PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tin học thật là khó

toi yeu ban
03-10-2007, 08:38 PM
mình rất thính học tin nhưng hoc thế nào là tốt nhật.Giúp mình vợi.mình cảm ơn nhiều nha:thatall:

(¯`°•.¸¤_KEN_PRO_¤¸.•°´¯ )
03-10-2007, 09:28 PM
oạch , say mê tìm tòi và kiên trì , bạn sẽ học tốt thoy , nhưng mình thì khác , đến với tin học là để thỏa mãn đam mê thoy , còn học tin học là chuyện phụ ^^!.....................chúc bạn vui

Daisuke Niwa
04-10-2007, 06:12 AM
Tớ cũng đồng ý với bạn trên.Chỉ khi nào bạn tìm tòi thì mới thích tin học thôi,học trong trường chỉ là chuyện nhỏ:D

11-10-2007, 09:47 AM
mà bạn phải nói rõ mình học phần nào mới giúp được , tin học văn phòng thì chắc là không đến nỗi khó quá , cày nhiều là ok , còn muốn học lập trình , Assembly , Visual Basic hay C thì phải đòi hỏi tư duy , cách nhìn nhận và giải quyết vấn đề , bạn nên học theo cách : đừng suy nghỉ theo con người mà hãy tạo Flowchart như máy tính , bạn sẽ lập trình dễ hơn ,......... thế thoy..........

VODKA
11-10-2007, 09:53 AM
thấy khó thì cứ tin học văn phòng mà chơi đã, còn lĩnh vực khác ko nên quan tâm làm gì, để time tập trung cho chuyên môn, máy tính có hỏng thì gọi bạn bè, ko được thì mang đi sửa :)

11-10-2007, 10:09 AM
=)). tin học văn phòng thì chỉ có một cách , cày cho nhìu , quen tay là ok ^^! , mấy cái lệnh trong Excel thì bây giờ có khuôn hết òi :so_funny: lo ji`..................