PDA

Xem đầy đủ chức năng : chân tình

harrypotter
30-03-2005, 04:02 AM
:cooll: chào các bạn
vầy là cuộc sống của tui đã bắt đầu thay đổi khi ngày hôm qua tui trở về nhà, đúng là mọi thứ thay đổi hoàn toàn, ngay cả sinh hoạt của tui lẫn về tinh thần,còn vật chất thì tui ko nói đến, co lẽ tui không thể chụi nổi cuộc sống này mãi được, tôi phải làm gì đó để thay đổi cuộc sống này, tui chán lắm rồi.....chả là hôm qua tôi nhân được điện thoại của cô ấy,nói đúng hơn là 1 lời nhắn , nhưng tui thấy có chuyện gì đó không ổn đang xảy ra, chỉ một lời nhắn thôi sao, cô ây chỉ cho tui 1 lời nhắn thôi sao, thiêt tình tui buồn quá mà, chiều nay tui găp cô ây, măc dù LInh ko nói rằng hẹn ở đâu cả nhưng tui biết cô ấy đang ở đâu, ngọn đồi ngày ây vẫn chờ tôi và cô ấy, thiệt tình 1 buổi chiều như hôm nay ở đây quá đẹp , đẹp lắm các cậu ạ, ngồi ở đây mà ngắm hoàng hôn thì tuyệt lắm, mọi thứ xung quanh dường như chẳng còn ý nghĩa gì cả , tất cả đang chìm đi, chỉ còn tôi và cô ấy như hòa vào nhau, nhìn ngăm những đàn chim bay về mà lòng cảm thấy vui vẻ pha chút... 1 cái gì đó thật khó nói, có lẽ là sự bình yên chăng , nhưng tôi cũng không chắc chắn lắm
gió hiu hiu thổi qua làn tóc mượt mà , phảng phất mùi hương của cỏ cây , hoa dại cùng mùi tóc của cô ấy thât là nồng nàn khó tả,đã từ lâu tôi và cô ấy ko đến đây, chúng tôi đã chọn chỗ này là nơi bình yên nhất của hai đứa, mỗi lần giận hờn là chúng tôi lại cùng ngắm hoàng hôn như thế, và mọi phiền muộn của cuộc sông dường như không còn nữa, bình yên thanh thản, còn hạnh phúc nữa , tôi cảm giác lần này khác lắm, nhưng tôi không biết đó là chuyên gì cả , đúng là tuyệt thật, mọi thứ chẳng thay đổi gì cả từ hôm cuối cùng ấy, cô ấy đang ngồi đấy 1 mình lặng lẽ..ôi sao thế, cô ấy đang khóc, khóc sao. Có chuyện gì thế sao cô ấy lại khóc , chăng nhẽ, mình đã làm gì khiến cô ấy buồn đến thế sao. Cô ấy nhìn tôi, vẫn ánh mắt yêu thương đó , vẫn tâm hồn ấy mà sao linh lại khóc chứ.......

:grouphug: thôi mình viết thế thôi , hôm nay hêt thời gian rồi , chào cả nhà nghen, chúc vui vẻ
bi bi nghen :wave:
:madsung: tằng tằng, chết nè