém ^ -^ )con trai lắm lúc mình cũng ko hỉu lắm đâu:bicycle: :so_funny::cobe:

chuyengiaxaoquyet
20-10-2007, 06:17 AM
gái mới lớn.....suy nghĩ đáng yêu quá :sr:

he he he:rang:

.¥... Tarus ...¥.
20-10-2007, 07:34 AM
[/COLOR] Con gái khó hiểu thạt đấy ,tôi là điển hình...Tôi cứ ngở mình đã dành tình cảm cho cậu ầy thế mà lại không phải thế...Thế đấy yêu đơn phương là thế đấy ,cứ để cho tình cảm nó trong lòng không nói ra rùi dần dần nó tan biến...đó không phải trường hợp riêng của tôi thì phải...Tuổi mọng mơ mà..Con người đúng là khó hiểu nhất là con gái...Lòng vui khi người ta chọc ngưng vờ như làm ngơ...Mến người ta rùi nhưng đi qua người ta như người dưng ,không một chút để ý...Dạo này tui thấy thú vị khi có người trêu mình...cứ vờ tránh nhưng lòng thì lại rộn ràng thế đấy...Hay tui iu rùi...Con người khó hiểu iu nhanh mà quên cũng nhanh...Nhất là con gái...

Có ý nghĩa :think:

Linh_Hiphop
20-10-2007, 10:19 AM
đúng là nhiều lúc kon gái thật khó hiểu. muốn người ta chọc mà giã vờ. dc chọc rồi lại đi thật nhanh ko thèm quay lại nhìn 1 cái cho người ta vui nữa. theo mấy bạn nữ thj` sao nhỉ

babydexuong_1508
22-10-2007, 08:18 AM
Baby thí cả 2 phe,phe nào kũng khó hỉu cả!

z_loveangel_z
23-10-2007, 07:01 AM
:slider: chào các bạn mình tham gia cùng nha !!

Conan_Kudo
23-10-2007, 07:05 AM
chời tài bạn mắc cỡ đó chứ :D, kh fai là khó hiểu đâu, bt thôi :so_funny:

cho comment song rồi thấy cục cưng nói cũng giống mình quá ta :D

maihonganh
27-10-2007, 09:25 PM
Theo mình con gái và con trai cũng không khó hiểu lắm đâu tuổi mộng mơ ẩm ương là chuyện bình thường............ còn muốn hiểu đối phương chỉ cần chịu khó để ý quan tâm 1 chút là chiều được ngay
NÓI ĐÚN GHÊ

đúng là nhiều lúc kon gái thật khó hiểu. muốn người ta chọc mà giã vờ. dc chọc rồi lại đi thật nhanh ko thèm quay lại nhìn 1 cái cho người ta vui nữa. theo mấy bạn nữ thj` sao nhỉ

sai bét bèn bẹt,con gái dễ xương hơn nhìu

hoatimuoi
28-10-2007, 09:01 PM
con trai và con gái ai cũng có cái khó hiểu hết đó